GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 16/02/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
AUSAFT
[6]
3 0 [6] Western Sydney
3 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 2
0 2 
AUSQSLFT
[7]
0 0 [7] Redlands United FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Gold Coast United [11] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] FC Vorskla U21
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Veres Rivne U21 [9] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
1 0   AEK Athens U20
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
SKODA Xanthi U20   0 3
0 3 
UKRU21FT
[10]
2 0 [10] Stal Kamianske U21
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
PFK Aleksandriya U21 [5] 0 5
0 5 
EGYAFT
[13]
1 0 [13] Misr Elmaqasah
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Tanta [16] 0 2
0 2 
KSAFT
[14]
2 0 [14] Al Raed
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Al-Ettifaq [11] 0 2
0 2 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Ironi Nir Ramat HaSharon [13] 0 1
0 1 
ISRBFT
[3]
1 0 [3] Hapoel Afula
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Hapoel Marmorek lrony Rehovot [11] 0 2
0 2 
ISRBFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Bnei Lod
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Hapoel Ramat Gan [14] 0 3
0 3 
ISRBFT
[2]
1 0 [2] Hapoel Rishon Lezion
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Hapoel Petah Tikva [10] 0 2
0 2 
ISRBFT
[1]
2 0 [1] Hapoel Tel Aviv
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Hapoel Hadera [4] 0 1
0 1 
JORAFT
[5]
2 0 [5] Al-Ahly
2 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[11]
Al Aqaba SC [11] 0 1
0 1 
THAFT
[12]
0 0 [12] Chonburi Shark FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Rajnavy Rayong FC [2] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
1 0 [3] Al Rayyan
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Al-Sailiya [4] 0 1
0 1 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Altinordu
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Samsunspor [14] 0 0
0 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Ankaragucu
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[2]
Caykur Rizespor [2] 0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] DRB Tadjenant
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
JS kabylie [14] 0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 1 [15] USM EL HARRACH
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
USM Libreville [4] 1 0
1 0 
EGYAFT
[12]
0 0 [12] Alasyoty Sports
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
EL Ahly [1] 0 0
0 0 
JORAFT
[2]
0 0 [2] Ramtha Club
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Al-Jazeera [3] 0 0
0 0 
KSAFT
[7]
0 0 [7] Al-Feiha
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Al Ahli Jeddah [2] 0 0
0 0 
QATAFT
[7]
0 0 [7] Al-Ahli Doha
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Qatar SC [8] 0 0
0 0 
QATAFT
[6]
0 0 [6] Al-Garrafa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Al-Khuraitiat [10] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 0 [13] Gaz Metan Medias
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak Krusevac
0 0 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[4]
FK Spartak Zlatibor Voda [4] 0 0
0 0 
ALGAFT
[3]
0 0 [3] MC Alger
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[1]
CS Constantine [1] 0 0
0 0 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[6]
Korona Kielce [6] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Rudes
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Inter Zapresic [5] 0 0
0 0 
FINCFT
[D-4]
0 0 [D-4] HIFK
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[D-2]
Honka Espoo [D-2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Konyaspor
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Besiktas JK [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[10]
Chernomorets Odessa [10] 0 0
0 0 
DUBFT
[18]
0 0 [18] Kaiserslautern
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
SV Sandhausen [4] 0 1
0 1 
DUBFT
[9]
0 0 [9] Heidenheimer
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
VfL Bochum [14] 0 0
0 0 
KSAFT
[8]
0 0 [8] Al-Shabab(KSA)
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Al Hilal [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[7]
0 0 [7] Tala Al Jaish
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Smouha SC [5] 0 0
0 0 
EGYAFT
[8]
0 0 [8] El Mokawloon El Arab
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
hrbe [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Preuben Munster
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Hansa Rostock [5] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] Nordsjaelland
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
Odense BK [5] 0 0
0 0 
NPAFT
[5]
0 0 [5] Maritzburg United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
AmaZulu [8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] CS Voluntari
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-3]
0 0 [2-3] Blackburn Rovers U23
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2-1]
Brighton U23 [2-1] 0 0
0 0 
PHBFT
[13]
0 0 [13] Valenciennes
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Ajaccio [4] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Sochaux
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[5]
Le Havre [5] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Stade Brestois
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Chamois Niortais [15] 0 0
0 0 
PHBFT
[14]
0 0 [14] Ajaccio Gfco
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[1]
Reims [1] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 1 [18] Bourg Peronnas
0 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[17]
Nancy [17] 1 0
1 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Clermont
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Chateauroux [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Nimes
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[20]
Tours [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 1 [12] Orleans US 45
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Paris FC [3] 1 0
1 0 
PH3FT
[11]
0 0 [11] USL Dunkerque
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[12]
Avenir Sportif Beziers [12] 0 0
0 0 
PH3FT
[7]
0 0 [7] Boulogne
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[15]
Chambly Fc [15] 0 0
0 0 
PH3FT
[5]
0 0 [5] GS Consolat Marseille
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Lyon Duchere [13] 0 0
0 0 
PH3FT
[2]
0 0 [2] Rodez Aveyron
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Les Herbiers [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 0 [17] Creteil
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Stade Lavallois MFC [6] 0 0
0 0 
PH3FT
[4]
0 0 [4] Cholet So
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[16]
Avranches [16] 0 0
0 0 
PH3FT
[8]
0 0 [8] Entente Sannois
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Concarneau [10] 0 0
0 0 
HLAFT
[10]
0 0 [10] VVV Venlo
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Groningen [13] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] Emmen
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[8]
De Graafschap [8] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] Volendam
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
[11]
Dordrecht [11] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 1 [18] RKC Waalwijk
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Cambuur Leeuwaarden [12] 1 0
1 0 
HLBFT
[13]
0 0 [13] MVV Maastricht
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[2]
NEC Nijmegen [2] 0 0
0 0 
HLBFT
[7]
0 0 [7] Almere City FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Go Ahead Eagles [17] 0 0
0 0 
HLBFT
[3]
0 0 [3] Fortuna Sittard
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
SC Telstar [5] 0 0
0 0 
HLBFT
[15]
0 0 [15] FC Eindhoven
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[16]
AZ Alkmaar (Youth) [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] Helmond Sport
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
FC Utrecht (Youth) [20] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] FC Wil 1900
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Winterthur [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Cremonese
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Bari [5] 0 0
0 0 
DUAFT
[11]
0 0 [11] Hertha Berlin
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
FSV Mainz 05 [16] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Legia Warszawa
0 0 
FT
4-1(4-1)
(4-1)
[10]
Slask Wroclaw [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Sint-Truidense
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Anderlecht [3] 0 0
0 0 
BIBFT
[4]
0 0 [4] Lierse
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Roeselare [6] 0 0
0 0 
IREAFT
[1]
0 0 [1] Bohemians
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[10]
Shamrock Rovers [10] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Leicester City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Sheffield United   0 0
0 0 
 
ITA3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Sambenedettese
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-15]
AC Mestre [B-15] 0 0
0 0 
PHAFT
[2]
2 0 [2] Monaco
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[13]
Dijon [13] 0 1
0 1 
 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
2-5(2-2)
(2-2)
[2]
Coleraine [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Glentoran FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
IREAFT
[6]
0 0 [6] Dundalk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Bray Wanderers [5] 0 0
0 0 
IREAFT
[7]
0 0 [7] St. Patricks Athletic
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[2]
Cork City [2] 0 0
0 0 
IREAFT
[3]
0 0 [3] Waterford United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Derry City [8] 0 0
0 0 
WALAFT
[3]
0 0 [3] Bangor City FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Connah's QN [2] 0 0
0 0 
FAFT
 
1 0   Chelsea
1 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
 
Hull City   0 2
0 2 
 
TBNAFT
[8]
3 0 [8] Girona
3 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Leganes [12] 0 5
0 5 
 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Real Valladolid
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[1]
SD Huesca [1] 0 0
0 0 
ICELCFT
[C-4]
0 0 [C-4] Keflavik
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[C-3]
Fjolnir [C-3] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Prestatyn Town FC [11] 0 0
0 0 
BDNAFT
[16]
0 0 [16] Feirense
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[10]
Portimonense [10] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] Deportivo Santani
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Libertad [1] 0 0
0 0 
VENAFT
[18]
0 0 [18] Aragua FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Caracas FC [6] 0 0
0 0 
ARGAFT
[5]
0 0 [5] Estudiantes La Plata
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Union Santa Fe [6] 0 1
0 1 
ARGAFT
[8]
1 0 [8] Racing Club
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[22]
Lanus [22] 0 3
0 3 
CHIAFT
[2]
0 0 [2] Universidad de Chile
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
San Luis Quillota [7] 0 0
0 0 
VENAFT
[14]
0 0 [14] Deportivo Tachira
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Deportivo Lara [3] 0 0
0 0 
PARAFT
[10]
0 0 [10] General Diaz
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Independiente F.B.C. [3] 0 0
0 0 
ARGBFT
[6]
0 0 [6] Juventud U.Gualeguaychu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Gimnasia Jujuy [8] 0 0
0 0 
ARGBFT
[14]
0 0 [14] Instituto
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Los Andes [18] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-3]
0 0 [A-3] Universitario de Sucre
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-7]
Club Guabira [A-7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[9]
3 0 [9] Belgrano
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[21]
Velez Sarsfield [21] 0 4
0 4 
ARGBFT
[22]
0 0 [22] Independiente Rivadavia
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Deportivo Moron [7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[1]
0 1 [1] Barcelona SC(ECU)
0 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[2]
Universidad Catolica [2] 1 0
1 0 
NZLAFT
[6]
0 0 [6] Tasman United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Auckland City [1] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Dep.San Martin
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-7]
Universitario De Deportes [A-7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
0 0 [4] Monarcas Morelia
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
Lobos BUAP [17] 0 0
0 0 
MEXBFT
[12]
0 0 [12] UAEM Potros
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Cafetaleros de Tapachula [4] 0 0
0 0 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] Correcaminos UAT
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Zacatepec [8] 0 0
0 0 
MEXBFT
[16]
0 1 [16] Atletico San Luis
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Celaya FC [11] 1 0
1 0 
ICELCHoãn
[C-5]
0 0 [C-5] Vikingur Olafsvik
0 0 
0-0
[C-6]
Leiknir Reykjavik [C-6] 0 0
0 0 
ANHU23Hoãn
[1-12]
0 0 [1-12] Manchester United U23
0 0 
0-0
[1-2]
Chelsea U21 [1-2] 0 0
0 0 
NIRAHoãn
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
0-0
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
NIRAHoãn
[3]
0 0 [3] Glenavon Lurgan
0 0 
0-0
[1]
Crusaders [1] 0 0
0 0 
MEXBHoãn
[2]
0 0 [2] Mineros de Zacatecas
0 0 
0-0
[15]
Murcielagos [15] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất