GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 15/04/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
AUSQSLFT
[14]
0 0 [14] Sunshine Coast FC
0 0 
FT
1-7(1-4)
(1-4)
[5]
Brisbane Strikers [5] 0 0
0 0 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Montedio Yamagata
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Kyoto Sanga [20] 0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Tokyo Verdy [15] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] Blaublitz Akita
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Azul Claro Numazu [3] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[10]
0 0 [10] Gainare Tottori
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[7]
Yokohama SCC [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[3]
0 0 [3] Yokogawa Musashino
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Imabari FC [4] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[12]
0 0 [12] Ryutsu Keizai Dragons
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Osaka FC [2] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[10]
0 0 [10] Veertien Kuwana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Run Mel Aomori [11] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[6]
0 0 [6] Sony Sendai
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Mio Biwako Shiga [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[5]
0 0 [5] Vanraure Hachinohe FC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[8]
0 0 [8] Nara Club
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[16]
Maruyasu Industries [16] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[15]
0 0 [15] Tegevajaro Miyazaki
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Honda Lock SC [9] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[1]
0 1 [1] Sydney Olympic
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Blacktown City Demons [3] 1 0
1 0 
NHATAFT
[13]
0 0 [13] Yokohama Marinos
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Vissel Kobe [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
0 0 [13] FC Gifu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Tokushima Vortis [9] 0 0
0 0 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Kamatamare Sanuki
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[21]
Ehime FC [21] 0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
0 0 [16] Mito Hollyhock
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Zweigen Kanazawa FC [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
[1]
0 0 [1] Oita Trinita
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Yokohama FC [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Tochigi SC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Albirex Niigata [10] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[1]
0 1 [1] Cerezo Osaka U23
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Fukushima United FC [4] 1 0
1 0 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Kataller Toyama [14] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[9]
0 0 [9] Thespa Kusatsu
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Fujieda MYFC [11] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[5]
0 0 [5] Gamba Osaka U23
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
AC Nagano Parceiro [13] 0 0
0 0 
HQAFT
[12]
0 1 [12] Daegu FC
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Gangwon FC [7] 1 0
1 0 
HQBFT
[1]
0 0 [1] Seongnam FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Bucheon FC 1995 [2] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[7]
1 0 [7] Ufa Youth
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Moscow (R) [2] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[10]
2 1 [10] South Melbourne
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Bentleigh greens [1] 1 3
1 3 
NHATAFT
[8]
1 0 [8] Jubilo Iwata
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Sagan Tosu [17] 0 3
0 3 
NHATBFT
[18]
3 0 [18] JEF United Ichihara Chiba
3 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[3]
Machida Zelvia [3] 0 1
0 1 
HQBFT
[9]
1 1 [9] Suwon City
1 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Busan I Park [4] 1 2
1 2 
AUSBPLFT
[9]
0 0 [9] Taringa Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Albany Creek [2] 0 2
0 2 
AUSNSWFT
[2]
2 0 [2] A.P.I.A. Leichhardt Tigers
2 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[12]
Sydney FC (Youth) [12] 0 0
0 0 
HKGAFT
[2]
1 0 [2] Wofoo Tai Po
1 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[10]
Biu Chun Rangers [10] 0 1
0 1 
AUSAFT
[7]
3 1 [7] Western Sydney
3 1 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[5]
Adelaide United [5] 1 2
1 2 
AUSFWPFT
[12]
1 0 [12] Floreat Athena
1 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[5]
Inglewood United [5] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[1]
0 0 [1] Bayswater City
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Perth SC [4] 0 2
0 2 
NHATAFT
[14]
0 0 [14] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[10]
Shimizu S-Pulse [10] 0 1
0 1 
NHATAFT
[12]
3 0 [12] Shonan Bellmare
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Hiroshima Sanfrecce [1] 0 0
0 0 
HQAFT
[8]
2 0 [8] Pohang Steelers
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Gyeongnam FC [5] 0 0
0 0 
TQAFT
[13]
1 0 [13] Changchun Yatai
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
Henan Jianye [14] 0 2
0 2 
TQBFT
[8]
0 0 [8] Beijing BeiKong
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Wuhan ZALL [1] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
1 0   Larissa FC U20
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Olympiakos Piraeus U20   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Frydek-Mistek U19
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Slovacko U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
IDNAFT
[18]
0 0 [18] PSIS Semarang
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[15]
PSMS Medan [15] 0 1
0 1 
NGBFT
[15]
0 1 [15] Tom Tomsk
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Baltika Kaliningrad [5] 1 0
1 0 
CZEU21FT
[MSFL-7]
0 0 [MSFL-7] Vysocina JihlavaU21
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[CFL-9]
Dukla PrahaU21 [CFL-9] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-5]
0 0 [CFL-5] Slovan LiberecU21
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[CFL-8]
Marila Pribram U21 [CFL-8] 0 0
0 0 
HKGAFT
[9]
0 0 [9] Hong Kong Sapling
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Yuen Long FC [6] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 1   Lamia U20
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
SKODA Xanthi U20   1 0
1 0 
TBNAFT
[9]
2 0 [9] Eibar
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Alaves [14] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[9]
0 1 [9] Osasuna
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[19]
Cordoba [19] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-13]
0 0 [A-13] UD San Sebastian Reyes
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-6]
Real Valladol B [A-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Sporting de Gijon B
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-12]
CD Tudelano [B-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-16]
0 0 [C-16] SCR Pena Deportiva
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-14]
UE Llagostera [C-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-19]
0 0 [C-19] Baleares
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[C-11]
Ontinyent CF [C-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-2]
0 0 [D-2] UD Marbella
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[D-8]
Recreativo Huelva [D-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-5]
0 0 [D-5] Las Palmas Atletico
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[D-19]
Lorca Deportiva FC [D-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-18]
0 0 [D-18] Merida AD
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[D-7]
UD Melilla [D-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Celta vigo b
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-8]
Ponferradina [A-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-23]
0 0 [A-23] Real Zaragoza B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
UE Cornella [C-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Elche
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-2]
Mallorca [C-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-12]
0 0 [A-12] AD Union Adarve
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-3]
CF Talavera de la Reina [A-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Fuenlabrada
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[A-19]
Racing de Ferrol [A-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-5]
0 1 [A-5] Atletico de Madrid B
0 1 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
[A-2]
Deportivo La Coruna B [A-2] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Atletico Saguntino
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-13]
Hercules [C-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-10]
0 0 [C-10] UE Olot
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-17]
Formentera [C-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-6]
0 1 [C-6] CF Peralada
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-15]
CD Alcoyano [C-15] 1 0
1 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] Concordia Chiajna
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
TNKBFT
[12]
0 0 [12] Eskisehirspor
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[15]
Samsunspor [15] 0 0
0 0 
TNKBFT
[10]
0 0 [10] Elazigspor
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Adana Demirspor [14] 0 0
0 0 
DENAFT
[9]
0 0 [9] Odense BK
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Randers FC [13] 0 0
0 0 
SINAFT
[9]
0 0 [9] Hougang United FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Singapore Warriors [8] 0 0
0 0 
VNAFT
[3]
0 0 [3] Can Tho
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[12]
Song Lam Nghe An [12] 0 0
0 0 
VNAFT
[4]
0 1 [4] Becamex Binh Duong
0 1 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[6]
Thanh Hoa [6] 1 0
1 0 
ITAFT
[8]
2 0 [8] Fiorentina
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Spal [17] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[14]
0 0 [14] NAC Breda
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[13]
Willem II [13] 0 0
0 0 
TNKAFT
[9]
0 0 [9] Kayserispor
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[17]
Genclerbirligi [17] 0 0
0 0 
ANHBFT
[1]
0 0 [1] Wolves
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Birmingham City [19] 0 2
0 2 
ANHU23FT
[1-5]
0 0 [1-5] Sunderland U23
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[1-6]
Leicester City U23 [1-6] 0 0
0 0 
NGAFT
[11]
0 0 [11] Ural Sverdlovsk Oblast
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Spartak Moscow [2] 0 0
0 0 
NGBFT
[2]
0 0 [2] Kryliya Sovetov
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Yenisey Krasnoyarsk [3] 0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Gazovik Orenburg [1] 0 0
0 0 
BLRAFT
[12]
0 0 [12] FK Vigvam Smolevichy
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
FC Torpedo Minsk [15] 0 0
0 0 
SLOAFT
[9]
0 2 [9] Triglav Gorenjska
0 2 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[4]
NK Rudar Velenje [4] 2 0
2 0 
CZEU21FT
[MSFL-1]
0 0 [MSFL-1] Synot SlovackoU21
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[CFL-4]
Hradec KraloveU21 [CFL-4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] Olimpic Donetsk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
PFC Oleksandria [5] 0 0
0 0 
DUBFT
[10]
1 0 [10] Darmstadt
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Eintracht Braunschweig [17] 0 2
0 2 
DUBFT
[13]
0 0 [13] Heidenheimer
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[1]
Fortuna Dusseldorf [1] 0 0
0 0 
DUBFT
[9]
2 0 [9] Ingolstadt
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Nurnberg [2] 0 1
0 1 
DUC4DBFT
 
0 0   Energie Cottbus
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
 
FSV Union Furstenwalde   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   TSG Neustrelitz
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
FSV luckenwalde   0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
0 1 [1] Opava
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Trinec [5] 1 0
1 0 
TQBFT
[10]
0 0 [10] Zhejiang Yiteng FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Yanbian [12] 0 0
0 0 
TQBFT
[2]
0 0 [2] Meizhou Hakka
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Dalian Chaoyue [13] 0 0
0 0 
IDNAFT
[17]
0 1 [17] Arema Malang
0 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Persib Bandung [6] 1 0
1 0 
TQAFT
[12]
0 0 [12] Chongqing SWM Motors
0 0 
FT
3-3(3-2)
(3-2)
[3]
Beijing Guoan [3] 0 0
0 0 
DENBFT
[5]
0 0 [5] Herfolge Boldklub Koge
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Nykobing Falster [7] 0 0
0 0 
DENBFT
[11]
0 0 [11] Brabrand
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Fremad Amager [9] 0 0
0 0 
DENBFT
[3]
0 0 [3] Vendsyssel
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Vejle [1] 0 0
0 0 
DENBFT
[2]
0 0 [2] Esbjerg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Thisted FC [8] 0 0
0 0 
DENBFT
[10]
0 0 [10] Roskilde
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
DENBFT
[4]
0 0 [4] Viborg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Fremad Amager [9] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-8]
0 0 [2-8] Middlesbrough U23
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2-12]
West Bromwich U23 [2-12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Karlsruher SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Hansa Rostock [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Rot-Weiss Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] Unterhaching
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Zwickau [15] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TSG Hoffenheim (Youth)
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
TuS Koblenz   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Viktoria koln
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Rot-Weiss Essen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Fortuna Dusseldorf (Youth)
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Wuppertaler SV Borussia   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Borussia Dortmund (Youth)
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
 
wiedenbruck   0 0
0 0 
NGBFT
[12]
0 0 [12] Volga Olimpiets
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
Zenit-2 St.Petersburg [18] 0 0
0 0 
NGBFT
[20]
0 0 [20] Fakel
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[17]
Luch Energiya [17] 0 0
0 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Dinamo St Petersburg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Sibir Novosibirsk [7] 0 0
0 0 
ESTAFT
[10]
0 0 [10] Vaprus Parnu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
FC Kuressaare [9] 0 0
0 0 
GEOAFT
[10]
0 0 [10] Samtredia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Dila Gori [3] 0 0
0 0 
GEOAFT
[2]
0 0 [2] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
FC Saburtalo Tbilisi [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[12]
0 0 [12] AEL Larisa
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[9]
Panaitolikos Agrinio [9] 0 0
0 0 
LATAFT
[2]
0 0 [2] FK Ventspils
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
FK Liepaja [4] 0 0
0 0 
FINAFT
[7]
0 0 [7] Honka Espoo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Lahti [4] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 0 [11] TPS Turku
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[10]
SJK Seinajoen [10] 0 0
0 0 
FINAFT
[12]
0 0 [12] PS Kemi Kings
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[9]
Inter Turku [9] 0 0
0 0 
FINAFT
[5]
0 0 [5] Ilves Tampere
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
KuPs [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] Aalborg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
MAPLFT
[3]
0 0 [3] PDRM
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Kuantan FA [12] 0 0
0 0 
VNAFT
[8]
0 0 [8] XM Hai Phong FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Quang Nam [10] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   BSG Chemie Leipzig
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Berliner FC Dynamo   0 0
0 0 
ANHAFT
[10]
1 0 [10] Newcastle United
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Arsenal [6] 0 0
0 0 
 
ITA3FT
[C-6]
0 0 [C-6] Juve Stabia
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[C-7]
AC Monopoli [C-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-13]
0 0 [B-13] Renate AC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-5]
Ravenna [B-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-17]
0 0 [C-17] Catanzaro
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-13]
US Siracusa [C-13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Lecce
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-18]
Fondi [C-18] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-15]
0 0 [A-15] Cuneo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-9]
Viterbese [A-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Trapani
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[C-11]
A.S Andria Bat [C-11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-19]
0 0 [C-19] USD Akragas
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[C-3]
Catania [C-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-15]
0 0 [C-15] Bisceglie 1913
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[C-14]
Reggina [C-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-11]
Piacenza [A-11] 0 0
0 0 
HLAFT
[4]
0 0 [4] Feyenoord
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5]
FC Utrecht [5] 0 0
0 0 
HLAFT
[12]
0 0 [12] Groningen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Roda JC [16] 0 0
0 0 
NGBFT
[10]
0 0 [10] Avangard
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Tyumen [19] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Royal Antwerp
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
KFCO Wilrijk [17] 0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Manisaspor
0 0 
FT
1-6(1-0)
(1-0)
[8]
Erzurum BB [8] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
MFK Ruzomberok [7] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-4]
0 0 [2-4] Norwich City U23
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2-10]
Wolves U23 [2-10] 0 0
0 0 
ITAFT
[11]
3 0 [11] Sassuolo
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[20]
Benevento [20] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[6]
1 0 [6] AC Milan
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Napoli [2] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[15]
3 0 [15] Bologna
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Verona [19] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[10]
3 0 [10] Montpellier
3 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[6]
Bordeaux [6] 0 2
0 2 
 
NGBFT
[11]
0 0 [11] Volgar-Gazprom Astrachan
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Spartak Tambov [4] 0 0
0 0 
ARMAFT
[6]
0 0 [6] Ararat Yerevan
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
FC Pyunik [5] 0 0
0 0 
AZEAFT
[2]
0 0 [2] FK Gilan Gabala
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Sabayi [7] 0 0
0 0 
BLRAFT
[14]
0 0 [14] FC Gomel
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Torpedo-MAZ Minsk [13] 0 0
0 0 
MKDAFT
[3]
0 0 [3] Sileks
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Academy Pandev [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[1]
0 0 [1] Aalesund FK
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[16]
Floro [16] 0 0
0 0 
CZEBFT
[7]
0 0 [7] FK Banik Sokolov
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Viktoria Zizkov [12] 0 0
0 0 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Goztepe
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Bursaspor [13] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Antalyaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Konyaspor [15] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] AIK Solna
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Djurgardens [5] 0 0
0 0 
TDAFT
[3]
0 0 [3] IFK Norrkoping FK
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
Kalmar [6] 0 0
0 0 
TDBFT
[10]
0 1 [10] Oster
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
IK Brage [6] 1 0
1 0 
TDBFT
[8]
0 0 [8] GAIS Goteborg
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Falkenberg [2] 0 0
0 0 
MASLFT
[7]
0 0 [7] PKNP FC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Perak [3] 0 0
0 0 
NPAFT
[8]
0 0 [8] Chippa United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Ajax Cape Town [15] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Platinum Stars [16] 0 0
0 0 
NPAFT
[13]
0 0 [13] Baroka FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Maritzburg United [4] 0 0
0 0 
NPAFT
[6]
0 0 [6] AmaZulu
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Orlando Pirates [2] 0 0
0 0 
DUAFT
[2]
1 0 [2] Schalke 04
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Borussia Dortmund [4] 0 1
0 1 
 
SCOCFT
 
0 0   Celtic FC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Glasgow Rangers   0 0
0 0 
NGAFT
[6]
0 0 [6] FC Ufa
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
CSKA Moscow [3] 0 0
0 0 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Pogon Szczecin
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
LKS Nieciecza [15] 0 0
0 0 
MASLFT
[8]
0 0 [8] Kuala Lumpur
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[2]
Pahang [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Almeria
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Albacete [15] 0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Real Valladolid
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Sporting Gijon [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
0 1 [3] Viseu
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[17]
CF Uniao Madeira [17] 1 0
1 0 
BDNBFT
[1]
0 0 [1] Nacional da Madeira
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[2]
Santa Clara [2] 0 0
0 0 
AZEAFT
[5]
0 0 [5] Standard Sumqayit
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
FK Inter Baku [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[14]
0 0 [14] Pogon Siedlce
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Podbeskidzie Bielsko-Biala [12] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 1 [5] Roeselare
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Westerlo [7] 1 0
1 0 
LUXAFT
[8]
0 0 [8] CS Petange
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[14]
US Esch [14] 0 0
0 0 
LUXAFT
[12]
0 0 [12] Victoria Rosport
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Hamm RM Benfica FC [11] 0 0
0 0 
LUXAFT
[7]
0 0 [7] Racing Union
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
US Mondorf-les-Bains [4] 0 0
0 0 
LUXAFT
[10]
0 0 [10] Hostert
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Rodange 91 [13] 0 0
0 0 
LUXAFT
[2]
0 0 [2] Progres Niedercorn
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Jeunesse Esch [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] Pelister Bitola
0 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[1]
FK Shkendija 79 [1] 0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] Renova Cepciste
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Pobeda Prilep [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
FK Korzo Prilep [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Rabotnicki Skopje [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[10]
0 2 [10] Mosta FC
0 2 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
Naxxar Lions [13] 2 0
2 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak Krusevac
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Vojvodina Novi Sad [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] Young Boys
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
FC Zurich [4] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] Luzern
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
FC Sion [6] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Lausanne Sports [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] Chiasso
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Servette [3] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] Wohlen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Wil 1900 [7] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] Zirka Kirovohrad
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Chernomorets Odessa [12] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Brondby IF
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
FC Copenhagen [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[9]
2 1 [9] Union Santa Fe
2 1 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[24]
Club Atletico Tigre [24] 1 3
1 3 
BRAFT
[7]
0 0 [7] America MG
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[12]
Sport Club Recife PE [12] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
2 0 [2] Atletico Madrid
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Levante [15] 0 1
0 1 
 
GREAFT
[5]
0 0 [5] SKODA Xanthi
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
Pas Giannina [10] 0 0
0 0 
GREAFT
[7]
0 1 [7] Panathinaikos
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
PAE Atromitos [4] 1 0
1 0 
ITA3FT
[C-12]
0 0 [C-12] Rende
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-4]
US Casertana 1908 [C-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-11]
0 0 [B-11] Gubbio
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-12]
Triestina [B-12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Sambenedettese
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[B-16]
Teramo [B-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Alma Juventus Fano
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-14]
AC Mestre [B-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-17]
0 1 [B-17] Vicenza
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-6]
Pordenone Calcio SSD [B-6] 1 0
1 0 
ITA3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Feralpisalo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-15]
Santarcangelo [B-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-10]
0 1 [C-10] Virtus Francavilla
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[C-8]
Matera [C-8] 1 0
1 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] Sarajevo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] GOSK Gabela
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
BULAFT
[13]
0 0 [13] FC Dunav Ruse
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
Septemvri Simitli [9] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Barry Town AFC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Newtown AFC [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Austria Wien
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Rapid Wien [3] 0 0
0 0 
HLAFT
[1]
0 0 [1] PSV Eindhoven
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] ND Gorica
0 0 
FT
0-6(0-4)
(0-4)
[2]
Maribor [2] 0 0
0 0 
ANHAFT
[2]
1 0 [2] Manchester United
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
West Bromwich(WBA) [20] 0 1
0 1 
 
TBN3FT
[A-16]
0 0 [A-16] Pontevedra
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-10]
CD Guijuelo [A-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-12]
0 0 [C-12] Sabadell
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-5]
Villarreal B [C-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Pena Sport
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[B-16]
CD Lealtad [B-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-13]
0 0 [B-13] CD Izarra
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-18]
Caudal [B-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Racing Santander
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-17]
Osasuna B [B-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] CF Badalona
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-1]
CD Ebro [C-1] 0 0
0 0 
PHAFT
[19]
2 0 [19] Troyes
2 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[4]
Marseille [4] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[7]
2 0 [7] Maritimo
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Moreirense [14] 0 2
0 2 
BDNBFT
[20]
0 0 [20] Real Sport Clube
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Varzim [11] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Sporting Braga II
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Vitoria Guimaraes B [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
0 0 [12] Oliveirense
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[19]
Gil Vicente [19] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 1 [8] Leixoes
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Penafiel [4] 1 0
1 0 
BDNBFT
[6]
0 0 [6] FC Arouca
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
SL Benfica B [13] 0 0
0 0 
BDNBFT
[15]
0 0 [15] SC Covilha
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Cova Piedade [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[14]
0 0 [14] FC Famalicao
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Academica Coimbra [5] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Rotor Volgograd [16] 0 0
0 0 
POLBFT
[10]
0 0 [10] Puszcza Niepolomice
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
Bytovia Bytow [13] 0 0
0 0 
BLRAFT
[16]
0 0 [16] FK Gorodeya
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Dinamo Minsk [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] NK Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[6]
Slaven Koprivnica [6] 0 0
0 0 
CYPAFT
[9]
0 0 [9] AEP Paphos
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Nea Salamis [10] 0 0
0 0 
TNKBFT
[11]
0 0 [11] Giresunspor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Balikesirspor [6] 0 0
0 0 
CHIAFT
[5]
3 2 [5] Universidad de Chile
3 2 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[6]
Colo Colo [6] 2 7
2 7 
MARAFT
 
0 0   Racing Casablanca
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Maghrib Association Tetouan   0 0
0 0 
TDAFT
[8]
0 0 [8] Ostersunds FK
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
IFK Goteborg [10] 0 0
0 0 
TDBFT
[3]
0 0 [3] AFC Eskilstuna
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[16]
IFK Varnamo [16] 0 0
0 0 
POLBFT
[5]
0 0 [5] Rakow Czestochowa
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[9]
Chrobry Glogow [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[2]
0 0 [2] Rayo Vallecano
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Real Zaragoza [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[22]
0 0 [22] Sevilla Atletico
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Granada CF [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-20]
0 0 [A-20] G. Segoviana
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-9]
CD Artistico Navalcarnero [A-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-8]
0 1 [B-8] Barakaldo CF
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-10]
Leioa [B-10] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-1]
0 0 [D-1] Real Murcia
0 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[D-6]
Extremadura [D-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-4]
0 0 [D-4] Villanovense
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-13]
UCAM Murcia [D-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-9]
0 0 [D-9] C.D. San Fernando Isleno
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[A-21]
Ecija Balompie [A-21] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-11]
0 0 [A-11] Rapido de Bouzas
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-22]
coruxo FC [A-22] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-18]
0 0 [A-18] CD Vitoria(SPA)
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[B-11]
SD Amorebieta [B-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-3]
0 0 [D-3] FC Cartagena
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[D-11]
Badajoz [D-11] 0 0
0 0 
ITAFT
[1]
2 0 [1] Juventus
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Sampdoria [10] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[11]
2 0 [11] Werder Bremen
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
RB Leipzig [6] 0 1
0 1 
 
NGAFT
[10]
0 0 [10] Rostov FK
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
SKA Khabarovsk [16] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 1 [12] Slask Wroclaw
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Sandecja Nowy Sacz [16] 1 0
1 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Anderlecht
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[9]
0 2 [9] Hapoel Bnei Sakhnin FC
0 2 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
Maccabi Petah Tikva FC [7] 2 0
2 0 
LUXAFT
[9]
0 0 [9] UNA Strassen
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[5]
Red Boys Differdange [5] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Hibernians FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Tarxien Rainbows F.C [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[12]
0 0 [12] Stabaek
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Tromso IL [7] 0 0
0 0 
NORAFT
[16]
0 0 [16] Sandefjord
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[10]
Kristiansund BK [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Ranheim IL
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[5]
Haugesund [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[8]
0 0 [8] Molde
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Lillestrom [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 0 [13] Stromsgodset
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
Odd Grenland [9] 0 0
0 0 
NORBFT
[14]
0 0 [14] Kongsvinger
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Jerv [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[6]
0 0 [6] Notodden FK
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Nest Sotra [11] 0 0
0 0 
NORBFT
[3]
0 0 [3] Sandnes Ulf
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Levanger FK [12] 0 0
0 0 
NORBFT
[5]
0 0 [5] Asane Fotball
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Ham-Kam [10] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 1 [15] Tromsdalen
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Viking [2] 1 0
1 0 
NORBFT
[4]
0 0 [4] Ullensaker/Kisa IL
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Strommen [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] FK Spartak Zlatibor Voda
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Vozdovac Beograd [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[1]
0 0 [1] FC Viktoria Plzen
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[4]
Sparta Praha [4] 0 0
0 0 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] APOEL Nicosia
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[6]
Omonia Nicosia FC [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 0 [1] Galatasaray
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 1 [3] Nordsjaelland
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Midtjylland [2] 1 0
1 0 
ARGAFT
[19]
2 2 [19] Patronato Parana
2 2 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
Estudiantes La Plata [16] 2 3
2 3 
PERAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Sporting Cristal
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[A-8]
Inti Gas Deportes [A-8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[8]
4 1 [8] Getafe
4 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
RCD Espanyol [13] 1 2
1 2 
 
ITA3FT
[C-9]
0 0 [C-9] ASD Sicula Leonzio
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-5]
Cosenza Calcio 1914 [C-5] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] Platanias FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
AEK Athens [1] 0 0
0 0 
LUXAFT
[3]
0 0 [3] Fola Esch
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[1]
F91 Dudelange [1] 0 0
0 0 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
FC Vorskla Poltava [3] 0 0
0 0 
UKRAFT
[11]
0 1 [11] Stal D.
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
FC Karpaty Lviv [9] 1 0
1 0 
COLBFT
[12]
0 0 [12] Universitario de Popayan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Llaneros FC [14] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Ankaran Hrvatini Mas Tech [10] 0 0
0 0 
BDNAFT
[2]
2 0 [2] Benfica
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
FC Porto [1] 0 4
0 4 
POLBFT
[17]
0 0 [17] Gornik Leczna
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Ruch Chorzow [16] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 0 [8] Lokomotiv Plovdiv
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Etar [12] 0 0
0 0 
AUTAFT
[5]
0 0 [5] Trenkwalder Admira Wacker
0 0 
FT
2-6(1-3)
(1-3)
[1]
Red Bull Salzburg [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[7]
2 1 [7] Pumas U.N.A.M.
2 1 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[10]
Puebla [10] 1 2
1 2 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Leones Univ Guadalajara
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[6]
CF Atlante [6] 0 0
0 0 
MARAFT
 
0 0   OCK Olympique de Khouribga
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
 
DHJ Difaa Hassani Jadidi   0 0
0 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] NK Siroki Brijeg
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Radnik Bijeljina [6] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Beer Sheva
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Hapoel Haifa [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 0 [12] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Macara [9] 0 0
0 0 
ARGBFT
[24]
0 0 [24] Flandria
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[3]
San Martin Tucuman [3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] FC Viitorul Constanta
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] Real Oviedo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Gimnastic Tarragona [17] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Oostende
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[10]
Sint-Truidense [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Sarpsborg 08
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Brann [1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[12]
0 1 [12] Municipal Iquique
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Union Espanola [7] 1 0
1 0 
CRCAFT
[8]
0 0 [8] Universidad de Costa Rica
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[3]
Alajuelense [3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Padova
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-8]
Albinoleffe [B-8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[26]
0 0 [26] Chacarita juniors
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[11]
Colon de Santa Fe [11] 0 0
0 0 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Guillermo Brown
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[23]
Nueva Chicago [23] 0 0
0 0 
ARGBFT
[4]
0 0 [4] CA Brown Adrogue
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[25]
Santa Marina Tandil [25] 0 0
0 0 
CHIBFT
[5]
0 0 [5] Nublense
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Melipilla [12] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-8]
0 0 [B-8] Academia Deportiva Cantolao
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-5]
FBC Melgar [B-5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[20]
4 0 [20] Malaga
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Real Madrid [3] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[4]
2 1 [4] Lazio
2 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
AS Roma [3] 1 2
1 2 
 
PHAFT
[1]
1 0 [1] Paris Saint Germain (PSG)
1 0 
FT
7-1(4-1)
(4-1)
[2]
Monaco [2] 0 3
0 3 
 
ARGBFT
[15]
0 2 [15] Juventud U.Gualeguaychu
0 2 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[6]
Instituto [6] 2 0
2 0 
BRAFT
[3]
0 0 [3] Corinthians Paulista (SP)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Fluminense RJ [5] 0 0
0 0 
BRAFT
[10]
2 0 [10] Internacional RS
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Bahia BA [18] 0 0
0 0 
BRAFT
[9]
0 0 [9] Vasco da Gama
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Atletico Mineiro [1] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[B-7]
Aurora [B-7] 0 0
0 0 
CHIBFT
[9]
0 0 [9] Cobreloa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Union San Felipe [11] 0 0
0 0 
COLAFT
[18]
1 0 [18] Deportivo Pasto
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Envigado FC [10] 0 2
0 2 
URUAFT
[13]
0 0 [13] Racing Club Montevideo
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[11]
Wanderers FC [11] 0 0
0 0 
URUAFT
[14]
0 0 [14] Torque
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Danubio FC [3] 0 0
0 0 
URUAFT
[15]
0 1 [15] Rampla Juniors FC
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
CA Atenas [12] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] Bethlehem Steel
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-1]
FC Cincinnati [Nhóm 1-1] 0 0
0 0 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Atletico Venezuela
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
Deportivo Anzoategui [17] 0 0
0 0 
ARGBFT
[13]
0 0 [13] Club Atletico Guemes
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Villa Dalmine [8] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Bolivar
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-4]
Destroyers [A-4] 0 0
0 0 
CHIBFT
[10]
0 1 [10] CD Copiapo S.A.
0 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[7]
Deportes La Serena [7] 1 0
1 0 
CHIBFT
[14]
0 0 [14] San Marcos de Arica
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
Santiago Morning [2] 0 0
0 0 
COLBFT
[3]
0 0 [3] Union Magdalena
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Bogota FC [15] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-1]
2 0 [Tay-1] FC Kansas City
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Tay-11]
Seattle Sounders [Tay-11] 0 3
0 3 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] Santos De Guapiles
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Perez Zeledon [7] 0 0
0 0 
BDNAFT
[12]
1 1 [12] Belenenses
1 1 
FT
3-4(1-3)
(1-3)
[3]
Sporting Lisbon [3] 1 6
1 6 
VENAFT
[16]
0 1 [16] Estudiantes Caracas SC
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Mineros de Guayana [4] 1 0
1 0 
ARGAFT
[10]
2 0 [10] River Plate
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[20]
Rosario Central [20] 0 5
0 5 
ARGBFT
[14]
0 0 [14] Independiente Rivadavia
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
Deportivo Riestra [19] 0 0
0 0 
COLAFT
[15]
3 0 [15] Alianza Petrolera
3 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[2]
Dep.Independiente Medellin [2] 0 2
0 2 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Orsomarso
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[13]
Barranquilla FC [13] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-5]
0 0 [A-5] Universitario De Deportes
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-3]
Comerciantes Unidos [A-3] 0 0
0 0 
URUAFT
[1]
0 0 [1] Nacional Montevideo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Boston River [10] 0 0
0 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Sky Blue FC (w)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Seattle Reign (w) [2] 0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Limon FC
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[12]
Cartagines Deportiva SA [12] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-5]
0 0 [A-5] Real Potosi
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-6]
Club Guabira [A-6] 0 0
0 0 
ECUAFT
[4]
0 0 [4] Club Sport Emelec
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Independiente Jose Teran [6] 0 0
0 0 
CHIBFT
[4]
0 0 [4] Coquimbo Unido
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[16]
Santiago Wanderers [16] 0 0
0 0 
PARAFT
[1]
0 0 [1] Olimpia Asuncion
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[5]
Independiente F.B.C. [5] 0 0
0 0 
BRAFT
[17]
0 0 [17] Atletico Paranaense
0 0 
FT
5-1(0-0)
(0-0)
[16]
Chapecoense SC [16] 0 0
0 0 
VENAFT
[2]
0 0 [2] Zamora Barinas
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[18]
Deportivo Metropolitano [18] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-1]
2 0 [Dong-1] Atlanta United
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Dong-2]
New York City Football Club [Dong-2] 0 4
0 4 
USWFT
[4]
0 0 [4] Portland Thorns FC (w)
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[5]
Orlando Pride (w) [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] Municipal Liberia
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Herediano [1] 0 0
0 0 
ARGAFT
[6]
2 0 [6] Independiente
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Boca Juniors [1] 0 3
0 3 
CHIAFT
[15]
1 0 [15] Audax Italiano
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
San Luis Quillota [14] 0 4
0 4 
COLAFT
[8]
1 0 [8] Patriotas FC
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Atletico Junior Barranquilla [6] 0 3
0 3 
COLBFT
[16]
0 0 [16] Real Santander
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[8]
Fortaleza F.C [8] 0 0
0 0 
VENAFT
[1]
2 1 [1] Carabobo FC
2 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
Academia Puerto Cabello [14] 1 2
1 2 
MEXAFT
[16]
1 0 [16] Veracruz
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Club Leon [13] 0 4
0 4 
BLVAFT
[B-4]
1 0 [B-4] Blooming
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-1]
San Jose [B-1] 0 0
0 0 
MEXBFT
[5]
2 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Zacatepec [4] 0 1
0 1 
CRCAFT
[5]
0 0 [5] Guadalupe FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Deportivo Saprissa [2] 0 1
0 1 
COLAFT
[1]
3 0 [1] Atletico Nacional Medellin
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Aguilas Doradas [13] 0 3
0 3 
PERAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Sport Boys
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[B-3]
Sport Huancayo [B-3] 0 0
0 0 
TBN3Hoãn
[A-15]
0 0 [A-15] Toledo
0 0 
0-0
[A-14]
Real Madrid Castilla [A-14] 0 0
0 0 
ITA3Hoãn
[A-17]
0 0 [A-17] Pistoiese
0 0 
0-0
[A-19]
Arzachena [A-19] 0 0
0 0 
GHCLBHoãn
 
0 0   Fluminense RJ
0 0 
0-0
 
Barcelona SC(ECU)   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất