GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 16/10/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
ASIW19FT
[B-3]
0 0 [B-3] Korea Rep (w) U19
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[B-2]
Australia (w) U19 [B-2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[5]
0 0 [5] Slavia PrahaU21
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
FCBohemians1905 U21 [14] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[11]
0 0 [11] FC Tokyo U23
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Gainare Tottori [17] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[7-1]
0 0 [7-1] France (w) U19
0 0 
FT
11-0(4-0)
(4-0)
[7-3]
Faroe Islands (w) U19 [7-3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[7-4]
0 0 [7-4] Moldova (w) U19
0 0 
FT
0-8(0-3)
(0-3)
[7-2]
Italy (w) U19 [7-2] 0 0
0 0 
ASIW19FT
[B-1]
0 0 [B-1] Japan (w) U19
0 0 
FT
8-0(3-0)
(3-0)
[B-4]
Vietnam (w) U19 [B-4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[3]
0 0 [3] Marila Pribram U21
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[2]
TepliceU21 [2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[13]
0 0 [13] SK Sigma OlomoucU21
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[16]
BrnoU21 [16] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[6]
0 0 [6] Mlada BoleslavU21
0 0 
FT
5-1(4-0)
(4-0)
[18]
Ceske BudejoviceU21 [18] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[7]
0 0 [7] Zlin U21
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[12]
Vysocina JihlavaU21 [12] 0 0
0 0 
WC17FT
[A-2]
4 0 [A-2] Colombia U17
4 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[C-2]
Germany U17 [C-2] 0 2
0 2 
 
IDNAFT
 
0 0   Persiba Balikpapan
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
Bali United   0 0
0 0 
ALBAFT
[2]
0 0 [2] KS Perparimi Kukesi
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[8]
Teuta Durres [8] 0 0
0 0 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] KF Laci
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Flamurtari [3] 0 0
0 0 
ALBAFT
[4]
0 0 [4] Kamza
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Vllaznia Shkoder [9] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[19]
0 0 [19] FK Baumit JablonecU21
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Slovan LiberecU21 [8] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[3-3]
0 0 [3-3] Turkey U17
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[3-4]
Armenia U17 [3-4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[3-2]
0 0 [3-2] Czech Republic U17
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3-1]
Israel U17 [3-1] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[39]
0 0 [39] Faroe Islands (w) U17
0 0 
FT
1-6(1-0)
(1-0)
[27]
Ukraine (w) U17 [27] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[7]
0 0 [7] Poland (w) U17
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Switzerland (w) U17 [14] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[9-1]
0 0 [9-1] Hungary U17
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[9-4]
Kosovo U17 [9-4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[9-3]
0 0 [9-3] Wales U17
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[9-2]
Netherlands U17 [9-2] 0 0
0 0 
WC17FT
[B-1]
0 0 [B-1] Paraguay U17
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[A-3]
USA U17 [A-3] 0 3
0 3 
 
NGAFT
[13]
0 0 [13] Amkar Perm
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
FK Ruan Tosno [14] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Septemvri Simitli
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
ALBAFT
[6]
0 1 [6] Partizani Tirana
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Luftetari [7] 1 0
1 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] ACS Poli Timisoara
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[10]
Concordia Chiajna [10] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 1 [14] Manisaspor
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Denizlispor [17] 1 0
1 0 
BHRAFT
[1]
0 0 [1] Al-Muharraq
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Al-Shabbab [4] 0 0
0 0 
BHRAFT
[5]
0 0 [5] Manama Club
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Al-Riffa [6] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[11-2]
0 0 [11-2] Ukraine U17
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[11-1]
Ireland U17 [11-1] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[11-4]
0 0 [11-4] Bulgaria U17
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11-3]
Azerbaijan U17 [11-3] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] Inter Turku
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[11]
HIFK [11] 0 0
0 0 
FINAFT
[12]
0 0 [12] Jyvaskyla JK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
IFK Mariehamn [5] 0 0
0 0 
FINAFT
[1]
0 0 [1] HJK Helsinki
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
Lahti [4] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[4]
0 0 [4] Sweden (w) U17
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[26]
Israel (w) U17 [26] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[38]
0 0 [38] Croatia (w) U17
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[20]
Russia (w) U17 [20] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[18]
0 0 [18] Greuther Furth (Youth)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Nurnberg (Youth) [1] 0 0
0 0 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Cracovia Krakow
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Pogon Szczecin [16] 0 0
0 0 
BLRAFT
[10]
0 0 [10] FC Gomel
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
FC Torpedo Zhodino [5] 0 0
0 0 
ISRBFT
[16]
0 0 [16] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[13]
Hapoel Marmorek lrony Rehovot [13] 0 0
0 0 
ISRBFT
[9]
0 0 [9] Hapoel Petah Tikva
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[7]
Hapoel Hadera [7] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Ironi Nesher
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Hapoel Tel Aviv [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Nea Salamis
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Ethnikos Achnas FC [14] 0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] Paradou AC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
DRB Tadjenant [13] 0 0
0 0 
GREAFT
[7]
0 2 [7] Panathinaikos
0 2 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
AEL Larisa [9] 2 0
2 0 
BULAFT
[5]
0 0 [5] Botev Plovdiv
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Vereya [6] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Sarpsborg 08
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[9]
Stabaek [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[8]
0 1 [8] Bursaspor
0 1 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[14]
Osmanlispor FC [14] 1 0
1 0 
TDAFT
[12]
0 0 [12] Kalmar
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Hammarby [9] 0 0
0 0 
TDAFT
[6]
0 0 [6] IFK Norrkoping FK
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[1]
Malmo FF [1] 0 0
0 0 
TDBFT
[7]
0 0 [7] Helsingborg
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
IFK Varnamo [6] 0 0
0 0 
TDBFT
[13]
0 0 [13] Orgryte
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Gefle IF [12] 0 0
0 0 
DENAFT
[11]
0 1 [11] Aarhus AGF
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[12]
Lyngby [12] 1 0
1 0 
BHRAFT
[3]
0 0 [3] Malkia
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Al-Najma [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[7]
0 0 [7] Dinamo Bucuresti
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] AZ Alkmaar (Youth)
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[19]
Helmond Sport [19] 0 0
0 0 
HLBFT
[3]
0 0 [3] Jong Ajax (Youth)
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Almere City FC [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Beitar Jerusalem
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 3 [9] Winterthur
0 3 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
FC Rapperswil-Jona [5] 3 0
3 0 
DUC4TFT
 
0 0   Bonner
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Alemannia Aachen   0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[4]
Empoli [4] 0 0
0 0 
DUBFT
[16]
1 0 [16] Darmstadt
1 0 
FT
3-4(1-1)
(1-1)
[3]
Nurnberg [3] 0 1
0 1 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Saint Gilloise
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[4]
Lierse [4] 0 0
0 0 
ITAFT
[19]
4 0 [19] Verona
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Benevento [20] 0 3
0 3 
 
ITA3FT
[A-17]
0 2 [A-17] Piacenza
0 2 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-14]
Viterbese [A-14] 2 0
2 0 
PHBFT
[3]
0 0 [3] Lorient
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Chamois Niortais [11] 0 0
0 0 
ANHAFT
[8]
2 0 [8] Leicester City
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
West Bromwich(WBA) [17] 0 2
0 2 
 
TBNAFT
[20]
2 0 [20] Las Palmas
2 0 
FT
2-5(0-2)
(0-2)
[10]
Celta Vigo [10] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[13]
0 0 [13] AD Alcorcon
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
CD Lugo [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[8]
0 0 [8] San Martin Tucuman
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Club Atletico Guemes [9] 0 0
0 0 
BRAFT
[3]
2 0 [3] Santos
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[16]
Vitoria BA [16] 0 4
0 4 
ARGAFT
[25]
1 0 [25] Olimpo Bahia Blanca
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
CA Huracan [5] 0 4
0 4 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Carabobo FC
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[5]
Monagas SC [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[28]
0 0 [28] Arsenal de Sarandi
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
San Martin San Juan [10] 0 2
0 2 
ARGBFT
[12]
0 0 [12] Los Andes
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
Sarmiento Junin [21] 0 0
0 0 
COLAFT
[17]
3 0 [17] Deportiva Once Caldas
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Atletico Nacional Medellin [3] 0 3
0 3 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất