GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ CÁC TRẬN MỚI NHẤT

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
BRASP02h00
[B-4]
0 0 [B-4] Sao Caetano
0 0 
vs
02h00
[C-3]
Ferroviaria SP [C-3] 0 0
0 0 
BRASP02h00
[D-2]
0 0 [D-2] Red Bull Brasil SP
0 0 
vs
02h00
[A-1]
Corinthians Paulista (SP) [A-1] 0 0
0 0 
BRASP02h00
[B-3]
0 0 [B-3] Santo Andre
0 0 
vs
02h00
[A-2]
Bragantino [A-2] 0 0
0 0 
MEXA03h00
[15]
0 0 [15] CDSyC Cruz Azul
0 0 
vs
03h00
[6]
Puebla [6] 0 0
0 0 
COLB
85
[15]
0 0 [15] Deportes Quindio
0 0 
85
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Bogota FC [12] 0 0
0 0 
COLB03h30
[13]
0 0 [13] Fortaleza F.C
0 0 
vs
03h30
[14]
Llaneros FC [14] 0 0
0 0 
VENA
56
[12]
0 0 [12] Atletico Venezuela
0 0 
56
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Estudiantes Caracas SC [13] 0 0
0 0 
CHIA
51
[9]
0 0 [9] O.Higgins
0 0 
51
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Huachipato [4] 0 1
0 1 
COLA
51
[17]
0 0 [17] Atletico Bucaramanga
0 0 
51
0-2(0-2)
(0-2)
[18]
Deportivo Rionegro [18] 0 0
0 0 
PERA
51
[A-3]
0 1 [A-3] Alianza Lima
0 1 
51
0-1(0-1)
(0-1)
[A-5]
Sporting Cristal [A-5] 1 0
1 0 
CHIB
55
[14]
0 0 [14] Valdivia
0 0 
55
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Cobresal [10] 0 0
0 0 
CHIB
53
[4]
0 0 [4] Cobreloa
0 0 
53
2-0(2-0)
(2-0)
[1]
Rangers Talca [1] 0 0
0 0 
ARGB
51
[12]
0 0 [12] San Martin Tucuman
0 0 
51
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Estudiantes de San Luis [18] 0 0
0 0 
CRCA
52
[7]
0 0 [7] Guadalupe FC
0 0 
52
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Santos De Guapiles [6] 0 0
0 0 
ECUA
54
[8]
0 0 [8] Sociedad Deportiva Aucas
0 0 
54
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Delfin SC [5] 0 0
0 0 
BLVAHT
[B-5]
0 0 [B-5] The Strongest
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-1]
Bolivar [A-1] 0 0
0 0 
PARA
10
[12]
0 0 [12] Sportivo Luqueno
0 0 
10
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Olimpia Asuncion [2] 0 0
0 0 
ARGB
11
[25]
0 0 [25] Ferrol Carril Oeste
0 0 
11
0-1(1-0)
(1-0)
[1]
Atletico Rafaela [1] 0 0
0 0 
CRCA
11
[3]
0 0 [3] Deportivo Saprissa
0 0 
11
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Municipal Liberia [11] 0 0
0 0 
COLA05h15
[10]
0 0 [10] America de Cali
0 0 
vs
05h15
[5]
Patriotas FC [5] 0 0
0 0 
ARGA05h15
[19]
0 0 [19] River Plate
0 0 
vs
05h15
[4]
Godoy Cruz Antonio Tomba [4] 0 0
0 0 
BRASP05h30
[A-4]
0 0 [A-4] Linense(BRA)
0 0 
vs
05h30
[C-4]
Gremio Novorizontin [C-4] 0 0
0 0 
BRASP05h30
[B-2]
0 0 [B-2] Ponte Preta
0 0 
vs
05h30
[C-1]
Palmeiras [C-1] 0 0
0 0 
BRASP05h30
[C-2]
0 0 [C-2] Sao Bento
0 0 
vs
05h30
[D-3]
Botafogo SP [D-3] 0 0
0 0 
URUA05h30
[3]
0 0 [3] Nacional Montevideo
0 0 
vs
05h30
[5]
Centro Atletico Fenix [5] 0 0
0 0 
BRARS05h30
[2]
0 0 [2] Caxias RS
0 0 
vs
05h30
[9]
Juventude [9] 0 0
0 0 
BRARS
1
[12]
0 0 [12] Novo Hamburgo RS
0 0 
1
0-0(1-0)
(1-0)
[6]
Sao Luiz(RS) [6] 0 0
0 0 
VENA06h00
[2]
0 0 [2] Zamora Barinas
0 0 
vs
06h00
[9]
Carabobo FC [9] 0 0
0 0 
COLA06h00
[14]
0 0 [14] Atletico Huila
0 0 
vs
06h00
[15]
Atletico Junior Barranquilla [15] 0 0
0 0 
CHIB06h00
[5]
0 0 [5] Nublense
0 0 
vs
06h00
[6]
Deportes La Serena [6] 0 0
0 0 
CRCA06h00
[2]
0 0 [2] Alajuelense
0 0 
vs
06h00
[9]
AD Grecia [9] 0 0
0 0 
CHIA06h30
[5]
0 0 [5] Union Espanola
0 0 
vs
06h30
[8]
CSD Antofagasta [8] 0 0
0 0 
BLVA06h30
[B-2]
0 0 [B-2] Blooming
0 0 
vs
06h30
[B-4]
Aurora [B-4] 0 0
0 0 
MEXA07h00
[14]
0 0 [14] Veracruz
0 0 
vs
07h00
[1]
Club America [1] 0 0
0 0 
ARGA07h30
[18]
0 0 [18] Banfield
0 0 
vs
07h30
[1]
Boca Juniors [1] 0 0
0 0 
COLA08h00
[11]
0 0 [11] Millonarios
0 0 
vs
08h00
[6]
Atletico Nacional Medellin [6] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[3]
1 0 [3] Adelaide Comets FC
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[7]
West Bay [7] 0 0
0 0 
AUSWFT
[2]
2 0 [2] Sydney FC (w)
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Melbourne City (w) [4] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[3]
0 0 [3] Brisbane Olympic United FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Queensland Lions SC [4] 0 1
0 1 
CZEU21FT
[7]
0 0 [7] Zlin U21
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[10]
Kavina U21 [10] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[12]
0 0 [12] Vysocina JihlavaU21
0 0 
FT
2-4(2-4)
(2-4)
[14]
BrnoU21 [14] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[8]
0 0 [8] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
FT
5-1(1-1)
(1-1)
[4]
Hradec KraloveU21 [4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[6]
0 0 [6] Mlada BoleslavU21
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
TepliceU21 [3] 0 0
0 0 
TNKBFT
[1]
0 0 [1] Umraniyespor
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Eskisehirspor [11] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Olympiakos Piraeus U20
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Panionios U20   0 0
0 0 
TBN3FT
[D-9]
0 0 [D-9] Granada CF B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-4]
Extremadura [D-4] 0 0
0 0 
TNKAFT
[11]
0 0 [11] Bursaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabukspor
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[12]
Akhisar Bld.Geng [12] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 1 [7] Lokomotiv Plovdiv
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Pirin Blagoevgrad [11] 1 0
1 0 
THAFT
[9]
0 0 [9] Ratchaburi FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Air Force Central [17] 0 0
0 0 
THAFT
[6]
0 0 [6] Ubon UMT United
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[11]
Prajuab [11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Atletico de Madrid B
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[A-14]
Toledo [A-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-5]
0 1 [D-5] Ejido
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[D-8]
Real Balompedica Linense [D-8] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-1]
0 0 [D-1] UD Marbella
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-11]
Jumilla [D-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-16]
0 0 [C-16] Formentera
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-4]
UE Cornella [C-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-6]
0 0 [D-6] UD Melilla
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-16]
Lorca Deportiva FC [D-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-6]
0 0 [C-6] UE Olot
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-19]
Baleares [C-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-24]
0 0 [A-24] Real Zaragoza B
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[C-18]
Hercules [C-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-8]
0 0 [A-8] AD Union Adarve
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-3]
Fuenlabrada [A-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-9]
0 0 [A-9] Deportivo La Coruna B
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-7]
Ponferradina [A-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-14]
0 0 [D-14] UCAM Murcia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[D-17]
Real Betis B [D-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-7]
0 1 [D-7] C.D. San Fernando Isleno
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-13]
Las Palmas Atletico [D-13] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-14]
0 0 [C-14] Sabadell
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-12]
SCR Pena Deportiva [C-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Mallorca
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-17]
CD Alcoyano [C-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sporting de Gijon B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-5]
Athletic Bilbao B [B-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-16]
0 0 [A-16] Celta vigo b
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[A-25]
Carceda [A-25] 0 0
0 0 
AZEAFT
[7]
0 0 [7] FK Kapaz Ganca
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
FK Inter Baku [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Helsingor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
AC Horsens [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[12]
0 0 [12] Real Sociedad
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Levante [17] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[22]
0 0 [22] Sevilla Atletico
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[17]
Almeria [17] 0 0
0 0 
BDNBFT
[20]
0 0 [20] Real Sport Clube
0 0 
FT
5-1(0-0)
(0-0)
[10]
SL Benfica B [10] 0 0
0 0 
HLAFT
[17]
0 0 [17] Roda JC
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[5]
FC Utrecht [5] 0 0
0 0 
ITAFT
[9]
1 0 [9] Torino
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Juventus [2] 0 1
0 1 
 
THAFT
[2]
0 0 [2] Sukhothai
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Chiangrai United [13] 0 0
0 0 
THAFT
[3]
0 0 [3] Buriram United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Bangkok Glass [18] 0 0
0 0 
UKRAFT
[11]
0 0 [11] FC Karpaty Lviv
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Zorya [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] Zirka Kirovohrad
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Illichivets [7] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] Radnicki Nis
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[13]
FK Backa Backa Palanka [13] 0 0
0 0 
ANHBFT
[13]
1 0 [13] Norwich City
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Ipswich Town [12] 0 5
0 5 
DUC4DBFT
 
0 0   Berliner AK 07
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
VSG Altglienicke   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FSV Union Furstenwalde
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
BSG Chemie Leipzig   0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Istanbulspor [6] 0 0
0 0 
DUBFT
[13]
1 0 [13] Dynamo Dresden
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Jahn Regensburg [8] 0 4
0 4 
DUBFT
[12]
0 0 [12] Eintracht Braunschweig
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Union Berlin [10] 0 2
0 2 
DUBFT
[1]
1 0 [1] Nurnberg
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[6]
MSV Duisburg [6] 0 1
0 1 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Dunajska Streda [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[2]
0 0 [2] MSK Zilina
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
MFK Ruzomberok [5] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] Nitra
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Trencin [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[11]
0 1 [11] Tatran Presov
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[10]
Sport Podbrezova [10] 1 0
1 0 
SVKAFT
[9]
0 0 [9] Michalovce
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] Rot-Weiss Erfurt
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Vfr Aalen [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[16]
VfL Osnabruck [16] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-8]
0 0 [2-8] Reading U23
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[2-10]
Middlesbrough U23 [2-10] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] Anorthosis Famagusta FC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Ermis Aradippou [8] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Hertha BSC Berlin Youth
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
BFC Viktoria 1889   0 0
0 0 
TNKAFT
[7]
0 0 [7] Trabzonspor
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Istanbul Buyuksehir Belediyesi [1] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] Randers FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hobro [7] 0 0
0 0 
ALBAFT
[2]
0 1 [2] KF Laci
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Luftetari [5] 1 0
1 0 
ALBAFT
[7]
0 0 [7] Kamza
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Skenderbeu Korca [1] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-4]
0 0 [D-4] Mirassol
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-3]
Ituano SP [A-3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[9]
0 2 [9] Mladost Lucani
0 2 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Partizan Belgrade [2] 2 0
2 0 
BULAFT
[1]
0 0 [1] Ludogorets Razgrad
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[9]
Slavia Sofia [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] KAA Gent
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[15]
Mechelen [15] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Borac Banja Luka [8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-6]
0 0 [B-6] Gubbio
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[B-7]
Pordenone Calcio SSD [B-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Matera
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[C-10]
US Siracusa [C-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-19]
0 0 [C-19] USD Akragas
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-18]
Catanzaro [C-18] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Pistoiese
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[A-12]
Robur Siena S.S.D. [A-12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Giana
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-8]
Robur Siena S.S.D. [A-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Trapani
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[C-17]
Paganese [C-17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Gavorrano
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-16]
Piacenza [A-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-9]
0 0 [A-9] Pro Piacenza
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[A-4]
Viterbese [A-4] 0 0
0 0 
HLAFT
[4]
0 0 [4] Feyenoord
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Heracles Almelo [12] 0 0
0 0 
HLAFT
[16]
0 0 [16] FC Twente Enschede
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
Sparta Rotterdam [18] 0 0
0 0 
KUWAFT
[3]
0 0 [3] Al-Jahra
0 0 
FT
3-6(1-3)
(1-3)
[8]
Al-Ttadamon(KUW) [8] 0 0
0 0 
TDCFT
 
2 0   Jonkopings Sodra
2 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
IK Frej Taby   0 2
0 2 
TDCFT
 
2 0   Vasalunds IF
2 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
Hammarby   0 3
0 3 
TDCFT
 
1 0   Tvaakers IF
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Orebro   0 2
0 2 
CROAFT
[1]
2 0 [1] Dinamo Zagreb
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Hajduk Split [2] 0 3
0 3 
ITAFT
[20]
5 0 [20] Benevento
5 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[17]
Crotone [17] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[1]
1 0 [1] Napoli
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Spal [18] 0 4
0 4 
 
ITAFT
[13]
1 0 [13] Bologna
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Sassuolo [16] 0 2
0 2 
 
ITBFT
[2]
2 0 [2] Frosinone
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[21]
Ascoli [21] 0 1
0 1 
PHAFT
[9]
2 0 [9] Nice
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Nantes [5] 0 0
0 0 
 
SCOAFT
[11]
2 0 [11] Hamilton Academical
2 0 
FT
3-5(2-4)
(2-4)
[2]
Glasgow Rangers [2] 0 1
0 1 
POLAFT
[11]
1 0 [11] Lechia Gdansk
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[13]
Piast Gliwice [13] 0 2
0 2 
BDNBFT
[1]
1 1 [1] Porto B
1 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[16]
Oliveirense [16] 1 2
1 2 
LUXAFT
[11]
0 0 [11] Victoria Rosport
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
Hostert [7] 0 0
0 0 
DUAFT
[8]
4 0 [8] Augsburg
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
VfB Stuttgart [13] 0 1
0 1 
 
CHIAFT
[10]
1 0 [10] Municipal Iquique
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Union La Calera [12] 0 2
0 2 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Sigma Olomouc
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
ICELCFT
[D-2]
0 0 [D-2] Grindavik
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-5]
Thor Akureyri [D-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-6]
1 0 [B-6] CD Tudelano
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-17]
Osasuna B [B-17] 0 2
0 2 
TSBFT
[4]
1 0 [4] Vaduz
1 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[10]
Wohlen [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
1 0 [6] Aarau
1 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[7]
Chiasso [7] 0 3
0 3 
UKRAFT
[2]
2 0 [2] Dynamo Kyiv
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Olimpic Donetsk [6] 0 0
0 0 
BDNBFT
[14]
1 0 [14] Cova Piedade
1 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[7]
Penafiel [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
[17]
1 0 [17] CF Uniao Madeira
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Santa Clara [4] 0 1
0 1 
BDNBFT
[5]
2 0 [5] Viseu
2 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[8]
Nacional da Madeira [8] 0 2
0 2 
BDNBFT
[13]
1 0 [13] Varzim
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
FC Famalicao [12] 0 0
0 0 
BDNBFT
[11]
0 0 [11] SC Covilha
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Leixoes [6] 0 0
0 0 
CYPAFT
[7]
0 0 [7] Doxa Katokopias
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
AEP Paphos [9] 0 1
0 1 
BIBFT
[7]
0 0 [7] Westerlo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Tubize [8] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Blackpool
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Peterborough United [9] 0 0
0 0 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Adana Demirspor
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Boluspor [7] 0 2
0 2 
DENAFT
[1]
1 0 [1] Midtjylland
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5]
FC Copenhagen [5] 0 2
0 2 
LUXAFT
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
CS Petange [8] 0 0
0 0 
LUXAFT
[6]
0 1 [6] Hamm RM Benfica FC
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Racing Union [9] 1 0
1 0 
LUXAFT
[4]
0 0 [4] Red Boys Differdange
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[14]
US Esch [14] 0 0
0 0 
LUXAFT
[3]
0 0 [3] US Mondorf-les-Bains
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[12]
UNA Strassen [12] 0 0
0 0 
LUXAFT
[10]
0 0 [10] Jeunesse Esch
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[2]
Fola Esch [2] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
1 0 [1] Young Boys
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Thun [9] 0 2
0 2 
TSAFT
[3]
1 0 [3] FC Zurich
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Luzern [7] 0 3
0 3 
TSAFT
[10]
3 0 [10] FC Sion
3 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Lausanne Sports [8] 0 1
0 1 
SCOAFT
[1]
0 0 [1] Celtic FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Saint Johnstone [9] 0 1
0 1 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Cordoba
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Granada CF [4] 0 2
0 2 
TBNAFT
[2]
3 0 [2] Atletico Madrid
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Athletic Bilbao [14] 0 2
0 2 
 
TBN3FT
[A-6]
2 0 [A-6] CD Artistico Navalcarnero
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[A-4]
CF Rayo Majadahonda [A-4] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] Red Bull Salzburg
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[10]
SKN St. Polten [10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Juve Stabia
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-13]
Bisceglie 1913 [C-13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-12]
0 0 [C-12] Virtus Francavilla
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-7]
US Casertana 1908 [C-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-15]
0 0 [A-15] Lucchese
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-11]
Cuneo [A-11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-9]
0 0 [C-9] ASD Sicula Leonzio
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
Lecce [C-1] 0 1
0 1 
ITA3FT
[C-3]
2 0 [C-3] AC Monopoli
2 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[C-4]
Catania [C-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-6]
1 0 [C-6] Rende
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[C-14]
Fondi [C-14] 0 2
0 2 
BULAFT
[3]
1 0 [3] Levski Sofia
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 1
0 1 
HLAFT
[6]
0 0 [6] PEC Zwolle
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[10]
0 0 [10] ACS Poli Timisoara
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
CSM Studentesc Iasi [6] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Brommapojkarna
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Gefle IF   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Hacken
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
IFK Varnamo   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Malmo FF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Dalkurd FF   0 0
0 0 
ICELCFT
[D-3]
0 0 [D-3] Hafnarfjordur
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[D-6]
UMF Selfoss [D-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Racing Santander
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-11]
CD Izarra [B-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] CD Guijuelo
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-10]
Real Madrid Castilla [A-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] UD Logrones
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-16]
CD Lealtad [B-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-9]
0 1 [B-9] Mirandes
0 1 
FT
4-2(3-0)
(3-0)
[A-18]
CD Vitoria(SPA) [A-18] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Real Union Irun
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-15]
Burgos CF [B-15] 0 1
0 1 
TBN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] CF Badalona
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-13]
CF Peralada [C-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-10]
1 0 [D-10] Villanovense
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-12]
Badajoz [D-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-18]
0 0 [D-18] Merida AD
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-2]
Real Murcia [D-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-1]
0 0 [A-1] CF Talavera de la Reina
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-19]
coruxo FC [A-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Pontevedra
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-23]
Racing de Ferrol [A-23] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-20]
0 1 [A-20] G. Segoviana
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-12]
UD San Sebastian Reyes [A-12] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-13]
0 0 [B-13] Pena Sport
0 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[B-8]
Leioa [B-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Elche
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-3]
Atletico Saguntino [C-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Lleida
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[C-15]
Ontinyent CF [C-15] 0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] Slaven Koprivnica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
HNK Cibalia [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[9]
0 0 [9] Kasimpasa
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Galatasaray [2] 0 0
0 0 
ALBAFT
[3]
0 0 [3] Flamurtari
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Lushnja KS [10] 0 0
0 0 
FINCFT
[E-6]
0 0 [E-6] IFK Mariehamn
0 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[E-1]
Inter Turku [E-1] 0 0
0 0 
BDNAFT
[14]
2 0 [14] Vitoria Setubal
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Pacos de Ferreira [15] 0 3
0 3 
BDNAFT
[18]
3 1 [18] Moreirense
3 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
GD Chaves [6] 1 3
1 3 
FAFT
 
3 0   Rochdale
3 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Tottenham Hotspur   0 1
0 1 
PHAFT
[17]
0 0 [17] Lille
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[4]
Lyon [4] 0 4
0 4 
 
ICELCFT
[D-1]
0 0 [D-1] Fylkir
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[D-4]
HK Kopavogs [D-4] 0 0
0 0 
KUWAFT
[5]
0 0 [5] Kazma
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Al-Salmiyah [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-15]
0 0 [D-15] Recreativo Huelva
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[A-22]
Ecija Balompie [A-22] 0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] NK Siroki Brijeg
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Sarajevo [4] 0 0
0 0 
ANHBFT
[11]
2 0 [11] Leeds United
2 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[6]
Bristol City [6] 0 3
0 3 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Brescia
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[22]
Ternana [22] 0 0
0 0 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Lech Poznan
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Pogon Szczecin [16] 0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sparta Praha
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Slovan Liberec [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Hapoel Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Hapoel Ashkelon [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-7]
0 0 [B-7] Real Sociedad B
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-19]
Caudal [B-19] 0 0
0 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Charleroi
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Standard Liege [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[8]
0 0 [8] Aalborg
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Brondby IF [2] 0 0
0 0 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Liga Dep. Universitaria Quito [12] 0 0
0 0 
DUAFT
[10]
3 0 [10] Borussia Monchengladbach
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Borussia Dortmund [2] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[8]
2 0 [8] Atalanta
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Fiorentina [11] 0 3
0 3 
 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] Numancia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Cadiz [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Cultural Leonesa
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[2]
Rayo Vallecano [2] 0 0
0 0 
EGYAFT
[6]
0 0 [6] Enppi
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Ismaily [2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-6]
Monza [A-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-10]
0 0 [A-10] Pontedera
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-14]
Arezzo [A-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Carrarese
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[A-18]
Prato [A-18] 0 0
0 0 
TBNAFT
[16]
1 0 [16] RCD Espanyol
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Villarreal [6] 0 7
0 7 
 
MEXBFT
[10]
0 0 [10] Leones Univ Guadalajara
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
CF Atlante [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
4 0 [12] Toluca
4 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Santos Laguna [2] 0 3
0 3 
BDNAFT
[1]
2 0 [1] FC Porto
2 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[5]
Rio Ave [5] 0 2
0 2 
ICELCFT
[B-5]
0 0 [B-5] Throttur Reykjavik
0 0 
FT
0-6(0-2)
(0-2)
[B-1]
Breidablik [B-1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Haifa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-8]
0 0 [B-8] Deportivo Municipal
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-2]
Academia Deportiva Cantolao [B-2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[5]
0 0 [5] Dinamo Bucuresti
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[9]
2 0 [9] Envigado FC
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Deportiva Once Caldas [2] 0 2
0 2 
BIAFT
[12]
0 0 [12] Mouscron Peruwelz
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
Red Star Waasland [10] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Royal Pari FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Nacional Potosi [B-6] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-5]
0 0 [A-5] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-4]
Oriente Petrolero [A-4] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[8]
0 1 [8] Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[6]
Tupi Juiz de Fora MG [6] 1 0
1 0 
BRAMGFT
[10]
0 1 [10] Caldense MG
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
CA Patrocinense [4] 1 0
1 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] CD Lugo
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[16]
Barcelona B [16] 0 0
0 0 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] Cartagines Deportiva SA
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[5]
AD Carmelita [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] Perez Zeledon
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[10]
Limon FC [10] 0 0
0 0 
VENAFT
[10]
0 1 [10] Deportivo La Guaira
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Deportivo Metropolitano [15] 1 0
1 0 
ITAFT
[7]
1 0 [7] AC Milan
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Sampdoria [6] 0 3
0 3 
 
TBNAFT
[9]
3 0 [9] Real Betis
3 0 
FT
3-5(2-1)
(2-1)
[4]
Real Madrid [4] 0 5
0 5 
 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Guillermo Brown
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[15]
Quilmes [15] 0 0
0 0 
ARGBFT
[8]
0 0 [8] CA Brown Adrogue
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[23]
Boca Unidos [23] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-1]
0 0 [B-1] Sao Paulo
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[D-1]
Santos [D-1] 0 0
0 0 
ARGAFT
[15]
2 0 [15] San Martin San Juan
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Talleres Cordoba [2] 0 2
0 2 
ARGAFT
[28]
2 0 [28] Arsenal de Sarandi
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
CA Huracan [9] 0 1
0 1 
URUAFT
[7]
0 1 [7] Defensor Sporting Montevideo
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Torque [15] 1 0
1 0 
URUAFT
[14]
0 0 [14] Racing Club Montevideo
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Danubio FC [6] 0 0
0 0 
URUAFT
[12]
0 0 [12] CA River Plate
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[8]
CA Atenas [8] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[2]
0 0 [2] America MG
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Atletico Mineiro [7] 0 0
0 0 
PHAFT
[3]
2 0 [3] Marseille
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Bordeaux [8] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[9]
1 1 [9] Vitoria Guimaraes
1 1 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[4]
Sporting Braga [4] 1 0
1 0 
BRARSFT
[10]
0 0 [10] Sao Paulo RS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Internacional RS [3] 0 0
0 0 
BRARSFT
[1]
0 1 [1] Brasil de Pelotas
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Sao Jose PoA RS [5] 1 0
1 0 
ANHU23Hoãn
[1-5]
0 0 [1-5] Sunderland U23
0 0 
0-0
[1-8]
Manchester City U23 [1-8] 0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   ZFC Meuselwitz
0 0 
0-0
 
Energie Cottbus   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   FC Lokomotive Leipzig
0 0 
0-0
 
Wacker Nordhausen   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
0-0
 
FC Oberlausitz   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Germania Halberstadt
0 0 
0-0
 
TSG Neustrelitz   0 0
0 0 
ANHU23Hoãn
[1-9]
0 0 [1-9] Liverpool U23
0 0 
0-0
[1-7]
West Ham U23 [1-7] 0 0
0 0 
NPAHoãn
[9]
0 0 [9] Bloemfontein Celtic
0 0 
0-0
[13]
Polokwane City FC [13] 0 0
0 0 
BRAMGHoãn
[9]
0 0 [9] Boa Esporte Clube
0 0 
0-0
[11]
Uberlândia [11] 0 0
0 0 
EGYAHoãn
[4]
0 0 [4] Alrga
0 0 
0-0
[14]
Al-Ittihad Alexandria [14] 0 0
0 0 
VENAHoãn
[4]
0 0 [4] Mineros de Guayana
0 0 
0-0
[11]
Trujillanos [11] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất