GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 13/01/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
AUSU21FT
[B-4]
0 0 [B-4] Central Coast Mariners (Youth)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-5]
Canberra United FC U21 [B-5] 0 0
0 0 
AUSAFT
[10]
0 0 [10] Wellington Phoenix
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Western Sydney [6] 0 1
0 1 
ASI23FT
[B-2]
0 0 [B-2] Palestine U23
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-3]
North Korea U23 [B-3] 0 0
0 0 
ASI23FT
[C-2]
0 0 [C-2] Malaysia U23
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[C-3]
Jordan U23 [C-3] 0 0
0 0 
AUSU21FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sydney FC (Youth)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Western Sydney Wanderers AM [B-3] 0 0
0 0 
AUSAFT
[3]
0 0 [3] Melbourne Victory
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[8]
Perth Glory [8] 0 0
0 0 
HKGAFT
[5]
0 0 [5] Eastern A.A Football Team
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Biu Chun Rangers [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[4]
0 0 [4] Academica Coimbra
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Viseu [2] 0 0
0 0 
ASI23FT
[C-4]
0 0 [C-4] Saudi Arabia U23
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
Iraq U23 [C-1] 0 0
0 0 
ASI23FT
[B-4]
0 0 [B-4] Thailand U23
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-1]
Japan U23 [B-1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nordsjaelland
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
Helsingor   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Brondby IF
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Roskilde   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Randers FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Aalborg   0 0
0 0 
TBNAFT
[10]
2 0 [10] Girona
2 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[20]
Las Palmas [20] 0 5
0 5 
 
KSAAFT
[3]
2 0 [3] Al-Faisaly Harmah
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Al-Qadasiya [11] 0 1
0 1 
ANHBFT
[3]
1 0 [3] Cardiff City
1 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[24]
Sunderland A.F.C [24] 0 2
0 2 
EGYAFT
[18]
1 0 [18] Alrga
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
El Mokawloon El Arab [6] 0 1
0 1 
EGYAFT
[12]
2 0 [12] Misr Elmaqasah
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Alasyoty Sports [9] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Jahn Regensburg   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Schaffhausen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Stuttgarter Kickers   0 0
0 0 
GREAFT
[7]
0 0 [7] SKODA Xanthi
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[16]
Platanias FC [16] 0 0
0 0 
MLTAFT
[7]
0 0 [7] Hamrun Spartans
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
St. Andrews [12] 0 0
0 0 
MLTAFT
[3]
2 0 [3] Gzira United
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
Tarxien Rainbows F.C [13] 0 4
0 4 
QATAFT
[2]
1 0 [2] Al Rayyan
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Al Khor SC [9] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Thun
0 0 
FT
7-1(3-1)
(3-1)
 
Wohlen   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Parma
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Livorno   0 0
0 0 
NPAFT
[1]
0 0 [1] Mamelodi Sundowns
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[5]
Orlando Pirates [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Frosinone
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Avellino   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Empoli
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Pontedera   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SV Rodinghausen
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
SC Paderborn 07   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Estudiantes La Plata
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Arsenal de Sarandi   0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Lorient
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[15]
Ajaccio Gfco [15] 0 1
0 1 
PH3FT
[2]
0 1 [2] Red Star FC 93
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Cholet So [4] 1 0
1 0 
ISRAFT
[5]
1 0 [5] Bnei Yehuda Tel Aviv
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Hapoel Acco [14] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
1 0 [14] Ethnikos Achnas FC
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[12]
Nea Salamis [12] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nurnberg
0 0 
FT
0-5(0-4)
(0-4)
 
Heart of Midlothian   0 0
0 0 
DUAFT
[13]
1 0 [13] VfB Stuttgart
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Hertha Berlin [11] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[9]
0 0 [9] Eintracht Frankfurt
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
SC Freiburg [14] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[16]
1 0 [16] Werder Bremen
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
TSG Hoffenheim [8] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[10]
0 0 [10] Hannover 96
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[15]
FSV Mainz 05 [15] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[7]
1 0 [7] Augsburg
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Hamburger SV [17] 0 1
0 1 
 
TBN3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Celta vigo b
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[A-23]
G. Segoviana [A-23] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Luzern
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Feyenoord   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Wil 1900
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Austria Lustenau   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Groningen
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Dynamo Dresden   0 0
0 0 
ANHAFT
[19]
0 0 [19] West Bromwich(WBA)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Brighton Hove Albion [16] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[12]
0 0 [12] Crystal Palace
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Burnley [7] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[14]
1 0 [14] Huddersfield Town
1 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[11]
West Ham United [11] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[15]
0 0 [15] Newcastle United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[20]
Swansea City [20] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[4]
2 0 [4] Chelsea
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Leicester City [8] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[10]
0 0 [10] Watford
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[17]
Southampton [17] 0 5
0 5 
 
ANHBFT
[12]
2 0 [12] Ipswich Town
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Leeds United [7] 0 2
0 2 
ANHBFT
[19]
1 0 [19] Barnsley
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Wolves [1] 0 2
0 2 
ANHBFT
[20]
1 0 [20] Hull City
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Reading [18] 0 0
0 0 
ANHBFT
[11]
0 0 [11] Brentford
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[21]
Bolton Wanderers [21] 0 5
0 5 
ANHBFT
[22]
3 0 [22] Burton Albion
3 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[14]
Queens Park Rangers (QPR) [14] 0 2
0 2 
ANHBFT
[16]
1 0 [16] Millwall
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Preston North End [10] 0 2
0 2 
ANHBFT
[5]
1 0 [5] Bristol City
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Norwich City [13] 0 5
0 5 
ANHBFT
[9]
4 0 [9] Middlesbrough
4 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Fulham [8] 0 3
0 3 
ANHBFT
[23]
1 0 [23] Birmingham City
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Derby County [2] 0 3
0 3 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Oldham Athletic
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Rotherham United [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Charlton Athletic [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Blackburn Rovers
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[2]
Shrewsbury Town [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Portsmouth
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Scunthorpe United [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Blackpool
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Bristol Rovers [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[22]
AFC Wimbledon [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Wigan Athletic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Peterborough United [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Bradford City
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[21]
Northampton Town [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Gillingham
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[23]
Rochdale [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Doncaster Rovers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Plymouth Argyle [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Walsall
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Oxford United [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] Southend United
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Fleetwood Town [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Exeter City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Coventry City [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Chesterfield
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[1]
Luton Town [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Swindon Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[23]
Forest Green Rovers [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Mansfield Town [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Carlisle United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Crewe Alexandra [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Crawley Town
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[24]
Barnet [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 1 [17] Grimsby Town
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Newport County [10] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Cheltenham Town
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Accrington Stanley [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[11]
Colchester United [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Morecambe
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Stevenage Borough [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Port Vale
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[21]
Yeovil Town [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Lincoln City
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Notts County [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Barcelona B
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Real Valladolid [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Athletic Bilbao B
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-8]
Real Sociedad B [B-8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Dunfermline Athletic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dundee United [2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Livingston [4] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 0 [7] Inverness
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
Queen of South [5] 0 0
0 0 
SCOBFT
[8]
0 0 [8] Dumbarton
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Saint Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Greenock Morton
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Falkirk [9] 0 0
0 0 
SCO2FT
[2]
0 0 [2] Arbroath
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Queen's Park [4] 0 0
0 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Forfar Athletic
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[8]
Albion Rovers [8] 0 0
0 0 
SCO2FT
[1]
0 0 [1] Raith Rovers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Ayr United [9] 0 0
0 0 
SCO2FT
[10]
0 0 [10] Stranraer
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[6]
Airdrie United [6] 0 0
0 0 
SCO2FT
[7]
0 0 [7] East Fife
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Alloa Athletic [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
0 1 [12] Sporting CP B
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
SC Covilha [10] 1 0
1 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon Lurgan
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cliftonville [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
Glentoran FC [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Ballymena United
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Coleraine [2] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Sliema Wanderers FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Balzan FC [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[6]
0 0 [6] Omonia Nicosia FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Ermis Aradippou [10] 0 0
0 0 
EGYAFT
[2]
0 0 [2] Ismaily
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Al-Ittihad Alexandria [14] 0 0
0 0 
TBNAFT
[4]
2 0 [4] Real Madrid
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Villarreal [5] 0 1
0 1 
 
GREAFT
[14]
0 0 [14] Apollon Smirnis
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Panionios [5] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 0 [11] Naxxar Lions
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Valletta FC [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] UE Llagostera
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-1]
UE Cornella [C-1] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Qatar SC
0 0 
FT
0-6(0-2)
(0-2)
[1]
Al Duhail [1] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
0 0 [3] Al-Sadd
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Al Markhiya [8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] SD Amorebieta
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[B-19]
Osasuna B [B-19] 0 0
0 0 
PHAFT
[9]
1 0 [9] Rennes
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
Marseille [3] 0 2
0 2 
 
BDNBFT
[11]
0 1 [11] SL Benfica B
0 1 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[15]
Oliveirense [15] 1 0
1 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Hapoel Bnei Sakhnin FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Maccabi Petah Tikva FC [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[6]
0 0 [6] Maccabi Netanya
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[13]
Ashdod MS [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Leioa
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[B-17]
Caudal [B-17] 0 0
0 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] Sporting Gijon
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
AD Alcorcon [16] 0 0
0 0 
TBNBFT
[18]
0 0 [18] Almeria
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Gimnastic Tarragona [12] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] AEK Larnaca
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[13]
Aris Limassol [13] 0 0
0 0 
KSAAFT
[1]
0 0 [1] Al Hilal
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Al Ittihad(KSA) [6] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[2]
Connah's QN [2] 0 0
0 0 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Bangor City FC [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 0 [12] Carmarthen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
UWIC Inter Cardiff [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Barry Town AFC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Bala Town [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Prestatyn Town FC [11] 0 0
0 0 
WALAFT
[6]
0 0 [6] Newi Cefn Druids
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Llandudno [7] 0 0
0 0 
ANHAFT
[5]
0 0 [5] Tottenham Hotspur
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Everton [9] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
[15]
2 0 [15] Nottingham Forest
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Aston Villa [4] 0 2
0 2 
TBNAFT
[8]
2 0 [8] Eibar
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Atletico Madrid [2] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[2]
2 0 [2] RB Leipzig
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Schalke 04 [3] 0 2
0 2 
 
EGYAFT
[17]
0 0 [17] Al Nasr Cairo
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[15]
Tanta [15] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Glasgow Rangers
0 0 
FT
4-2(0-2)
(0-2)
 
Corinthians Paulista (SP)   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Fenerbahce
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
KS Perparimi Kukesi   0 0
0 0 
BDNAFT
[15]
1 0 [15] Pacos de Ferreira
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Maritimo [6] 0 2
0 2 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Polokwane City FC [12] 0 0
0 0 
NPAFT
[2]
0 0 [2] Free State Stars
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Cape Town City [3] 0 0
0 0 
ISRAFT
[9]
0 0 [9] Hapoel Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Beitar Jerusalem [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
CD Lugo [6] 0 0
0 0 
PHAFT
[18]
4 0 [18] Troyes
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Bordeaux [13] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[10]
3 1 [10] Caen
3 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[17]
Lille [17] 1 3
1 3 
 
PHAFT
[8]
5 0 [8] Montpellier
5 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Monaco [4] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[11]
2 1 [11] Dijon
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
Metz [20] 1 2
1 2 
 
PHAFT
[6]
1 0 [6] Nice
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Amiens [16] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] Real Zaragoza
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Tenerife [11] 0 0
0 0 
BIBFT
[3]
0 0 [3] KFCO Wilrijk
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[2]
Cercle Brugge [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
2 0 [18] Deportivo La Coruna
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Valencia [3] 0 1
0 1 
 
GHCLBFT
 
0 0   Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
 
Legia Warszawa   0 0
0 0 
BDNAFT
[4]
2 0 [4] Sporting Braga
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Benfica [3] 0 3
0 3 
CRCAFT
[7]
0 1 [7] Universidad de Costa Rica
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[6]
Perez Zeledon [6] 1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   San Lorenzo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Argentinos juniors   0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-1]
0 0 [A-1] Colombia (w) U20
0 0 
FT
1-6(1-2)
(1-2)
[A-2]
Paraguay (w) U20 [A-2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[5]
0 0 [5] Club America
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
Pachuca [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[18]
1 0 [18] Lobos BUAP
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Queretaro FC [9] 0 2
0 2 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] FC Juarez
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Atletico San Luis [11] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-5]
0 0 [A-5] Ecuador (w) U20
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[A-3]
Argentina (w) U20 [A-3] 0 0
0 0 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Waitakere United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Canterbury United [4] 0 0
0 0 
NZLAFT
[8]
0 0 [8] Tasman United
0 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
[10]
Hamilton Wanderers SC [10] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
0 0 [10] Tigres UANL
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Santos Laguna [8] 0 3
0 3 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Correcaminos UAT [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[2]
2 0 [2] Club Leon
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Toluca [15] 0 3
0 3 
ARGTVFT
 
0 0   Independiente
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Gimnasia La Plata   0 0
0 0 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Tampico Madero
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Celaya FC [1] 0 0
0 0 
CRCAFT
[10]
0 0 [10] Municipal Liberia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Guadalupe FC [3] 0 0
0 0 
MEXBFT
[12]
0 0 [12] CSyD Dorados de Sinaloa
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Mineros de Zacatecas [6] 0 0
0 0 
MEXAFT
[14]
3 0 [14] Chivas Guadalajara
3 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[3]
CDSyC Cruz Azul [3] 0 3
0 3 
HKGAHoãn
[8]
0 0 [8] Guangzhou R F U19
0 0 
0-0
[4]
Wofoo Tai Po [4] 0 0
0 0 
ITC2Hoãn
 
0 0   Padova
0 0 
0-0
 
Vicenza   0 0
0 0 
NIRAHoãn
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
0-0
[4]
Linfield FC [4] 0 0
0 0 
GREAHoãn
[11]
0 0 [11] Levadiakos
0 0 
0-0
[8]
Panathinaikos [8] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất