GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 18/02/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
AUSSLFT
[4]
1 0 [4] Adelaide Comets FC
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
West Bay [8] 0 0
0 0 
AUSWFT
[2]
2 0 [2] Sydney FC (w)
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Melbourne City (w) [4] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[2]
0 0 [2] Brisbane Olympic United FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Queensland Lions SC [4] 0 1
0 1 
CZEU21FT
[MSFL-4]
0 0 [MSFL-4] Zlin U21
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[MSFL-3]
Kavina U21 [MSFL-3] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Olympiakos Piraeus U20
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Panionios U20   0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-6]
0 0 [CFL-6] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
FT
5-1(1-1)
(1-1)
[CFL-4]
Hradec KraloveU21 [CFL-4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-7]
0 0 [MSFL-7] Vysocina JihlavaU21
0 0 
FT
2-4(2-4)
(2-4)
[MSFL-2]
BrnoU21 [MSFL-2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-3]
0 0 [CFL-3] Mlada BoleslavU21
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[CFL-1]
TepliceU21 [CFL-1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Umraniyespor
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Eskisehirspor [12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-14]
0 0 [D-14] Granada CF B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-6]
Extremadura [D-6] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 1 [8] Lokomotiv Plovdiv
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Pirin Blagoevgrad [11] 1 0
1 0 
TNKAFT
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabukspor
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
Akhisar Bld.Geng [11] 0 0
0 0 
TNKAFT
[13]
0 0 [13] Bursaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
TBNAFT
[11]
0 0 [11] Real Sociedad
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Levante [15] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[22]
0 0 [22] Sevilla Atletico
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[16]
Almeria [16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-12]
0 0 [C-12] Sabadell
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-16]
SCR Pena Deportiva [C-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-17]
0 0 [C-17] Formentera
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-4]
UE Cornella [C-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-2]
0 0 [D-2] UD Marbella
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-12]
Jumilla [D-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-9]
0 1 [D-9] C.D. San Fernando Isleno
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-5]
Las Palmas Atletico [D-5] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-10]
0 1 [D-10] Ejido
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[D-17]
Real Balompedica Linense [D-17] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-13]
0 0 [D-13] UCAM Murcia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[D-16]
Real Betis B [D-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Sporting de Gijon B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-1]
Athletic Bilbao B [B-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Atletico de Madrid B
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[A-15]
Toledo [A-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-12]
0 0 [A-12] AD Union Adarve
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-4]
Fuenlabrada [A-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-7]
0 0 [D-7] UD Melilla
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-19]
Lorca Deportiva FC [D-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-10]
0 0 [C-10] UE Olot
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-19]
Baleares [C-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Mallorca
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-15]
CD Alcoyano [C-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Deportivo La Coruna B
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-8]
Ponferradina [A-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-23]
0 0 [A-23] Real Zaragoza B
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[C-13]
Hercules [C-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Celta vigo b
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[A-24]
Carceda [A-24] 0 0
0 0 
AZEAFT
[8]
0 0 [8] FK Kapaz Ganca
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
FK Inter Baku [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] Helsingor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Ubon UMT United
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[4]
Prachuap Khiri Khan [4] 0 0
0 0 
THAFT
[7]
0 0 [7] Ratchaburi FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Air Force Central [18] 0 0
0 0 
BDNBFT
[20]
0 0 [20] Real Sport Clube
0 0 
FT
5-1(0-0)
(0-0)
[13]
SL Benfica B [13] 0 0
0 0 
ITAFT
[9]
1 0 [9] Torino
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Juventus [1] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[16]
0 0 [16] Roda JC
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[5]
FC Utrecht [5] 0 0
0 0 
ANHBFT
[14]
1 0 [14] Norwich City
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Ipswich Town [12] 0 5
0 5 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Radnicki Nis
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[13]
FK Backa Backa Palanka [13] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] FC Karpaty Lviv
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Zorya [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] Zirka Kirovohrad
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Illichivets [6] 0 0
0 0 
THAFT
[1]
0 0 [1] Buriram United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Bangkok Glass [15] 0 0
0 0 
THAFT
[10]
0 0 [10] Sukhothai
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Chiangrai United [5] 0 0
0 0 
DUBFT
[2]
1 0 [2] Nurnberg
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[7]
MSV Duisburg [7] 0 1
0 1 
DUBFT
[14]
1 0 [14] Dynamo Dresden
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Jahn Regensburg [5] 0 4
0 4 
DUBFT
[17]
0 0 [17] Eintracht Braunschweig
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Union Berlin [8] 0 2
0 2 
DUC4DBFT
 
0 0   FSV Union Furstenwalde
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
BSG Chemie Leipzig   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Berliner AK 07
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
VSG Altglienicke   0 0
0 0 
TNKBFT
[7]
0 0 [7] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Istanbulspor [9] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-6]
0 0 [2-6] Reading U23
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[2-8]
Middlesbrough U23 [2-8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[17]
VfL Osnabruck [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] Rot-Weiss Erfurt
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Vfr Aalen [12] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Hertha BSC Berlin Youth
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
BFC Viktoria 1889   0 0
0 0 
ALBAFT
[3]
0 1 [3] KF Laci
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Luftetari [5] 1 0
1 0 
ALBAFT
[7]
0 0 [7] Kamza
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Skenderbeu Korca [1] 0 0
0 0 
BULAFT
[1]
0 0 [1] Ludogorets Razgrad
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[7]
Slavia Sofia [7] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] Platanias FC
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[10]
Pas Giannina [10] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Pobeda Prilep [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[7]
0 0 [7] FK Korzo Prilep
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
FK Shkendija 79 [1] 0 0
0 0 
MKDAFT
[5]
0 0 [5] Academy Pandev
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
FK Skopje [10] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] Pelister Bitola
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[4]
Rabotnicki Skopje [4] 0 0
0 0 
SRBAFT
[10]
0 2 [10] Mladost Lucani
0 2 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Partizan Belgrade [2] 2 0
2 0 
SVKAFT
[9]
0 0 [9] Michalovce
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Slovan Bratislava [2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[11]
0 0 [11] FK Senica
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Dunajska Streda [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 1 [12] Tatran Presov
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[8]
Sport Podbrezova [8] 1 0
1 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] MSK Zilina
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
MFK Ruzomberok [7] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] Nitra
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Trencin [4] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] Anorthosis Famagusta FC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Ermis Aradippou [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Trabzonspor
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Randers FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hobro [7] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-4]
0 0 [D-4] Mirassol
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-3]
Ituano SP [A-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-19]
0 0 [C-19] USD Akragas
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-17]
Catanzaro [C-17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Trapani
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[C-16]
Paganese [C-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-12]
0 0 [A-12] Pro Piacenza
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[A-9]
Viterbese [A-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Gavorrano
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-11]
Piacenza [A-11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Pistoiese
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[A-14]
Olbia [A-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Matera
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[C-13]
US Siracusa [C-13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-11]
0 0 [B-11] Gubbio
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[B-6]
Pordenone Calcio SSD [B-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-10]
0 0 [A-10] Giana
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-5]
Robur Siena S.S.D. [A-5] 0 0
0 0 
HLAFT
[18]
0 0 [18] FC Twente Enschede
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Sparta Rotterdam [17] 0 0
0 0 
HLAFT
[4]
0 0 [4] Feyenoord
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Heracles Almelo [10] 0 0
0 0 
AZEAFT
[1]
0 0 [1] Qarabag
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Sabayi [7] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Borac Banja Luka [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] KAA Gent
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[16]
Mechelen [16] 0 0
0 0 
KUWAFT
[7]
0 0 [7] Al-Jahra
0 0 
FT
3-6(1-3)
(1-3)
[8]
Al-Ttadamon(KUW) [8] 0 0
0 0 
ITAFT
[2]
1 0 [2] Napoli
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Spal [17] 0 4
0 4 
 
ITAFT
[15]
1 0 [15] Bologna
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Sassuolo [11] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[20]
5 0 [20] Benevento
5 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[18]
Crotone [18] 0 2
0 2 
 
ITBFT
[3]
2 0 [3] Frosinone
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Ascoli [18] 0 1
0 1 
PHAFT
[8]
2 0 [8] Nice
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Nantes [9] 0 0
0 0 
 
CROAFT
[1]
2 0 [1] Dinamo Zagreb
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Hajduk Split [3] 0 3
0 3 
TDCFT
 
1 0   Tvaakers IF
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Orebro   0 2
0 2 
TDCFT
 
2 0   Jonkopings Sodra
2 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
IK Frej Taby   0 2
0 2 
TDCFT
 
2 0   Vasalunds IF
2 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
Hammarby   0 3
0 3 
SCOAFT
[9]
2 0 [9] Hamilton Academical
2 0 
FT
3-5(2-4)
(2-4)
[2]
Glasgow Rangers [2] 0 1
0 1 
DUAFT
[12]
4 0 [12] Augsburg
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
VfB Stuttgart [7] 0 1
0 1 
 
BDNBFT
[7]
1 1 [7] Porto B
1 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
Oliveirense [12] 1 2
1 2 
POLAFT
[11]
1 0 [11] Lechia Gdansk
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
Piast Gliwice [14] 0 2
0 2 
LUXAFT
[12]
0 0 [12] Victoria Rosport
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[10]
Hostert [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Blackpool
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Peterborough United [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Cordoba
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
Granada CF [10] 0 2
0 2 
TBN3FT
[B-12]
1 0 [B-12] CD Tudelano
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-17]
Osasuna B [B-17] 0 2
0 2 
SCOAFT
[1]
0 0 [1] Celtic FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Saint Johnstone [8] 0 1
0 1 
BDNBFT
[11]
1 0 [11] Varzim
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
FC Famalicao [14] 0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
2 0 [3] Viseu
2 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[1]
Nacional da Madeira [1] 0 2
0 2 
BDNBFT
[15]
0 0 [15] SC Covilha
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Leixoes [8] 0 0
0 0 
BDNBFT
[17]
1 0 [17] CF Uniao Madeira
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Santa Clara [2] 0 1
0 1 
BDNBFT
[10]
1 0 [10] Cova Piedade
1 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[4]
Penafiel [4] 0 0
0 0 
BIBFT
[7]
0 0 [7] Westerlo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Tubize [8] 0 1
0 1 
ICELCFT
[D-1]
0 0 [D-1] Grindavik
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-6]
Thor Akureyri [D-6] 0 0
0 0 
LUXAFT
[6]
0 0 [6] Jeunesse Esch
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[3]
Fola Esch [3] 0 0
0 0 
LUXAFT
[4]
0 0 [4] US Mondorf-les-Bains
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
UNA Strassen [9] 0 0
0 0 
LUXAFT
[11]
0 1 [11] Hamm RM Benfica FC
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Racing Union [7] 1 0
1 0 
LUXAFT
[5]
0 0 [5] Red Boys Differdange
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[14]
US Esch [14] 0 0
0 0 
LUXAFT
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
CS Petange [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[5]
0 0 [5] Sigma Olomouc
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[7]
0 0 [7] Doxa Katokopias
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
AEP Paphos [9] 0 1
0 1 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Boluspor [3] 0 2
0 2 
TSAFT
[1]
1 0 [1] Young Boys
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Thun [9] 0 2
0 2 
TSAFT
[4]
1 0 [4] FC Zurich
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Luzern [3] 0 3
0 3 
TSAFT
[6]
3 0 [6] FC Sion
3 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
Lausanne Sports [10] 0 1
0 1 
TSBFT
[4]
1 0 [4] Vaduz
1 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[10]
Wohlen [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
1 0 [6] Aarau
1 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[8]
Chiasso [8] 0 3
0 3 
UKRAFT
[2]
2 0 [2] Dynamo Kyiv
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Olimpic Donetsk [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[2]
1 0 [2] Midtjylland
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[4]
FC Copenhagen [4] 0 2
0 2 
CHIAFT
[12]
1 0 [12] Municipal Iquique
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Union La Calera [3] 0 2
0 2 
TBNAFT
[2]
3 0 [2] Atletico Madrid
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Athletic Bilbao [16] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[1]
0 0 [1] AEK Athens
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[5]
SKODA Xanthi [5] 0 0
0 0 
GREAFT
[11]
0 0 [11] Levadiakos
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Panaitolikos Agrinio [9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-9]
2 0 [A-9] CD Artistico Navalcarnero
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[A-1]
CF Rayo Majadahonda [A-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-9]
0 0 [C-9] ASD Sicula Leonzio
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
Lecce [C-1] 0 1
0 1 
ITA3FT
[C-7]
2 0 [C-7] AC Monopoli
2 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[C-3]
Catania [C-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-12]
1 0 [C-12] Rende
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[C-18]
Fondi [C-18] 0 2
0 2 
ITA3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Lucchese
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-15]
Cuneo [A-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Virtus Francavilla
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-4]
US Casertana 1908 [C-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-6]
0 0 [C-6] Juve Stabia
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-15]
Bisceglie 1913 [C-15] 0 0
0 0 
BULAFT
[3]
1 0 [3] Levski Sofia
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 1
0 1 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] Red Bull Salzburg
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[10]
SKN St. Polten [10] 0 0
0 0 
HLAFT
[9]
0 0 [9] PEC Zwolle
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
FAFT
 
3 0   Rochdale
3 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Tottenham Hotspur   0 1
0 1 
TBN3FT
[B-6]
0 1 [B-6] Mirandes
0 1 
FT
4-2(3-0)
(3-0)
[A-18]
CD Vitoria(SPA) [A-18] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-3]
0 0 [A-3] CF Talavera de la Reina
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-22]
coruxo FC [A-22] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-18]
0 0 [D-18] Merida AD
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-1]
Real Murcia [D-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-4]
1 0 [D-4] Villanovense
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-11]
Badajoz [D-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Lleida
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[C-11]
Ontinyent CF [C-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] CF Badalona
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-6]
CF Peralada [C-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-7]
0 0 [B-7] UD Logrones
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-16]
CD Lealtad [B-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Racing Santander
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-13]
CD Izarra [B-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Elche
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-18]
Atletico Saguntino [C-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Pena Sport
0 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[B-10]
Leioa [B-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-10]
0 0 [A-10] CD Guijuelo
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-14]
Real Madrid Castilla [A-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Real Union Irun
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-15]
Burgos CF [B-15] 0 1
0 1 
TBN3FT
[A-20]
0 1 [A-20] G. Segoviana
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-13]
UD San Sebastian Reyes [A-13] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-16]
0 0 [A-16] Pontevedra
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-19]
Racing de Ferrol [A-19] 0 0
0 0 
PHAFT
[17]
0 0 [17] Lille
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[3]
Lyon [3] 0 4
0 4 
 
BDNAFT
[15]
2 0 [15] Vitoria Setubal
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Pacos de Ferreira [17] 0 3
0 3 
BDNAFT
[14]
3 1 [14] Moreirense
3 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
GD Chaves [6] 1 3
1 3 
ALBAFT
[6]
0 0 [6] Flamurtari
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Lushnja KS [10] 0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] Slaven Koprivnica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
HNK Cibalia [10] 0 0
0 0 
ICELCFT
[D-4]
0 0 [D-4] Hafnarfjordur
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[D-5]
UMF Selfoss [D-5] 0 0
0 0 
FINCFT
[E-4]
0 0 [E-4] IFK Mariehamn
0 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[E-2]
Inter Turku [E-2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
0 0 [11] ACS Poli Timisoara
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[7]
CSM Studentesc Iasi [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[8]
0 0 [8] Kasimpasa
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
Galatasaray [1] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Malmo FF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Dalkurd FF   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Hacken
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
IFK Varnamo   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Brommapojkarna
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Gefle IF   0 0
0 0 
ICELCFT
[D-2]
0 0 [D-2] Fylkir
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[D-3]
HK Kopavogs [D-3] 0 0
0 0 
KUWAFT
[4]
0 0 [4] Kazma
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Al-Salmiyah [2] 0 0
0 0 
ANHBFT
[13]
2 0 [13] Leeds United
2 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[11]
Bristol City [11] 0 3
0 3 
TBN3FT
[D-8]
0 0 [D-8] Recreativo Huelva
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[A-21]
Ecija Balompie [A-21] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Brescia
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[22]
Ternana [22] 0 0
0 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] NK Siroki Brijeg
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Sarajevo [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[18]
0 0 [18] Cultural Leonesa
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[2]
Rayo Vallecano [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Numancia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Cadiz [6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Real Sociedad B
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-18]
Caudal [B-18] 0 0
0 0 
ITAFT
[7]
2 0 [7] Atalanta
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Fiorentina [8] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[9]
3 0 [9] Borussia Monchengladbach
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Borussia Dortmund [4] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Lech Poznan
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Pogon Szczecin [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[3]
0 0 [3] Charleroi
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Standard Liege [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Hapoel Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Hapoel Ashkelon [13] 0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sparta Praha
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Slovan Liberec [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] Aalborg
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Brondby IF [1] 0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 0 [12] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
Liga Dep. Universitaria Quito [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[13]
1 0 [13] RCD Espanyol
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Villarreal [5] 0 7
0 7 
 
ITA3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-4]
Monza [A-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Carrarese
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[A-18]
Prato [A-18] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Pontedera
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-16]
Arezzo [A-16] 0 0
0 0 
GREAFT
[3]
0 0 [3] Olympiakos Piraeus
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Panionios [8] 0 0
0 0 
EGYAFT
[6]
0 0 [6] Enppi
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Ismaily [2] 0 0
0 0 
BDNAFT
[1]
2 0 [1] FC Porto
2 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[5]
Rio Ave [5] 0 2
0 2 
MEXAFT
[1]
4 0 [1] Toluca
4 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Santos Laguna [4] 0 3
0 3 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Leones Univ Guadalajara
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
CF Atlante [6] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-6]
0 0 [B-6] Throttur Reykjavik
0 0 
FT
0-6(0-2)
(0-2)
[B-2]
Breidablik [B-2] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Haifa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-7]
0 0 [B-7] Deportivo Municipal
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-8]
Academia Deportiva Cantolao [B-8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[6]
0 0 [6] Dinamo Bucuresti
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] CD Lugo
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[20]
Barcelona B [20] 0 0
0 0 
BIAFT
[14]
0 0 [14] Mouscron Peruwelz
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Red Star Waasland [12] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[6]
0 1 [6] Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[4]
Tupi Juiz de Fora MG [4] 1 0
1 0 
BRAMGFT
[9]
0 1 [9] Caldense MG
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
CA Patrocinense [8] 1 0
1 0 
BLVAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-3]
Oriente Petrolero [A-3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Royal Pari FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Nacional Potosi [B-6] 0 0
0 0 
COLAFT
[10]
2 0 [10] Envigado FC
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Deportiva Once Caldas [7] 0 2
0 2 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Perez Zeledon
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Limon FC [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] Cartagines Deportiva SA
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[9]
AD Carmelita [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[6]
3 0 [6] Real Betis
3 0 
FT
3-5(2-1)
(2-1)
[3]
Real Madrid [3] 0 5
0 5 
 
ITAFT
[6]
1 0 [6] AC Milan
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Sampdoria [10] 0 3
0 3 
 
VENAFT
[5]
0 1 [5] Deportivo La Guaira
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Deportivo Metropolitano [18] 1 0
1 0 
PHAFT
[4]
2 0 [4] Marseille
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Bordeaux [6] 0 2
0 2 
 
ARGAFT
[18]
2 0 [18] San Martin San Juan
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Talleres Cordoba [5] 0 2
0 2 
ARGAFT
[27]
2 0 [27] Arsenal de Sarandi
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
CA Huracan [4] 0 1
0 1 
ARGBFT
[4]
0 0 [4] CA Brown Adrogue
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[21]
Boca Unidos [21] 0 0
0 0 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Guillermo Brown
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
Quilmes [12] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[2]
0 0 [2] America MG
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Atletico Mineiro [3] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-1]
0 0 [B-1] Sao Paulo
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[D-1]
Santos [D-1] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 1 [4] Defensor Sporting Montevideo
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Torque [14] 1 0
1 0 
URUAFT
[5]
0 0 [5] CA River Plate
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[12]
CA Atenas [12] 0 0
0 0 
URUAFT
[13]
0 0 [13] Racing Club Montevideo
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Danubio FC [3] 0 0
0 0 
BDNAFT
[9]
1 1 [9] Vitoria Guimaraes
1 1 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[4]
Sporting Braga [4] 1 0
1 0 
COLBFT
[6]
0 0 [6] Deportes Quindio
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Bogota FC [14] 0 0
0 0 
ARGBFT
[3]
0 0 [3] San Martin Tucuman
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[20]
Estudiantes de San Luis [20] 0 0
0 0 
BRARSFT
[1]
0 1 [1] Brasil de Pelotas
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Sao Jose PoA RS [5] 1 0
1 0 
BRARSFT
[12]
0 0 [12] Sao Paulo RS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Internacional RS [3] 0 0
0 0 
CHIAFT
[8]
1 0 [8] O.Higgins
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Huachipato [9] 0 3
0 3 
CHIBFT
[9]
0 0 [9] Cobreloa
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[6]
Rangers Talca [6] 0 0
0 0 
CHIBFT
[8]
0 0 [8] Valdivia
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Cobresal [1] 0 0
0 0 
COLAFT
[16]
0 0 [16] Atletico Bucaramanga
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[20]
Deportivo Rionegro [20] 0 0
0 0 
ECUAFT
[7]
0 0 [7] Sociedad Deportiva Aucas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Delfin SC [5] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-1]
0 1 [A-1] Alianza Lima
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-4]
Sporting Cristal [A-4] 1 0
1 0 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Atletico Venezuela
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[16]
Estudiantes Caracas SC [16] 0 0
0 0 
CRCAFT
[5]
0 0 [5] Guadalupe FC
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[4]
Santos De Guapiles [4] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-2]
0 0 [B-2] The Strongest
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-2]
Bolivar [A-2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[18]
0 0 [18] Ferrol Carril Oeste
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Atletico Rafaela [7] 0 0
0 0 
PARAFT
[10]
0 0 [10] Sportivo Luqueno
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[1]
Olimpia Asuncion [1] 0 0
0 0 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Saprissa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Municipal Liberia [11] 0 0
0 0 
ARGAFT
[10]
2 0 [10] River Plate
2 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[2]
Godoy Cruz Antonio Tomba [2] 0 5
0 5 
COLAFT
[17]
0 0 [17] America de Cali
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Patriotas FC [8] 0 0
0 0 
BRARSFT
[10]
0 0 [10] Novo Hamburgo RS
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Sao Luiz(RS) [8] 0 0
0 0 
BRASPFT
[C-3]
0 0 [C-3] Sao Bento
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-2]
Botafogo SP [D-2] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-3]
0 0 [B-3] Ponte Preta
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
Palmeiras [C-1] 0 0
0 0 
URUAFT
[1]
0 0 [1] Nacional Montevideo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Centro Atletico Fenix [9] 0 0
0 0 
CHIBFT
[5]
0 1 [5] Nublense
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Deportes La Serena [7] 1 0
1 0 
COLAFT
[5]
1 0 [5] Atletico Huila
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Atletico Junior Barranquilla [6] 0 1
0 1 
VENAFT
[2]
0 0 [2] Zamora Barinas
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Carabobo FC [1] 0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] Alajuelense
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[10]
AD Grecia [10] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Blooming
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-7]
Aurora [B-7] 0 0
0 0 
CHIAFT
[7]
3 0 [7] Union Espanola
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
CSD Antofagasta [4] 0 2
0 2 
MEXAFT
[16]
0 0 [16] Veracruz
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Club America [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
3 0 [17] Banfield
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Boca Juniors [1] 0 2
0 2 
COLAFT
[9]
2 1 [9] Millonarios
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Atletico Nacional Medellin [1] 1 4
1 4 
ANHU23Hoãn
[1-5]
0 0 [1-5] Sunderland U23
0 0 
0-0
[1-3]
Manchester City U23 [1-3] 0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   FC Lokomotive Leipzig
0 0 
0-0
 
Wacker Nordhausen   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
0-0
 
FC Oberlausitz   0 0
0 0 
ANHU23Hoãn
[1-7]
0 0 [1-7] Liverpool U23
0 0 
0-0
[1-11]
West Ham U23 [1-11] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất