GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 19/08/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
MEXBFT
[8]
0 0 [8] Cimarrones de Sonora
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[11]
Atletico San Luis [11] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[4]
0 0 [4] Croydon Kings
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
West Adelaide SC [6] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[2]
0 0 [2] Metrostars SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Adelaide City FC [1] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
3 0 [16] FK Ural Youth
3 0 
FT
0-5(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Moscow (R) [2] 0 2
0 2 
NHATJFLFT
[8]
0 0 [8] Honda Lock SC
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[3]
Sony Sendai [3] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[2]
2 0 [2] Perth SC
2 0 
FT
4-3(2-1)
(2-1)
[9]
Cockburn City [9] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[6]
0 0 [6] ECU Joondalup
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[5]
Floreat Athena [5] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[1]
0 0 [1] Inglewood United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Balcatta FC [13] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[7]
0 0 [7] ECU Joondalup
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Perth Glory FC Am [12] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[8]
2 0 [8] Stirling Lions
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Sorrento F.C. [3] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[11]
2 2 [11] Armadale SC
2 2 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
Subiaco AFC [10] 2 2
2 2 
AUSNSWFT
[4]
1 0 [4] Manly United
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sydney Olympic [6] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[9]
0 0 [9] Ipswich knights SC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Capalaba Reserve [12] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[4]
0 0 [4] Moreton Bay United
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[2]
Gold Coast City [2] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
0 0 [4] Kagoshima United
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
AC Nagano Parceiro [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Maruyasu Industries
0 0 
FT
1-6(0-3)
(0-3)
[4]
Osaka FC [4] 0 0
0 0 
NHATWFT
[6]
0 0 [6] Nagano Parceiro (W)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
JEF United Ichihara Chiba (w) [7] 0 0
0 0 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Yanbian
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[12]
Jiangsu Suning FC [12] 0 0
0 0 
TQBFT
[16]
0 0 [16] Lijiang FeiHu FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Dalian Chaoyue [15] 0 0
0 0 
CZEBFT
[5]
0 0 [5] Pardubice
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[15]
Usti nad Labem [15] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
0 0 [1] Trinec
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Olymp.Hradec Kralove [10] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Opava U19
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
Viktoria Plzen U19   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[1]
0 0 [1] Rochedale Rovers
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Mitchelton FC [4] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[6]
0 0 [6] Holland Park Hawks FC
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[2]
Peninsula Power [2] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[6]
0 0 [6] Brisbane City
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[12]
Sunshine Coast FC [12] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[7]
0 0 [7] Far North Queensland Bulls
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[10]
SWQ Thunder [10] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[12]
0 0 [12] Amkar Perm(R)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Zenit St.Petersburg Youth [7] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Brno U19
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Sigma Olomouc U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slavia Praha U19
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
Marila Pribram U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[11]
0 1 [11] Zirka Kirovohrad U21
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
Zorya U21 [2] 1 0
1 0 
AUSBPLFT
[7]
0 0 [7] Souths United
0 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[8]
Albany Creek [8] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[5]
0 0 [5] Eastern Suburbs Brisbane
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Grange Thistle SC [11] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[3]
0 0 [3] Western Pride
0 0 
FT
8-0(4-0)
(4-0)
[8]
North Queensland Fury [8] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Yokohama SCC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Tochigi SC [2] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] FC Ryukyu
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Fukushima United FC [12] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[8]
0 0 [8] Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Fujieda MYFC [9] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[3]
2 0 [3] Adelaide Comets FC
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Para Hills Knlghts SC [5] 0 2
0 2 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Jubilo Iwata
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Cerezo Osaka [3] 0 2
0 2 
NHATAFT
[1]
0 0 [1] Kashima Antlers
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Shimizu S-Pulse [14] 0 3
0 3 
NHAT3FT
[7]
0 0 [7] Kataller Toyama
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
FC Tokyo U23 [10] 0 0
0 0 
TQAFT
[8]
0 0 [8] Guizhou Hengfeng Zhicheng
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
Shanghai East Asia FC [2] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
0 0 [12] Sporting Braga II
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Santa Clara [3] 0 2
0 2 
NGBFT
[1]
0 0 [1] Yenisey Krasnoyarsk
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[18]
Zenit-2 St.Petersburg [18] 0 2
0 2 
NGBFT
[6]
1 0 [6] Sibir Novosibirsk
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Volga Olimpiets [12] 0 2
0 2 
CZEU19FT
 
1 0   Hradec Kralove U19
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Banik Ostrava U19   0 0
0 0 
NHATAFT
[18]
1 0 [18] Albirex Niigata
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Vegalta Sendai [11] 0 0
0 0 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Gamba Osaka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Kashiwa Reysol [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
0 0 [8] Sagan Tosu
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[17]
Omiya Ardija [17] 0 0
0 0 
NHATAFT
[2]
3 0 [2] Kawasaki Frontale
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Consadole Sapporo [13] 0 0
0 0 
NHATAFT
[15]
1 0 [15] Hiroshima Sanfrecce
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Ventforet Kofu [16] 0 1
0 1 
HQAFT
[1]
1 0 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
Gwangju Football Club [12] 0 2
0 2 
HQAFT
[2]
0 1 [2] Jeju United
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
Chunnam Dragons [9] 1 1
1 1 
HQAFT
[4]
0 0 [4] Suwon Samsung Bluewings
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[6]
Gangwon FC [6] 0 0
0 0 
HQAFT
[5]
2 0 [5] FC Seoul
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Ulsan Hyundai FC [3] 0 1
0 1 
HQBFT
[4]
1 0 [4] Bucheon FC 1995
1 0 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[1]
Gyeongnam FC [1] 0 0
0 0 
HQBFT
[2]
2 0 [2] Busan I Park
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Ansan Greeners FC [9] 0 2
0 2 
HQBFT
[7]
0 0 [7] FC Anyang
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[3]
Seongnam FC [3] 0 2
0 2 
BDNBFT
[5]
1 1 [5] FC Famalicao
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
SL Benfica B [14] 1 1
1 1 
DUBFT
[2]
3 0 [2] Fortuna Dusseldorf
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Kaiserslautern [18] 0 3
0 3 
DUBFT
[15]
2 0 [15] Heidenheimer
2 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
MSV Duisburg [8] 0 3
0 3 
DUBFT
[16]
3 0 [16] Dynamo Dresden
3 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[6]
SV Sandhausen [6] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
0 0 [3] Dinamo KyivU21
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[12]
Stal Kamianske U21 [12] 0 0
0 0 
NHATAFT
[7]
0 0 [7] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[12]
FC Tokyo [12] 0 0
0 0 
ANHBFT
[3]
3 1 [3] Sheffield United
3 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Barnsley [17] 1 3
1 3 
CZEU19FT
 
0 0   Pardubice U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
ANHAFT
[19]
1 0 [19] Swansea City
1 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[2]
Manchester United [2] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[10]
0 0 [10] Kilmarnock
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
TQBFT
[14]
0 0 [14] Baoding Rongda FC
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[7]
Shanghai Shenxin [7] 0 0
0 0 
TQBFT
[4]
0 0 [4] Qingdao Huanghai F.C.
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Shenzhen JiaZhaoye [6] 0 0
0 0 
TQBFT
[13]
0 0 [13] Zhejiang Yiteng FC
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[2]
Beijing Renhe [2] 0 0
0 0 
TQAFT
[11]
0 0 [11] Shanghai Shenhua
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Guangzhou Evergrande Taobao FC [1] 0 0
0 0 
TQAFT
[16]
0 0 [16] Liaoning FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Tianjin Teda [13] 0 0
0 0 
TQAFT
[4]
0 0 [4] Hebei HX Xingfu
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Beijing Guoan [9] 0 0
0 0 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Meizhou Hakka
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Hangzhou Greentown [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Vfr Aalen [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Hallescher FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Unterhaching [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] Chemnitzer
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
VfL Osnabruck [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Preuben Munster
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Magdeburg [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Werder Bremen (Youth)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
SV Wehen Wiesbaden [4] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 1 [20] Rot-Weiss Erfurt
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
SC Paderborn 07 [1] 1 0
1 0 
NGAFT
[7]
0 0 [7] Ural Sverdlovsk Oblast
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
CSKA Moscow [3] 0 0
0 0 
NGBFT
[16]
0 0 [16] Tyumen
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Kryliya Sovetov [3] 0 0
0 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Dinamo St Petersburg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Tom Tomsk [17] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Sparta Praha U19
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
 
MFK Karvina U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Frydek-Mistek U19
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Dynamo Ceske Budejovice U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slovacko U19
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
UZBAFT
[16]
0 0 [16] Obod Tashkent
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[6]
Buxoro FK [6] 0 0
0 0 
PH3FT
[3]
0 0 [3] Red Star FC 93
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
GS Consolat Marseille [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[15]
0 0 [15] GKS Tychy
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Bytovia Bytow [10] 0 0
0 0 
PHBFT
[17]
0 0 [17] Lens
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[10]
Stade Brestois [10] 0 0
0 0 
NGBFT
[13]
0 0 [13] Khimki
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[8]
Shinnik Yaroslavl [8] 0 0
0 0 
NGBFT
[2]
0 0 [2] Gazovik Orenburg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Luch Energiya [14] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[3]
0 0 [3] Dinamo Moscow Youth
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Ufa Youth [4] 0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Levadia Tallinn
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
KAZAFT
[11]
0 0 [11] Akzhayik Oral
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
FK Aktobe Lento [9] 0 0
0 0 
NORBFT
[4]
0 0 [4] Ranheim IL
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[7]
Levanger FK [7] 0 0
0 0 
NPAFT
[10]
0 1 [10] Supersport United
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Mamelodi Sundowns [4] 1 0
1 0 
NPAFT
[12]
0 1 [12] AmaZulu
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Free State Stars [9] 1 0
1 0 
NPAFT
[13]
0 0 [13] Polokwane City FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Baroka FC [1] 0 0
0 0 
DUAFT
[15]
4 0 [15] Hamburger SV
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Augsburg [10] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[12]
3 0 [12] FSV Mainz 05
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Hannover 96 [8] 0 5
0 5 
 
DUAFT
[14]
2 0 [14] Hertha Berlin
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
VfB Stuttgart [11] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[13]
0 0 [13] VfL Wolfsburg
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
Borussia Dortmund [5] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[6]
1 0 [6] TSG Hoffenheim
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Werder Bremen [16] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Arka Gdynia
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[16]
Pogon Szczecin [16] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Prestatyn Town FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Barry Town AFC [8] 0 0
0 0 
WALAFT
[3]
0 0 [3] Connah's QN
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Carmarthen [12] 0 0
0 0 
WALAFT
[2]
0 1 [2] UWIC Inter Cardiff
0 1 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[4]
Bangor City FC [4] 1 0
1 0 
UZBAFT
[9]
0 0 [9] Mashal Muborak
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[14]
Shurtan Guzor [14] 0 0
0 0 
ANHAFT
[7]
1 0 [7] Burnley
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
West Bromwich(WBA) [17] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[12]
0 0 [12] Leicester City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Brighton Hove Albion [9] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[14]
1 0 [14] Southampton
1 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[18]
West Ham United [18] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[5]
1 0 [5] Liverpool
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Crystal Palace [20] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[13]
1 0 [13] Bournemouth AFC
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Watford [8] 0 3
0 3 
 
ANHBFT
[23]
2 0 [23] Bolton Wanderers
2 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[7]
Derby County [7] 0 1
0 1 
ANHBFT
[8]
2 0 [8] Nottingham Forest
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Middlesbrough [6] 0 4
0 4 
ANHBFT
[9]
1 0 [9] Ipswich Town
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Brentford [13] 0 2
0 2 
ANHBFT
[1]
2 0 [1] Wolves
2 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Cardiff City [2] 0 4
0 4 
ANHBFT
[4]
1 0 [4] Aston Villa
1 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[15]
Norwich City [15] 0 3
0 3 
ANHBFT
[14]
2 0 [14] Fulham
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Sheffield Wednesday [11] 0 0
0 0 
ANHBFT
[16]
3 0 [16] Queens Park Rangers (QPR)
3 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[20]
Hull City [20] 0 3
0 3 
ANHBFT
[5]
3 0 [5] Bristol City
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Millwall [18] 0 2
0 2 
ANHBFT
[12]
2 0 [12] Preston North End
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Reading [19] 0 3
0 3 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Shrewsbury Town
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[21]
Rochdale [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Doncaster Rovers
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[10]
Blackpool [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[17]
Bristol Rovers [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Bradford City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Blackburn Rovers [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Scunthorpe United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Oxford United [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Charlton Athletic
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[20]
Northampton Town [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Peterborough United
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Rotherham United [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Portsmouth
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Walsall [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Fleetwood Town
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
AFC Wimbledon [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Gillingham [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Southend United
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[23]
Plymouth Argyle [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Oldham Athletic
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Wigan Athletic [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Chesterfield
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[21]
Port Vale [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Accrington Stanley
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Mansfield Town [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[2]
Notts County [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Carlisle United
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Cheltenham Town [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Stevenage Borough
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[14]
Grimsby Town [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Crawley Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Cambridge United [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Colchester United [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Lincoln City [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Coventry City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Newport County [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Morecambe
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Swindon Town [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Forest Green Rovers
0 0 
FT
4-3(2-3)
(2-3)
[18]
Yeovil Town [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Crewe Alexandra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[23]
Barnet [23] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Aberdeen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Dundee [12] 0 0
0 0 
SCOAFT
[3]
0 0 [3] Hibernian
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[8]
Hamilton Academical [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Glasgow Rangers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Heart of Midlothian [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Motherwell
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Ross County [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Saint Johnstone
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Partick Thistle [11] 0 0
0 0 
SCOBFT
[1]
0 0 [1] Dundee United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Brechin City [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Queen of South
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Dumbarton [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 1 [7] Inverness
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Greenock Morton [6] 1 0
1 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Livingston
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[2]
Saint Mirren [2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Dunfermline Athletic
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Falkirk [9] 0 0
0 0 
NGBFT
[4]
0 0 [4] Spartak Tambov
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[11]
Kuban Krasnodar [11] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[8]
0 0 [8] FK Rostov Youth
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
FK Krasnodar Youth [1] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] Sabayi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Neftci Baku [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Crusaders
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Coleraine [1] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Cliftonville [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Ballymena United
0 0 
FT
1-6(0-0)
(0-0)
[2]
Glenavon Lurgan [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[5]
Linfield FC [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Warrenpoint Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Ards FC [10] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Glentoran FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
FINAFT
[10]
0 0 [10] PS Kemi Kings
0 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[9]
Inter Turku [9] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 0 [11] HIFK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
RoPS Rovaniemi [7] 0 0
0 0 
FINBFT
[2]
0 0 [2] Honka Espoo
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[6]
Haka [6] 0 0
0 0 
FINBFT
[4]
0 0 [4] AC Oulu
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[10]
Gnistan Helsinki [10] 0 0
0 0 
SLOAFT
[9]
0 0 [9] Triglav Gorenjska
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[5]
ND Gorica [5] 0 0
0 0 
TDAFT
[16]
0 0 [16] AFC Alliance
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[1]
Malmo FF [1] 0 0
0 0 
TDBFT
[15]
0 0 [15] Syrianska FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Oster [5] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] FC Vorskla U21
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[6]
Illichivets U21 [6] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[5]
0 0 [5] Karpaty U21
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
PFK Aleksandriya U21 [4] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
UZBAFT
[7]
0 0 [7] OTMK Olmaliq
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Sogdiana Jizak [12] 0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
0 0 [11] Qizilqum Zarafshon
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[8]
Kuruvchi Kokand Qoqon [8] 0 0
0 0 
UZBAFT
[15]
0 0 [15] Neftchi Fargona
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Navbahor Namangan [5] 0 0
0 0 
NGAFT
[4]
1 1 [4] Spartak Moscow
1 1 
FT
3-4(1-1)
(1-1)
[1]
Lokomotiv Moscow [1] 1 4
1 4 
PHAFT
[3]
2 1 [3] Lyon
2 1 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[9]
Bordeaux [9] 1 2
1 2 
 
BDNAFT
[10]
3 0 [10] CD Tondela
3 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[18]
Estoril [18] 0 2
0 2 
BDNBFT
[1]
1 0 [1] Viseu
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[4]
Leixoes [4] 0 0
0 0 
BDNBFT
[18]
0 0 [18] CD Cova Piedade
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
FC Arouca [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[17]
4 0 [17] Varzim
4 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Gil Vicente [10] 0 3
0 3 
BDNBFT
[16]
3 0 [16] Oliveirense
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Nacional da Madeira [8] 0 4
0 4 
BDNBFT
[15]
2 0 [15] CF Uniao Madeira
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Academica Coimbra [6] 0 2
0 2 
BDNBFT
[13]
3 0 [13] SC Covilha
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[20]
Vitoria Guimaraes B [20] 0 3
0 3 
BDNBFT
[2]
4 0 [2] Porto B
4 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
Penafiel [7] 0 5
0 5 
NGBFT
[9]
2 0 [9] Volgar-Gazprom Astrachan
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Avangard [15] 0 3
0 3 
ARMAFT
[2]
3 0 [2] Gandzasar Kapan
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Shirak [3] 0 4
0 4 
POLBFT
[13]
2 0 [13] Pogon Siedlce
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Wigry Suwalki [11] 0 3
0 3 
POLBFT
[16]
3 1 [16] Olimpia Grudziadz
3 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Chrobry Glogow [6] 1 4
1 4 
POLBFT
[4]
2 0 [4] Rakow Czestochowa
2 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[8]
GKS Katowice [8] 0 4
0 4 
POLBFT
[7]
3 0 [7] Puszcza Niepolomice
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Odra Opole [1] 0 4
0 4 
BLRAFT
[9]
1 0 [9] FK Gorodeya
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Slutsksakhar Slutsk [8] 0 1
0 1 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
NK Celik [11] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
2 0 [6] Saint Gilloise
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Westerlo [7] 0 3
0 3 
GEOAFT
[4]
0 0 [4] FC Saburtalo Tbilisi
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Samtredia [3] 0 0
0 0 
ICEBFT
[1]
5 0 [1] Fylkir
5 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[11]
Leiknir F [11] 0 0
0 0 
ISRAFT
[13]
4 0 [13] Ashdod MS
4 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Maccabi Petah Tikva FC [11] 0 5
0 5 
MKDAFT
[7]
0 0 [7] Renova Cepciste
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Sileks [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] Mladost 069 Podgorica
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[5]
FK Kom [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
0 0 [8] FK Rudar Pljevlja
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[9]
0 0 [9] OFK Petrovac
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
FK Iskra Danilovgrad [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Grbalj Radanovici
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
FK Buducnost Podgorica [2] 0 0
0 0 
FINAFT
[6]
4 0 [6] SJK Seinajoen
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Lahti [4] 0 0
0 0 
SRBAFT
[12]
2 0 [12] Macva Sabac
2 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[15]
FK Rad Beograd [15] 0 4
0 4 
SRBAFT
[13]
2 1 [13] FK Backa Backa Palanka
2 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Mladost Lucani [10] 1 4
1 4 
CZEAFT
[10]
1 0 [10] Tescoma Zlin
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
MFK Karvina [12] 0 1
0 1 
CZEAFT
[16]
2 0 [16] Banik Ostrava
2 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[8]
Teplice [8] 0 4
0 4 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] FK MAS Taborsko
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Marila Pribram [4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[11]
1 1 [11] Santiago Wanderers
1 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Universidad Catolica [13] 1 4
1 4 
BULAFT
[6]
3 0 [6] Vereya
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Lokomotiv Plovdiv [9] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
4 0 [13] Gaz Metan Medias
4 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
ACS Poli Timisoara [9] 0 4
0 4 
ITAFT
[3]
1 0 [3] Juventus
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
Cagliari [13] 0 0
0 0 
 
AZEAFT
[1]
1 0 [1] Qarabag
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Inter Baku [8] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
2 0 [14] Piast Gliwice
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Korona Kielce [5] 0 1
0 1 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] FC Torpedo Zhodino
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
FK Vitebsk [7] 0 2
0 2 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Racing Genk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Charleroi [2] 0 0
0 0 
ESTAFT
[7]
0 0 [7] Tartu JK Maag Tammeka
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Trans Narva [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Mezokovesd-Zsory
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Budapest Honved [4] 0 1
0 1 
HUNAFT
[9]
1 0 [9] Videoton Puskas Akademia
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[10]
Balmazujvarosi FC [10] 0 1
0 1 
ISRAFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Raanana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Hapoel Ironi Kiryat Shmona [8] 0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 0 [13] Lillestrom
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[6]
Valerenga [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
0 0 [6] Bohemians 1905
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Slavia Praha [3] 0 0
0 0 
CZEBFT
[2]
1 0 [2] Opava
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Banik Sokolov [8] 0 2
0 2 
CYPAFT
[14]
0 0 [14] Ethnikos Achnas FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Alki Oroklini [12] 0 0
0 0 
TDBFT
[8]
1 0 [8] Degerfors
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Varbergs BoIS FC [11] 0 1
0 1 
DENAFT
[6]
1 0 [6] FC Copenhagen
1 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
Sonderjyske [9] 0 1
0 1 
NPAFT
[7]
0 0 [7] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Chippa United [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabukspor
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Istanbul Buyuksehir Belediyesi [1] 0 0
0 0 
KSAAFT
[11]
1 0 [11] Al-Shabab(KSA)
1 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[8]
Al-Qadasiya [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[13]
3 0 [13] Celta Vigo
3 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[7]
Real Sociedad [7] 0 1
0 1 
 
GREAFT
[5]
0 0 [5] SKODA Xanthi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Lamia [10] 0 0
0 0 
GREAFT
[12]
0 0 [12] Asteras Tripolis
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[9]
Pas Giannina [9] 0 1
0 1 
ISRAFT
[1]
1 0 [1] Hapoel Haifa
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[10]
Hapoel Ashkelon [10] 0 1
0 1 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[5]
Bala Town [5] 0 0
0 0 
ANHAFT
[15]
0 0 [15] Stoke City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Arsenal [6] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[24]
3 0 [24] Sunderland A.F.C
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Leeds United [10] 0 1
0 1 
DUAFT
[2]
2 0 [2] Schalke 04
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
RB Leipzig [3] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[16]
0 0 [16] FC Twente Enschede
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[12]
VVV Venlo [12] 0 0
0 0 
MLTAFT
[1]
0 0 [1] Balzan FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Naxxar Lions [13] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Slovan Bratislava [2] 0 1
0 1 
TNKBFT
[15]
1 0 [15] Erzurum BB
1 0 
FT
4-3(0-1)
(0-1)
[6]
Balikesirspor [6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
1 0 [9] Chernomorets Odessa
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Veres [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Olimpic Donetsk [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
0 0 [8] Wolfsberger AC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Trenkwalder Admira Wacker [4] 0 3
0 3 
ECUAFT
[6]
0 1 [6] Independiente Jose Teran
0 1 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[5]
Deportivo Cuenca [5] 1 0
1 0 
TNKAFT
[7]
0 0 [7] Bursaspor
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[10]
Kayserispor [10] 0 0
0 0 
TBNBFT
[13]
0 0 [13] AD Alcorcon
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Sporting Gijon [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[3]
0 0 [3] Osasuna
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[21]
Sevilla Atletico [21] 0 0
0 0 
NGAFT
[10]
0 0 [10] Rubin Kazan
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[15]
Anzhi Makhachkala [15] 0 0
0 0 
NGBFT
[7]
0 0 [7] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
Fakel [19] 0 0
0 0 
GEOAFT
[2]
0 0 [2] Torpedo Kutaisi
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Dila Gori [7] 0 0
0 0 
MLTAFT
[6]
0 0 [6] Sliema Wanderers FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[10]
Senglea Athletic [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] FK Spartak Zlatibor Voda
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Crvena Zvezda [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] Trencin
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Michalovce [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 1 [12] FK Senica
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Nitra [6] 1 0
1 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Zlate Moravce
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[10]
Tatran Presov [10] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] AEL Limassol
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Aris Limassol [11] 0 0
0 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Giresunspor
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Adanaspor [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[8]
0 0 [8] Thun
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[6]
Lausanne Sports [6] 0 0
0 0 
TSAFT
[4]
0 0 [4] FC Zurich
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSBFT
[4]
0 0 [4] Chiasso
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
FC Wil 1900 [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[9]
Wohlen [9] 0 0
0 0 
BDNAFT
[8]
3 0 [8] Vitoria Guimaraes
3 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[2]
Sporting Lisbon [2] 0 2
0 2 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Limerick FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Bohemians [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Hapoel Beer Sheva
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
HLAFT
[3]
0 0 [3] AZ Alkmaar
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
ADO Den Haag [9] 0 0
0 0 
KSAAFT
[13]
0 0 [13] Al-Feiha
0 0 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[7]
Al Ittihad(KSA) [7] 0 0
0 0 
PHAFT
[17]
2 0 [17] Nice
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Guingamp [15] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[8]
2 0 [8] Montpellier
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Strasbourg [18] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[11]
2 0 [11] Rennes
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[13]
Dijon [13] 0 4
0 4 
 
PHAFT
[14]
1 0 [14] Troyes
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Nantes [5] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[7]
2 0 [7] Saint Etienne
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Amiens [12] 0 2
0 2 
 
BIHAFT
[4]
0 1 [4] Sarajevo
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 1 0
1 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
BIAFT
[7]
0 0 [7] Red Star Waasland
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[12]
Lokeren [12] 0 0
0 0 
BIAFT
[16]
0 0 [16] KAS Eupen
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Oostende [13] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 1 [14] Juventus Bucuresti
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 1 0
1 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] Cukaricki Stankom
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Radnicki Nis [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] FK Javor Ivanjica
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Vojvodina Novi Sad [5] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Mlada Boleslav
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Slovan Liberec [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[11]
2 0 [11] Girona
2 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[4]
Atletico Madrid [4] 0 4
0 4 
 
NPAFT
[15]
0 0 [15] Ajax Cape Town
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Lamontville Golden Arrows [5] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] Maribor
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[8]
Krsko Posavlje [8] 0 0
0 0 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Numancia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
SD Huesca [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[22]
0 0 [22] Cordoba
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
Cadiz [8] 0 0
0 0 
POLAFT
[4]
0 0 [4] Jagiellonia Bialystok
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Slask Wroclaw [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] Mechelen
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Royal Antwerp [5] 0 0
0 0 
BIBFT
[1]
0 0 [1] Oud Heverlee
0 0 
FT
7-1(3-0)
(3-0)
[3]
Cercle Brugge [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Ujpesti
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Diosgyor VTK [6] 0 0
0 0 
GREAFT
[4]
0 0 [4] Olympiakos Piraeus
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[11]
AEL Larisa [11] 0 0
0 0 
IREBFT
[4]
0 0 [4] Longford Town
0 0 
FT
7-1(3-0)
(3-0)
[8]
Athlone Town [8] 0 0
0 0 
CHIAFT
[3]
0 0 [3] Union Espanola
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
San Luis Quillota [9] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 0 [3] Nacional Montevideo
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
CA Juventud [14] 0 0
0 0 
URUAFT
[12]
0 0 [12] Centro Atletico Fenix
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[5]
IA Sud America [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[9]
0 0 [9] Boston River
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Plaza Colonia [16] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] Racing Club Montevideo
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Cerro Montevideo [7] 0 0
0 0 
ITAFT
[19]
2 0 [19] Verona
2 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1]
Napoli [1] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[8]
0 0 [8] SC Heerenveen
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Heracles Almelo [11] 0 0
0 0 
MLTAFT
[2]
0 1 [2] Valletta FC
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Mosta FC [8] 1 0
1 0 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Sivasspor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Yeni Malatyaspor [13] 0 0
0 0 
TNKAFT
[16]
0 0 [16] Osmanlispor FC
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Galatasaray [2] 0 0
0 0 
TNKBFT
[11]
0 0 [11] Adana Demir
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[4]
Caykur Rizespor [4] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] Rijeka
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
NK Lokomotiva Zagreb [6] 0 0
0 0 
BRAFT
[1]
1 0 [1] Corinthians Paulista (SP)
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
Vitoria BA [16] 0 2
0 2 
BLVAFT
[5]
0 0 [5] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Nacional Potosi [12] 0 0
0 0 
VENAFT
[13]
0 0 [13] Deportivo Zulia
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
Atletico Socopo FC [17] 0 0
0 0 
BDNAFT
[3]
0 0 [3] Benfica
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[7]
Belenenses [7] 0 1
0 1 
BRBFT
[14]
0 0 [14] CRB AL
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[17]
Luverdense [17] 0 0
0 0 
BRBFT
[9]
0 0 [9] Boa Esporte Clube
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[3]
Ceara [3] 0 0
0 0 
BRBFT
[15]
0 0 [15] Guarani SP
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Santa Cruz PE [18] 0 0
0 0 
BRBFT
[19]
0 0 [19] ABC RN
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Internacional RS [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Real Valladolid
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[18]
Barcelona B [18] 0 0
0 0 
VENAFT
[6]
0 0 [6] Caracas FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Zulia FC [12] 0 0
0 0 
VENAFT
[1]
0 0 [1] Deportivo Lara
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Deportivo La Guaira [7] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-8]
0 1 [Nhóm 1-8] Red Bull New York Reserve
0 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-6]
FC Cincinnati [Nhóm 1-6] 1 0
1 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Boston Breakers (w)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Orlando Pride Women's [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[5]
2 1 [5] Sevilla
2 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
RCD Espanyol [14] 1 4
1 4 
 
COLAFT
[20]
0 0 [20] Aguilas Doradas
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Expreso Rojo [8] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Cucuta
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[16]
Fortaleza F.C [16] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Valledupar FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Barranquilla FC [1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[6]
1 0 [6] CSD Antofagasta
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Palestino [14] 0 2
0 2 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Carabobo FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Deportivo Tachira [10] 0 0
0 0 
USWFT
[2]
0 0 [2] North Carolina Women
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Washington Spirit (w) [10] 0 0
0 0 
BLVAFT
[2]
4 1 [2] The Strongest
4 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Petrolero de Yacuiba [7] 1 7
1 7 
BRAFT
[6]
2 0 [6] Flamengo
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[20]
Atletico Clube Goianiense [20] 0 3
0 3 
BRBFT
[10]
1 0 [10] SC Paysandu Para
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Parana PR [4] 0 1
0 1 
PARAFT
[6]
1 1 [6] Libertad
1 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
General Diaz [4] 1 4
1 4 
MEXAFT
[6]
2 1 [6] CDSyC Cruz Azul
2 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[8]
Atlas [8] 1 2
1 2 
MEXAFT
[10]
1 0 [10] Lobos BUAP
1 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[3]
Club America [3] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Rochester Raging Rhinos
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-2]
Charleston Battery [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
COLAFT
[19]
0 0 [19] Atletico Bucaramanga
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
Patriotas FC [16] 0 0
0 0 
COLAFT
[1]
0 0 [1] Independiente Santa Fe
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Deportivo Cali [14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] Sacramento Republic FC
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[Nhóm 2-3]
Reno 1868 [Nhóm 2-3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Richmond Kickers
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-15]
Toronto FC II [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-5]
0 0 [Nhóm 1-5] Charlotte Independence
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-9]
Orlando City U23 [Nhóm 1-9] 0 0
0 0 
USWFT
[7]
0 0 [7] Sky Blue FC (w)
0 0 
FT
5-4(0-3)
(0-3)
[5]
Seattle Reign (w) [5] 0 0
0 0 
BLVAFT
[11]
0 1 [11] Sport Boys Warnes
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Universitario de Sucre [10] 1 1
1 1 
CHIAFT
[1]
4 0 [1] Colo Colo
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Universidad de Concepcion [10] 0 4
0 4 
USAAFT
[Dong-9]
1 0 [Dong-9] Montreal Impact
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[Tay-8]
Real Salt Lake [Tay-8] 0 6
0 6 
USAAFT
[Dong-10]
0 0 [Dong-10] Orlando City
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Dong-5]
Columbus Crew [Dong-5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-10]
Ottawa Fury [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
NASLFT
[4]
0 0 [4] New York Cosmos
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[6]
Indy Eleven [6] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-4]
0 0 [Dong-4] Chicago Fire
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[Dong-1]
Toronto FC [Dong-1] 0 2
0 2 
NASLFT
[1]
0 0 [1] San Francisco Deltas
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
North Carolina [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[17]
1 0 [17] Veracruz
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Queretaro FC [16] 0 4
0 4 
MEXAFT
[2]
1 0 [2] Tigres UANL
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Pumas U.N.A.M. [18] 0 2
0 2 
MEXBFT
[4]
0 0 [4] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
CSyD Dorados de Sinaloa [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[7]
1 0 [7] Club Leon
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Monterrey [1] 0 1
0 1 
USAAFT
[Tay-5]
1 0 [Tay-5] FC Kansas City
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Tay-6]
FC Dallas [Tay-6] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-13]
0 0 [Nhóm 1-13] St.Louis Lions
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-12]
Pittsburgh Riverhounds [Nhóm 1-12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-6]
0 0 [Nhóm 2-6] OKC Energy FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-2]
San Antonio [Nhóm 2-2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] Rio Grande Valley
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-14]
Vancouver Whitecaps Reserve [Nhóm 2-14] 0 0
0 0 
COLAFT
[15]
0 0 [15] Deportivo Pasto
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Dep.Independiente Medellin [10] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-10]
1 0 [Tay-10] Colorado Rapids
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Dong-11]
DC United [Dong-11] 0 2
0 2 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] CF Indios de Ciudad Juarez
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Mineros de Zacatecas [5] 0 0
0 0 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Tampico Madero
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
UAEM Potros [15] 0 0
0 0 
CRCAFT
[10]
0 0 [10] AD Carmelita
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Cartagines Deportiva SA [8] 0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] Santos De Guapiles
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[12]
Municipal Liberia [12] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-3]
4 0 [Tay-3] Vancouver Whitecaps
4 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[Tay-4]
Houston Dynamo [Tay-4] 0 4
0 4 
USWFT
[1]
0 0 [1] Portland Thorns FC (w)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Houston Dash Women's [8] 0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] Herediano
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[4]
AD Grecia [4] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
2 1 [13] Chivas Guadalajara
2 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
Puebla [15] 1 3
1 3 
USAAFT
[Tay-7]
4 0 [Tay-7] San Jose Earthquakes
4 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Dong-8]
Philadelphia Union [Dong-8] 0 2
0 2 
SRBAHoãn
[16]
0 0 [16] Borac Cacak
0 0 
0-0
[1]
Crvena Zvezda [1] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
[3]
0 0 [3] Brantford Galaxy SC
0 0 
0-0
[7]
SC Waterloo [7] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất