GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 16/06/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
USBHT
[Nhóm 2-13]
0 0 [Nhóm 2-13] Las Vegas Lights FC
0 0 
HT
3-1(3-1)
(3-1)
[Nhóm 2-15]
Seattle Sounders B [Nhóm 2-15] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[11]
0 0 [11] Fujieda MYFC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Blaublitz Akita [8] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[3]
0 0 [3] Avondale Heights
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Hume City [13] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[16]
0 0 [16] FC Tokyo U23
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
FC Ryukyu [4] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[11]
2 0 [11] Croydon Kings
2 0 
FT
4-4(3-1)
(3-1)
[10]
West Bay [10] 0 2
0 2 
AUSSLFT
[3]
2 0 [3] Adelaide City FC
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Adelaide United FC (Youth) [5] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[1]
1 0 [1] Metrostars SC
1 0 
FT
5-2(2-0)
(2-0)
[8]
West Adelaide SC [8] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[9]
3 0 [9] Adelaide Panthers
3 0 
FT
4-4(3-1)
(3-1)
[2]
Campbelltown City SC [2] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[7]
1 0 [7] Para Hills Knlghts SC
1 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[12]
Sturt Lions [12] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] Grulla Morioka
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
AC Nagano Parceiro [15] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[7]
1 0 [7] Hake Ya Dong in Sydney City
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[1]
Sydney Olympic [1] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[8]
1 0 [8] Taringa Rovers
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Virginia United [11] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[3]
0 0 [3] Cockburn City
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[6]
ECU Joondalup [6] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[7]
0 0 [7] Armadale SC
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[8]
Stirling Lions [8] 0 4
0 4 
AUSFWPFT
[11]
1 0 [11] Sorrento F.C.
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Balcatta FC [13] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[12]
0 0 [12] Subiaco AFC
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[14]
ECU Joondalup [14] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[2]
0 0 [2] Perth Glory (Youth)
0 0 
FT
6-1(2-0)
(2-0)
[10]
Forrestfield United [10] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[9]
3 0 [9] Floreat Athena
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Perth SC [4] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[5]
0 0 [5] Marconi Stallions
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[11]
Manly United [11] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[9]
3 0 [9] SWQ Thunder
3 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Brisbane Strikers [5] 0 2
0 2 
AUSVPLFT
[11]
1 0 [11] South Melbourne
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Oakleigh Cannons [8] 0 4
0 4 
AUSBPLFT
[4]
2 0 [4] North Pine United
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Acacia Ridge [10] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
[7]
1 0 [7] Bayside United FC
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Centenary Stormers [5] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[12]
0 0 [12] Redlands United FC
0 0 
FT
2-6(1-3)
(1-3)
[7]
Far North Queensland Bulls [7] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[13]
0 0 [13] North Queensland Fury
0 0 
FT
0-6(0-2)
(0-2)
[2]
Queensland Lions SC [2] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
[2]
0 0 [2] Albany Creek
0 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[6]
Brisbane Knights [6] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[1]
1 0 [1] Western Pride
1 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[11]
Magpies Crusaders [11] 0 2
0 2 
AUSQSLFT
[6]
0 0 [6] Brisbane City
0 0 
FT
5-1(1-1)
(1-1)
[8]
Gold Coast United [8] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[3]
0 0 [3] Gainare Tottori
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Gamba Osaka U23 [9] 0 0
0 0 
VNBFT
[10]
0 0 [10] Cong An Nhan Dan
0 0 
FT
3-4(0-1)
(0-1)
[2]
TT Hanoi II team [2] 0 1
0 1 
NHATBFT
[17]
0 0 [17] Mito Hollyhock
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Omiya Ardija [9] 0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
2 0 [13] Ventforet Kofu
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Montedio Yamagata [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[5]
2 1 [5] Matsumoto Yamaga FC
2 1 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[2]
Oita Trinita [2] 1 0
1 0 
NHATBFT
[10]
1 0 [10] Tokyo Verdy
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[20]
Kyoto Sanga [20] 0 2
0 2 
NHATBFT
[12]
3 0 [12] JEF United Ichihara Chiba
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[21]
Ehime FC [21] 0 0
0 0 
NHATBFT
[4]
3 0 [4] Avispa Fukuoka
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
Albirex Niigata [14] 0 4
0 4 
NHAT3FT
[17]
0 0 [17] Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[6]
Yokohama SCC [6] 0 0
0 0 
VNBFT
[8]
0 0 [8] Binh Phuoc
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Huda Hue [4] 0 2
0 2 
AUSNSWFT
[12]
0 0 [12] Sydney FC (Youth)
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[4]
Sydney United [4] 0 0
0 0 
WCFT
[C-1]
1 0 [C-1] France
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[C-3]
Australia [C-3] 0 3
0 3 
 
LITAFT
[6]
2 0 [6] FK Palanga
2 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[1]
Suduva [1] 0 0
0 0 
LITAFT
[2]
0 0 [2] Kauno Zalgiris
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Stumbras [5] 0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
0 0 [16] Tokushima Vortis
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Renofa Yamaguchi [1] 0 0
0 0 
NHATBFT
[15]
0 0 [15] Zweigen Kanazawa FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[19]
Tochigi SC [19] 0 0
0 0 
NHATBFT
[18]
1 0 [18] Roasso Kumamoto
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[22]
Kamatamare Sanuki [22] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[1]
0 0 [1] Kagoshima United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Cerezo Osaka U23 [7] 0 1
0 1 
VNAFT
[10]
1 0 [10] Can Tho
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Thanh Hoa [7] 0 0
0 0 
THAFT
[7]
0 0 [7] Ratchaburi FC
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[3]
Port FC [3] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Thailand (w)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Myanmar (w)   0 0
0 0 
THAFT
[10]
0 0 [10] Suphanburi FC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Bangkok United FC [1] 0 0
0 0 
THAFT
[14]
0 0 [14] Sukhothai
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Chonburi Shark FC [8] 0 0
0 0 
THAFT
[11]
0 0 [11] BEC Tero Sasana
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Chiangrai United [6] 0 0
0 0 
WCFT
[D-2]
0 0 [D-2] Argentina
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[D-3]
Iceland [D-3] 0 0
0 0 
 
THAFT
[2]
0 0 [2] Buriram United
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Chainat FC [12] 0 0
0 0 
LATAFT
[1]
0 0 [1] Rigas Futbola skola
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[8]
FK Valmiera [8] 0 0
0 0 
TDBFT
[16]
0 0 [16] IFK Varnamo
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[13]
IK Frej Taby [13] 0 0
0 0 
TDBFT
[12]
0 0 [12] Landskrona BoIS
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
IK Brage [6] 0 0
0 0 
BLRAFT
[14]
0 0 [14] Torpedo-MAZ Minsk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Slutsksakhar Slutsk [5] 0 0
0 0 
FINAFT
[8]
0 0 [8] Inter Turku
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Vaasa VPS [7] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 1 [11] PS Kemi Kings
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
SJK Seinajoen [9] 1 0
1 0 
FINAFT
[6]
0 0 [6] Ilves Tampere
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[5]
0 0 [5] Honka Espoo
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
KuPs [3] 0 0
0 0 
FINBFT
[5]
0 1 [5] Ekenas IF Fotboll
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
AC Oulu [6] 1 0
1 0 
FINBFT
[8]
0 0 [8] KTP Kotka
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Jaro [2] 0 0
0 0 
FINBFT
[10]
0 0 [10] Jyvaskyla JK
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
AC Kajaani [7] 0 0
0 0 
WCFT
[C-4]
1 0 [C-4] Peru
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-2]
Denmark [C-2] 0 2
0 2 
 
LATAFT
[7]
0 0 [7] Metta/LU Riga
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
FK Liepaja [4] 0 0
0 0 
MDVAFT
[1]
0 0 [1] Sheriff Tiraspol
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[8]
FC Sfintul Gheorghe [8] 0 0
0 0 
MDVAFT
[4]
0 0 [4] Zimbru Chisinau
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[5]
Dinamo-Auto [5] 0 0
0 0 
TDBFT
[15]
0 0 [15] Gefle IF
0 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[9]
Oster [9] 0 0
0 0 
TDBFT
[5]
0 0 [5] Orgryte
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[11]
Norrby IF [11] 0 0
0 0 
FINAFT
[10]
0 0 [10] IFK Mariehamn
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[2]
RoPS Rovaniemi [2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[15]
0 1 [15] FK Gorodeya
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
FC Torpedo Minsk [11] 1 0
1 0 
NORBFT
[12]
0 0 [12] Nest Sotra
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[5]
Viking [5] 0 0
0 0 
CHICFT
[3]
0 0 [3] Palestino
0 0 
FT
4-3(2-0)
(2-0)
[30]
Santiago Wanderers [30] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Sociedad Deportiva Aucas
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Macara [8] 0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Real Valladolid
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Numancia [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Frosinone
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Palermo [4] 0 0
0 0 
WCFT
[D-1]
2 0 [D-1] Croatia
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[D-4]
Nigeria [D-4] 0 1
0 1 
 
CHICFT
[22]
0 0 [22] Temuco
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Valdivia [6] 0 0
0 0 
CHICFT
[27]
0 0 [27] Universidad de Concepcion
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Puerto Montt [4] 0 0
0 0 
CHICFT
[14]
0 0 [14] CSD Antofagasta
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
CD Copiapo S.A. [12] 0 0
0 0 
BRBFT
[7]
0 0 [7] Vila Nova
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Atletico Clube Goianiense [13] 0 0
0 0 
BRBFT
[14]
0 0 [14] Oeste
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[19]
Criciuma [19] 0 2
0 2 
CHICFT
[2]
0 0 [2] Universidad de Chile
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[31]
Deportes La Serena [31] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Pittsburgh Riverhounds
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-7]
Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-7] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-16]
0 0 [Nhóm 1-16] Toronto FC II
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[Nhóm 1-6]
Indy Eleven [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
USCFT
 
0 0   Philadelphia Union
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
New York Red Bulls   0 0
0 0 
USWFT
[1]
0 0 [1] North Carolina Women
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Utah Royals (w) [4] 0 0
0 0 
USWFT
[8]
0 0 [8] Washington Spirit (w)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Seattle Reign (w) [2] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Louisville City FC
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[Nhóm 1-11]
Harrisburg Islanders [Nhóm 1-11] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] FC Cincinnati
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-14]
Richmond Kickers [Nhóm 1-14] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-9]
0 0 [Nhóm 1-9] Charlotte Independence
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-5]
Charleston Battery [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
USWFT
[3]
0 0 [3] Orlando Pride (w)
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[9]
Sky Blue FC (w) [9] 0 0
0 0 
BRBFT
[8]
0 0 [8] SC Paysandu Para
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
CSA-AL [4] 0 1
0 1 
USWFT
[5]
0 0 [5] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Portland Thorns FC (w) [6] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] Delfin SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Guayaquil City [10] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] OKC Energy FC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-16]
Rio Grande Valley [Nhóm 2-16] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-10]
0 0 [Nhóm 2-10] St.Louis Lions
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-1]
Real Monarchs [Nhóm 2-1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-9]
0 0 [Nhóm 2-9] San Antonio
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-3]
Sacramento Republic FC [Nhóm 2-3] 0 0
0 0 
USCFT
 
1 0   FC Kansas City
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
FC Dallas   0 4
0 4 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Nashville
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-13]
North Carolina [Nhóm 1-13] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-6]
0 0 [Nhóm 2-6] Orange County Blues FC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-7]
Reno 1868 [Nhóm 2-7] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-2]
1 0 [Nhóm 2-2] Phoenix Rising FC
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-17]
Tulsa Roughneck [Nhóm 2-17] 0 2
0 2 
VNBHoãn
[1]
0 0 [1] Viettel
0 0 
0-0
[9]
Pacifico Xining [9] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
[8]
0 0 [8] SC Waterloo
0 0 
0-0
[3]
FC Vorkuta [3] 0 0
0 0 
USBHoãn
[Nhóm 1-15]
0 0 [Nhóm 1-15] Atlanta United FC II
0 0 
0-0
[Nhóm 1-12]
Ottawa Fury [Nhóm 1-12] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất