GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ CÁC TRẬN MỚI NHẤT

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
CHIA
73
[9]
0 0 [9] Universidad de Concepcion
0 0 
73
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Curico Unido [13] 0 0
0 0 
NASL06h30
[8]
0 0 [8] Indy Eleven
0 0 
vs
06h30
[5]
Puerto Rico FC [5] 0 0
0 0 
USB
70
[Nhóm 1-8]
0 0 [Nhóm 1-8] Orlando City U23
0 0 
70
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-3]
Charleston Battery [Nhóm 1-3] 0 0
0 0 
USB
68
[Nhóm 1-5]
0 0 [Nhóm 1-5] Tampa Bay Rowdies
0 0 
68
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-2]
Charlotte Independence [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
USA
66
[Dong-5]
0 0 [Dong-5] Columbus Crew
0 0 
66
3-1(1-1)
(1-1)
[Dong-6]
New York Red Bulls [Dong-6] 0 0
0 0 
BRA
48
[3]
0 0 [3] Santos
0 0 
48
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Atletico Paranaense [8] 0 0
0 0 
USB
46
[Nhóm 2-6]
0 0 [Nhóm 2-6] Tulsa Roughneck
0 0 
46
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-13]
Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
NASLHT
[4]
0 0 [4] San Francisco Deltas
0 0 
HT
2-0(2-0)
(2-0)
[3]
FC Edmonton [3] 0 0
0 0 
USAHT
[Tay-9]
2 0 [Tay-9] Minnesota United FC
2 0 
HT
2-1(2-1)
(2-1)
[Tay-7]
FC Dallas [Tay-7] 0 0
0 0 
PARAHT
[9]
0 0 [9] Deportivo Capiata
0 0 
HT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Sol de America [10] 0 0
0 0 
USB
23
[Nhóm 2-2]
0 1 [Nhóm 2-2] San Antonio
0 1 
23
0-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-11]
Rio Grande Valley [Nhóm 2-11] 1 0
1 0 
USB
28
[Nhóm 1-11]
0 0 [Nhóm 1-11] St.Louis Lions
0 0 
28
0-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-7]
FC Cincinnati [Nhóm 1-7] 0 0
0 0 
USW
27
[8]
0 0 [8] Houston Dash Women's
0 0 
27
1-2(2-0)
(2-0)
[4]
Chicago Red Stars (w) [4] 0 0
0 0 
COLA
4
[18]
0 0 [18] Deportiva Once Caldas
0 0 
4
0-0(2-0)
(2-0)
[12]
America de Cali [12] 0 0
0 0 
USA08h30
[Tay-8]
0 0 [Tay-8] Real Salt Lake
0 0 
vs
08h30
[Tay-3]
Seattle Sounders [Tay-3] 0 0
0 0 
USB09h00
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Reno 1868
0 0 
vs
09h00
[Nhóm 2-15]
Portland Timbers Reserve [Nhóm 2-15] 0 0
0 0 
CRCA09h00
[1]
0 0 [1] Herediano
0 0 
vs
09h00
[9]
AD Carmelita [9] 0 0
0 0 
USA09h00
[Tay-1]
0 0 [Tay-1] Vancouver Whitecaps
0 0 
vs
09h00
[Tay-11]
Colorado Rapids [Tay-11] 0 0
0 0 
USB09h30
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] Sacramento Republic FC
0 0 
vs
09h30
[Nhóm 2-8]
OKC Energy FC [Nhóm 2-8] 0 0
0 0 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] Fagiano Okayama
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
Kamatamare Sanuki [18] 0 0
0 0 
NHATAFT
[14]
0 0 [14] Consadole Sapporo
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[18]
Albirex Niigata [18] 0 3
0 3 
NHATBFT
[17]
0 0 [17] Kyoto Sanga
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Shonan Bellmare [1] 0 0
0 0 
NHATAFT
[13]
0 0 [13] Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[15]
Hiroshima Sanfrecce [15] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Gyeongju KHNP
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
Cheonan City [3] 0 0
0 0 
NHATBFT
[5]
0 0 [5] Tokushima Vortis
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[13]
Machida Zelvia [13] 0 0
0 0 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Jubilo Iwata
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[17]
Omiya Ardija [17] 0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
0 0 [8] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Sagan Tosu [9] 0 0
0 0 
NHATAFT
[3]
0 0 [3] Kashiwa Reysol
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[10]
FC Tokyo [10] 0 0
0 0 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Yanbian
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Liaoning FC [16] 0 0
0 0 
TQBFT
[7]
0 0 [7] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[1]
Dalian Aerbin [1] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[1]
0 0 [1] FK Krasnodar Youth
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[7]
Zenit St.Petersburg Youth [7] 0 0
0 0 
TQBFT
[16]
0 0 [16] Lijiang FeiHu FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Zhejiang Yiteng FC [13] 0 0
0 0 
TQBFT
[15]
0 0 [15] Baoding Rongda FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Beijing BeiKong [9] 0 0
0 0 
CZEBFT
[5]
0 0 [5] Pardubice
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[10]
Viktoria Zizkov [10] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[7]
2 0 [7] Giravanz Kitakyushu
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Kataller Toyama [4] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[1]
0 0 [1] Tochigi SC
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[12]
FC Tokyo U23 [12] 0 3
0 3 
KAZAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Astana
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
FK Taraz [10] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
0 0   Viktoria Plzen U19
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Slavia Praha U19   0 1
0 1 
CZEU19FT
 
1 0   Bohemians 1905 U19
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Marila Pribram U19   0 1
0 1 
UKRU21FT
[7]
3 0 [7] Illichivets U21
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
PFK Aleksandriya U21 [6] 0 5
0 5 
NHATAFT
[16]
1 0 [16] Ventforet Kofu
1 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[5]
Yokohama Marinos [5] 0 1
0 1 
NHATWFT
[1]
0 0 [1] NTV Beleza (w)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
INAC (w) [3] 0 1
0 1 
HQAFT
[9]
2 0 [9] Incheon United
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Suwon Samsung Bluewings [4] 0 4
0 4 
HQAFT
[3]
3 0 [3] Ulsan Hyundai FC
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Chunnam Dragons [8] 0 1
0 1 
ESTAFT
[8]
1 0 [8] Flora Paide
1 0 
FT
4-2(3-2)
(3-2)
[9]
Viljandi Tulevik [9] 0 1
0 1 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Levadia Tallinn
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[6]
Tartu JK Maag Tammeka [6] 0 1
0 1 
HQBFT
[7]
1 0 [7] Suwon City
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[9]
Daejeon Citizen [9] 0 5
0 5 
HQBFT
[6]
1 0 [6] FC Anyang
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Ansan Greeners FC [10] 0 1
0 1 
HQBFT
[1]
0 0 [1] Gyeongnam FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Bucheon FC 1995 [3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   Sigma Olomouc U19
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
NHATAFT
[1]
1 0 [1] Kashima Antlers
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Gamba Osaka [7] 0 3
0 3 
NHATAFT
[4]
3 0 [4] Cerezo Osaka
3 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[12]
Vegalta Sendai [12] 0 1
0 1 
NHATAFT
[11]
5 0 [11] Vissel Kobe
5 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Kawasaki Frontale [2] 0 2
0 2 
HQAFT
[10]
5 0 [10] Sangju Sangmu Phoenix
5 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[2]
Jeju United [2] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Tescoma Zlin U19
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
 
Sparta Praha U19   0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
0 0 [16] FK Ural Youth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
FK Tosno Youth [11] 0 2
0 2 
THAFT
[3]
0 0 [3] bangkok united fc
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[18]
Samut Songkhram FC [18] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
2 0 [1] Odra Opole
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Stal Mielec [5] 0 0
0 0 
THAFT
[15]
0 0 [15] Sukhothai
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Bangkok Glass [5] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Dynamo Ceske Budejovice U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Mlada Boleslav U19   0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
1 0 [8] Zirka Kirovohrad
1 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[1]
FC Shakhtar Donetsk [1] 0 0
0 0 
TQBFT
[14]
0 0 [14] Dalian Chaoyue
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[4]
Qingdao Huanghai F.C. [4] 0 1
0 1 
TNKAFT
[12]
2 0 [12] Konyaspor
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Akhisar Bld.Geng [7] 0 1
0 1 
DUBFT
[5]
1 0 [5] Arminia Bielefeld
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Heidenheimer [13] 0 1
0 1 
DUBFT
[8]
1 0 [8] St. Pauli
1 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[1]
Fortuna Dusseldorf [1] 0 0
0 0 
DUBFT
[11]
4 0 [11] Jahn Regensburg
4 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Eintracht Braunschweig [9] 0 2
0 2 
SCOAFT
[5]
1 0 [5] Glasgow Rangers
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
4 0 [2] Atletico Madrid
4 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sevilla [3] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[18]
4 0 [18] West Ham United
4 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[4]
Tottenham Hotspur [4] 0 2
0 2 
 
TQAFT
[13]
1 0 [13] Jiangsu Suning FC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Guizhou Hengfeng Zhicheng [7] 0 2
0 2 
TQAFT
[11]
0 0 [11] Shanghai Shenhua
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Guangzhou Fuli FC [6] 0 0
0 0 
TQAFT
[14]
0 0 [14] Tianjin Teda
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[4]
Tianjin QuanJian [4] 0 1
0 1 
TQBFT
[8]
0 0 [8] Hangzhou Greentown
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Wuhan ZALL [6] 0 0
0 0 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Inner Mongolia Zhongyou
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[3]
Shijiazhuang YongChang FC [3] 0 0
0 0 
THAFT
[9]
0 0 [9] Suphanburi FC
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[16]
Sisaket FC [16] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[5]
0 0 [5] Karpaty U21
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[8]
Chernomorets Odessa U21 [8] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[12]
0 0 [12] Stal Kamianske U21
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[9]
Olimpic Donetsk U21 [9] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
0 0 [3] FC Vorskla U21
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Zorya U21 [4] 0 0
0 0 
SLOAFT
[10]
0 0 [10] Triglav Gorenjska
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[9]
Ankaran Hrvatini Mas Tech [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Preuben Munster [18] 0 0
0 0 
DUC3FT
[15]
0 1 [15] Hallescher FC
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[17]
Chemnitzer [17] 1 0
1 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] SV Wehen Wiesbaden
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[6]
SG Sonnenhof Grossaspach [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Zwickau
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Werder Bremen (Youth) [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Unterhaching
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
SV Meppen [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] Fortuna Koln
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[12]
Sportfreunde Lotte [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] VfL Osnabruck
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Wurzburger Kickers [13] 0 0
0 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Altinordu
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Gaziantepspor [16] 0 0
0 0 
TDAFT
[15]
0 0 [15] Halmstads
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
IFK Norrkoping FK [5] 0 0
0 0 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] Luftetari
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Vllaznia Shkoder [3] 0 0
0 0 
ALBAFT
[9]
0 0 [9] Lushnja KS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
KF Kamza [8] 0 0
0 0 
TDBFT
[7]
0 0 [7] Degerfors
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[15]
IK Frej Taby [15] 0 0
0 0 
GEOAFT
[5]
0 0 [5] Lokomotiv Tbilisi
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
Chikhura Sachkhere [6] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[H-1]
0 0 [H-1] South Korea U16
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[F-1]
North Korea U16 [F-1] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
0 0 [9] Slavia Sofia
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
THAFT
[12]
0 0 [12] Rajnavy Rayong FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Muang Thong United [2] 0 0
0 0 
ESTAFT
[3]
0 0 [3] Nomme JK Kalju
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
ESTAFT
[7]
0 0 [7] JK Sillamae Kalev
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
FC Flora Tallinn [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[15]
0 1 [15] Apollon Smirnis
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Platanias FC [8] 1 0
1 0 
NPAFT
[2]
0 0 [2] Baroka FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
Ajax Cape Town [10] 0 0
0 0 
EGYAFT
[9]
0 0 [9] Alasyoty Sports
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Ismaily [2] 0 0
0 0 
ITAFT
[4]
0 0 [4] AS Roma
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[16]
Udinese [16] 0 1
0 1 
 
ITBFT
[11]
0 0 [11] Salernitana
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Spezia [13] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Perugia
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Frosinone [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[17]
0 0 [17] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Carpi [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 1 [16] Novara
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Avellino [6] 1 0
1 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Cremonese
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Pescara [14] 0 0
0 0 
ITBFT
[15]
0 0 [15] Brescia
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[18]
Foggia [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Empoli
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cittadella [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Bari
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[19]
Ternana [19] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Venezia
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Parma [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Lorient
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Nancy [16] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[9]
0 0 [9] FK Rostov Youth
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Lokomotiv Moscow Youth [5] 0 0
0 0 
UAEAFT
[12]
0 0 [12] Hatta
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Al Ain [7] 0 0
0 0 
POLAFT
[16]
0 0 [16] LKS Nieciecza
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Lechia Gdansk [12] 0 0
0 0 
WALAFT
[4]
0 0 [4] Connah's QN
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
UWIC Inter Cardiff [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Prestatyn Town FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Newtown AFC [6] 0 0
0 0 
MDVAFT
[10]
0 0 [10] FC Sfintul Gheorghe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Zimbru Chisinau [5] 0 0
0 0 
MDVAFT
[7]
0 0 [7] Dinamo-Auto
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
CSCA-Rapid Chisinau B [4] 0 0
0 0 
AZEAFT
[5]
0 0 [5] Sabayi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Kapaz [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Genclerbirligi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Istanbul Buyuksehir Belediyesi [4] 0 0
0 0 
DUAFT
[11]
1 0 [11] VfB Stuttgart
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Augsburg [4] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[2]
3 0 [2] TSG Hoffenheim
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Schalke 04 [7] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[6]
1 0 [6] RB Leipzig
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Eintracht Frankfurt [10] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[13]
3 0 [13] FSV Mainz 05
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Hertha Berlin [8] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[17]
2 0 [17] Werder Bremen
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
SC Freiburg [16] 0 1
0 1 
 
PH3FT
[7]
0 1 [7] Grenoble
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Cholet So [5] 1 0
1 0 
ICEBFT
[9]
0 0 [9] Fram Reykjavik
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Throttur Reykjavik [3] 0 0
0 0 
ICEBFT
[4]
0 0 [4] HK Kopavogs
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Keflavik [2] 0 0
0 0 
ICEBFT
[11]
0 1 [11] Leiknir F
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Thor Akureyri [6] 1 0
1 0 
ICEBFT
[8]
0 0 [8] UMF Selfoss
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Haukar Hafnarfjordur [7] 0 0
0 0 
ICEBFT
[5]
0 0 [5] Leiknir Reykjavik
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Grotta Seltjarnarnes [12] 0 0
0 0 
ICEBFT
[1]
0 0 [1] Fylkir
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
IR Reykjavik [10] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] ND Gorica
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Krsko Posavlje [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[7]
0 0 [7] Puszcza Niepolomice
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[12]
OKS Stomil Olsztyn [12] 0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] Rakow Czestochowa
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Bytovia Bytow [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[10]
0 0 [10] Gornik Leczna
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
GKS Tychy [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 1 [23] Plymouth Argyle
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[20]
Doncaster Rovers [20] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Northampton Town
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Bradford City [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 1 [10] Fleetwood Town
0 1 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[15]
Southend United [15] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Peterborough United
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[4]
Wigan Athletic [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Shrewsbury Town
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Blackburn Rovers [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Charlton Athletic
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[21]
Bury [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Rochdale
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[22]
Gillingham [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Oxford United
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Walsall [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Bristol Rovers
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
Blackpool [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Rotherham United
0 0 
FT
5-1(1-1)
(1-1)
[24]
Oldham Athletic [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe United
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Portsmouth [14] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Crusaders
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Dungannon Swifts [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[8]
Ballymena United [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Carrick Rangers
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
Cliftonville [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon Lurgan
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Ards FC [10] 0 0
0 0 
NIRAFT
[5]
0 0 [5] Glentoran FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Coleraine [1] 0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] AC Horsens
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
Helsingor [13] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] Rapid Wien
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[8]
Wolfsberger AC [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 0 [7] Dumbarton
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Inverness [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Dunfermline Athletic [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Falkirk
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Livingston [4] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Dundee United
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Greenock Morton [5] 0 0
0 0 
FINCFT
 
0 1   SJK Seinajoen
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
HJK Helsinki   1 0
1 0 
ICEWFT
 
0 0   Stjarnan (w)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Breidablik (w)   0 0
0 0 
ICEWFT
 
0 0   Grindavik (w)
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Thor KA Akureyri (W)   0 0
0 0 
ICEWFT
 
0 0   Hafnarfjordur (w)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Valur (w)   0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[21]
Cheltenham Town [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Yeovil Town
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[22]
Port Vale [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Barnet
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[17]
Crawley Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Stevenage Borough
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[18]
Morecambe [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Mansfield Town
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Cambridge United [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Crewe Alexandra
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[15]
Carlisle United [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 1 [3] Luton Town
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[23]
Chesterfield [23] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Newport County
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Grimsby Town [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Colchester United
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Wycombe Wanderers [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Coventry City
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Exeter City [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Notts County
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[12]
Lincoln City [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[3]
Sarajevo [3] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] NK Celik
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
GOSK Gabela [10] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[41]
0 0 [41] Serbia (w) U17
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Belarus (w) U17 [4] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[3]
0 0 [3] Belgium (w) U17
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[42]
FYR Macedonia (w) U17 [42] 0 0
0 0 
ANHAFT
[15]
2 0 [15] Stoke City
2 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Chelsea [3] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[11]
1 0 [11] Southampton
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Manchester United [2] 0 4
0 4 
 
ANHAFT
[9]
3 0 [9] Burnley
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Huddersfield Town [8] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[14]
1 0 [14] Swansea City
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Watford [6] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[1]
3 0 [1] Manchester City
3 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[20]
Crystal Palace [20] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[13]
3 0 [13] Everton
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[19]
Bournemouth AFC [19] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[1]
1 0 [1] Leeds United
1 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[6]
Ipswich Town [6] 0 2
0 2 
ANHBFT
[11]
0 0 [11] Queens Park Rangers (QPR)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Burton Albion [19] 0 0
0 0 
ANHBFT
[15]
1 0 [15] Derby County
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[23]
Birmingham City [23] 0 1
0 1 
ANHBFT
[4]
3 0 [4] Preston North End
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Millwall [16] 0 1
0 1 
ANHBFT
[13]
1 0 [13] Norwich City
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Bristol City [8] 0 1
0 1 
ANHBFT
[24]
2 0 [24] Bolton Wanderers
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[20]
Brentford [20] 0 1
0 1 
ANHBFT
[2]
3 0 [2] Wolves
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[21]
Barnsley [21] 0 1
0 1 
ANHBFT
[14]
2 0 [14] Fulham
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Middlesbrough [5] 0 1
0 1 
ANHBFT
[18]
0 0 [18] Reading
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Hull City [17] 0 0
0 0 
ANHBFT
[22]
3 0 [22] Sunderland A.F.C
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Cardiff City [3] 0 3
0 3 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Saint Johnstone
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Hamilton Academical [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Kilmarnock
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Dundee [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[10]
0 0 [10] Ross County
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Hibernian [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Osasuna [8] 0 0
0 0 
TDBFT
[9]
0 0 [9] Varbergs BoIS FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dalkurd FF [2] 0 0
0 0 
TDBFT
[1]
0 0 [1] Brommapojkarna
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[16]
Atvidabergs [16] 0 0
0 0 
TBNAFT
[20]
5 0 [20] Alaves
5 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[4]
Real Madrid [4] 0 2
0 2 
 
BULAFT
[7]
0 1 [7] Pirin Blagoevgrad
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Vereya [4] 1 0
1 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al Duhail SC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Al-Arabi SC [12] 0 0
0 0 
CZEAFT
[8]
0 0 [8] Bohemians 1905
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Baumit Jablonec [4] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Tescoma Zlin
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Slavia Praha [3] 0 0
0 0 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Sigma Olomouc
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Dukla Prague [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[10]
0 0 [10] Hapoel Acco
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Bnei Yehuda Tel Aviv [11] 0 0
0 0 
BLRAFT
[2]
0 0 [2] BATE Borisov
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[4]
Slutsksakhar Slutsk [4] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] HNK Cibalia
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Inter Zapresic [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[3]
0 0 [3] Nitra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
MFK Ruzomberok [5] 0 0
0 0 
MDVAFT
[1]
0 0 [1] Sheriff Tiraspol
0 0 
FT
6-3(4-2)
(4-2)
[3]
FC Dacia Chisinau [3] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Chojniczanka Chojnice
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Olimpia Grudziadz [9] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] Omonia Nicosia FC
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[6]
Alki Oroklini [6] 0 0
0 0 
BIBFT
[2]
0 0 [2] Cercle Brugge
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
Tubize [7] 0 0
0 0 
EGYAFT
[17]
0 0 [17] El Daklyeh
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Tala Al Jaish [6] 0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] HSK Zrinjski Mostar
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Mladost Doboj Kakanj [4] 0 0
0 0 
BDNAFT
[15]
2 0 [15] Estoril
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
GD Chaves [8] 0 0
0 0 
PHAFT
[13]
2 0 [13] Montpellier
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Paris Saint Germain (PSG) [1] 0 2
0 2 
 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Partick Thistle
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Heart of Midlothian [7] 0 0
0 0 
KSAAFT
[5]
0 0 [5] Al-Qadasiya
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Al-Faisaly Harmah [4] 0 0
0 0 
KSAAFT
[11]
0 0 [11] Al-Ettifaq
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[6]
Al-Shabab(KSA) [6] 0 0
0 0 
GREAFT
[5]
0 0 [5] PAE Atromitos
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[13]
Lamia [13] 0 0
0 0 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Pogon Szczecin
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Gornik Zabrze [1] 0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] Mlada Boleslav
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Raanana
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[7]
Hapoel Ashkelon [7] 0 0
0 0 
BLRAFT
[3]
0 0 [3] Shakhter Soligorsk
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[14]
FK Isloch Minsk [14] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
0 0 [1] Opava
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[7]
FK Graffin Vlasim [7] 0 0
0 0 
CZEBFT
[16]
0 0 [16] Vitkovice
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[2]
Trinec [2] 0 0
0 0 
GEOAFT
[7]
0 0 [7] Dila Gori
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[3]
Samtredia [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Paksi SE Honlapja
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Balmazujvarosi FC [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Debrecin VSC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Videoton Puskas Akademia [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Ferencvarosi TC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Diosgyor VTK [9] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] Zaglebie Sosnowiec
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Wigry Suwalki [14] 0 0
0 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Apollon Limassol FC [7] 0 0
0 0 
ALGAFT
[2]
0 0 [2] ES Setif
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
JS Saoura [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[14]
0 0 [14] USM EL HARRACH
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
CS Constantine [4] 0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] biskra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
CR Belouizdad [1] 0 0
0 0 
AZEAFT
[2]
0 0 [2] Zira FK
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
FK Inter Baku [6] 0 0
0 0 
NGAFT
[6]
0 0 [6] Spartak Moscow
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[15]
Anzhi Makhachkala [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Racing Genk
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Oostende [16] 0 0
0 0 
NORAFT
[5]
0 0 [5] Haugesund
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[16]
Viking [16] 0 0
0 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] FC Copenhagen
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Silkeborg [10] 0 0
0 0 
NPAFT
[13]
0 0 [13] Bidvest Wits
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Orlando Pirates [3] 0 0
0 0 
MLTAFT
[14]
0 0 [14] Tarxien Rainbows F.C
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Senglea Athletic [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[13]
0 0 [13] Lija Athletic
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Sliema Wanderers FC [5] 0 0
0 0 
ICEWFT
 
0 0   KR Reykjavik (w)
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Haukar (w)   0 0
0 0 
ITAFT
[15]
3 0 [15] Spal
3 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[1]
Napoli [1] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] Granada CF
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[16]
Cordoba [16] 0 0
0 0 
TBNBFT
[1]
0 0 [1] Sporting Gijon
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
La Hoya Lorca CF [18] 0 0
0 0 
ISRAFT
[14]
0 0 [14] Ashdod MS
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[4]
Maccabi Netanya [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 0 [12] Aberystwyth Town
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[1]
Bangor City FC [1] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Mezokovesd-Zsory
0 0 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[6]
Ujpesti [6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kyiv
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Veres [4] 0 0
0 0 
JORAFT
[4]
0 0 [4] Ramtha Club
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[6]
Al Yarmouk [6] 0 0
0 0 
JORAFT
[7]
0 0 [7] Al-Ahly
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Mansheiat Bani Hasan [8] 0 0
0 0 
UAEAFT
[11]
0 1 [11] Ajman
0 1 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[2]
Al Ahli(UAE) [2] 1 0
1 0 
TNKAFT
[3]
0 2 [3] Fenerbahce
0 2 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Besiktas JK [2] 2 0
2 0 
AUTAFT
[5]
0 0 [5] LASK Linz
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[9]
Mattersburg [9] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Trenkwalder Admira Wacker [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 1 [1] Sturm Graz
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Rheindorf Altach [7] 1 0
1 0 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] Independiente Jose Teran
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
CD Clan Juvenil [8] 0 0
0 0 
ANHAFT
[16]
2 0 [16] Leicester City
2 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[5]
Liverpool [5] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
[10]
1 0 [10] Aston Villa
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Nottingham Forest [12] 0 3
0 3 
DUAFT
[1]
0 0 [1] Borussia Dortmund
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[9]
Borussia Monchengladbach [9] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[17]
0 0 [17] Willem II
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
SC Heerenveen [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[19]
5 1 [19] Malaga
5 1 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[9]
Athletic Bilbao [9] 1 2
1 2 
 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Slaven Koprivnica
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Rijeka [2] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 0 [9] Aarau
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Rapperswil-Jona [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] Zlate Moravce
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Sport Podbrezova [11] 0 0
0 0 
CYPAFT
[9]
0 0 [9] Nea Salamis
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
AEK Larnaca [2] 0 0
0 0 
QATAFT
[5]
0 0 [5] Al Khor SC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Al-Ahli Doha [10] 0 0
0 0 
ALBAFT
[1]
0 0 [1] Skenderbeu Korca
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Partizani Tirana [10] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Sloboda
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BULAFT
[6]
0 0 [6] Cherno More Varna
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Etar [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] Basel
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Zurich [2] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] Luzern
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[8]
Lausanne Sports [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[6]
1 0 [6] CA Huracan
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Union Santa Fe [4] 0 4
0 4 
ARGAFT
[28]
2 1 [28] Arsenal de Sarandi
2 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[19]
Temperley [19] 1 4
1 4 
BDNAFT
[16]
3 0 [16] Moreirense
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Sporting Lisbon [2] 0 4
0 4 
KSAAFT
[14]
0 0 [14] Al Raed
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Al-Taawon [9] 0 0
0 0 
RMNAFT
[12]
0 0 [12] Concordia Chiajna
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Sepsi [11] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Haifa
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Hapoel Beer Sheva [5] 0 0
0 0 
PERAFT
[14]
0 0 [14] Juan Aurich
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Alianza Atletico Sullana [16] 0 0
0 0 
GREAFT
[10]
0 0 [10] Panaitolikos Agrinio
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Panathinaikos [11] 0 0
0 0 
HLAFT
[10]
0 0 [10] Heracles Almelo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[18]
Roda JC [18] 0 0
0 0 
HLAFT
[2]
0 0 [2] Feyenoord
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
NAC Breda [11] 0 0
0 0 
TNKBFT
[11]
0 1 [11] Manisaspor
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Istanbulspor [6] 1 0
1 0 
BIAFT
[3]
0 1 [3] Peruwelz
0 1 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[15]
KAS Eupen [15] 1 0
1 0 
BIAFT
[11]
0 1 [11] Mechelen
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Sint-Truidense [4] 1 0
1 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Birkirkara FC
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[12]
Naxxar Lions [12] 0 0
0 0 
PHAFT
[6]
1 0 [6] Caen
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Amiens [15] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[3]
4 0 [3] Bordeaux
4 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Guingamp [10] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[20]
3 0 [20] Metz
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Troyes [12] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[5]
1 0 [5] Lyon
1 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[17]
Dijon [17] 0 5
0 5 
 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Tenerife
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
AD Alcorcon [9] 0 0
0 0 
NPAFT
[7]
0 0 [7] AmaZulu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Platinum Stars [16] 0 0
0 0 
MLTAFT
[7]
0 0 [7] Hamrun Spartans
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Floriana F.C. [2] 0 0
0 0 
SLOAFT
[7]
0 0 [7] NK Publikum Celje
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
NK Olimpija Ljubljana [1] 0 0
0 0 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Korona Kielce
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Wisla Plock [6] 0 0
0 0 
CHIAFT
[4]
2 0 [4] CSD Antofagasta
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Union Espanola [1] 0 5
0 5 
HUNAFT
[1]
0 0 [1] Fehervar Videoton
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[3]
0 0 [3] Miedz Legnica
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Podbeskidzie Bielsko-Biala [8] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Lierse
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Saint Gilloise [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Red Star Waasland
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Anderlecht [7] 0 0
0 0 
HLAFT
[12]
0 0 [12] ADO Den Haag
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Sparta Rotterdam [14] 0 0
0 0 
ITAFT
[2]
1 0 [2] Juventus
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[6]
Torino [6] 0 2
0 2 
 
TBNAFT
[16]
3 0 [16] Girona
3 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
FC Barcelona [1] 0 0
0 0 
 
VENAFT
[16]
0 0 [16] Deportivo Zulia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Aragua FC [10] 0 0
0 0 
COLAFT
[4]
0 0 [4] Expreso Rojo
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[8]
La Equidad [8] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Lamontville Golden Arrows [1] 0 0
0 0 
BLVAFT
[7]
0 1 [7] Petrolero de Yacuiba
0 1 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[5]
Club Guabira [5] 1 0
1 0 
URUAFT
[9]
0 0 [9] Liverpool URU
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Boston River [6] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 0 [3] CA River Plate
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[4]
Rampla Juniors FC [4] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-2]
0 0 [Dong-2] New York City Football Club
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[Tay-6]
Houston Dynamo [Tay-6] 0 0
0 0 
ARGAFT
[23]
0 2 [23] Chacarita juniors
0 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Talleres Cordoba [5] 2 0
2 0 
BRBFT
[19]
1 0 [19] Nautico (PE)
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Internacional RS [1] 0 1
0 1 
BRBFT
[18]
0 0 [18] Goias
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
SC Paysandu Para [14] 0 0
0 0 
BRBFT
[13]
0 0 [13] CRB AL
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Criciuma [8] 0 0
0 0 
BRBFT
[17]
0 0 [17] Figueirense
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
ABC RN [20] 0 0
0 0 
USWFT
[3]
0 0 [3] Orlando Pride Women's
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Portland Thorns FC (w) [1] 0 0
0 0 
BDNAFT
[3]
3 0 [3] Benfica
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Pacos de Ferreira [13] 0 2
0 2 
PERAFT
[7]
0 1 [7] FBC Melgar
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
Inti Gas Deportes [12] 1 0
1 0 
ARGBFT
[1]
0 1 [1] Ferrol Carril Oeste
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[24]
Almagro [24] 1 0
1 0 
CHIAFT
[5]
0 0 [5] Universidad de Chile
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[2]
Everton CD [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[6]
4 0 [6] Dep.Independiente Medellin
4 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[20]
Aguilas Doradas [20] 0 2
0 2 
ARGBFT
[2]
0 0 [2] Quilmes
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[25]
Villa Dalmine [25] 0 0
0 0 
ARGAFT
[7]
3 0 [7] Velez Sarsfield
3 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
Boca Juniors [1] 0 2
0 2 
BRBFT
[6]
0 0 [6] Ceara
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Brasil de Pelotas [12] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] Libertad
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
Olimpia Asuncion [1] 0 0
0 0 
BRAFT
[5]
2 0 [5] Flamengo
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Avai FC SC [12] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-8]
1 0 [Dong-8] New England Revolution
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Dong-1]
Toronto FC [Dong-1] 0 1
0 1 
COLAFT
[19]
0 0 [19] Atletico Bucaramanga
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Independiente Santa Fe [1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-13]
0 0 [Nhóm 1-13] Richmond Kickers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-4]
Rochester Raging Rhinos [Nhóm 1-4] 0 0
0 0 
NASLFT
[7]
0 0 [7] New York Cosmos
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
North Carolina [2] 0 0
0 0 
URUAFT
[14]
0 0 [14] Racing Club Montevideo
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Nacional Montevideo [8] 0 0
0 0 
USWFT
[10]
0 0 [10] Washington Spirit (w)
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[9]
Boston Breakers (w) [9] 0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 1 [12] Barcelona SC(ECU)
0 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
Macara [3] 1 0
1 0 
ARGAFT
[10]
3 0 [10] Godoy Cruz Antonio Tomba
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Independiente [15] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-11]
0 0 [Dong-11] DC United
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[Tay-5]
San Jose Earthquakes [Tay-5] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-9]
2 0 [Dong-9] Philadelphia Union
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[Dong-3]
Chicago Fire [Dong-3] 0 2
0 2 
CZEU19Hoãn
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
0-0
 
Pardubice U19   0 0
0 0 
CZEU19Hoãn
 
0 0   Opava U19
0 0 
0-0
 
Hradec Kralove U19   0 0
0 0 
THAHoãn
[11]
0 0 [11] BEC Tero Sasana
0 0 
0-0
[4]
Chiangrai United [4] 0 0
0 0 
CZEBHoãn
[14]
0 0 [14] Frydek-Mistek
0 0 
0-0
[8]
Olymp.Hradec Kralove [8] 0 0
0 0 
HUNAHoãn
[8]
0 0 [8] Vasas
0 0 
0-0
[10]
Szombathelyi Haladas [10] 0 0
0 0 
BLVAHoãn
[1]
0 0 [1] Jorge Wilstermann
0 0 
0-0
[2]
Oriente Petrolero [2] 0 0
0 0 
COLBHoãn
[10]
0 0 [10] Valledupar FC
0 0 
0-0
[16]
Universitario de Popayan [16] 0 0
0 0 
COLAHoãn
[17]
0 0 [17] Patriotas FC
0 0 
0-0
[2]
Atletico Junior Barranquilla [2] 0 0
0 0 
MEXAHoãn
[13]
0 0 [13] Pachuca
0 0 
0-0
[3]
Toluca [3] 0 0
0 0 
MEXAHoãn
[6]
0 0 [6] Tigres UANL
0 0 
0-0
[11]
Veracruz [11] 0 0
0 0 
USBHoãn
[Nhóm 2-10]
0 0 [Nhóm 2-10] Colorado Springs Switchbacks FC
0 0 
0-0
[Nhóm 2-4]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-4] 0 0
0 0 
PERAHoãn
[10]
0 0 [10] Deportivo Municipal
0 0 
0-0
[5]
Universitario De Deportes [5] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất