GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 19/05/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Kagoshima United
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
SC Sagamihara [12] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[7]
0 0 [7] Yokohama SCC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Cerezo Osaka U23 [1] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[2]
0 0 [2] Osaka FC
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[12]
0 0 [12] Sydney FC (Youth)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Rockdale City Suns [9] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[11]
3 0 [11] Northcote City
3 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[9]
Dandenong Thunder [9] 0 3
0 3 
NHATAFT
[13]
2 0 [13] Yokohama Marinos
2 0 
FT
5-2(1-1)
(1-1)
[15]
V-Varen Nagasaki [15] 0 0
0 0 
NHATAFT
[16]
0 0 [16] Gamba Osaka
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Urawa Red Diamonds [14] 0 0
0 0 
NHATWFT
[4]
0 0 [4] Urawa Red Diamonds (w)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Nagano Parceiro (W) [5] 0 0
0 0 
NHATWFT
[2]
0 0 [2] NTV Beleza (w)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Nippon Sport Science Universit (W) [10] 0 0
0 0 
HQAFT
[5]
3 0 [5] Gyeongnam FC
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Gangwon FC [7] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[11]
2 0 [11] Adelaide Panthers
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Adelaide City FC [3] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[2]
2 0 [2] Campbelltown City SC
2 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[1]
Metrostars SC [1] 0 2
0 2 
AUSSLFT
[10]
2 0 [10] Para Hills Knlghts SC
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Croydon Kings [9] 0 2
0 2 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Gyeongju KHNP
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
Busan Transportation Corporation [8] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[10]
0 0 [10] SWQ Thunder
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Brisbane Roar (Youth) [8] 0 0
0 0 
NHATBFT
[17]
0 0 [17] Omiya Ardija
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
FC Gifu [13] 0 1
0 1 
HQAFT
[10]
1 0 [10] Chunnam Dragons
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Daegu FC [12] 0 0
0 0 
HQ3FT
[4]
0 0 [4] Daejeon Korail
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Mokpo City [5] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[9]
0 0 [9] Taringa Rovers
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[10]
Acacia Ridge [10] 0 0
0 0 
TQAFT
[13]
0 0 [13] Changchun Yatai
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Beijing Guoan [3] 0 0
0 0 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Yanbian
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Hangzhou Greentown [3] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[11]
0 0 [11] Virginia United
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[2]
Albany Creek [2] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[12]
0 1 [12] Mount Gravatt Hawks
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[7]
The Gap [7] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[2]
0 0 [2] Brisbane Olympic United FC
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[13]
Magpies Crusaders [13] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[3]
0 0 [3] Moreton Bay United
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Redlands United FC [12] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[10]
0 0 [10] Gainare Tottori
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[14]
Kataller Toyama [14] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[5]
1 0 [5] North Pine United
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Grange Thistle SC [1] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   Pardubice U19
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Hradec Kralove U19   0 3
0 3 
AUSQSLFT
[4]
0 0 [4] Queensland Lions SC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Brisbane City [6] 0 3
0 3 
CZEU19FT
 
2 0   Tescoma Zlin U19
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
MFK Karvina U19   0 2
0 2 
AUSNSWFT
[6]
1 0 [6] Sutherland Sharks
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Blacktown City Demons [3] 0 1
0 1 
VNBFT
[7]
2 0 [7] Cong An Nhan Dan
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Binh Phuoc [8] 0 2
0 2 
CZEU19FT
 
1 0   Bohemians 1905 U19
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Dynamo Ceske Budejovice U19   0 1
0 1 
AUSNSWFT
[10]
4 0 [10] Bonnyrigg White Eagles
4 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[11]
Manly United [11] 0 2
0 2 
VNBFT
[2]
2 0 [2] Dong Thap
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Pacifico Xining [5] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[1]
1 0 [1] Western Pride
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Brisbane Strikers [5] 0 1
0 1 
AUSNSWFT
[4]
1 1 [4] Sydney United
1 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Sydney Olympic [1] 1 2
1 2 
AUSQSLFT
[7]
0 1 [7] Gold Coast United
0 1 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[9]
Far North Queensland Bulls [9] 1 0
1 0 
KAZAFT
[6]
0 0 [6] Irtysh Pavlodar
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[12]
Kyzylzhar Petropavlovsk [12] 0 3
0 3 
LITAFT
[2]
0 0 [2] FK Zalgiris Vilnius
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
Atlantas Klaipeda [4] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[3]
0 0 [3] PFK Aleksandriya U21
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Illichivets U21 [5] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
1 0 [8] FC Vorskla U21
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Karpaty U21 [4] 0 2
0 2 
NHATAFT
[12]
0 0 [12] Shonan Bellmare
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Jubilo Iwata [8] 0 0
0 0 
HQBFT
[2]
1 0 [2] Bucheon FC 1995
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[8]
Seoul E-Land FC [8] 0 1
0 1 
HQBFT
[3]
0 0 [3] Ansan Mugunghwa FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Daejeon Citizen [6] 0 1
0 1 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Cheonan City
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Gangneung City [6] 0 0
0 0 
VNAFT
[3]
0 0 [3] Becamex Binh Duong
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
XM Hai Phong FC [7] 0 1
0 1 
VNAFT
[9]
1 0 [9] SHB Da Nang
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
CLB TPHCM [11] 0 0
0 0 
VNAFT
[6]
1 0 [6] Can Tho
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Hoang Anh Gia Lai [8] 0 0
0 0 
VNBFT
[4]
1 0 [4] Dong Tam Long An
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Dak Lak [6] 0 0
0 0 
HQ3FT
[2]
0 0 [2] Gimhae City
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Changwon City [7] 0 0
0 0 
THAFT
[12]
0 0 [12] Nakhon Ratchasima
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Chonburi Shark FC [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[12]
1 0 [12] Celta Vigo
1 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[15]
Levante [15] 0 2
0 2 
 
KAZAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Astana
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5]
FK Aktobe Lento [5] 0 0
0 0 
KAZAFT
[9]
0 0 [9] Kaisar Kyzylorda
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
FK Atyrau [11] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slavia Praha U19
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Brno U19   0 0
0 0 
TQBFT
[4]
0 0 [4] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
4-3(2-1)
(2-1)
[14]
Liaoning FC [14] 0 0
0 0 
IDNAFT
[1]
0 0 [1] Persipura Jayapura
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[5]
Madura United [5] 0 0
0 0 
TQAFT
[10]
0 0 [10] Hebei HX Xingfu
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Chongqing SWM Motors [12] 0 0
0 0 
TQAFT
[6]
0 2 [6] Guangzhou Fuli FC
0 2 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Henan Jianye [14] 2 0
2 0 
KAZAFT
[7]
0 0 [7] Akzhayik Oral
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
FC Zhetysu Taldykorgan [10] 0 0
0 0 
KAZAFT
[2]
0 0 [2] FC Kairat Almaty
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
FC Shakhtyor Karagandy [8] 0 0
0 0 
KAZAFT
[4]
0 0 [4] Ordabasy
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Tobol Kostanai [3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Teplice U19
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Opava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Marila Pribram U19
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Frydek-Mistek U19   0 0
0 0 
THAFT
[18]
0 0 [18] Air Force Central
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Bangkok United FC [2] 0 0
0 0 
SINAFT
[2]
0 0 [2] Balestier Khalsa FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Home United FC [6] 0 0
0 0 
SINAFT
[9]
0 0 [9] Hougang United FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Young Lions [5] 0 0
0 0 
ITAFT
[1]
0 0 [1] Juventus
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[19]
Verona [19] 0 2
0 2 
 
POLBFT
[6]
0 1 [6] GKS Katowice
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
GKS Tychy [8] 1 0
1 0 
GEOAFT
[9]
0 1 [9] Samtredia
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 1 0
1 0 
ICEBFT
[10]
0 0 [10] Magni
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Vikingur Olafsvik [4] 0 0
0 0 
THAFT
[7]
0 0 [7] Ratchaburi FC
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[13]
BEC Tero Sasana [13] 0 0
0 0 
IDNAFT
[2]
0 0 [2] PSM Makassar
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Pusamania Borneo FC [17] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] Real Oviedo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[22]
Sevilla Atletico [22] 0 0
0 0 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Gimnastic Tarragona
0 0 
FT
5-3(0-2)
(0-2)
[18]
Cultural Leonesa [18] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-17]
0 0 [B-17] Vicenza
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[B-15]
Santarcangelo [B-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Fondi
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[C-16]
Paganese [C-16] 0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Celtic FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Motherwell   0 0
0 0 
ALBAFT
[6]
0 0 [6] Flamurtari
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Partizani Tirana [4] 0 0
0 0 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] Luftetari
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[1]
Skenderbeu Korca [1] 0 0
0 0 
ALBAFT
[7]
0 0 [7] Kamza
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
KF Laci [3] 0 0
0 0 
ALBAFT
[8]
0 0 [8] Vllaznia Shkoder
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[2]
KS Perparimi Kukesi [2] 0 0
0 0 
ALBAFT
[9]
0 0 [9] Teuta Durres
0 0 
FT
6-2(3-1)
(3-1)
[10]
Lushnja KS [10] 0 0
0 0 
POLBFT
[7]
0 0 [7] Wigry Suwalki
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[15]
OKS Stomil Olsztyn [15] 0 0
0 0 
SLOAFT
[9]
0 0 [9] Triglav Gorenjska
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
NK Aluminij [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[16]
0 0 [16] Brno
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Vysocina jihlava [12] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Mlada Boleslav
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Dukla Prague [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sparta Praha
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Sigma Olomouc [5] 0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] Synot Slovacko
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Tescoma Zlin [13] 0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
0 0 [6] Slovan Liberec
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Bohemians 1905 [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Slavia Praha
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[3]
Baumit Jablonec [3] 0 0
0 0 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] MFK Karvina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Banik Ostrava [14] 0 0
0 0 
CZEAFT
[1]
0 0 [1] FC Viktoria Plzen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Teplice [8] 0 0
0 0 
TDAFT
[15]
0 0 [15] IK Sirius FK
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Trelleborgs FF [13] 0 0
0 0 
TDAFT
[10]
0 0 [10] GIF Sundsvall
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[11]
Ostersunds FK [11] 0 0
0 0 
TDBFT
[3]
0 0 [3] Falkenberg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Norrby IF [12] 0 0
0 0 
TDBFT
[7]
0 0 [7] Degerfors
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
IK Brage [6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] PFC Oleksandria
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Olimpic Donetsk [8] 0 0
0 0 
UKRAFT
[12]
0 0 [12] Chernomorets Odessa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Zirka Kirovohrad [10] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] FC Karpaty Lviv
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Stal D. [11] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Aarhus AGF
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
Sonderjyske [8] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] General Diaz
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Deportivo Santani [11] 0 0
0 0 
TBNAFT
[17]
0 1 [17] Leganes
0 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[6]
Real Betis [6] 1 0
1 0 
 
LUXAFT
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[10]
Hostert [10] 0 0
0 0 
LUXAFT
[13]
0 0 [13] Rodange 91
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[9]
UNA Strassen [9] 0 0
0 0 
LUXAFT
[6]
0 0 [6] Jeunesse Esch
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
US Esch [14] 0 0
0 0 
LUXAFT
[2]
0 0 [2] Progres Niedercorn
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[7]
Racing Union [7] 0 0
0 0 
LUXAFT
[12]
0 0 [12] Victoria Rosport
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Fola Esch [3] 0 0
0 0 
LUXAFT
[4]
0 0 [4] US Mondorf-les-Bains
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Red Boys Differdange [5] 0 0
0 0 
LUXAFT
[11]
0 0 [11] Hamm RM Benfica FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
CS Petange [8] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 1 [8] Mladost Doboj Kakanj
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
NK Celik [11] 1 0
1 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Borac Banja Luka
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Sloboda [10] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] Vitez
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
GOSK Gabela [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] Rijeka
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[3]
Hajduk Split [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 1 [10] Diosgyor VTK
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Paksi SE Honlapja [6] 1 0
1 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Vasas
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Fehervar Videoton [2] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Videoton Puskas Akademia
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
Mezokovesd-Zsory [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Balmazujvarosi FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[4]
Debrecin VSC [4] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Szombathelyi Haladas
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Ujpesti [5] 0 0
0 0 
SVKAFT
[2]
0 0 [2] Slovan Bratislava
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[5]
MSK Zilina [5] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] Nitra
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[11]
FK Senica [11] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] Tatran Presov
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Michalovce [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Sport Podbrezova
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Zlate Moravce [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Trencin [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[3]
Dunajska Streda [3] 0 0
0 0 
ALGAFT
[14]
0 0 [14] biskra
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
USM EL HARRACH [15] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 1 [4] MC Alger
0 1 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[2]
JS Saoura [2] 1 0
1 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] MC Oran
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
JS kabylie [11] 0 0
0 0 
ALGAFT
[10]
0 0 [10] CR Belouizdad
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[12]
DRB Tadjenant [12] 0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] OM Medea
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[3]
NA Hussein Dey [3] 0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] ES Setif
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
USM Bel Abbes [7] 0 0
0 0 
ALGAFT
[5]
0 0 [5] USM Libreville
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] FK Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
FK Rudar Pljevlja [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] FK Zeta
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
FK Grbalj Radanovici [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
0 0 [8] FK Kom
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[2]
FK Buducnost Podgorica [2] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] Mladost 069 Podgorica
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
OFK Petrovac [9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-15]
0 0 [A-15] Cuneo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-13]
Gavorrano [A-13] 0 0
0 0 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Cracovia Krakow
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[13]
Pogon Szczecin [13] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[15]
LKS Nieciecza [15] 0 0
0 0 
POLAFT
[9]
0 0 [9] Arka Gdynia
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Slask Wroclaw [12] 0 0
0 0 
POLAFT
[11]
0 0 [11] Lechia Gdansk
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Sandecja Nowy Sacz [16] 0 0
0 0 
POLBFT
[3]
0 0 [3] Zaglebie Sosnowiec
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Podbeskidzie Bielsko-Biala [12] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Chojniczanka Chojnice
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Chrobry Glogow [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[4]
0 0 [4] Besiktas JK
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[7]
Sivasspor [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Goztepe
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Galatasaray [1] 0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 0 [2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[8]
Kasimpasa [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahce
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[15]
Konyaspor [15] 0 0
0 0 
TDAFT
[3]
0 0 [3] IFK Norrkoping FK
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[16]
Dalkurd FF [16] 0 0
0 0 
TDBFT
[11]
0 0 [11] Varbergs BoIS FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Oster [9] 0 0
0 0 
TDBFT
[16]
0 0 [16] IK Frej Taby
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[13]
Landskrona BoIS [13] 0 0
0 0 
CHIAFT
[12]
0 1 [12] Municipal Iquique
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Audax Italiano [15] 1 0
1 0 
FAFT
 
1 0   Manchester United
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Chelsea   0 2
0 2 
 
TBNAFT
[19]
1 0 [19] Las Palmas
1 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[10]
Girona [10] 0 2
0 2 
 
TBNAFT
[20]
4 0 [20] Malaga
4 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Getafe [8] 0 1
0 1 
 
TBNAFT
[7]
2 0 [7] Sevilla
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Alaves [14] 0 2
0 2 
 
GEOAFT
[7]
0 0 [7] FC Kolkheti Poti
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
FC Sioni Bolnisi [10] 0 0
0 0 
MDVAFT
[3]
0 0 [3] CSCA-Rapid Chisinau B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
UKRAFT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kyiv
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
FC Shakhtar Donetsk [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[8]
Inter Zapresic [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
Luzern [3] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] St. Gallen
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[10]
Lausanne Sports [10] 0 0
0 0 
TSAFT
[8]
0 0 [8] Grasshopper
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[9]
0 0 [9] Thun
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[6]
FC Sion [6] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] Lugano
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
FC Zurich [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Macara
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Deportivo Cuenca [12] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-2]
1 0 [Dong-2] New York City Football Club
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[Tay-12]
Colorado Rapids [Tay-12] 0 4
0 4 
POLBFT
[5]
0 0 [5] Rakow Czestochowa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Olimpia Grudziadz [18] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Budapest Honved
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Ferencvarosi TC [1] 0 0
0 0 
DUCCFT
 
2 0   Bayern Munchen
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Eintracht Frankfurt   0 4
0 4 
 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Miedz Legnica
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Pogon Siedlce [14] 0 0
0 0 
POLBFT
[4]
0 0 [4] Stal Mielec
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[13]
Bytovia Bytow [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Sint-Truidense
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Lokeren [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Oostende
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[8]
Royal Antwerp [8] 0 0
0 0 
BIAFT
[17]
0 0 [17] KFCO Wilrijk
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[15]
KAS Eupen [15] 0 0
0 0 
OMAFT
[5]
0 0 [5] Al Oruba Sur
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Al-Nasr(OMA) [3] 0 0
0 0 
OMAFT
[10]
0 0 [10] Sohar Club
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[11]
Al-Mdeebe [11] 0 0
0 0 
OMAFT
[8]
0 0 [8] Mrbat
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[1]
Al-Suwaiq [1] 0 0
0 0 
OMAFT
[14]
0 1 [14] Fnjaa
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Al Shabab(OMA) [2] 1 0
1 0 
PERAFT
[B-1]
0 0 [B-1] EM Deportivo Binacional
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-7]
Deportivo Municipal [B-7] 0 0
0 0 
URUAFT
[14]
0 1 [14] Torque
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Boston River [10] 1 0
1 0 
URUAFT
[15]
0 0 [15] Rampla Juniors FC
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[11]
Wanderers FC [11] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 0 [4] Defensor Sporting Montevideo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
CA Progreso [8] 0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 0 [10] Granada CF
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
CF Reus Deportiu [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] La Hoya Lorca CF
0 0 
FT
1-5(1-1)
(1-1)
[5]
Real Valladolid [5] 0 0
0 0 
IREBFT
[5]
0 0 [5] Longford Town
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Shelbourne [4] 0 0
0 0 
SLOAFT
[2]
0 0 [2] Maribor
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[1]
NK Olimpija Ljubljana [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[5]
4 0 [5] Villarreal
4 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[3]
Real Madrid [3] 0 3
0 3 
 
HLAFT
[5]
0 0 [5] FC Utrecht
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Vitesse Arnhem [6] 0 0
0 0 
IREAFT
[8]
0 0 [8] Sligo Rovers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Shamrock Rovers [6] 0 0
0 0 
PHAFT
[5]
0 0 [5] Rennes
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Montpellier [10] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[4]
0 0 [4] Marseille
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[13]
Amiens [13] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[18]
3 0 [18] Toulouse
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Guingamp [12] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[9]
0 0 [9] Nantes
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Strasbourg [15] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[16]
3 0 [16] Caen
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Paris Saint Germain (PSG) [1] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[19]
1 0 [19] Troyes
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Monaco [2] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[11]
1 0 [11] Dijon
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Angers [14] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[20]
3 0 [20] Metz
3 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[6]
Bordeaux [6] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[3]
3 0 [3] Lyon
3 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[8]
Nice [8] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[7]
1 0 [7] Saint Etienne
1 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[17]
Lille [17] 0 0
0 0 
 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] FK Sutjeska Niksic
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
BRAFT
[1]
0 0 [1] Atletico Mineiro
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Cruzeiro (MG) [13] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Royal Pari FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-5]
Real Potosi [A-5] 0 0
0 0 
CHIAFT
[3]
1 0 [3] Union La Calera
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
O.Higgins [8] 0 3
0 3 
URUAFT
[1]
0 0 [1] Nacional Montevideo
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Liverpool URU [6] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-4]
0 0 [Tay-4] Portland Timbers
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Tay-2]
Los Angeles FC [Tay-2] 0 0
0 0 
BRBFT
[14]
0 0 [14] Ponte Preta
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[9]
Atletico Clube Goianiense [9] 0 0
0 0 
BRBFT
[5]
0 1 [5] SC Paysandu Para
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Sao Bento [8] 1 0
1 0 
BRBFT
[11]
0 0 [11] Oeste
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Vila Nova [3] 0 0
0 0 
BRBFT
[10]
0 0 [10] Londrina PR
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
CSA-AL [2] 0 0
0 0 
CHIBFT
[11]
0 0 [11] Union San Felipe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
CD Copiapo S.A. [10] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Independiente Jose Teran
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Club Sport Emelec [4] 0 0
0 0 
VENAFT
[18]
0 1 [18] Deportivo Metropolitano
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Deportivo Lara [6] 1 0
1 0 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Orsomarso
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Union Magdalena [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Valledupar FC
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[5]
Cortulua [5] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-3]
3 0 [Tay-3] FC Dallas
3 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[Tay-5]
Vancouver Whitecaps [Tay-5] 0 2
0 2 
QATCFT
 
0 0   Al Rayyan
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Al Duhail   0 0
0 0 
PERAFT
[B-2]
0 0 [B-2] Deportivo Union Comercio
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-8]
Academia Deportiva Cantolao [B-8] 0 0
0 0 
USWFT
[6]
0 0 [6] Utah Royals (w)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Houston Dash Women's [7] 0 0
0 0 
PARAFT
[10]
0 0 [10] Sportivo Luqueno
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Guarani CA [8] 0 0
0 0 
CHIAFT
[7]
2 0 [7] Union Espanola
2 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[6]
Colo Colo [6] 0 4
0 4 
BRAFT
[2]
0 2 [2] Flamengo
0 2 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Vasco da Gama [9] 2 0
2 0 
BRBFT
[19]
0 0 [19] Boa Esporte Clube
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Coritiba PR [7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 1 [5] Delfin SC
0 1 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[11]
Tecnico Universitario [11] 1 0
1 0 
PERAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Sport Rosario
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[A-1]
Alianza Lima [A-1] 0 0
0 0 
COLAFT
[1]
1 0 [1] Atletico Nacional Medellin
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Deportivo Cali [4] 0 5
0 5 
COLBFT
[16]
0 0 [16] Real Santander
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Real Cartagena [11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Charleston Battery
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-14]
Ottawa Fury [Nhóm 1-14] 0 0
0 0 
USWFT
[8]
0 0 [8] Washington Spirit (w)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Portland Thorns FC (w) [5] 0 0
0 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Sky Blue FC (w)
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
North Carolina Women [1] 0 0
0 0 
PARAFT
[5]
0 0 [5] Independiente F.B.C.
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Cerro Porteno [2] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-6]
0 0 [Dong-6] New England Revolution
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Dong-3]
Columbus Crew [Dong-3] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-7]
0 0 [Dong-7] Philadelphia Union
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[Tay-9]
Real Salt Lake [Tay-9] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-16]
0 0 [Nhóm 1-16] Toronto FC II
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-10]
Charlotte Independence [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Louisville City FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-13]
Atlanta United FC II [Nhóm 1-13] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] FC Cincinnati
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-15]
North Carolina [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-8]
0 0 [Nhóm 1-8] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[Nhóm 1-4]
Pittsburgh Riverhounds [Nhóm 1-4] 0 0
0 0 
BRAFT
[4]
3 0 [4] Palmeiras
3 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[18]
Bahia BA [18] 0 2
0 2 
BRBFT
[17]
0 0 [17] Brasil de Pelotas
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[13]
Sampaio Correa [13] 0 0
0 0 
CHIBFT
[12]
0 1 [12] Melipilla
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
Cobresal [1] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-17]
0 0 [Nhóm 2-17] OKC Energy FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-7]
Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-7] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] Indy Eleven
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-6]
Bethlehem Steel [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
COLAFT
[5]
4 0 [5] Atletico Huila
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Patriotas FC [8] 0 2
0 2 
PERAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Sport Boys
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-4]
Sporting Cristal [A-4] 0 0
0 0 
CNDAFT
[10]
0 0 [10] FC Ukraine United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
SC Scarborough Ontario [8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-13]
0 0 [Nhóm 2-13] Rio Grande Valley
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-6]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] San Antonio
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-16]
Tulsa Roughneck [Nhóm 2-16] 0 0
0 0 
USWFT
[2]
0 0 [2] Seattle Reign (w)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Chicago Red Stars (w) [3] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-10]
1 0 [Tay-10] San Jose Earthquakes
1 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[Dong-11]
DC United [Dong-11] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-2]
3 0 [Nhóm 2-2] Phoenix Rising FC
3 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[Nhóm 2-3]
Sacramento Republic FC [Nhóm 2-3] 0 5
0 5 
USBFT
[Nhóm 2-10]
0 0 [Nhóm 2-10] Reno 1868
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-14]
Seattle Sounders B [Nhóm 2-14] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[15]
0 0 [15] Tegevajaro Miyazaki
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[10]
Veertien Kuwana [10] 0 0
0 0 
NHATWFT
[9]
0 0 [9] Cerezo Osaka Sakai (w)
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[3]
Kanagawa University (W) [3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-12]
0 0 [Nhóm 2-12] Las Vegas Lights
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[Nhóm 2-1]
Real Monarchs [Nhóm 2-1] 0 0
0 0 
GREU20Hoãn
 
0 0   Kerkyra U20
0 0 
0-0
 
Platanias U20   0 0
0 0 
IDNAHoãn
[9]
0 0 [9] Persebaya Surabaya
0 0 
0-0
[13]
Persib Bandung [13] 0 0
0 0 
CHIBHoãn
[2]
0 0 [2] Santiago Morning
0 0 
0-0
[4]
Coquimbo Unido [4] 0 0
0 0 
ARGCHoãn
[23]
0 0 [23] Colon de Santa Fe
0 0 
0-0
[26]
Deportivo Moron [26] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
[3]
0 0 [3] FC Vorkuta
0 0 
0-0
[4]
Hamilton City [4] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất