GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 15/10/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
NHATBFT
[3]
0 0 [3] V-Varen Nagasaki
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[21]
Renofa Yamaguchi [21] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[4]
0 0 [4] Kataller Toyama
0 0 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
[9]
Fujieda MYFC [9] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[15]
0 0 [15] Grulla Morioka
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Ryukyu [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[6]
0 0 [6] Vanraure Hachinohe FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Honda Lock SC [8] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[4]
0 0 [4] Osaka FC
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[14]
Mio Biwako Shiga [14] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Verspah Oita
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Ohira Tochigi UVA SC [15] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[2]
0 0 [2] Run Mel Aomori
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Yokogawa Musashino [9] 0 0
0 0 
NHATAFT
[15]
0 0 [15] Ventforet Kofu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
FC Tokyo [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[4]
1 0 [4] Nagoya Grampus
1 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[1]
Shonan Bellmare [1] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[8]
1 0 [8] Giravanz Kitakyushu
1 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[5]
Kagoshima United [5] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[17]
0 0 [17] Gamba Osaka U23
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Fukushima United FC [11] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[16]
0 0 [16] Urayasu SC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Sony Sendai [3] 0 0
0 0 
AUSAFT
[4]
3 0 [4] Newcastle Jets
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Perth Glory [6] 0 1
0 1 
NHATBFT
[15]
1 0 [15] Machida Zelvia
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[18]
Zweigen Kanazawa FC [18] 0 1
0 1 
NHATBFT
[16]
2 0 [16] Ehime FC
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[20]
Kamatamare Sanuki [20] 0 0
0 0 
HQAFT
[1]
3 0 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Seoul [5] 0 3
0 3 
HQAFT
[4]
2 0 [4] Suwon Samsung Bluewings
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Ulsan Hyundai FC [3] 0 3
0 3 
HQAFT
[9]
1 0 [9] Chunnam Dragons
1 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[12]
Gwangju Football Club [12] 0 0
0 0 
HQBFT
[9]
2 0 [9] Ansan Greeners FC
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Ansan Mugunghwa FC [5] 0 1
0 1 
HQBFT
[10]
1 0 [10] Daejeon Citizen
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Bucheon FC 1995 [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[5]
3 0 [5] Ufa Youth
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Lokomotiv Moscow Youth [8] 0 3
0 3 
ASIW19FT
[A-2]
0 0 [A-2] China (w) U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-3]
Uzbekistan (w) U19 [A-3] 0 0
0 0 
TQBFT
[1]
4 0 [1] Dalian Aerbin
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Dalian Chaoyue [15] 0 1
0 1 
AUSAFT
[2]
0 0 [2] Sydney FC
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[7]
Wellington Phoenix [7] 0 2
0 2 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Sagan Tosu
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Cerezo Osaka [5] 0 1
0 1 
TQBFT
[5]
0 0 [5] Wuhan ZALL
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[7]
Shanghai Shenxin [7] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
1 0   Persela Lamongan
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Semen Padang   0 0
0 0 
CZEU21FT
[7]
0 0 [7] Hradec KraloveU21
0 0 
FT
3-4(1-1)
(1-1)
[18]
Dukla PrahaU21 [18] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[13]
0 0 [13] Amkar Perm(R)
0 0 
FT
5-2(5-1)
(5-1)
[9]
FK Tosno Youth [9] 0 0
0 0 
KAZAFT
[12]
0 0 [12] Okzhetpes
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
FK Taraz [9] 0 1
0 1 
KAZAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Astana
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Irtysh Pavlodar [4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[11]
0 0 [11] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Sparta PrahaU21 [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[16]
2 0 [16] Eibar
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Deportivo La Coruna [15] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Rayo Vallecano [5] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[11]
0 0 [11] Zenit St.Petersburg Youth
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[14]
Arsenal Tula Youth [14] 0 0
0 0 
KAZAFT
[6]
0 0 [6] FC Shakhtyor Karagandy
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Kaisar Kyzylorda [7] 0 0
0 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Ankaragucu
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Boluspor [13] 0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Caykur Rizespor
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Samsunspor [12] 0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] AC Horsens
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
Hobro [5] 0 0
0 0 
VNAFT
[13]
0 0 [13] Can Tho
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[2]
Quang Nam [2] 0 0
0 0 
VNAFT
[1]
0 0 [1] Thanh Hoa
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[3]
T T Hanoi [3] 0 0
0 0 
VNAFT
[8]
0 0 [8] SHB Da Nang
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Dong Tam Long An [14] 0 0
0 0 
ITAFT
[11]
1 0 [11] Fiorentina
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Udinese [13] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[12]
0 0 [12] Heracles Almelo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Vitesse Arnhem [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[10]
0 0 [10] De Graafschap
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Go Ahead Eagles [9] 0 0
0 0 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Thespa Kusatsu
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Tokyo Verdy [7] 0 0
0 0 
ASIW19FT
[A-1]
0 0 [A-1] Korea DPR (w) U19
0 0 
FT
9-0(5-0)
(5-0)
[A-4]
Thailand (w) U19 [A-4] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FC Oberlausitz
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
FSV luckenwalde   0 0
0 0 
NGAFT
[8]
0 0 [8] FC Ufa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Lokomotiv Moscow [2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[14]
0 0 [14] Slavia Mozyr
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Slutsksakhar Slutsk [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[6]
0 0 [6] SC Znojmo
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Dynamo Ceske Budejovice [2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Kasimpasa
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[9]
Sivasspor [9] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] Zirka Kirovohrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
FC Karpaty Lviv [11] 0 0
0 0 
VNAFT
[6]
0 0 [6] Sai Gon FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Sanna Khanh Hoa [5] 0 0
0 0 
DUBFT
[16]
0 1 [16] Heidenheimer
0 1 
FT
3-5(1-2)
(1-2)
[2]
Holstein Kiel [2] 1 0
1 0 
DUBFT
[17]
0 0 [17] Greuther Furth
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Erzgebirge Aue [11] 0 0
0 0 
DUBFT
[14]
3 0 [14] Jahn Regensburg
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Union Berlin [4] 0 2
0 2 
DUC4DBFT
 
0 0   Budissa Bautzen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
FC Lokomotive Leipzig   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   ZFC Meuselwitz
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Berliner AK 07   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Energie Cottbus
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
 
SV Babelsberg 03   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   TSG Neustrelitz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
FSV Union Furstenwalde   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   BSG Chemie Leipzig
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
BFC Viktoria 1889   0 0
0 0 
TQBFT
[13]
0 0 [13] Zhejiang Yiteng FC
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[14]
Baoding Rongda FC [14] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   PSM Makassar
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Persib Bandung   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Barito Putera
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Bhayangkara Surabaya United   0 0
0 0 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Guangzhou Fuli FC
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[12]
Henan Jianye [12] 0 0
0 0 
TQAFT
[11]
0 0 [11] Shanghai Shenhua
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[14]
Tianjin Teda [14] 0 0
0 0 
TQBFT
[3]
0 0 [3] Shijiazhuang YongChang FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Hangzhou Greentown [9] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Hessen Kassel
0 0 
FT
3-4(1-2)
(1-2)
 
FSV Mainz 05 (Youth)   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Stuttgart Amateure
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
 
SV Waldhof Mannheim   0 0
0 0 
BLRAFT
[13]
1 0 [13] FC Torpedo Minsk
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[16]
Naftan Novopolock [16] 0 0
0 0 
MDVAFT
[6]
4 0 [6] FC Sfintul Gheorghe
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Dinamo-Auto [10] 0 4
0 4 
FINAFT
[10]
4 0 [10] PS Kemi Kings
4 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[6]
SJK Seinajoen [6] 0 3
0 3 
FINAFT
[7]
0 0 [7] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Vaasa VPS [8] 0 1
0 1 
FINAFT
[3]
3 0 [3] Ilves Tampere
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
KuPs [2] 0 3
0 3 
DENAFT
[8]
2 0 [8] Aalborg
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Helsingor [13] 0 2
0 2 
ANHBFT
[13]
0 0 [13] Derby County
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Nottingham Forest [14] 0 1
0 1 
ANHAFT
[10]
4 0 [10] Brighton Hove Albion
4 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Everton [15] 0 1
0 1 
 
ITA3FT
[A-15]
2 0 [A-15] Prato
2 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[A-1]
Monza [A-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-7]
0 0 [B-7] Bassano
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-10]
Triestina [B-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-6]
2 0 [B-6] Renate AC
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-1]
Sambenedettese [B-1] 0 5
0 5 
ITA3FT
[A-14]
1 0 [A-14] Cuneo
1 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[A-2]
Livorno [A-2] 0 1
0 1 
ITA3FT
[B-15]
1 0 [B-15] Ravenna
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-4]
Feralpisalo [B-4] 0 0
0 0 
HLAFT
[13]
4 0 [13] Groningen
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
AZ Alkmaar [7] 0 1
0 1 
HLAFT
[9]
1 1 [9] VVV Venlo
1 1 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[1]
PSV Eindhoven [1] 1 2
1 2 
HLAFT
[14]
3 0 [14] Willem II
3 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[16]
FC Twente Enschede [16] 0 1
0 1 
BIAFT
[8]
2 1 [8] Standard Liege
2 1 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[13]
Kortrijk [13] 1 3
1 3 
TNKBFT
[4]
4 0 [4] Altinordu
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Adanaspor [8] 0 1
0 1 
DENBFT
[2]
3 0 [2] Vejle
3 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[4]
Esbjerg [4] 0 3
0 3 
DENBFT
[1]
0 0 [1] Thisted FC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11]
Brabrand [11] 0 0
0 0 
DENBFT
[12]
1 0 [12] Skive IK
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Roskilde [7] 0 0
0 0 
DENBFT
[3]
1 0 [3] Vendsyssel
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
Herfolge Boldklub Koge [6] 0 0
0 0 
DENBFT
[5]
1 0 [5] Viborg
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Fremad Amager [8] 0 2
0 2 
ITAFT
[6]
3 0 [6] Sampdoria
3 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[12]
Atalanta [12] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[15]
1 0 [15] Crotone
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
Torino [8] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[19]
2 0 [19] Sassuolo
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Chievo [9] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[7]
2 0 [7] Bologna
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
Spal [18] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[14]
2 0 [14] Cagliari
2 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[17]
Genoa [17] 0 0
0 0 
 
DUC4TFT
 
0 0   W. Rhynern
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Monchengladbach AM.   0 0
0 0 
PHAFT
[7]
3 0 [7] Bordeaux
3 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Nantes [5] 0 2
0 2 
 
CROAFT
[7]
1 0 [7] Slaven Koprivnica
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Inter Zapresic [5] 0 1
0 1 
GREAFT
[1]
2 0 [1] PAOK Saloniki
2 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[11]
Lamia [11] 0 1
0 1 
MLTAFT
[1]
3 0 [1] Gzira United
3 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hamrun Spartans [7] 0 0
0 0 
MDVAFT
[1]
0 0 [1] Sheriff Tiraspol
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[7]
CSCA-Rapid Chisinau B [7] 0 0
0 0 
NORBFT
[1]
1 0 [1] Bodo Glimt
1 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[7]
Levanger FK [7] 0 0
0 0 
NORBFT
[8]
0 0 [8] Floro
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Asane Fotball [13] 0 2
0 2 
NORBFT
[12]
1 0 [12] Tromsdalen
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Strommen [9] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 0 [15] Elverum
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Kongsvinger [11] 0 1
0 1 
SRBAFT
[13]
1 0 [13] FK Backa Backa Palanka
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Borac Cacak [16] 0 1
0 1 
SRBAFT
[10]
4 0 [10] Radnik Surdulica
4 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Partizan Belgrade [3] 0 2
0 2 
CZEBFT
[12]
0 0 [12] FK Banik Sokolov
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[5]
Olymp.Hradec Kralove [5] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] AIK Solna
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Jonkopings Sodra [14] 0 0
0 0 
TDBFT
[16]
0 0 [16] Atvidabergs
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[13]
GAIS Goteborg [13] 0 1
0 1 
DUC4BAFT
[14]
0 0 [14] FC Augsburg II
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[1]
TSV 1860 Munchen [1] 0 0
0 0 
DUAFT
[12]
2 0 [12] Bayer Leverkusen
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
VfL Wolfsburg [14] 0 2
0 2 
 
NGAFT
[11]
0 0 [11] Rostov FK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Rubin Kazan [7] 0 1
0 1 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Zaglebie Lubin(N)
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[2]
Gornik Zabrze [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] GOSK Gabela
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
Mladost Doboj Kakanj [4] 0 0
0 0 
GEOAFT
[4]
0 0 [4] FC Saburtalo Tbilisi
0 0 
FT
6-3(2-0)
(2-0)
[9]
FC Kolkheti Poti [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[11]
1 0 [11] Trabzonspor
1 0 
FT
1-6(0-3)
(0-3)
[4]
Akhisar Bld.Geng [4] 0 1
0 1 
TBNBFT
[18]
0 0 [18] Albacete
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[22]
Sevilla Atletico [22] 0 1
0 1 
BLRAFT
[6]
0 0 [6] Dinamo Brest
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Dnepr Mogilev [12] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
1 0 [6] Westerlo
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
KFCO Wilrijk [2] 0 0
0 0 
LUXAFT
[1]
0 0 [1] Fola Esch
0 0 
FT
6-3(2-1)
(2-1)
[7]
Red Boys Differdange [7] 0 0
0 0 
LUXAFT
[9]
0 0 [9] Racing Union
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
F91 Dudelange [2] 0 0
0 0 
LUXAFT
[3]
0 0 [3] Progres Niedercorn
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[6]
US Mondorf-les-Bains [6] 0 0
0 0 
LUXAFT
[12]
0 0 [12] Hostert
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
CS Petange [5] 0 0
0 0 
LUXAFT
[8]
0 0 [8] UNA Strassen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
US Esch [14] 0 0
0 0 
LUXAFT
[10]
0 0 [10] Victoria Rosport
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
Jeunesse Esch [13] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] FC Sion
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
St. Gallen [4] 0 1
0 1 
TSAFT
[5]
0 0 [5] Grasshopper
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Luzern [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[8]
0 0 [8] Thun
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
FC Zurich [2] 0 0
0 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchatel Xamax
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[7]
Chiasso [7] 0 1
0 1 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Olimpic Donetsk
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
PFC Oleksandria [9] 0 1
0 1 
DENAFT
[3]
0 0 [3] Brondby IF
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[12]
Silkeborg [12] 0 1
0 1 
ARGAFT
[27]
0 0 [27] Chacarita juniors
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Independiente [10] 0 0
0 0 
TBNAFT
[17]
3 0 [17] Girona
3 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[8]
Villarreal [8] 0 4
0 4 
 
ITA3FT
[A-3]
0 0 [A-3] Giana
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[A-9]
Carrarese [A-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Pisa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-12]
Gavorrano [A-12] 0 0
0 0 
AZEAFT
[5]
0 0 [5] Sabayi
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[6]
FC Neftci Baku [6] 0 0
0 0 
BULAFT
[11]
0 0 [11] Etar
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Levski Sofia [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] Sturm Graz
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Austria Wien [4] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al Rayyan
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[6]
Al Markhiya [6] 0 0
0 0 
HLAFT
[11]
0 1 [11] ADO Den Haag
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Excelsior SBV [10] 1 0
1 0 
ANHAFT
[12]
1 0 [12] Southampton
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Newcastle United [9] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[8]
3 0 [8] Montpellier
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Nice [14] 0 1
0 1 
 
ALBAFT
[1]
0 0 [1] Skenderbeu Korca
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[10]
Lushnja KS [10] 0 0
0 0 
ARMAFT
[6]
0 0 [6] FC Pyunik
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Alashkert [1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[12]
0 0 [12] Sepsi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
FC Astra Giurgiu [4] 0 0
0 0 
SRBAFT
[9]
0 0 [9] Mladost Lucani
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
FK Napredak Krusevac [8] 0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] MSK Zilina
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Nitra [5] 0 0
0 0 
CYPAFT
[11]
0 0 [11] Ermis Aradippou
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Omonia Nicosia FC [9] 0 0
0 0 
TNKBFT
[7]
0 0 [7] Adana Demir
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[16]
Eskisehirspor [16] 0 0
0 0 
TDBFT
[5]
0 0 [5] Falkenberg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Trelleborgs FF [3] 0 0
0 0 
BHRAFT
[9]
0 0 [9] Al-Ittihad(BHR)
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[6]
East Riffa [6] 0 0
0 0 
GREAFT
[10]
0 0 [10] Panaitolikos Agrinio
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Levadiakos [4] 0 0
0 0 
GREAFT
[15]
0 0 [15] Apollon Smirnis
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Kerkyra [13] 0 0
0 0 
MLTAFT
[6]
0 0 [6] Sliema Wanderers FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Birkirkara FC [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Avellino
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[13]
Salernitana [13] 0 0
0 0 
TDAFT
[10]
0 0 [10] Elfsborg
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
GIF Sundsvall [13] 0 0
0 0 
TDAFT
[8]
0 0 [8] IK Sirius FK
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Djurgardens [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 1 [14] Almeria
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Real Valladolid [6] 1 0
1 0 
DUAFT
[17]
1 0 [17] Werder Bremen
1 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[6]
Borussia Monchengladbach [6] 0 0
0 0 
 
NGAFT
[1]
0 0 [1] Zenit St. Petersburg
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Arsenal Tula [9] 0 0
0 0 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Legia Warszawa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Lechia Gdansk [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] NK Celik
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[16]
0 0 [16] Oostende
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5]
Lokomotiv Tbilisi [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Hapoel Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hapoel Bnei Sakhnin FC [7] 0 0
0 0 
NORAFT
[12]
0 1 [12] Kristiansund BK
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
Viking [16] 1 0
1 0 
NORAFT
[11]
0 0 [11] Lillestrom
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Sogndal [13] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Valerenga
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[14]
Aalesund FK [14] 0 0
0 0 
NORAFT
[5]
0 0 [5] Haugesund
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Sandefjord [10] 0 0
0 0 
NORBFT
[4]
0 0 [4] Mjondalen IF
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[14]
Fredrikstad [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[3]
0 0 [3] Sandnes Ulf
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[16]
FK Arendal [16] 0 0
0 0 
NORBFT
[6]
0 0 [6] Ullensaker/Kisa IL
0 0 
FT
7-1(3-0)
(3-0)
[10]
Jerv [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Sparta Praha
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Olympiakos Nicosia FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
Alki Oroklini [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[7]
0 0 [7] Odense BK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
FC Copenhagen [6] 0 0
0 0 
TBNAFT
[20]
2 1 [20] Malaga
2 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Leganes [6] 1 3
1 3 
 
ITA3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Pistoiese
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[A-7]
Lucchese [A-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Albinoleffe
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-2]
Pordenone Calcio SSD [B-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Gubbio
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[B-11]
Alma Juventus Fano [B-11] 0 0
0 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Fenerbahce
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[13]
Yeni Malatyaspor [13] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] Chernomorets Odessa
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Dynamo Kyiv [2] 0 0
0 0 
JORAFT
[3]
0 0 [3] Ramtha Club
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Al Wihdat Amman [2] 0 0
0 0 
JORAFT
[8]
0 0 [8] Al-Baq's
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Al-Jazeera [1] 0 0
0 0 
QATAFT
[1]
0 0 [1] Al Duhail SC
0 0 
FT
6-1(2-0)
(2-0)
[12]
Al-Ahli Doha [12] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
0 0 [3] Al-Sadd
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Qatar SC [10] 0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Pirin Blagoevgrad [10] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] Hajduk Split
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
HNK Cibalia [10] 0 0
0 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
AEP Paphos [3] 0 0
0 0 
KSAAFT
[3]
0 0 [3] Al-Nasr(KSA)
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Al-Taawon [7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Macara
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Liga Dep. Universitaria Quito [7] 0 0
0 0 
CRCAFT
[9]
0 0 [9] Cartagines Deportiva SA
0 0 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[2]
Deportivo Saprissa [2] 0 0
0 0 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Perez Zeledon
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
AD Grecia [4] 0 0
0 0 
EGYAFT
[7]
0 0 [7] EL Ahly
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[18]
El Raja [18] 0 0
0 0 
ARGAFT
[12]
0 0 [12] Godoy Cruz Antonio Tomba
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[22]
Gimnasia La Plata [22] 0 3
0 3 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Bnei Yehuda Tel Aviv [10] 0 0
0 0 
BHRAFT
[7]
0 0 [7] Al-Hadd
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Al-Ahli(BHR) [10] 0 0
0 0 
GREAFT
[8]
0 2 [8] SKODA Xanthi
0 2 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
AEK Athens [2] 2 0
2 0 
ARGBFT
[22]
0 0 [22] Nueva Chicago
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Deportivo Moron [14] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Botosani [5] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Cordoba
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
[17]
Gimnastic Tarragona [17] 0 0
0 0 
BIAFT
[3]
0 0 [3] Royal Antwerp
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Zulte-Waregem [7] 0 0
0 0 
NORAFT
[2]
0 0 [2] Molde
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Brann [4] 0 0
0 0 
PERAFT
[16]
0 0 [16] Alianza Atletico Sullana
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[7]
Comerciantes Unidos [7] 0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 1 [10] Real Zaragoza
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Osasuna [1] 1 0
1 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Flandria
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[23]
CA Brown Adrogue [23] 0 0
0 0 
CHIAFT
[1]
0 1 [1] Colo Colo
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Santiago Wanderers [14] 1 1
1 1 
TBNAFT
[9]
1 0 [9] Real Betis
1 0 
FT
3-6(0-2)
(0-2)
[2]
Valencia [2] 0 4
0 4 
 
ITAFT
[2]
6 0 [2] Inter Milan
6 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[10]
AC Milan [10] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[19]
3 0 [19] Strasbourg
3 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[3]
Marseille [3] 0 3
0 3 
 
ARGBFT
[8]
0 0 [8] Juventud U.Gualeguaychu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Independiente Rivadavia [9] 0 0
0 0 
BRAFT
[20]
1 1 [20] Atletico Clube Goianiense
1 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
Palmeiras [3] 1 1
1 1 
BRAFT
[9]
2 0 [9] Fluminense RJ
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Avai FC SC [19] 0 2
0 2 
BRAFT
[14]
2 0 [14] Chapecoense SC
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Flamengo [6] 0 2
0 2 
BRAFT
[13]
2 0 [13] Sport Club Recife PE
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Atletico Mineiro [11] 0 2
0 2 
BLVAFT
[10]
0 0 [10] Real Potosi
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Club Guabira [9] 0 0
0 0 
BLVAFT
[11]
0 0 [11] Universitario de Sucre
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Bolivar [1] 0 0
0 0 
COLBFT
[12]
0 1 [12] Bogota FC
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Deportes Quindio [4] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] Bethlehem Steel
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-13]
St.Louis Lions [Nhóm 1-13] 0 0
0 0 
CRCAFT
[12]
0 1 [12] Guadalupe FC
0 1 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[3]
Santos De Guapiles [3] 1 0
1 0 
ARGAFT
[14]
2 0 [14] Belgrano
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Talleres Cordoba [6] 0 1
0 1 
URUAFT
[3]
0 0 [3] Boston River
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Cerro Montevideo [9] 0 0
0 0 
URUAFT
[6]
0 0 [6] Nacional Montevideo
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
El Tanque Sisley [7] 0 0
0 0 
URUAFT
[15]
0 1 [15] CA Juventud
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Danubio FC [5] 1 0
1 0 
URUAFT
[14]
0 0 [14] Wanderers FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[11]
Liverpool URU [11] 0 0
0 0 
URUAFT
[12]
0 1 [12] IA Sud America
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[16]
Plaza Colonia [16] 1 0
1 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Limon FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Herediano [1] 0 0
0 0 
ARGBFT
[19]
0 1 [19] Estudiantes de San Luis
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Boca Unidos [6] 1 0
1 0 
ARGBFT
[10]
0 0 [10] Gimnasia Jujuy
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[21]
Villa Dalmine [21] 0 0
0 0 
CRCAFT
[10]
0 1 [10] Municipal Liberia
0 1 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[8]
Universidad de Costa Rica [8] 1 0
1 0 
COLBFT
[6]
0 1 [6] Llaneros FC
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Orsomarso [9] 1 0
1 0 
PERAFT
[3]
0 0 [3] Universitario De Deportes
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Dep.San Martin [15] 0 0
0 0 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Almagro
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
All Boys [4] 0 0
0 0 
BRAFT
[12]
0 0 [12] Bahia BA
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[1]
Corinthians Paulista (SP) [1] 0 2
0 2 
BRAFT
[18]
4 0 [18] Coritiba PR
4 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Gremio (RS) [2] 0 4
0 4 
CHIAFT
[7]
2 1 [7] Universidad de Concepcion
2 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Huachipato [11] 1 1
1 1 
ECUAFT
[11]
0 0 [11] CD Clan Juvenil
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Club Sport Emelec [2] 0 0
0 0 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Sol de America
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
General Diaz [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[2]
1 0 [2] River Plate
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[19]
Atletico Tucuman [19] 0 4
0 4 
BLVAFT
[4]
0 2 [4] Jorge Wilstermann
0 2 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
The Strongest [3] 2 0
2 0 
USAFT
[Dong-3]
1 0 [Dong-3] Chicago Fire
1 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[Dong-8]
Philadelphia Union [Dong-8] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-7]
3 0 [Dong-7] New England Revolution
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Dong-2]
New York City Football Club [Dong-2] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-1]
2 0 [Dong-1] Toronto FC
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Dong-9]
Montreal Impact [Dong-9] 0 4
0 4 
USAFT
[Dong-6]
0 0 [Dong-6] New York Red Bulls
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Dong-4]
Atlanta United [Dong-4] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-10]
0 0 [Dong-10] Orlando City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Dong-5]
Columbus Crew [Dong-5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-6]
0 0 [Nhóm 2-6] OKC Energy FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-12]
Seattle Sounders Reserve [Nhóm 2-12] 0 0
0 0 
COLAFT
[11]
5 0 [11] Dep.Independiente Medellin
5 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Atletico Junior Barranquilla [2] 0 3
0 3 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Capiata
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
Rubio nu [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[15]
3 0 [15] Patronato Parana
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Boca Juniors [1] 0 2
0 2 
CHIAFT
[16]
3 1 [16] O.Higgins
3 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Audax Italiano [3] 1 3
1 3 
MEXAFT
[14]
0 0 [14] Santos Laguna
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Atlas [10] 0 3
0 3 
USAFT
[Tay-4]
1 0 [Tay-4] FC Kansas City
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Tay-5]
Houston Dynamo [Tay-5] 0 2
0 2 
USAFT
[Tay-10]
2 0 [Tay-10] Colorado Rapids
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Tay-8]
Real Salt Lake [Tay-8] 0 1
0 1 
USAFT
[Tay-11]
1 0 [Tay-11] LA Galaxy
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Tay-9]
Minnesota United FC [Tay-9] 0 2
0 2 
USAFT
[Tay-3]
1 0 [Tay-3] Portland Timbers
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[Dong-11]
DC United [Dong-11] 0 1
0 1 
USAFT
[Tay-1]
0 0 [Tay-1] Vancouver Whitecaps
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Tay-7]
San Jose Earthquakes [Tay-7] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-2]
0 0 [Tay-2] Seattle Sounders
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[Tay-6]
FC Dallas [Tay-6] 0 1
0 1 
BLVAFT
[8]
0 0 [8] Sport Boys Warnes
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Oriente Petrolero [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[12]
3 0 [12] Deportivo Cali
3 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
La Equidad [4] 0 3
0 3 
HKGAHoãn
[10]
0 0 [10] Biu Chun Rangers
0 0 
0-0
[8]
Guangzhou R F U19 [8] 0 0
0 0 
HKGAHoãn
[9]
0 0 [9] Eastern A.A Football Team
0 0 
0-0
[5]
Hong Kong Sapling [5] 0 0
0 0 
HKGAHoãn
[7]
0 0 [7] LeeMan
0 0 
0-0
[2]
Sun Pegasus [2] 0 0
0 0 
DENBHoãn
[10]
0 0 [10] Nykobing Falster
0 0 
0-0
[9]
Fredericia [9] 0 0
0 0 
COLBHoãn
[16]
0 0 [16] Universitario de Popayan
0 0 
0-0
[3]
Real Cartagena [3] 0 0
0 0 
COLBHoãn
[7]
0 0 [7] Cucuta
0 0 
0-0
[5]
Deportivo Rionegro [5] 0 0
0 0 
COLAHoãn
[10]
0 0 [10] Cortulua
0 0 
0-0
[19]
Alianza Petrolera [19] 0 0
0 0 
COLBHoãn
[11]
0 0 [11] Atletico FC
0 0 
0-0
[2]
Barranquilla FC [2] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất