GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 08/12/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
EAFFWFT
[3]
0 0 [3] China (w)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Korea DPR (w) [1] 0 0
0 0 
AUSAFT
[4]
1 0 [4] Melbourne Victory
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Adelaide United [5] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] Chernomorets Odessa U21
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Zirka Kirovohrad U21 [12] 0 0
0 0 
EAFFWFT
[2]
0 0 [2] Japan (w)
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[4]
Korea Rep (w) [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
0 0 [16] FK Ural Youth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Arsenal Tula Youth [14] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[9]
0 1 [9] Olimpik Donetsk Reserves
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
FC Vorskla U21 [8] 1 0
1 0 
NGAU21FT
[8]
0 0 [8] Rubin Kazan (R)
0 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[13]
SKA Khabarovsk Youth [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Atletico de Madrid B
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-10]
CD Guijuelo [A-10] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Novara
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Cremonese [14] 0 0
0 0 
CAFCECFT
[B-1]
0 0 [B-1] Uganda
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[B-4]
South Sudan [B-4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] GOSK Gabela
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Sloboda [10] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[5]
0 0 [5] Illichivets U21
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[11]
Stal Kamianske U21 [11] 0 0
0 0 
UAEAFT
[9]
0 0 [9] Dabba Al-Fujairah
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Al-Sharjah [6] 0 0
0 0 
UAEAFT
[10]
0 0 [10] Al-Dhafra
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Al Ain [1] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[9]
Hapoel Bnei Lod [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[7]
0 1 [7] Maccabi Ahi Nazareth
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Hapoel Petah Tikva [13] 1 0
1 0 
ISRBFT
[3]
0 0 [3] Hapoel Katamon Jerusalem
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[11]
Ironi Nir Ramat HaSharon [11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Tel Aviv
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[5]
Maccabi Ahi Nazareth [5] 0 0
0 0 
ISRBFT
[6]
0 0 [6] Beitar Shimshon Tel Aviv
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Hapoel Hadera [2] 0 0
0 0 
QATAFT
[7]
0 0 [7] Al-Arabi SC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Al Khor SC [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[22]
0 0 [22] Ternana
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Parma [2] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[3]
0 0 [3] Dinamo Moscow Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
FK Anzhi Youth [12] 0 0
0 0 
MLTAFT
[10]
0 0 [10] Mosta FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Sliema Wanderers FC [7] 0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   FC Masr
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Ismaily   0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] OM Medea
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Paradou AC [8] 0 0
0 0 
NGAFT
[11]
0 0 [11] Ural Sverdlovsk Oblast
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Arsenal Tula [7] 0 0
0 0 
KSAAFT
[10]
0 0 [10] Al-Shabab(KSA)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Al-Faisaly Harmah [6] 0 0
0 0 
AZEAFT
[7]
0 0 [7] Sabayi
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Qarabag [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[9]
0 0 [9] Istanbulspor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Boluspor [3] 0 0
0 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] MC Oran
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
JS Saoura [2] 0 0
0 0 
QATAFT
[11]
0 0 [11] Al Markhiya
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Umm Salal [4] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Qatar SC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Al-Garrafa [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-13]
0 0 [B-13] CD Izarra
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-12]
CD Tudelano [B-12] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
0 0 [9] Septemvri Simitli
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Cherno More Varna [10] 0 0
0 0 
UAEAFT
[3]
0 0 [3] Al-Wasl
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
Al Ahli(UAE) [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Leioa
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[B-5]
SD Gernika [B-5] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] FK Vozdovac Beograd
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[5]
FK Spartak Zlatibor Voda [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
ALGAFT
[5]
0 1 [5] USM Libreville
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
JS kabylie [11] 1 0
1 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] ES Setif
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
DRB Tadjenant [12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 0 [10] Granada CF
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[16]
Almeria [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Cesena
0 0 
FT
4-2(0-0)
(0-0)
[17]
Pescara [17] 0 0
0 0 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Jagiellonia Bialystok [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 0 [8] Inter Zapresic
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[10]
HNK Cibalia [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[13]
0 0 [13] Bursaspor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Fenerbahce [3] 0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   Smouha SC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Petrojet   0 0
0 0 
DUBFT
[16]
0 0 [16] Erzgebirge Aue
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Darmstadt [10] 0 4
0 4 
DUBFT
[17]
0 0 [17] Eintracht Braunschweig
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Holstein Kiel [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Wurzburger Kickers
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[20]
Rot-Weiss Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] Magdeburg
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
Sportfreunde Lotte [16] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SC Verl
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Rot-Weiss Oberhausen   0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] AC Horsens
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Sonderjyske [8] 0 0
0 0 
ARGBFT
[22]
0 0 [22] All Boys
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[18]
Ferrol Carril Oeste [18] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Maritzburg United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Baroka FC [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[5]
0 0 [5] Stade Brestois
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Bourg Peronnas [18] 0 0
0 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] Paris FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Lens [14] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 0 [20] Tours
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[17]
Nancy [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[15]
0 0 [15] Chamois Niortais
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Reims [1] 0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Chateauroux [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Lorient
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Sochaux [10] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 1 [12] Valenciennes
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Quevilly [19] 1 0
1 0 
PH3FT
[8]
0 0 [8] Stade Lavallois MFC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Avenir Sportif Beziers [2] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Red Star FC 93
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
USL Dunkerque [6] 0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 0 [17] Creteil
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Lyon Duchere [9] 0 0
0 0 
PH3FT
[7]
0 0 [7] Avranches
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[12]
Concarneau [12] 0 0
0 0 
PH3FT
[10]
0 0 [10] Pau FC
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[5]
Boulogne [5] 0 0
0 0 
PH3FT
[16]
0 1 [16] GS Consolat Marseille
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Entente Sannois [13] 1 0
1 0 
HLAFT
[13]
0 0 [13] Willem II
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
NAC Breda [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] Helmond Sport
0 0 
FT
0-0(1-0)
(1-0)
[12]
FC Eindhoven [12] 0 0
0 0 
HLBFT
[9]
0 0 [9] Almere City FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
De Graafschap [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Jong PSV Eindhoven (Youth) [5] 0 0
0 0 
HLBFT
[13]
0 0 [13] Dordrecht
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[10]
MVV Maastricht [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 1 [14] Volendam
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[20]
FC Utrecht (Youth) [20] 1 0
1 0 
HLBFT
[6]
0 0 [6] SC Telstar
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Emmen [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 0 [2] Fortuna Sittard
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[18]
RKC Waalwijk [18] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 1 [14] Juventus Bucuresti
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
FC Astra Giurgiu [5] 1 0
1 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchatel Xamax
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
Winterthur [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Spezia
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Foggia [9] 0 0
0 0 
DUAFT
[7]
1 0 [7] VfB Stuttgart
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Bayer Leverkusen [5] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Gornik Zabrze
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Lechia Gdansk [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 0 [12] Red Star Waasland
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[5]
Standard Liege [5] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 1 [5] Roeselare
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Cercle Brugge [1] 1 0
1 0 
ANHBFT
[10]
1 1 [10] Sheffield United
1 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Bristol City [11] 1 3
1 3 
PHAFT
[6]
3 0 [6] Bordeaux
3 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[15]
Strasbourg [15] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[10]
0 0 [10] Dundee
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Aberdeen [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[14]
2 0 [14] Alaves
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Las Palmas [19] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Barcelona B
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
Sporting Gijon [3] 0 0
0 0 
ARGAFT
[25]
4 0 [25] Temperley
4 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[24]
Club Atletico Tigre [24] 0 4
0 4 
BDNAFT
[5]
3 0 [5] Rio Ave
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Moreirense [14] 0 4
0 4 
WALAFT
[2]
0 0 [2] Connahs Quay Nomads FC
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[10]
Aberystwyth Town [10] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Tonga
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
 
New Caledonia   0 0
0 0 
ARGAFT
[19]
2 0 [19] Patronato Parana
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[28]
Olimpo Bahia Blanca [28] 0 3
0 3 
ARGBFT
[12]
0 0 [12] Quilmes
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Juventud U.Gualeguaychu [15] 0 0
0 0 
ARGAFT
[13]
1 0 [13] Belgrano
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
CA Huracan [4] 0 2
0 2 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Liga Dep. Universitaria Quito
0 0 
FT
6-3(2-0)
(2-0)
 
CD Clan Juvenil   0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Vanuatu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Fiji   0 0
0 0 
NZLAFT
[4]
0 0 [4] Eastern Suburbs Auckland
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Wellington Phoenix Reserve [9] 0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Monchengladbach AM.
0 0 
0-0
 
Erndtebruck   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất