GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 14/10/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
NHATAFT
[11]
0 0 [11] Consadole Sapporo
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Kashiwa Reysol [4] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Yokohama SCC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
AC Nagano Parceiro [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[5]
0 0 [5] Imabari FC
0 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[7]
Nara Club [7] 0 3
0 3 
NHATJFLFT
[9]
2 0 [9] Ryutsu Keizai University
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Maruyasu Industries [11] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Blaublitz Akita [1] 0 3
0 3 
NHATAFT
[14]
1 1 [14] Shimizu S-Pulse
1 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Jubilo Iwata [6] 1 0
1 0 
NHATAFT
[5]
0 0 [5] Yokohama Marinos
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Omiya Ardija [18] 0 3
0 3 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Gamba Osaka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Albirex Niigata [17] 0 1
0 1 
NHATBFT
[9]
1 0 [9] Oita Trinita
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Avispa Fukuoka [4] 0 1
0 1 
NHATBFT
[11]
1 1 [11] Montedio Yamagata
1 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Yokohama FC [10] 1 1
1 1 
NHATBFT
[14]
0 0 [14] Mito Hollyhock
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Fagiano Okayama [13] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Tochigi SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Cerezo Osaka U23 [13] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
2 0 [16] FK Ural Youth
2 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[10]
FK Anzhi Youth [10] 0 1
0 1 
NHATAFT
[2]
3 0 [2] Kashima Antlers
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Hiroshima Sanfrecce [15] 0 1
0 1 
NHATAFT
[1]
2 1 [1] Kawasaki Frontale
2 1 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[12]
Vegalta Sendai [12] 1 2
1 2 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] JEF United Ichihara Chiba
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[8]
Matsumoto Yamaga FC [8] 0 2
0 2 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Kyoto Sanga
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[21]
Roasso Kumamoto [21] 0 0
0 0 
HQAFT
[11]
2 0 [11] Sangju Sangmu Phoenix
2 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[8]
Daegu FC [8] 0 1
0 1 
HQAFT
[7]
1 0 [7] Pohang Steelers
1 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[10]
Incheon United [10] 0 1
0 1 
HQAFT
[2]
4 0 [2] Jeju United
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Gangwon FC [6] 0 1
0 1 
HQBFT
[1]
2 0 [1] Gyeongnam FC
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Seoul E-Land FC [8] 0 1
0 1 
HQBFT
[3]
3 0 [3] Seongnam FC
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Anyang [7] 0 1
0 1 
HQBFT
[6]
1 0 [6] Suwon City
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Busan I Park [2] 0 0
0 0 
HQ3FT
[2]
0 0 [2] Gyeongju KHNP
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[7]
Gangneung City [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Gimhae City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Daejeon Korail [4] 0 0
0 0 
HQ3FT
[8]
0 0 [8] Busan Transportation Corporation
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Mokpo City [5] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Cheonan City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Changwon City [6] 0 0
0 0 
HKGAFT
[6]
1 0 [6] Southern District
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Yuen Long FC [9] 0 2
0 2 
IDNAFT
 
0 0   Perseru Serui
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
 
Sriwijaya FC   0 0
0 0 
AUSAFT
[9]
1 0 [9] Western Sydney
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Central Coast Mariners [5] 0 1
0 1 
NHATBFT
[18]
1 0 [18] FC Gifu
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Tokushima Vortis [7] 0 2
0 2 
TQAFT
[16]
1 0 [16] Liaoning FC
1 0 
FT
3-3(2-3)
(2-3)
[2]
Shanghai East Asia FC [2] 0 1
0 1 
TQBFT
[8]
1 0 [8] Beijing BeiKong
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Meizhou Hakka [12] 0 1
0 1 
TQBFT
[4]
0 0 [4] Qingdao Huanghai F.C.
0 0 
FT
6-1(3-1)
(3-1)
[16]
Lijiang FeiHu FC [16] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[28]
0 0 [28] Slovakia (w) U17
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Scotland (w) U17 [18] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
4 0 [8] Chernomorets Odessa U21
4 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[2]
Dinamo KyivU21 [2] 0 3
0 3 
IDNAFT
 
1 0   Persija Jakarta
1 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
 
Gresik United   0 0
0 0 
CZEBFT
[5]
3 0 [5] Pardubice
3 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
FK Graffin Vlasim [8] 0 4
0 4 
AUSAFT
[7]
5 0 [7] Melbourne Victory
5 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Melbourne City [3] 0 3
0 3 
NGAU21FT
[1]
2 0 [1] FK Krasnodar Youth
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Moscow (R) [2] 0 4
0 4 
UKRU21FT
[12]
0 0 [12] Zirka Kirovohrad U21
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Karpaty U21 [3] 0 0
0 0 
HKGAFT
[1]
2 0 [1] Kitchee
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Wofoo Tai Po [3] 0 4
0 4 
NGBFT
[17]
1 0 [17] Tom Tomsk
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Fakel [19] 0 1
0 1 
NGBFT
[7]
1 0 [7] Sibir Novosibirsk
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Gazovik Orenburg [2] 0 2
0 2 
ESTAFT
[8]
3 0 [8] JK Sillamae Kalev
3 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Tartu JK Maag Tammeka [7] 0 2
0 2 
ESTAFT
[9]
2 0 [9] Viljandi Tulevik
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Trans Narva [5] 0 3
0 3 
LITAFT
[5]
2 0 [5] Utenis Utena
2 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Lietava Jonava [6] 0 4
0 4 
TNKBFT
[2]
5 0 [2] Umraniyespor
5 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Elazigspor [11] 0 4
0 4 
NHATAFT
[7]
0 0 [7] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Vissel Kobe [9] 0 2
0 2 
VNAFT
[7]
2 0 [7] XM Hai Phong FC
2 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[12]
CLB TPHCM [12] 0 3
0 3 
VNAFT
[11]
2 0 [11] Becamex Binh Duong
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Than Quang Ninh [4] 0 1
0 1 
VNAFT
[10]
2 0 [10] Hoang Anh Gia Lai
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Song Lam Nghe An [8] 0 1
0 1 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Metallurg Bekobod
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Kuruvchi Bunyodkor [4] 0 0
0 0 
THAFT
[6]
1 0 [6] Ratchaburi FC
1 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[11]
Suphanburi FC [11] 0 3
0 3 
TBNAFT
[14]
5 0 [14] Athletic Bilbao
5 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Sevilla [5] 0 5
0 5 
 
DUBFT
[8]
1 0 [8] Dynamo Dresden
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[5]
Ingolstadt [5] 0 4
0 4 
DUBFT
[6]
1 0 [6] Arminia Bielefeld
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Fortuna Dusseldorf [3] 0 0
0 0 
DUBFT
[9]
2 0 [9] VfL Bochum
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
SV Sandhausen [7] 0 3
0 3 
DUC4DBFT
 
3 0   VSG Altglienicke
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Wacker Nordhausen   0 2
0 2 
NGAFT
[12]
0 0 [12] Dynamo Moscow
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
SKA Khabarovsk [16] 0 0
0 0 
NGBFT
[12]
2 0 [12] Volga Olimpiets
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[10]
Kuban Krasnodar [10] 0 4
0 4 
NGBFT
[16]
3 0 [16] Tyumen
3 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[4]
Spartak Tambov [4] 0 0
0 0 
NGBFT
[3]
0 0 [3] Kryliya Sovetov
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[20]
Rotor Volgograd [20] 0 1
0 1 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Dinamo St Petersburg
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[11]
Spartak Moscow II [11] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
2 0 [9] Shinnik Yaroslavl
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Baltika Kaliningrad [6] 0 4
0 4 
POLBFT
[18]
1 0 [18] Gornik Leczna
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Pogon Siedlce [13] 0 3
0 3 
BLRAFT
[11]
0 0 [11] FK Isloch Minsk
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Krumkachy [13] 0 0
0 0 
LATAFT
[1]
2 0 [1] Spartaks Jurmala
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Jelgava [6] 0 3
0 3 
SLOAFT
[9]
2 0 [9] Triglav Gorenjska
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[7]
Krsko Posavlje [7] 0 5
0 5 
TNKAFT
[18]
0 1 [18] Kardemir Karabukspor
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Kayserispor [5] 1 0
1 0 
THAFT
[9]
1 0 [9] Port FC
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Nakhon Ratchasima [12] 0 3
0 3 
THAFT
[4]
1 0 [4] Chiangrai United
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
Chonburi Shark FC [7] 0 1
0 1 
THAFT
[5]
0 0 [5] Bangkok Glass
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[14]
BEC Tero Sasana [14] 0 1
0 1 
WC17FT
[E-1]
0 0 [E-1] France U17
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[E-3]
Honduras U17 [E-3] 0 3
0 3 
WC17FT
[E-2]
0 0 [E-2] Japan U17
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[E-4]
New Caledonia U17 [E-4] 0 1
0 1 
ANHAFT
[4]
0 0 [4] Liverpool
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Manchester United [2] 0 2
0 2 
 
DUC4DBFT
 
0 0   VfB Auerbach
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Hertha BSC Berlin Youth   0 1
0 1 
IDNAFT
 
2 0   Arema Malang
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
PS TNI   0 2
0 2 
UZBAFT
[14]
0 0 [14] Shurtan Guzor
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[6]
Buxoro FK [6] 0 0
0 0 
TQAFT
[4]
0 0 [4] Hebei HX Xingfu
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[12]
Jiangsu Suning FC [12] 0 4
0 4 
TQAFT
[8]
0 0 [8] Guizhou Hengfeng Zhicheng
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[7]
Changchun Yatai [7] 0 2
0 2 
TQAFT
[3]
0 0 [3] Tianjin QuanJian
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Shandong Luneng [6] 0 1
0 1 
TQBFT
[6]
2 0 [6] Shenzhen JiaZhaoye
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Inner Mongolia Zhongyou [10] 0 1
0 1 
EUW17VLFT
[41]
0 0 [41] Latvia (w) U17
0 0 
FT
0-10(0-6)
(0-6)
[3]
England (w) U17 [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Chemnitzer
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[15]
Sportfreunde Lotte [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[7]
0 0 [7] Unterhaching
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Preuben Munster [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] SC Paderborn 07
0 0 
FT
7-1(5-0)
(5-0)
[18]
Werder Bremen (Youth) [18] 0 1
0 1 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] SV Wehen Wiesbaden
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
SV Meppen [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Vfr Aalen
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[17]
Zwickau [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
1 0 [8] Karlsruher SC
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Wurzburger Kickers [11] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[19]
0 0 [19] Unterfohring
0 0 
FT
1-5(1-1)
(1-1)
[15]
VfR Garching [15] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[17]
0 0 [17] SpVgg Bayreuth
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[12]
TSV Buchbach [12] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[8]
0 0 [8] VfB Eichstatt
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
SV Seligenporten [13] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[5]
0 0 [5] Schweinfurt 05 FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
FC Ingolstadt 04 Am [2] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[10]
0 0 [10] FC Pipinsried
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
FV Illertissen [7] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   SV Elversberg
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Stuttgarter Kickers   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
0 0   SSV Ulm 1846
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
FSV Frankfurt   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TSV Steinbach
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
VfR Wormatia Worms   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
1 0   SV Rochling Volkling
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
SC Freiburg (Youth)   0 1
0 1 
DUC4TFT
 
2 1   Wattenscheid 09
2 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
SC Verl   1 1
1 1 
DUC4TFT
 
0 0   Wuppertaler SV Borussia
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Fortuna Dusseldorf (Youth)   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Uerdingen KFC 05
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Erndtebruck   0 1
0 1 
NGBFT
[14]
1 0 [14] Avangard
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[15]
Luch Energiya [15] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[7]
0 0 [7] FK Rostov Youth
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Rubin Kazan (R) [6] 0 0
0 0 
AZEAFT
[3]
1 0 [3] Zira FK
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[7]
FK Kapaz Ganca [7] 0 0
0 0 
LITAFT
[8]
0 0 [8] Kauno Zalgiris
0 0 
FT
1-5(0-2)
(0-2)
[1]
Suduva [1] 0 1
0 1 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Zimbru Chisinau [8] 0 0
0 0 
MDVAFT
[6]
0 0 [6] Speranta Nisporeni
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Dacia Chisinau [5] 0 0
0 0 
MDVAFT
[4]
0 0 [4] FC Olimpia Balti
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
Spicul Chiscareni [9] 0 0
0 0 
FINBFT
[1]
0 0 [1] TPS Turku
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
Gnistan Helsinki [10] 0 0
0 0 
FINBFT
[8]
0 1 [8] OPS-jp
0 1 
FT
0-10(0-4)
(0-4)
[2]
Honka Espoo [2] 1 0
1 0 
FINBFT
[7]
0 0 [7] Ekenas IF Fotboll
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[9]
GrIFK Kauniainen [9] 0 0
0 0 
FINBFT
[6]
1 0 [6] Haka
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
KPV [3] 0 0
0 0 
FINBFT
[5]
0 0 [5] Jaro
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[4]
AC Oulu [4] 0 1
0 1 
TNKBFT
[5]
3 1 [5] Balikesirspor
3 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Gaziantepspor [18] 1 0
1 0 
TDAFT
[15]
0 0 [15] Halmstads
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
IFK Goteborg [10] 0 2
0 2 
TDBFT
[10]
0 0 [10] Norrby IF
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Degerfors [8] 0 0
0 0 
THAFT
[1]
0 0 [1] Buriram United
0 0 
FT
5-2(1-1)
(1-1)
[15]
Sukhothai [15] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Sisaket FC
0 0 
FT
2-7(2-2)
(2-2)
[3]
Bangkok United FC [3] 0 0
0 0 
UZBAFT
[3]
0 0 [3] Pakhtakor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Kuruvchi Kokand Qoqon [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Hansa Rostock [4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Lecce
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-17]
USD Akragas [C-17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Paganese
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[C-4]
Virtus Francavilla [C-4] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 0 [8] Slavia Sofia
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
FC Dunav Ruse [13] 0 0
0 0 
MKDAFT
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Sileks [3] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] Pelister Bitola
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[7]
Pobeda Prilep [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
[8]
0 0 [8] Renova Cepciste
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
Rabotnicki Skopje [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[4]
0 0 [4] Academy Pandev
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Korzo Prilep [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
[1]
FK Shkendija 79 [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] Mladost 069 Podgorica
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
FK Rudar Pljevlja [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Zeta
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Decic Tuzi [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[10]
0 0 [10] OFK Petrovac
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[6]
FK Grbalj Radanovici [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] FK Sutjeska Niksic
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[5]
FK Kom [5] 0 0
0 0 
PH3FT
[7]
0 1 [7] Stade Lavallois MFC
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
GS Consolat Marseille [16] 1 0
1 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] Clermont
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
Le Havre [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[22]
0 0 [22] Ascoli
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[8]
Venezia [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] Pro Vercelli
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
Bari [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Ternana
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[13]
Spezia [13] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 1 [16] Brescia
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Novara [12] 1 0
1 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Carpi
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[18]
Cesena [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] Cittadella
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Cremonese [7] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Frosinone
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Palermo [1] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Parma
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Pescara [17] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   wiedenbruck
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Borussia Dortmund (Youth)   0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Volgar-Gazprom Astrachan
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Yenisey Krasnoyarsk [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 1 [9] Istra 1961 Pula
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Rijeka [4] 1 0
1 0 
ESTAFT
[6]
0 0 [6] Flora Paide
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[2]
Levadia Tallinn [2] 0 0
0 0 
GREAFT
[8]
0 0 [8] Pas Giannina
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[16]
Platanias FC [16] 0 0
0 0 
KAZCFT
 
0 0   FC Kairat Almaty
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FK Atyrau   0 0
0 0 
LATAFT
[3]
0 0 [3] Rigas Futbola skola
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
FK Liepaja [5] 0 0
0 0 
LATAFT
[7]
0 0 [7] Metta/LU Riga
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Caramba/Dinamo Rigaja [2] 0 0
0 0 
MLTAFT
[9]
0 0 [9] Mosta FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
St. Andrews [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[12]
0 0 [12] Zemun
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Vojvodina Novi Sad [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[9]
0 0 [9] Michalovce
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[16]
0 1 [16] Frydek-Mistek
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Hradec Kralove [10] 1 0
1 0 
OMAFT
[11]
0 0 [11] Al-Mdeebe
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Alslam [14] 0 0
0 0 
OMAFT
[4]
0 0 [4] Al Oruba Sur
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Saham [7] 0 0
0 0 
OMAFT
[13]
0 0 [13] Oman Club
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[12]
Mrbat [12] 0 0
0 0 
THAFT
[18]
0 0 [18] Super Power Samut Prakan F.C.
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[13]
Rajnavy Rayong FC [13] 0 0
0 0 
THAFT
[10]
0 0 [10] Ubon UMT United
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[8]
Pattaya United [8] 0 0
0 0 
OMAFT
[1]
0 0 [1] Al-Suwaiq
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Dhufar [10] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[8]
Dabba Al-Fujairah [8] 0 0
0 0 
UAEAFT
[7]
0 0 [7] Ajman
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[2]
Al Ain [2] 0 0
0 0 
OMAFT
[3]
0 0 [3] Al-Nasr(OMA)
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Al-Nahda Muscat [5] 0 0
0 0 
DUAFT
[6]
1 0 [6] TSG Hoffenheim
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[7]
Augsburg [7] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[14]
1 0 [14] FSV Mainz 05
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[15]
Hamburger SV [15] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[10]
3 0 [10] Hannover 96
3 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Eintracht Frankfurt [9] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[12]
1 1 [12] Hertha Berlin
1 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Schalke 04 [3] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[1]
0 0 [1] Bayern Munchen
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[16]
SC Freiburg [16] 0 0
0 0 
 
NGAFT
[8]
0 0 [8] Ural Sverdlovsk Oblast
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[15]
Anzhi Makhachkala [15] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Piast Gliwice
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Sandecja Nowy Sacz [14] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[4]
NK Siroki Brijeg [4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Ujpesti
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Paksi SE Honlapja [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Diosgyor VTK
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[9]
Vasas [9] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Szombathelyi Haladas
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Balmazujvarosi FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Fehervar Videoton [2] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Mezokovesd-Zsory
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Debrecin VSC [3] 0 0
0 0 
NORAFT
[11]
0 0 [11] Tromso IL
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Rosenborg [1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 0 [13] Gaz Metan Medias
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
FC Viitorul Constanta [5] 0 0
0 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] ND Gorica
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
NK Publikum Celje [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] FK MAS Taborsko
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Trinec [2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[16]
0 1 [16] Alanyaspor
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[6]
Goztepe [6] 1 0
1 0 
TNKAFT
[2]
0 0 [2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Alanyaspor [12] 0 0
0 0 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
6-1(4-0)
(4-0)
[10]
Prestatyn Town FC [10] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 0 [12] Carmarthen
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Connah's QN [2] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Barry Town AFC
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[5]
Newi Cefn Druids [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[11]
Aberystwyth Town [11] 0 0
0 0 
WALAFT
[3]
0 0 [3] Bangor City FC
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[4]
UWIC Inter Cardiff [4] 0 0
0 0 
ANHAFT
[20]
2 0 [20] Crystal Palace
2 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[3]
Chelsea [3] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
FT
7-2(3-1)
(3-1)
[15]
Stoke City [15] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[6]
1 0 [6] Tottenham Hotspur
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Bournemouth AFC [14] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[7]
2 0 [7] Burnley
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
West Ham United [18] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[19]
1 0 [19] Swansea City
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Huddersfield Town [12] 0 5
0 5 
 
ANHBFT
[16]
1 0 [16] Norwich City
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Hull City [18] 0 3
0 3 
ANHBFT
[12]
1 0 [12] Fulham
1 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[10]
Preston North End [10] 0 3
0 3 
ANHBFT
[20]
2 0 [20] Barnsley
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[8]
Middlesbrough [8] 0 0
0 0 
ANHBFT
[21]
3 0 [21] Bolton Wanderers
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Sheffield Wednesday [15] 0 3
0 3 
ANHBFT
[23]
0 0 [23] Sunderland A.F.C
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[19]
Queens Park Rangers (QPR) [19] 0 0
0 0 
ANHBFT
[13]
2 0 [13] Brentford
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Millwall [17] 0 1
0 1 
ANHBFT
[7]
5 0 [7] Leeds United
5 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Reading [14] 0 2
0 2 
ANHBFT
[6]
2 0 [6] Sheffield United
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Ipswich Town [9] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Bristol Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Oxford United [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 1 [14] Fleetwood Town
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[18]
Rochdale [18] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Walsall
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Blackpool [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Peterborough United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[21]
Gillingham [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 0 [9] Rotherham United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Scunthorpe United [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Portsmouth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[17]
Milton Keynes Dons [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Doncaster Rovers [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Wigan Athletic
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Southend United [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[4]
Bradford City [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Oldham Athletic
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Blackburn Rovers [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Plymouth Argyle
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Shrewsbury Town [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Northampton Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
AFC Wimbledon [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Exeter City [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Lincoln City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Cambridge United [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Mansfield Town
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[8]
Swindon Town [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Colchester United
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Carlisle United [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Grimsby Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Crawley Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Port Vale
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Cheltenham Town [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Yeovil Town
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[22]
Crewe Alexandra [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Chesterfield
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[18]
Morecambe [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Forest Green Rovers
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[12]
Newport County [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
FT
7-1(3-1)
(3-1)
[16]
Stevenage Borough [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Notts County
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[24]
Barnet [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Coventry City [7] 0 0
0 0 
TBNBFT
[3]
0 0 [3] Cadiz
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[19]
Cultural Leonesa [19] 0 0
0 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Aberdeen [3] 0 0
0 0 
SCOAFT
[9]
0 0 [9] Hamilton Academical
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Motherwell [5] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Heart of Midlothian [6] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Kilmarnock [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[1]
0 0 [1] Celtic FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Dundee [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Greenock Morton [6] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Falkirk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Inverness [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 0 [7] Dumbarton
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Saint Mirren [2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Livingston
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
Dundee United [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Queen of South
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Dunfermline Athletic [5] 0 0
0 0 
AZEAFT
[4]
0 0 [4] Standard Sumqayit
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
FK Gilan Gabala [2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[3]
0 0 [3] Shakhter Soligorsk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Dinamo Minsk [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Glentoran FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Cliftonville [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Coleraine
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Linfield FC [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[2]
0 0 [2] Crusaders
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[3]
Glenavon Lurgan [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Ballymena United
0 0 
FT
6-3(2-1)
(2-1)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
NIRAFT
[11]
0 0 [11] Carrick Rangers
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] Crvena Zvezda
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[11]
Macva Sabac [11] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] Radnicki Nis
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Crvena Zvezda [4] 0 0
0 0 
TDAFT
[5]
0 0 [5] Ostersunds FK
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[11]
Orebro [11] 0 0
0 0 
TDAFT
[4]
0 0 [4] Hacken
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
AFC Alliance [16] 0 0
0 0 
TDBFT
[2]
0 0 [2] Dalkurd FF
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Oster [5] 0 0
0 0 
TDBFT
[14]
0 0 [14] IK Frej Taby
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Varbergs BoIS FC [11] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] Veres
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Illichivets [7] 0 0
0 0 
UKRAFT
[12]
0 0 [12] Stal D.
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Zorya [4] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] LASK Linz
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Red Bull Salzburg [1] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] Nordsjaelland
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
Randers FC [14] 0 0
0 0 
JORAFT
[9]
0 0 [9] Al Hussein Irbid
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Shabab AlOrdon [5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[7]
2 0 [7] Getafe
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Real Madrid [4] 0 3
0 3 
 
WC17FT
[F-1]
2 0 [F-1] England U17
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[F-2]
IraqU17 [F-2] 0 2
0 2 
WC17FT
[F-3]
3 0 [F-3] MexicoU17
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[F-4]
Chile U17 [F-4] 0 3
0 3 
ITA3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Fondi
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-5]
Trapani [C-5] 0 0
0 0 
QATAFT
[7]
0 0 [7] Al-Garrafa
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Al Khor SC [9] 0 0
0 0 
KUWAFT
[2]
0 0 [2] Al-Salmiyah
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Kazma [5] 0 0
0 0 
KUWAFT
[4]
0 0 [4] Al-Qadsia SC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Al-Nasar [6] 0 0
0 0 
KSAAFT
[13]
0 0 [13] Al-Ettifaq
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[6]
Al-Baten [6] 0 0
0 0 
PHAFT
[13]
3 0 [13] Dijon
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Paris Saint Germain (PSG) [1] 0 4
0 4 
 
NGBFT
[13]
0 0 [13] Khimki
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Zenit-2 St.Petersburg [18] 0 0
0 0 
ARMAFT
[2]
0 0 [2] Gandzasar Kapan
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Banants [3] 0 0
0 0 
POLBFT
[6]
0 1 [6] Chrobry Glogow
0 1 
FT
3-3(2-0)
(2-0)
[9]
Wigry Suwalki [9] 1 0
1 0 
POLBFT
[15]
0 0 [15] GKS Tychy
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Puszcza Niepolomice [8] 0 0
0 0 
BIHAFT
[2]
0 0 [2] HSK Zrinjski Mostar
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Borac Banja Luka [8] 0 0
0 0 
BIBFT
[3]
0 0 [3] Cercle Brugge
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Roeselare [6] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] Torpedo Kutaisi
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Shukura Kobuleti [10] 0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
0 1 [11] Maccabi Petah Tikva FC
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
Maccabi Haifa [8] 1 0
1 0 
SRBAFT
[16]
0 0 [16] FK Rad Beograd
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
FK Spartak Zlatibor Voda [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] Cukaricki Stankom
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
FK Javor Ivanjica [14] 0 0
0 0 
SVKAFT
[10]
0 0 [10] Sport Podbrezova
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Dunajska Streda [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[3]
0 0 [3] Slovan Bratislava
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[11]
Tatran Presov [11] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] Trencin
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[12]
FK Senica [12] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] Domzale
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[10]
Ankaran Hrvatini Mas Tech [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Slovan Liberec
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Dukla Prague [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] Mlada Boleslav
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Teplice [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Tescoma Zlin
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[16]
Vysocina jihlava [16] 0 0
0 0 
CZEAFT
[3]
0 0 [3] Sigma Olomouc
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Baumit Jablonec [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[12]
0 0 [12] Brno
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Synot Slovacko [14] 0 0
0 0 
CYPAFT
[2]
0 1 [2] Anorthosis Famagusta FC
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Apollon Limassol FC [3] 1 0
1 0 
TNKBFT
[10]
0 0 [10] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Giresunspor [3] 0 0
0 0 
CHIAFT
[6]
0 0 [6] Temuco
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
San Luis Quillota [10] 0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] USM EL HARRACH
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[5]
MC Oran [5] 0 0
0 0 
POLBFT
[17]
0 0 [17] OKS Stomil Olsztyn
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Odra Opole [2] 0 0
0 0 
GREAFT
[3]
0 0 [3] PAE Atromitos
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Asteras Tripolis [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
0 0 [4] Floriana F.C.
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Balzan FC [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Hapoel Haifa
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[13]
Hapoel Acco [13] 0 0
0 0 
POLBFT
[12]
0 0 [12] Podbeskidzie Bielsko-Biala
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
GKS Katowice [7] 0 0
0 0 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Barcelona B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
La Hoya Lorca CF [20] 0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Granada CF
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Real Oviedo [7] 0 0
0 0 
ITAFT
[3]
2 0 [3] Juventus
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Lazio [5] 0 1
0 1 
 
NGAFT
[4]
0 0 [4] FC Krasnodar
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
CSKA Moscow [5] 0 0
0 0 
POLAFT
[15]
0 0 [15] LKS Nieciecza
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Arka Gdynia [7] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Miedz Legnica [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[11]
0 1 [11] Bytovia Bytow
0 1 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[10]
Zaglebie Sosnowiec [10] 1 0
1 0 
BIHAFT
[10]
0 1 [10] Sloboda
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Sarajevo [3] 1 0
1 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Charleroi
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[16]
KAS Eupen [16] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 0 [1] FC Flora Tallinn
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
ISRAFT
[14]
0 0 [14] Ashdod MS
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Hapoel Ashkelon [10] 0 0
0 0 
LUXAFT
[13]
0 0 [13] Rodange 91
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[6]
Hamm RM Benfica FC [6] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Stromsgodset
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Odd Grenland [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Zlate Moravce [8] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
0 0 [1] Opava
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[12]
SK Slovan Varnsdorf [12] 0 0
0 0 
UAEAFT
[5]
0 0 [5] Al Ahli(UAE)
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[11]
Emirates Club [11] 0 0
0 0 
RMNAFT
[8]
0 0 [8] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 0
0 0 
OMAFT
[8]
0 1 [8] Sohar Club
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Fnjaa [9] 1 0
1 0 
OMAFT
[2]
0 0 [2] Al Shabab(OMA)
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Muscat [6] 0 0
0 0 
ANHAFT
[9]
1 0 [9] Watford
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Arsenal [5] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[1]
0 0 [1] Wolves
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Aston Villa [5] 0 2
0 2 
TBNAFT
[18]
1 0 [18] Alaves
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[10]
Real Sociedad [10] 0 1
0 1 
 
ITA3FT
[C-13]
0 0 [C-13] Catanzaro
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-8]
Matera [C-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-12]
0 0 [C-12] US Casertana 1908
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[C-6]
AC Monopoli [C-6] 0 0
0 0 
DUAFT
[8]
2 1 [8] Borussia Dortmund
2 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[2]
RB Leipzig [2] 1 3
1 3 
 
HLAFT
[3]
0 0 [3] AFC Ajax
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[16]
Sparta Rotterdam [16] 0 0
0 0 
HLAFT
[17]
0 0 [17] Roda JC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
NAC Breda [15] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Konyaspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Galatasaray [1] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
SKN St. Polten [10] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
Mattersburg [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Rheindorf Altach
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Trenkwalder Admira Wacker [4] 0 0
0 0 
JORAFT
[4]
0 0 [4] Al Faisaly
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
That Ras [6] 0 0
0 0 
JORAFT
[8]
0 1 [8] Al-Ahly
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Al Yarmouk [12] 1 0
1 0 
QATAFT
[5]
0 0 [5] Umm Salal
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[10]
Al-Arabi SC [10] 0 0
0 0 
QATAFT
[4]
0 0 [4] Al-Sailiya
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Al-Khuraitiat [11] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 0 [7] Cherno More Varna
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Ludogorets Razgrad [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
ZNK Osijek [2] 0 0
0 0 
CYPAFT
[13]
0 1 [13] Aris Limassol
0 1 
FT
0-5(0-4)
(0-4)
[1]
AEK Larnaca [1] 1 0
1 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] Lausanne Sports
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[9]
0 0 [9] Lugano
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[2]
Basel [2] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] FC Wil 1900
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Aarau [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[2]
0 0 [2] Schaffhausen
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Wohlen [8] 0 0
0 0 
KSAAFT
[10]
0 0 [10] Al-Shabab(KSA)
0 0 
FT
2-5(1-3)
(1-3)
[1]
Al Ahli Jeddah [1] 0 0
0 0 
KSAAFT
[4]
0 0 [4] Al-Faisaly Harmah
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Al-Feiha [11] 0 0
0 0 
ARGAFT
[22]
1 0 [22] Rosario Central
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[18]
Argentinos juniors [18] 0 0
0 0 
ARGAFT
[7]
0 0 [7] Colon de Santa Fe
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[24]
Temperley [24] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
0 0 [8] Videoton Puskas Akademia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Ferencvarosi TC [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[5]
0 0 [5] Panionios
0 0 
FT
3-4(1-3)
(1-3)
[4]
Olympiakos Piraeus [4] 0 0
0 0 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Limerick FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Drogheda United [12] 0 0
0 0 
ISRAFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Raanana
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Hapoel Beer Sheva [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 1 [8] Tenerife
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Numancia [4] 1 0
1 0 
PHAFT
[9]
0 0 [9] Caen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[19]
Angers [19] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[10]
2 0 [10] Guingamp
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Rennes [6] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[15]
1 0 [15] Saint Etienne
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[20]
Metz [20] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[16]
0 0 [16] Toulouse
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Amiens [11] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[18]
0 0 [18] Lille
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[17]
Troyes [17] 0 0
0 0 
 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Racing Genk
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Mouscron Peruwelz [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] Lokeren
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sint-Truidense [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[13]
0 0 [13] MFK Karvina
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
NK Olimpija Ljubljana [2] 0 0
0 0 
POLAFT
[11]
0 0 [11] Slask Wroclaw
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Wisla Krakow [8] 0 0
0 0 
BIAFT
[5]
0 0 [5] KAA Gent
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Red Star Waasland [7] 0 0
0 0 
CHIAFT
[15]
0 0 [15] Palestino
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[2]
Union Espanola [2] 0 0
0 0 
URUAFT
[2]
0 0 [2] Defensor Sporting Montevideo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
CA River Plate [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[3]
0 0 [3] Atletico Madrid
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
FC Barcelona [1] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[4]
0 0 [4] AS Roma
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Napoli [2] 0 0
0 0 
 
HLAFT
[6]
0 0 [6] FC Utrecht
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
SC Heerenveen [9] 0 0
0 0 
HLAFT
[5]
0 0 [5] Feyenoord
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
PEC Zwolle [4] 0 0
0 0 
ARGBFT
[4]
0 0 [4] Agropecuario de Carlos Casares
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[23]
Ferrol Carril Oeste [23] 0 0
0 0 
BLVAFT
[8]
0 0 [8] San Jose
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Nacional Potosi [9] 0 0
0 0 
NASLFT
[6]
0 0 [6] Indy Eleven
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[2]
Miami FC [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[12]
0 0 [12] Estudiantes La Plata
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Banfield [15] 0 0
0 0 
BRBFT
[1]
0 0 [1] America MG
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[16]
Luverdense [16] 0 0
0 0 
BRBFT
[19]
0 0 [19] ABC RN
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Boa Esporte Clube [10] 0 0
0 0 
BRBFT
[12]
0 0 [12] Figueirense
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[18]
Santa Cruz PE [18] 0 0
0 0 
BRBFT
[7]
0 0 [7] Vila Nova
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Goias [14] 0 0
0 0 
URUAFT
[10]
0 0 [10] Centro Atletico Fenix
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[12]
Racing Club Montevideo [12] 0 0
0 0 
ECUAFT
[4]
0 0 [4] Delfin SC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
CD El Nacional [2] 0 0
0 0 
PERAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Municipal
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[5]
Sporting Cristal [5] 0 0
0 0 
ARGBFT
[18]
0 0 [18] Deportivo Riestra
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Quilmes [16] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Valledupar FC
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[10]
Union Magdalena [10] 0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 0 [12] Faure Za Amarilla
0 0 
FT
0-3(1-1)
(1-1)
[9]
Guayaquil City [9] 0 0
0 0 
ARGBFT
[13]
0 0 [13] Instituto
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Aldosivi Mar del Plata [6] 0 0
0 0 
CHIAFT
[7]
0 0 [7] CSD Antofagasta
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Universidad de Chile [3] 0 0
0 0 
PARAFT
[12]
0 0 [12] Independiente F.B.C.
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Guarani CA [3] 0 0
0 0 
URUAFT
[9]
0 0 [9] Rampla Juniors FC
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[1]
CA Penarol [1] 0 0
0 0 
ARGAFT
[19]
0 0 [19] Velez Sarsfield
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Newells Old Boys [20] 0 0
0 0 
BRAFT
[7]
5 0 [7] Vasco da Gama
5 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Botafogo RJ [10] 0 3
0 3 
BRBFT
[20]
0 0 [20] Nautico (PE)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Guarani SP [17] 0 0
0 0 
BRBFT
[6]
0 0 [6] Oeste
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ceara [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[6]
0 1 [6] CDSyC Cruz Azul
0 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
Club America [3] 1 0
1 0 
MEXBFT
[4]
0 0 [4] Zacatepec
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[6]
Mineros de Zacatecas [6] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Rochester Raging Rhinos
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-8]
Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-8] 0 0
0 0 
PERAFT
[9]
0 0 [9] Sport Rosario
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[15]
Inti Gas Deportes [15] 0 0
0 0 
BLVAFT
[12]
0 0 [12] Blooming
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Petrolero de Yacuiba [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[13]
1 0 [13] Racing Club
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[27]
Club Atletico Tigre [27] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 1-5]
0 0 [Nhóm 1-5] Charlotte Independence
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-2]
Charleston Battery [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-12]
0 0 [Nhóm 1-12] Pittsburgh Riverhounds
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-10]
Ottawa Fury [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
NASLFT
[4]
0 0 [4] New York Cosmos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Edmonton [7] 0 0
0 0 
PARAFT
[2]
0 0 [2] Olimpia Asuncion
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Nacional Asuncion [7] 0 0
0 0 
ARGBFT
[20]
0 0 [20] Santa Marina Tandil
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Atletico Rafaela [1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[8]
0 0 [8] Universidad Catolica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Municipal Iquique [16] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] Louisville City FC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-14]
Richmond Kickers [Nhóm 1-14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-15]
0 0 [Nhóm 1-15] Toronto FC II
0 0 
FT
3-4(2-1)
(2-1)
[Nhóm 1-6]
FC Cincinnati [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
BRAFT
[13]
0 0 [13] Sao Paulo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Atletico Paranaense [11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] Tulsa Roughneck
0 0 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
[Nhóm 2-10]
Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-10] 0 0
0 0 
NASLFT
[1]
0 0 [1] San Francisco Deltas
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Puerto Rico FC [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[1]
1 0 [1] Monterrey
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Pachuca [12] 0 2
0 2 
MEXAFT
[7]
1 0 [7] Club Leon
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Tigres UANL [2] 0 1
0 1 
COLAFT
[16]
0 0 [16] Patriotas FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[9]
Jaguares de Cordoba [9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-2]
0 0 [Nhóm 2-2] San Antonio
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-11]
Rio Grande Valley [Nhóm 2-11] 0 0
0 0 
PERAFT
[7]
0 1 [7] Academia Deportiva Cantolao
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Alianza Lima [1] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-1]
0 0 [Nhóm 2-1] Real Monarchs
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[Nhóm 2-13]
Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Alajuelense
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[10]
AD Carmelita [10] 0 0
0 0 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] Celaya FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
UAEM Potros [15] 0 0
0 0 
MEXAFT
[9]
0 0 [9] Necaxa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Pumas U.N.A.M. [18] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Reno 1868
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-8]
Sacramento Republic FC [Nhóm 2-8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
2 1 [13] Chivas Guadalajara
2 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Monarcas Morelia [4] 1 2
1 2 
USBFT
[Nhóm 2-5]
0 0 [Nhóm 2-5] Phoenix Rising FC
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-15]
Portland Timbers Reserve [Nhóm 2-15] 0 0
0 0 
LATAHoãn
[4]
0 0 [4] FK Ventspils
0 0 
0-0
[9]
SK Babite Dinamo [9] 0 0
0 0 
PERAHoãn
[13]
0 0 [13] Juan Aurich
0 0 
0-0
[9]
Sport Rosario [9] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất