GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 18/11/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
NHATAFT
[2]
0 0 [2] Kawasaki Frontale
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Gamba Osaka [10] 0 0
0 0 
NHATAFT
[4]
0 0 [4] Kashiwa Reysol
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Jubilo Iwata [6] 0 0
0 0 
NHATAFT
[5]
0 0 [5] Yokohama Marinos
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[3]
Cerezo Osaka [3] 0 0
0 0 
NHATAFT
[18]
0 0 [18] Albirex Niigata
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Ventforet Kofu [16] 0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Vissel Kobe
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[15]
Hiroshima Sanfrecce [15] 0 0
0 0 
NHATAFT
[11]
0 0 [11] Vegalta Sendai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Omiya Ardija [17] 0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
0 0 [8] Sagan Tosu
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
FC Tokyo [12] 0 0
0 0 
AUSWFT
[9]
1 0 [9] Sydney FC (w)
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[5]
Melbourne City (w) [5] 0 0
0 0 
NHATAFT
[14]
2 0 [14] Shimizu S-Pulse
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[13]
Consadole Sapporo [13] 0 3
0 3 
HQAFT
[8]
0 0 [8] Daegu FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Chunnam Dragons [9] 0 2
0 2 
HQAFT
[12]
2 0 [12] Gwangju Football Club
2 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 0
0 0 
HQAFT
[10]
2 0 [10] Incheon United
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Sangju Sangmu Phoenix [11] 0 2
0 2 
HQBFT
[2]
2 0 [2] Busan I Park
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Ansan Mugunghwa FC [5] 0 4
0 4 
HKGAFT
[6]
1 0 [6] Guangzhou R F U19
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
LeeMan [9] 0 2
0 2 
AUSAFT
[1]
0 0 [1] Sydney FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 0
0 0 
NGAFT
[16]
2 0 [16] SKA Khabarovsk
2 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[3]
CSKA Moscow [3] 0 2
0 2 
AZEAFT
[8]
1 0 [8] FK Inter Baku
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Zira FK [2] 0 1
0 1 
CZEBFT
[1]
2 0 [1] Trinec
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Dynamo Ceske Budejovice [3] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
2 0   Dynamo Ceske Budejovice U19
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Banik Ostrava U19   0 2
0 2 
NGBFT
[6]
1 0 [6] Sibir Novosibirsk
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Rotor Volgograd [20] 0 1
0 1 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Volga Olimpiets [12] 0 0
0 0 
NGBFT
[1]
0 0 [1] Yenisey Krasnoyarsk
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Spartak Moscow II [10] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[7]
0 0 [7] Zenit St.Petersburg Youth
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
FK Tosno Youth [10] 0 1
0 1 
GEOAFT
[3]
0 0 [3] Samtredia
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[9]
FC Kolkheti Poti [9] 0 0
0 0 
GEOAFT
[10]
1 0 [10] Shukura Kobuleti
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Dinamo Tbilisi [1] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
0 0   MFK Karvina U19
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Sigma Olomouc U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   Hradec Kralove U19
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Marila Pribram U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Frydek-Mistek U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
2 0   Viktoria Plzen U19
2 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Sparta Praha U19   0 0
0 0 
TNKBFT
[16]
1 0 [16] Erzurum BB
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Umraniyespor [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[10]
1 1 [10] Manisaspor
1 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[7]
Elazigspor [7] 1 1
1 1 
NGAFT
[14]
1 0 [14] Dynamo Moscow
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Terek Grozny [9] 0 1
0 1 
NGBFT
[2]
0 0 [2] Gazovik Orenburg
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[19]
Fakel [19] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[11]
5 1 [11] FK Anzhi Youth
5 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Lokomotiv Moscow Youth [9] 1 2
1 2 
AZEAFT
[7]
4 1 [7] FK Kapaz Ganca
4 1 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[6]
Sabayi [6] 1 4
1 4 
BLRAFT
[11]
4 0 [11] FK Isloch Minsk
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Dnepr Mogilev [12] 0 1
0 1 
BLRAFT
[1]
2 0 [1] BATE Borisov
2 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[6]
Neman Grodno [6] 0 3
0 3 
BLRAFT
[15]
1 0 [15] Slavia Mozyr
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[16]
Naftan Novopolock [16] 0 4
0 4 
BLRAFT
[13]
0 0 [13] FC Torpedo Minsk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
FC Gomel [10] 0 1
0 1 
BLRAFT
[8]
1 0 [8] Slutsksakhar Slutsk
1 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[7]
FK Vitebsk [7] 0 0
0 0 
BLRAFT
[4]
2 0 [4] Dinamo Brest
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
FK Gorodeya [9] 0 4
0 4 
BLRAFT
[3]
2 0 [3] Shakhter Soligorsk
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
FC Torpedo Zhodino [5] 0 1
0 1 
BLRAFT
[2]
3 0 [2] Dinamo Minsk
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Krumkachy [14] 0 3
0 3 
BULAFT
[11]
2 0 [11] Pirin Blagoevgrad
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 6
0 6 
MDVAFT
[4]
0 0 [4] FC Dacia Chisinau
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
CSCA-Rapid Chisinau B [5] 0 0
0 0 
MDVAFT
[6]
0 1 [6] Zimbru Chisinau
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Spicul Chiscareni [9] 1 0
1 0 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
MDVAFT
[7]
0 0 [7] Speranta Nisporeni
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
FC Sfintul Gheorghe [8] 0 0
0 0 
MDVAFT
[3]
0 0 [3] FC Olimpia Balti
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[10]
Dinamo-Auto [10] 0 0
0 0 
SLOAFT
[10]
4 1 [10] Ankaran Hrvatini Mas Tech
4 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
NK Publikum Celje [6] 1 2
1 2 
TNKAFT
[7]
0 0 [7] Bursaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Goztepe [8] 0 3
0 3 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] FC Vorskla U21
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[12]
Stal Kamianske U21 [12] 0 0
0 0 
THAFT
[8]
1 0 [8] Pattaya United
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[14]
BEC Tero Sasana [14] 0 2
0 2 
THAFT
[2]
0 0 [2] Muang Thong United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Bangkok Glass [5] 0 0
0 0 
THAFT
[10]
4 0 [10] Ubon UMT United
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[17]
Sisaket FC [17] 0 0
0 0 
THAFT
[7]
3 0 [7] Chonburi Shark FC
3 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Buriram United [1] 0 3
0 3 
THAFT
[6]
1 0 [6] Ratchaburi FC
1 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[9]
Port FC [9] 0 3
0 3 
THAFT
[18]
2 0 [18] Super Power Samut Prakan F.C.
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Chiangrai United [4] 0 2
0 2 
THAFT
[16]
2 0 [16] Thailand Honda FC
2 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[11]
Suphanburi FC [11] 0 3
0 3 
THAFT
[13]
0 0 [13] Rajnavy Rayong FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Bangkok United FC [3] 0 0
0 0 
THAFT
[12]
2 0 [12] Nakhon Ratchasima
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Sukhothai [15] 0 2
0 2 
DUC4DBFT
 
0 0   Energie Cottbus
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
BFC Viktoria 1889   0 0
0 0 
TBNAFT
[11]
3 0 [11] Getafe
3 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[19]
Alaves [19] 0 3
0 3 
 
DUBFT
[15]
0 0 [15] VfL Bochum
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[17]
Greuther Furth [17] 0 1
0 1 
DUBFT
[13]
0 0 [13] Heidenheimer
0 0 
FT
4-3(1-0)
(1-0)
[3]
Union Berlin [3] 0 1
0 1 
DUBFT
[4]
0 0 [4] Nurnberg
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Holstein Kiel [1] 0 1
0 1 
DUC4TFT
 
1 0   Koln (Youth)
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Uerdingen KFC 05   0 0
0 0 
NGBFT
[9]
1 0 [9] Volgar-Gazprom Astrachan
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Kryliya Sovetov [3] 0 0
0 0 
ARMAFT
[2]
0 0 [2] Gandzasar Kapan
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Shirak [3] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
HSK Zrinjski Mostar [3] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
NK Celik [11] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Sloboda
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
GEOAFT
[6]
2 0 [6] Chikhura Sachkhere
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[2]
Torpedo Kutaisi [2] 0 1
0 1 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] FK Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Mladost 069 Podgorica [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Zeta
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
OFK Petrovac [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] FK Sutjeska Niksic
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
FK Grbalj Radanovici [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] FK Kom
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Rudar Pljevlja [8] 0 0
0 0 
UKRAFT
[6]
0 0 [6] Zorya
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Veres [4] 0 2
0 2 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] Zirka Kirovohrad
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Dynamo Kyiv [2] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[10]
1 0 [10] Chernomorets Odessa U21
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Olimpic Donetsk U21 [8] 0 1
0 1 
ANHAFT
[6]
4 0 [6] Arsenal
4 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Tottenham Hotspur [4] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[9]
0 0 [9] Ross County
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] FK MAS Taborsko
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[13]
SK Slovan Varnsdorf [13] 0 1
0 1 
TNKBFT
[12]
0 0 [12] Adana Demirspor
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [11] 0 0
0 0 
UAEAFT
[11]
0 0 [11] Emirates Club
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[3]
Al Wehda(UAE) [3] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
1 0 [4] Al Ahli(UAE)
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Dabba Al-Fujairah [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Fortuna Koln
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Magdeburg [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Werder Bremen (Youth) [19] 0 0
0 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Unterhaching
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
SC Paderborn 07 [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
SV Meppen [8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[15]
0 0 [15] Chemnitzer
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[16]
Wurzburger Kickers [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Rot-Weiss Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[3]
0 0 [3] SV Schalding Heining
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
TSV 1860 Rosenheim [13] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[9]
0 0 [9] SV Seligenporten
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
FC Memmingen [14] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[15]
0 0 [15] VfB Eichstatt
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Nurnberg (Youth) [1] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[2]
0 0 [2] FC Ingolstadt 04 Am
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[16]
SpVgg Bayreuth [16] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[19]
0 0 [19] Unterfohring
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
FC Augsburg II [12] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[17]
0 0 [17] Greuther Furth (Youth)
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[4]
Bayern Munchen (Youth) [4] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[5]
0 0 [5] FV Illertissen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Wacker Burghausen [10] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[6]
0 0 [6] Schweinfurt 05 FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
FC Pipinsried [7] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   VfR Wormatia Worms
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Stuttgarter Kickers   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   SV Waldhof Mannheim
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hessen Kassel   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Eintracht Stadtallendorf
0 0 
FT
0-9(0-1)
(0-1)
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   VfB Stuttgart II
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Saarbrucken
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
SSV Ulm 1846   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wegberg-Beeck
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Fortuna Dusseldorf (Youth)   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Westfalia Herne
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Rot-Weiss Oberhausen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wattenscheid 09
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Erndtebruck   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SC Verl
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Viktoria koln   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Monchengladbach AM.
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Alemannia Aachen   0 0
0 0 
NGBFT
[7]
0 0 [7] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Avangard [15] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[4]
0 0 [4] Ufa Youth
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[16]
FK Ural Youth [16] 0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
GREAFT
[10]
0 0 [10] Lamia
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Kerkyra [13] 0 0
0 0 
MLTAFT
[9]
0 0 [9] Mosta FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Senglea Athletic [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 0 [11] St. Andrews
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Lija Athletic [14] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] Nitra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
FK Senica [12] 0 0
0 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Sport Podbrezova [11] 0 0
0 0 
SVKAFT
[10]
0 0 [10] Tatran Presov
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Zlate Moravce [8] 0 0
0 0 
SLOAFT
[9]
0 1 [9] Triglav Gorenjska
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
NK Aluminij [7] 1 0
1 0 
QATAFT
[7]
0 0 [7] Al Markhiya
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Al-Ahli Doha [8] 0 0
0 0 
QATAFT
[9]
0 0 [9] Al-Garrafa
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[3]
Al-Sailiya [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[7]
0 0 [7] Karlsruher SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Zwickau [18] 0 0
0 0 
NGAFT
[5]
0 0 [5] FC Krasnodar
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[4]
Spartak Moscow [4] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Konyaspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Alanyaspor [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[4]
0 0 [4] Grenoble
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Stade Lavallois MFC [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Parma
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[22]
Ascoli [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Perugia
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[11]
Carpi [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[4]
0 0 [4] Empoli
0 0 
FT
5-3(1-0)
(1-0)
[21]
Cesena [21] 0 0
0 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Pescara
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[18]
Pro Vercelli [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Novara
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Bari [1] 0 0
0 0 
ITBFT
[15]
0 1 [15] Brescia
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Spezia [17] 1 0
1 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Foggia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[20]
Ternana [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Venezia [5] 0 0
0 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Lorient
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[8]
Stade Brestois [8] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] ZNK Osijek
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
HNK Cibalia [9] 0 0
0 0 
GEOAFT
[7]
0 1 [7] Dila Gori
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Lokomotiv Tbilisi [5] 1 0
1 0 
RMNAFT
[12]
0 0 [12] Sepsi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] MSK Zilina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Dunajska Streda [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Newtown AFC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Barry Town AFC [8] 0 0
0 0 
JORAFT
[9]
0 0 [9] Mansheiat Bani Hasan
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Shabab AlOrdon [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] biskra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
NA Hussein Dey [10] 0 0
0 0 
DUAFT
[12]
0 1 [12] FSV Mainz 05
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
FC Koln [18] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[9]
5 1 [9] Bayer Leverkusen
5 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
RB Leipzig [3] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[6]
0 0 [6] TSG Hoffenheim
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Eintracht Frankfurt [7] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[13]
1 0 [13] VfL Wolfsburg
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[17]
SC Freiburg [17] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[1]
0 0 [1] Bayern Munchen
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Augsburg [11] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[15]
0 0 [15] Piast Gliwice
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Cracovia Krakow [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Mezokovesd-Zsory
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[8]
Vasas [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Balmazujvarosi FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Szombathelyi Haladas [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Videoton Puskas Akademia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Diosgyor VTK [6] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Paksi SE Honlapja
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Ferencvarosi TC [2] 0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Ujpesti
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 1 [12] Carmarthen
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
Prestatyn Town FC [11] 1 0
1 0 
KSAAFT
[12]
0 0 [12] Al-Feiha
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[5]
Al-Fateh [5] 0 0
0 0 
ANHAFT
[20]
2 0 [20] Crystal Palace
2 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[16]
Everton [16] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[17]
2 0 [17] West Bromwich(WBA)
2 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[3]
Chelsea [3] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[13]
3 1 [13] Bournemouth AFC
3 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Huddersfield Town [10] 1 2
1 2 
 
ANHAFT
[11]
1 0 [11] Leicester City
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Manchester City [1] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[7]
1 0 [7] Burnley
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[19]
Swansea City [19] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[5]
1 0 [5] Liverpool
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Southampton [14] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[20]
3 0 [20] Hull City
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Ipswich Town [9] 0 5
0 5 
ANHBFT
[19]
2 0 [19] Reading
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Wolves [1] 0 2
0 2 
ANHBFT
[16]
2 0 [16] Queens Park Rangers (QPR)
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Aston Villa [4] 0 3
0 3 
ANHBFT
[15]
1 0 [15] Norwich City
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
Barnsley [17] 0 2
0 2 
ANHBFT
[11]
1 0 [11] Sheffield Wednesday
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Bristol City [5] 0 1
0 1 
ANHBFT
[2]
2 0 [2] Cardiff City
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
Brentford [13] 0 0
0 0 
ANHBFT
[21]
2 0 [21] Birmingham City
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Nottingham Forest [8] 0 2
0 2 
ANHBFT
[24]
3 0 [24] Sunderland A.F.C
3 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[18]
Millwall [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Wigan Athletic
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Bradford City [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Charlton Athletic
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[13]
Milton Keynes Dons [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Peterborough United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Blackpool [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 0 [9] Rotherham United
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Shrewsbury Town [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Portsmouth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Southend United [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Blackburn Rovers [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Walsall
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[19]
Gillingham [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Oldham Athletic
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[21]
Rochdale [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Bristol Rovers
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[18]
AFC Wimbledon [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Northampton Town
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
Scunthorpe United [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 1 [23] Plymouth Argyle
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[8]
Oxford United [8] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Fleetwood Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[22]
Doncaster Rovers [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
[15]
Cambridge United [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Notts County
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[16]
Cheltenham Town [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Newport County [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Mansfield Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Stevenage Borough [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[17]
Crawley Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Colchester United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[22]
Morecambe [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Lincoln City
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
Coventry City [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Grimsby Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Carlisle United [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Yeovil Town
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Swindon Town [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Forest Green Rovers
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[19]
Crewe Alexandra [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Port Vale
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[23]
Barnet [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 1 [24] Chesterfield
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Exeter City [4] 1 0
1 0 
TBNBFT
[1]
0 0 [1] SD Huesca
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Tenerife [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-6]
0 0 [B-6] Leioa
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[B-17]
Barakaldo CF [B-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-18]
0 0 [B-18] CD Lealtad
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[B-9]
Pena Sport [B-9] 0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 0 [17] Avranches
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Chambly Fc [16] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 1 [11] Dundee
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Kilmarnock [10] 1 0
1 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Glasgow Rangers
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Hamilton Academical [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Aberdeen
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Motherwell [5] 0 0
0 0 
SCOAFT
[3]
0 0 [3] Hibernian
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Saint Johnstone [6] 0 0
0 0 
BDNBFT
[7]
0 1 [7] Penafiel
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Gil Vicente [10] 1 0
1 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Dinamo St Petersburg
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[14]
Luch Energiya [14] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Chojniczanka Chojnice
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Puszcza Niepolomice [7] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Zaglebie Sosnowiec [9] 0 0
0 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] Sarajevo
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[6]
Mladost Doboj Kakanj [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[1]
Coleraine [1] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Crusaders
0 0 
FT
7-1(5-0)
(5-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Ards FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cliftonville [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Glenavon Lurgan [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Ballymena United
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Warrenpoint Town
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[6]
Glentoran FC [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[5]
0 1 [5] Hibernians FC
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Birkirkara FC [8] 1 0
1 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] Crvena Zvezda
0 0 
FT
6-1(3-1)
(3-1)
[16]
FK Rad Beograd [16] 0 0
0 0 
CZEAFT
[12]
0 1 [12] Brno
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Teplice [8] 1 0
1 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Slovan Liberec
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Banik Ostrava [16] 0 0
0 0 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Sigma Olomouc
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Tescoma Zlin [11] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Alki Oroklini
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[4]
Apollon Limassol FC [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[11]
0 0 [11] FC Karpaty Lviv
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Illichivets [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[5]
0 0 [5] LASK Linz
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Rapid Wien [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[11]
0 0 [11] Aarhus AGF
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Silkeborg [13] 0 0
0 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] CR Belouizdad
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
QATAFT
[12]
0 0 [12] Qatar SC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Al Khor SC [6] 0 0
0 0 
TBNAFT
[9]
1 0 [9] Leganes
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
FC Barcelona [1] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[11]
0 0 [11] AEL Larisa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Apollon Smirnis [15] 0 0
0 0 
MLTAFT
[1]
0 1 [1] Balzan FC
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Tarxien Rainbows F.C [12] 1 0
1 0 
NGBFT
[13]
0 0 [13] Khimki
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[17]
Tom Tomsk [17] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
0 1 [9] Lokomotiv Plovdiv
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Ludogorets Razgrad [1] 1 0
1 0 
UAEAFT
[2]
0 0 [2] Al Ain
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[6]
Al-Jazira(UAE) [6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-16]
0 0 [B-16] Osasuna B
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[B-1]
Racing Santander [B-1] 0 0
0 0 
PHAFT
[1]
2 0 [1] Paris Saint Germain (PSG)
2 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[5]
Nantes [5] 0 3
0 3 
 
NGAFT
[8]
0 0 [8] Arsenal Tula
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Rubin Kazan [11] 0 0
0 0 
NGBFT
[11]
0 0 [11] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[16]
Tyumen [16] 0 0
0 0 
POLBFT
[15]
0 0 [15] GKS Tychy
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[11]
Wigry Suwalki [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] Pogon Siedlce
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
GKS Katowice [8] 0 0
0 0 
BIBFT
[4]
0 0 [4] Roeselare
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Westerlo [7] 0 0
0 0 
GEOAFT
[8]
0 0 [8] Dinamo Batumi
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
FC Saburtalo Tbilisi [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost Podgorica
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Crvena Zvezda
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
FK Backa Backa Palanka [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak Krusevac
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[6]
Cukaricki Stankom [6] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Radnik Surdulica [8] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
0 0 [14] Ethnikos Achnas FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
AEK Larnaca [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[9]
0 0 [9] Olympiakos Nicosia FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Aris Limassol [11] 0 0
0 0 
ALGAFT
[3]
0 0 [3] ES Setif
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Paradou AC [7] 0 0
0 0 
ACLFT
[D-1]
0 0 [D-1] Al Hilal
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[F-1]
Urawa Red Diamonds [F-1] 0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 0 [1] Istanbul Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[2]
Galatasaray [2] 0 0
0 0 
JORAFT
[2]
0 0 [2] Al-Jazeera
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Al Yarmouk [12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] La Hoya Lorca CF
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
CD Lugo [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Real Valladolid
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
Real Oviedo [11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-12]
0 1 [C-12] Villarreal B
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-10]
Sabadell [C-10] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] Valencia CF Mestalla
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[C-19]
Lleida [C-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-10]
0 0 [A-10] Real Madrid Castilla
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-8]
Toledo [A-8] 0 0
0 0 
ITAFT
[4]
2 0 [4] AS Roma
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Lazio [5] 0 4
0 4 
 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Lech Poznan [6] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Mouscron Peruwelz
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Anderlecht [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] Rijeka
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Inter Zapresic [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[17]
0 0 [17] Notodden FK
0 0 
FT
5-3(4-1)
(4-1)
[14]
Fredrikstad [14] 0 0
0 0 
RMNAFT
[3]
0 0 [3] CS Universitatea Craiova
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
CZEAFT
[3]
0 0 [3] Slavia Praha
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[9]
Dukla Prague [9] 0 0
0 0 
ANHAFT
[2]
1 0 [2] Manchester United
1 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[12]
Newcastle United [12] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[14]
1 0 [14] Fulham
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Derby County [7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[5]
3 0 [5] Sevilla
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Celta Vigo [8] 0 2
0 2 
 
TBN3FT
[B-11]
0 1 [B-11] Real Sociedad B
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-4]
SD Gernika [B-4] 1 0
1 0 
DUAFT
[14]
2 0 [14] Hertha Berlin
2 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[4]
Borussia Monchengladbach [4] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[7]
0 0 [7] Feyenoord
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
VVV Venlo [12] 0 0
0 0 
HLAFT
[16]
0 0 [16] FC Twente Enschede
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[8]
SC Heerenveen [8] 0 0
0 0 
GREAFT
[4]
0 0 [4] Olympiakos Piraeus
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Levadiakos [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Austria Wien
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[4]
Trenkwalder Admira Wacker [4] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Mattersburg
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Rheindorf Altach [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Wolfsberger AC [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
FT
5-1(0-1)
(0-1)
[10]
FC Sion [10] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] St. Gallen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Lugano [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[4]
0 0 [4] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Neuchatel Xamax [1] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] Winterthur
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
FC Wil 1900 [10] 0 0
0 0 
BDNCFT
 
0 0   Benfica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Vitoria Setubal   0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Debrecin VSC
0 0 
FT
2-5(1-2)
(1-2)
[1]
Fehervar Videoton [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Hapoel Beer Sheva
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[12]
Hapoel Acco [12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Albacete [17] 0 0
0 0 
PHAFT
[18]
1 0 [18] Strasbourg
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Rennes [11] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[15]
2 1 [15] Guingamp
2 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Angers [16] 1 4
1 4 
 
PHAFT
[13]
1 0 [13] Dijon
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[14]
Troyes [14] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[10]
2 0 [10] Toulouse
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Metz [20] 0 3
0 3 
 
BIAFT
[16]
0 0 [16] KAS Eupen
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Royal Antwerp [5] 0 0
0 0 
BIAFT
[14]
0 1 [14] Kortrijk
0 1 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[4]
Sint-Truidense [4] 1 0
1 0 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] Synot Slovacko
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
BRBFT
[16]
1 0 [16] Goias
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Internacional RS [2] 0 1
0 1 
BRBFT
[5]
0 0 [5] Londrina PR
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
America MG [1] 0 0
0 0 
BLVAFT
[11]
0 1 [11] Sport Boys Warnes
0 1 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[1]
Bolivar [1] 1 0
1 0 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Lechia Gdansk
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[11]
Wisla Plock [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[9]
0 1 [9] Standard Liege
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Oostende [13] 1 0
1 0 
BIBFT
[2]
0 0 [2] KFCO Wilrijk
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Oud Heverlee [1] 0 0
0 0 
BRBFT
[14]
0 0 [14] CRB AL
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Parana PR [4] 0 0
0 0 
BRBFT
[19]
0 0 [19] ABC RN
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Oeste [6] 0 0
0 0 
BRBFT
[10]
0 1 [10] Boa Esporte Clube
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Brasil de Pelotas [9] 1 0
1 0 
BRBFT
[11]
0 0 [11] SC Paysandu Para
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[18]
Santa Cruz PE [18] 0 0
0 0 
BRBFT
[20]
0 0 [20] Nautico (PE)
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Vila Nova [7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[4]
6 0 [4] Atletico Madrid
6 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Real Madrid [3] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[1]
2 0 [1] Napoli
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
AC Milan [7] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[17]
0 0 [17] NAC Breda
0 0 
FT
0-8(0-5)
(0-5)
[3]
AFC Ajax [3] 0 0
0 0 
HLAFT
[15]
0 0 [15] Willem II
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[14]
Sparta Rotterdam [14] 0 0
0 0 
ARGAFT
[7]
0 0 [7] Banfield
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[28]
Temperley [28] 0 0
0 0 
ARGAFT
[9]
1 0 [9] Defensa Y Justicia
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[16]
Lanus [16] 0 2
0 2 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] Agropecuario de Carlos Casares
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[19]
Club Atletico Guemes [19] 0 0
0 0 
PERAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Municipal
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Real Atletico Garcilaso [4] 0 0
0 0 
URUAFT
[8]
0 0 [8] Cerro Montevideo
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
CA River Plate [4] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] El Tanque Sisley
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[14]
CA Juventud [14] 0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Nueva Chicago
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[17]
Sarmiento Junin [17] 0 0
0 0 
BDNCFT
 
0 1   Rio Ave
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Sporting Braga   1 0
1 0 
COLAFT
[2]
4 1 [2] Atletico Nacional Medellin
4 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Dep.Independiente Medellin [10] 1 5
1 5 
COLAFT
[12]
3 0 [12] Envigado FC
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Patriotas FC [16] 0 1
0 1 
COLAFT
[11]
0 0 [11] Atletico Huila
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Expreso Rojo [8] 0 0
0 0 
COLAFT
[9]
0 0 [9] Jaguares de Cordoba
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
Aguilas Doradas [20] 0 0
0 0 
COLAFT
[5]
0 0 [5] America de Cali
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Atletico Bucaramanga [19] 0 0
0 0 
COLAFT
[17]
0 0 [17] Deportiva Once Caldas
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Cortulua [13] 0 0
0 0 
ECUAFT
[10]
0 0 [10] CD Clan Juvenil
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[2]
Delfin SC [2] 0 0
0 0 
CRCAFT
[9]
0 0 [9] Universidad de Costa Rica
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Alajuelense [5] 0 0
0 0 
PARAFT
[9]
0 0 [9] Rubio nu
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Cerro Porteno [1] 0 0
0 0 
BRBFT
[13]
0 0 [13] Criciuma
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ceara [3] 0 0
0 0 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Southern United
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Hawke's Bay United [6] 0 0
0 0 
ARGAFT
[10]
3 0 [10] San Martin San Juan
3 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[4]
San Lorenzo [4] 0 4
0 4 
PERAFT
[8]
0 0 [8] Academia Deportiva Cantolao
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Sport Rosario [13] 0 0
0 0 
BLVAFT
[12]
0 0 [12] Nacional Potosi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Petrolero de Yacuiba [7] 0 0
0 0 
COLAFT
[18]
4 0 [18] Alianza Petrolera
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Independiente Santa Fe [1] 0 3
0 3 
URUAFT
[3]
0 0 [3] Nacional Montevideo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Centro Atletico Fenix [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[6]
1 0 [6] CDSyC Cruz Azul
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Veracruz [17] 0 5
0 5 
MEXAFT
[16]
4 2 [16] Queretaro FC
4 2 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[18]
Pumas U.N.A.M. [18] 2 4
2 4 
COLAFT
[4]
3 0 [4] Millonarios
3 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[14]
Deportivo Cali [14] 0 3
0 3 
PARAFT
[7]
0 0 [7] Deportivo Capiata
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Independiente F.B.C. [12] 0 0
0 0 
ARGAFT
[8]
3 0 [8] Independiente
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
River Plate [15] 0 2
0 2 
NZLAFT
[1]
0 0 [1] Auckland City
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Wellington Phoenix Reserve [9] 0 0
0 0 
NZLAFT
[8]
0 0 [8] Canterbury United
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[3]
Eastern Suburbs Auckland [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[1]
4 0 [1] Monterrey
4 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Tigres UANL [2] 0 2
0 2 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] Celaya FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Correcaminos UAT [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[7]
0 0 [7] Club Leon
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[13]
Chivas Guadalajara [13] 0 2
0 2 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] Herediano
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[3]
Santos De Guapiles [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[9]
0 0 [9] Necaxa
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
Monarcas Morelia [4] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] CF Indios de Ciudad Juarez
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Venados FC [6] 0 0
0 0 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers SC
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[2]
Team Wellington [2] 0 0
0 0 
AUSAHoãn
[6]
0 0 [6] Western Sydney
0 0 
0-0
[10]
Wellington Phoenix [10] 0 0
0 0 
SVKAHoãn
[9]
0 0 [9] Michalovce
0 0 
0-0
[7]
Trencin [7] 0 0
0 0 
EGYAHoãn
[2]
0 0 [2] EL Masry
0 0 
0-0
[3]
El Mokawloon El Arab [3] 0 0
0 0 
PERAHoãn
[16]
0 0 [16] Alianza Atletico Sullana
0 0 
0-0
[15]
Inti Gas Deportes [15] 0 0
0 0 
SLOAHoãn
[4]
0 0 [4] NK Rudar Velenje
0 0 
0-0
[5]
ND Gorica [5] 0 0
0 0 
COLAHoãn
[3]
0 0 [3] Atletico Junior Barranquilla
0 0 
0-0
[15]
Deportivo Pasto [15] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất