GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 18/08/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
SEAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Myanmar U22
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[A-5]
Brunei U22 [A-5] 0 0
0 0 
SEAFT
[A-3]
2 0 [A-3] Singapore U22
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Laos U22 [A-4] 0 1
0 1 
SVTGWFT
 
0 0   Mexico University (w)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Ireland University (W)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Chinese Taipei University (w)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Argentina University Women   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Brazil University (w)
0 0 
FT
17-0(10-0)
(10-0)
 
Colombia University(w)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
1 0   Korea Republic University (w)
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
USA University (w)   0 2
0 2 
IDNAFT
 
2 0   Arema Malang
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Persiba Balikpapan   0 0
0 0 
HQ3FT
[6]
0 0 [6] Changwon City
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Gangneung City [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Mokpo City
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Cheonan City
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Daejeon Korail [4] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 1 [3] Gimhae City
0 1 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Busan Transportation Corporation [8] 1 0
1 0 
SVTGFT
[C-3]
0 0 [C-3] Brazil University
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[C-1]
Russia University [C-1] 0 0
0 0 
SVTGFT
[C-2]
0 0 [C-2] Italy University
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-4]
USA University [C-4] 0 0
0 0 
SVTGFT
[A-3]
0 0 [A-3] Ireland University
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-2]
France University [A-2] 0 0
0 0 
SVTGFT
[A-4]
0 0 [A-4] Chinese Taipei University
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[A-1]
Mexico University [A-1] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Tescoma Zlin U19   0 0
0 0 
ARMAFT
[4]
0 0 [4] Banants
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[1]
Alashkert [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[13]
0 0 [13] Dinamo Samarqand
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Pakhtakor [3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[8]
0 1 [8] Hapoel Hadera
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[7]
Ironi Nir Ramat HaSharon [7] 1 0
1 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] Hapoel Petah Tikva
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Hapoel Katamon Jerusalem [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[16]
0 0 [16] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[11]
Hapoel Afula [11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[10]
0 0 [10] Hapoel Natzrat Illit
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Hapoel Marmorek lrony Rehovot [12] 0 0
0 0 
ISRBFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Ramat Gan
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Hapoel Kfar Saba [1] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[11]
0 0 [11] Chernomorets Odessa U21
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Veres Rivne U21 [9] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[6]
0 0 [6] Spartak Moscow Youth
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[8]
Lokomotiv Moscow Youth [8] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk U21
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Olimpic Donetsk U21 [8] 0 0
0 0 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Metallurg Bekobod
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
IRNAFT
[4]
0 0 [4] Padideh Mashhad
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[16]
Esteghlal Khozestan [16] 0 0
0 0 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Kuruvchi Bunyodkor [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[4]
0 0 [4] Rubin Kazan (R)
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[10]
FK Anzhi Youth [10] 0 0
0 0 
BLRAFT
[16]
0 0 [16] Naftan Novopolock
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Dnepr Mogilev [12] 0 0
0 0 
IRNAFT
[6]
0 0 [6] Sepidrood Rasht
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Peykan [2] 0 0
0 0 
FINBFT
[8]
0 0 [8] OPS-jp
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Jaro [5] 0 0
0 0 
FINBFT
[1]
0 0 [1] TPS Turku
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[7]
Ekenas IF Fotboll [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[4]
0 0 [4] Botev Plovdiv
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[7]
Cherno More Varna [7] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Lechia Gdansk
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[11]
Sandecja Nowy Sacz [11] 0 0
0 0 
BLRAFT
[10]
0 0 [10] FC Gomel
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
FK Isloch Minsk [11] 0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] FCI Tallinn
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
[9]
Viljandi Tulevik [9] 0 0
0 0 
ESTAFT
[6]
0 0 [6] JK Sillamae Kalev
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Nomme JK Kalju [3] 0 0
0 0 
GEOAFT
[8]
0 0 [8] Dinamo Batumi
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[10]
Shukura Kobuleti [10] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] AC Horsens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Aalborg [9] 0 0
0 0 
IRNAFT
[5]
0 0 [5] Foolad Khozestan
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Gostaresh Folad [14] 0 0
0 0 
KSAAFT
[3]
0 0 [3] Al-Baten
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Uhud [12] 0 0
0 0 
DUBFT
[10]
2 0 [10] Darmstadt
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
St. Pauli [7] 0 1
0 1 
DUBFT
[9]
2 0 [9] Eintracht Braunschweig
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Erzgebirge Aue [8] 0 4
0 4 
NGAFT
[14]
0 0 [14] FK Ruan Tosno
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
SKA Khabarovsk [15] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 0 [1] FC Flora Tallinn
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Flora Paide [8] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 1 [8] Birkirkara FC
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Floriana F.C. [4] 1 0
1 0 
MLTAFT
[14]
0 1 [14] Lija Athletic
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[2]
Gzira United [2] 1 0
1 0 
SVKAFT
[10]
0 1 [10] Sport Podbrezova
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
MFK Ruzomberok [5] 1 0
1 0 
AUTBFT
[2]
0 0 [2] FC Magna Wiener Neustadt
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
WSG Wattens [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] FAC Team Fur Wien
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Kapfenberg [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] TSV Hartberg
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[1]
SV Ried [1] 0 0
0 0 
AUTBFT
[6]
0 0 [6] Austria Lustenau
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
FC Blau Weiss Linz [9] 0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Denizlispor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Istanbulspor [8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Fortuna Koln
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Karlsruher SC [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] SV Meppen
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Zwickau [9] 0 0
0 0 
TDAFT
[14]
0 0 [14] Jonkopings Sodra
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Elfsborg [7] 0 0
0 0 
TDBFT
[9]
0 0 [9] Orgryte
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[14]
IK Frej Taby [14] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Debrecin VSC
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
[5]
Vasas [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[7]
0 0 [7] SC Znojmo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 0
0 0 
KSAAFT
[4]
0 0 [4] Al-Nasr(KSA)
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[13]
Al-Ettifaq [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] La Hoya Lorca CF
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Cultural Leonesa [14] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Ajaccio
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Paris FC [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] Chamois Niortais
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[20]
Tours [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[1]
0 0 [1] Reims
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[17]
Bourg Peronnas [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[14]
Orleans US 45 [14] 0 0
0 0 
PHBFT
[15]
0 0 [15] Ajaccio Gfco
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Quevilly [19] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] Nancy
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[12]
Sochaux [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] Le Havre
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Valenciennes [10] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Clermont
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Lorient [5] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Rodez Aveyron
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Stade Lavallois MFC [4] 0 0
0 0 
PH3FT
[9]
0 0 [9] Entente Sannois
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[6]
Avenir Sportif Beziers [6] 0 0
0 0 
PH3FT
[11]
0 0 [11] Creteil
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[17]
Avranches [17] 0 0
0 0 
PH3FT
[15]
0 0 [15] Boulogne
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Grenoble [2] 0 0
0 0 
PH3FT
[10]
0 0 [10] Les Herbiers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Lyon Duchere [7] 0 0
0 0 
PH3FT
[14]
0 0 [14] Concarneau
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Chambly Fc [16] 0 0
0 0 
HLAFT
[18]
0 0 [18] Roda JC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Vitesse Arnhem [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] MVV Maastricht
0 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
[9]
Go Ahead Eagles [9] 0 0
0 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] RKC Waalwijk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Emmen [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[7]
0 0 [7] Den Bosch
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[10]
AZ Alkmaar (Youth) [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 0 [2] NEC Nijmegen
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[15]
Almere City FC [15] 0 0
0 0 
HLBFT
[20]
0 0 [20] Volendam
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[18]
Helmond Sport [18] 0 0
0 0 
HLBFT
[13]
0 0 [13] FC Eindhoven
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
SC Telstar [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[16]
0 1 [16] Cambuur Leeuwaarden
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Jong Ajax (Youth) [1] 1 0
1 0 
HLBFT
[3]
0 0 [3] Fortuna Sittard
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[11]
Dordrecht [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Chojniczanka Chojnice
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[8]
Podbeskidzie Bielsko-Biala [8] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Miedz Legnica
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[11]
Zaglebie Sosnowiec [11] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 1 [10] Pirin Blagoevgrad
0 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
Levski Sofia [3] 1 0
1 0 
CROAFT
[10]
0 0 [10] Istra 1961 Pula
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
HNK Cibalia [8] 0 0
0 0 
ICEBFT
[6]
0 0 [6] Thor Akureyri
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Fram Reykjavik [9] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 1 [4] FC Astra Giurgiu
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
CSM Studentesc Iasi [9] 1 0
1 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchatel Xamax
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Schaffhausen [3] 0 0
0 0 
NPAFT
[15]
0 0 [15] Bidvest Wits
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cape Town City [5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[5]
0 0 [5] Leganes
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Alaves [19] 0 1
0 1 
 
CZEAFT
[5]
0 0 [5] Sparta Praha
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Synot Slovacko [12] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] Randers FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Silkeborg [11] 0 0
0 0 
DUAFT
[2]
1 0 [2] Bayern Munchen
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Bayer Leverkusen [9] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Cracovia Krakow
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[3]
Gornik Zabrze [3] 0 0
0 0 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Standard Liege
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[7]
Zulte-Waregem [7] 0 0
0 0 
BIBFT
[7]
0 0 [7] Lierse
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Roeselare [4] 0 0
0 0 
IREAFT
[1]
0 0 [1] Cork City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Sligo Rovers [9] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] FC Wacker Innsbruck
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
FC Liefering [5] 0 0
0 0 
ANHBFT
[22]
0 0 [22] Burton Albion
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[21]
Birmingham City [21] 0 0
0 0 
PHAFT
[20]
1 0 [20] Metz
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Monaco [2] 0 1
0 1 
 
POLBFT
[14]
0 1 [14] Ruch Chorzow
0 1 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[17]
OKS Stomil Olsztyn [17] 1 0
1 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] Gornik Leczna
0 0 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[6]
Stal Mielec [6] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] Bray Wanderers
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Drogheda United [12] 0 0
0 0 
IREAFT
[8]
0 0 [8] St. Patricks Athletic
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[11]
Finn Harps [11] 0 0
0 0 
IREAFT
[10]
0 0 [10] Salthill Devon Galway
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Shamrock Rovers [3] 0 0
0 0 
IREBFT
[6]
0 0 [6] Shelbourne
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Cobh Ramblers [2] 0 0
0 0 
IREBFT
[1]
0 0 [1] Waterford United
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
UC Dublin [3] 0 0
0 0 
MLTAFT
[6]
0 0 [6] Hibernians FC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[13]
St. Andrews [13] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 1 [11] Tarxien Rainbows F.C
0 1 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[7]
Hamrun Spartans [7] 1 0
1 0 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Kasimpasa
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[7]
Besiktas JK [7] 0 0
0 0 
TNKBFT
[12]
0 0 [12] Manisaspor
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Samsunspor [13] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Newtown AFC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Newi Cefn Druids [5] 0 0
0 0 
IREBFT
[7]
0 0 [7] Wexford (Youth)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Cabinteely FC [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[11]
0 0 [11] Aberystwyth Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Llandudno [6] 0 0
0 0 
ICEBFT
[7]
0 0 [7] Haukar Hafnarfjordur
0 0 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
[2]
Keflavik [2] 0 0
0 0 
ICEBFT
[3]
0 0 [3] Throttur Reykjavik
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
HK Kopavogs [4] 0 0
0 0 
BDNAFT
[6]
0 0 [6] Rio Ave
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Portimonense [15] 0 0
0 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] Tenerife
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Real Zaragoza [11] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
0 0 [2] Valencia
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Las Palmas [18] 0 0
0 0 
 
PARAFT
[12]
0 1 [12] Independiente F.B.C.
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Sportivo Trinidense [10] 1 0
1 0 
BRBFT
[8]
0 1 [8] Juventude
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Vila Nova [5] 1 0
1 0 
CHIAFT
[6]
0 0 [6] Audax Italiano
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Temuco [8] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Sportivo Luqueno [3] 0 0
0 0 
CNDAFT
[1]
0 0 [1] Serbian White Eagles
0 0 
FT
8-1(3-1)
(3-1)
[8]
Milton SC [8] 0 0
0 0 
BRBFT
[9]
0 0 [9] Criciuma
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Oeste [6] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
1 0 [4] Monarcas Morelia
1 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[11]
Pachuca [11] 0 3
0 3 
ARGCFT
[49]
0 0 [49] Racing Club
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Club Atletico Guemes [8] 0 0
0 0 
BRBFT
[10]
0 1 [10] Goias
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
America MG [2] 1 0
1 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Macara
0 0 
FT
7-1(5-1)
(5-1)
[10]
CD Clan Juvenil [10] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Swope Park Rangers
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[Nhóm 2-1]
Real Monarchs [Nhóm 2-1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-10]
0 0 [Nhóm 2-10] Colorado Springs Switchbacks FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-13]
Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
MEXBFT
[14]
0 0 [14] CF Atlante
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Correcaminos UAT [8] 0 0
0 0 
MEXBFT
[9]
0 0 [9] Venados FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Leones Negros UdeG [13] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
4 0 [10] Club Tijuana
4 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
Santos Laguna [13] 0 1
0 1 
MEXBFT
[11]
0 0 [11] Cafetaleros de Tapachula
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Zacatepec [12] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-2]
0 1 [Tay-2] Portland Timbers
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Dong-6]
New York Red Bulls [Dong-6] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-9]
0 0 [Nhóm 2-9] Orange County Blues FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-5]
Phoenix Rising FC [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
SVTGFT
[D-3]
0 0 [D-3] South Korea University
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-1]
Argentina University [D-1] 0 0
0 0 
SVTGFT
[D-4]
0 0 [D-4] South Africa University
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[D-2]
Ukraine University [D-2] 0 0
0 0 
SVTGFT
[B-2]
0 0 [B-2] Uruguay University
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Canada University [B-3] 0 0
0 0 
SVTGFT
[B-1]
0 0 [B-1] Japan University
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[B-4]
Malaysia Universiteti [B-4] 0 0
0 0 
MEXBFT
[15]
0 1 [15] Murcielagos
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Celaya FC [4] 1 0
1 0 
CNDAHoãn
[5]
0 0 [5] Italia Shooters
0 0 
0-0
[6]
Royal Toronto FC [6] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất