GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 16/08/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
CZEU19FT
 
0 0   Dynamo Ceske Budejovice U19
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
 
Sparta Praha U19   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Oakleigh Cannons
0 0 
FT
2-5(1-2)
(1-2)
 
Melbourne Victory   0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
1 0 [20] Kamatamare Sanuki
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Yokohama FC [9] 0 1
0 1 
NHATBFT
[8]
2 0 [8] Oita Trinita
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[5]
Tokyo Verdy [5] 0 0
0 0 
NHATBFT
[15]
1 1 [15] Machida Zelvia
1 1 
FT
3-4(1-3)
(1-3)
[4]
Nagoya Grampus [4] 1 0
1 0 
NHATBFT
[12]
3 0 [12] Mito Hollyhock
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Kyoto Sanga [14] 0 3
0 3 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
FC Gifu [17] 0 1
0 1 
NHATBFT
[2]
2 0 [2] Avispa Fukuoka
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
V-Varen Nagasaki [3] 0 2
0 2 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[13]
Montedio Yamagata [13] 0 2
0 2 
NHATBFT
[10]
1 0 [10] JEF United Ichihara Chiba
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Shonan Bellmare [1] 0 1
0 1 
NHATBFT
[18]
1 0 [18] Zweigen Kanazawa FC
1 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[6]
Tokushima Vortis [6] 0 4
0 4 
NHATBFT
[11]
1 0 [11] Fagiano Okayama
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
Ehime FC [16] 0 2
0 2 
NHATBFT
[21]
3 0 [21] Renofa Yamaguchi
3 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[22]
Thespa Kusatsu [22] 0 2
0 2 
AUSFWPFT
[10]
1 0 [10] Subiaco AFC
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
ECU Joondalup [7] 0 2
0 2 
TQCFT
 
2 0   Shanghai East Asia FC
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Guangzhou Evergrande Taobao FC   0 2
0 2 
SEAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Malaysia(U22)
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[A-3]
Singapore U22 [A-3] 0 0
0 0 
SEAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Laos U22
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[A-2]
Myanmar U22 [A-2] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Slovenia U17
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Israel U17   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Slovakia U17
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Latvia U17   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Ukraine U17
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Estonia U17   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Georgia U17
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Belarus U17   0 0
0 0 
LATCFT
 
0 0   FK Ventspils
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
FK Liepaja   0 0
0 0 
LATCFT
 
0 0   FK Karosta
0 0 
FT
0-7(0-3)
(0-3)
 
Rigas Futbola skola   0 0
0 0 
LITAFT
[5]
0 1 [5] Utenis Utena
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[3]
Trakai [3] 1 0
1 0 
MNEAFT
[9]
0 0 [9] Decic Tuzi
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[4]
FK Grbalj Radanovici [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
0 0 [8] FK Rudar Pljevlja
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[10]
OFK Petrovac [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] FK Kom
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
FK Zeta [3] 0 0
0 0 
C2FT
 
0 0   FC Utrecht
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[L-1]
Zenit St. Petersburg [L-1] 0 0
0 0 
 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost Podgorica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Mladost 069 Podgorica [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[12]
0 0 [12] Tromsdalen
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Sandnes Ulf [3] 0 0
0 0 
CZECFT
 
0 0   Vyskov
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
 
Vysocina jihlava   0 0
0 0 
IRNAFT
[3]
0 0 [3] Persepolis
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Siah Jamegan Khorasan [15] 0 0
0 0 
NORBFT
[10]
0 0 [10] Strommen
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Ranheim IL [6] 0 0
0 0 
TSAFT
[10]
0 0 [10] Lugano
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
St. Gallen [4] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Akropolis IF
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
Hammarby   0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 1   Andorra
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Qatar   1 0
1 0 
GHU19FT
 
0 0   Jordan U19
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Oman U19   0 0
0 0 
LITAFT
[2]
0 0 [2] FK Zalgiris Vilnius
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[6]
Lietava Jonava [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[1]
0 0 [1] Bodo Glimt
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[14]
Fredrikstad [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[13]
0 0 [13] Asane Fotball
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[9]
Kongsvinger [9] 0 0
0 0 
NORBFT
[11]
0 0 [11] Jerv
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[16]
FK Arendal [16] 0 0
0 0 
NORBFT
[7]
0 0 [7] Levanger FK
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Elverum [15] 0 0
0 0 
NORBFT
[8]
0 0 [8] Floro
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[4]
Mjondalen IF [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] FK Sutjeska Niksic
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[6]
FK Iskra Danilovgrad [6] 0 0
0 0 
ICEAFT
[9]
0 0 [9] IBV Vestmannaeyjar
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Vikingur Olafsvik [11] 0 0
0 0 
C1FT
[D-4]
2 0 [D-4] Olympiakos Piraeus
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Rijeka   0 3
0 3 
 
C1FT
[F-3]
1 0 [F-3] Napoli
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Nice   0 0
0 0 
 
C1FT
 
1 0   Hapoel Beer Sheva
1 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[E-4]
Maribor [E-4] 0 2
0 2 
C1FT
 
0 0   Istanbul Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[E-3]
Sevilla [E-3] 0 0
0 0 
 
C1FT
[B-3]
2 0 [B-3] Celtic FC
2 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Lokomotiv Astana   0 3
0 3 
 
ANHBFT
[16]
0 0 [16] Sheffield Wednesday
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[23]
Sunderland A.F.C [23] 0 1
0 1 
ANHBFT
[6]
1 0 [6] Norwich City
1 0 
FT
2-0(0-1)
(0-1)
[17]
Queens Park Rangers (QPR) [17] 0 1
0 1 
COLAFT
[7]
0 0 [7] Expreso Rojo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Atletico Bucaramanga [16] 0 0
0 0 
VENAFT
[18]
0 0 [18] Atletico Socopo FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Carabobo FC [3] 0 0
0 0 
ICEWFT
 
0 0   KR Reykjavik (w)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Hafnarfjordur (w)   0 0
0 0 
ICEWFT
 
0 0   Fylkir (w)
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Breidablik (w)   0 0
0 0 
VENAFT
[12]
3 0 [12] Portuguesa FC
3 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Deportivo Lara [1] 0 2
0 2 
VENAFT
[16]
0 0 [16] Deportivo Anzoategui
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Aragua FC [17] 0 2
0 2 
VENAFT
[13]
4 0 [13] Zulia FC
4 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Deportivo Zulia [11] 0 6
0 6 
TBNSCFT
 
0 0   Real Madrid
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
FC Barcelona   0 2
0 2 
 
COLAFT
[19]
1 0 [19] Alianza Petrolera
1 0 
FT
4-2(1-2)
(1-2)
[17]
Deportivo Pasto [17] 0 5
0 5 
COLAFT
[11]
2 0 [11] Cortulua
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Aguilas Doradas [20] 0 2
0 2 
VENAFT
[15]
0 0 [15] Atletico Venezuela
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[9]
Deportivo La Guaira [9] 0 0
0 0 
COLAFT
[18]
2 0 [18] Patriotas FC
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Independiente Santa Fe [2] 0 1
0 1 
VENAFT
[2]
0 0 [2] Mineros de Guayana
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Monagas SC [4] 0 0
0 0 
VENAFT
[5]
0 0 [5] Estudiantes Merida FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Zamora Barinas [10] 0 0
0 0 
NASLFT
[5]
0 0 [5] Jacksonville Armada
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Puerto Rico FC [8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-5]
0 0 [Nhóm 1-5] Charlotte Independence
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-7]
Bethlehem Steel [Nhóm 1-7] 0 0
0 0 
VENAFT
[6]
0 0 [6] Caracas FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Deportivo Metropolitano [8] 0 0
0 0 
VENAFT
[7]
0 0 [7] Deportivo Tachira
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Trujillanos [14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-9]
0 0 [Nhóm 1-9] Orlando City U23
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-10]
Ottawa Fury [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Boston Breakers (w)
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[8]
Houston Dash Women's [8] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-9]
3 0 [Dong-9] Montreal Impact
3 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[Dong-4]
Chicago Fire [Dong-4] 0 1
0 1 
 
MEXCFT
[A-3]
0 1 [A-3] CSyD Dorados de Sinaloa
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-1]
Toluca [A-1] 1 0
1 0 
MEXCFT
[I-2]
0 0 [I-2] Necaxa
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[I-3]
Mineros de Zacatecas [I-3] 0 0
0 0 
MEXCFT
[F-1]
0 0 [F-1] Club Leon
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[F-2]
Veracruz [F-2] 0 0
0 0 
ARGCFT
[44]
0 0 [44] Lanus
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[56]
Union Santa Fe [56] 0 0
0 0 
USWFT
[4]
0 0 [4] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Seattle Reign (w) [5] 0 0
0 0 
BRCFT
 
3 0   Gremio (RS)
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Cruzeiro (MG)   0 3
0 3 
BRCFT
 
4 1   Botafogo RJ
4 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Flamengo   1 1
1 1 
COLAFT
[12]
3 1 [12] Deportivo Cali
3 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[9]
Dep.Independiente Medellin [9] 1 3
1 3 
COLAFT
[1]
0 1 [1] Atletico Nacional Medellin
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
America de Cali [10] 1 0
1 0 
MEXCFT
[C-3]
0 0 [C-3] UAEM Potros
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[C-1]
Club America [C-1] 0 0
0 0 
USWFT
[6]
0 0 [6] FC Kansas City (w)
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Portland Thorns FC (w) [1] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất