GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 20/01/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
AUSU21FT
[A-2]
4 0 [A-2] Melbourne Victory FC (Youth)
4 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[A-3]
Melbourne Heart (Youth) [A-3] 0 2
0 2 
HKGAFT
[7]
0 0 [7] Guangzhou R F U19
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Yuen Long FC [6] 0 1
0 1 
AUSAFT
[2]
0 0 [2] Newcastle Jets
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[9]
Wellington Phoenix [9] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Oakleigh Cannons
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
South Melbourne   0 0
0 0 
ASI23FT
[D-1]
0 0 [D-1] korea U23
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[C-2]
Malaysia U23 [C-2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SHB Da Nang
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Yokohama FC   0 0
0 0 
AUSWFT
[6]
0 0 [6] Perth Glory (w)
0 0 
FT
4-4(4-3)
(4-3)
[5]
Canberra United (w) [5] 0 0
0 0 
AUSAFT
[1]
2 0 [1] Sydney FC
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Central Coast Mariners [10] 0 1
0 1 
HKGAFT
[3]
0 0 [3] Sun Pegasus
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Southern District [5] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Italy (w) U17
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Norway (w) U17   0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Balikesirspor [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabukspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[17]
Genclerbirligi [17] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Randers FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Vejle   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Aarhus AGF
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
 
Vendsyssel   0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] Viseu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Sporting CP B [18] 0 0
0 0 
ASI23FT
[C-1]
0 0 [C-1] Iraq U23
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[D-2]
Vietnam U23 [D-2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nordsjaelland
0 0 
FT
6-3(5-0)
(5-0)
 
Lyngby   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   IFK Goteborg
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
Aalborg   0 0
0 0 
TBNAFT
[13]
4 0 [13] RCD Espanyol
4 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Sevilla [7] 0 2
0 2 
 
SCOCFT
 
0 0   Aberdeen
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
 
Saint Mirren   0 0
0 0 
ANHAFT
[15]
0 0 [15] Brighton Hove Albion
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[5]
Chelsea [5] 0 0
0 0 
 
TNKBFT
[12]
0 0 [12] Eskisehirspor
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Istanbulspor [9] 0 0
0 0 
EGYAFT
[3]
0 0 [3] EL Masry
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Petrojet [12] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Alemannia Aachen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
VfL Bochum   0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Karlsruher SC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[9]
Unterhaching [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Zwickau [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] SV Wehen Wiesbaden
0 0 
FT
5-1(4-1)
(4-1)
[17]
VfL Osnabruck [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Fortuna Koln
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Carl Zeiss Jena [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Hallescher FC
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[12]
Vfr Aalen [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Chemnitzer
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
SC Paderborn 07 [2] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] Platanias FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Levadiakos [11] 0 0
0 0 
TNKAFT
[16]
0 0 [16] Osmanlispor FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al-Sadd
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[6]
Al-Sailiya [6] 0 0
0 0 
NPAFT
[6]
0 0 [6] Free State Stars
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[4]
Maritzburg United [4] 0 0
0 0 
PH3FT
[7]
0 0 [7] Stade Lavallois MFC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Rodez Aveyron [4] 0 0
0 0 
BHRAFT
[5]
0 0 [5] Al-Shabbab
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Al-Hadd [6] 0 0
0 0 
BHRAFT
[3]
0 0 [3] Malkia
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[10]
Al-Ittihad(BHR) [10] 0 0
0 0 
NPAFT
[5]
0 0 [5] Cape Town City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Ajax Cape Town [16] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Elfsborg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sarpsborg 08   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Ludogorets Razgrad   0 0
0 0 
ITBFT
[18]
0 0 [18] Ascoli
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Cittadella [7] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 1 [12] Salernitana
0 1 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[5]
Venezia [5] 1 0
1 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Cremonese
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Parma [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[8]
0 0 [8] Perugia
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[20]
ACD Virtus Entella [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Novara
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Carpi [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Frosinone
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[21]
Pro Vercelli [21] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[22]
Ternana [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Foggia
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[17]
Pescara [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Nimes
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Chateauroux [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 1 [4] Hapoel Haifa
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Hapoel Ironi Kiryat Shmona [8] 1 0
1 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[6]
Omonia Nicosia FC [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] OM Medea
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
USM Bel Abbes [7] 0 0
0 0 
DUAFT
[16]
2 1 [16] VfL Wolfsburg
2 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[8]
Eintracht Frankfurt [8] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[3]
2 0 [3] TSG Hoffenheim
2 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[5]
Bayer Leverkusen [5] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[15]
0 0 [15] SC Freiburg
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
RB Leipzig [6] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[9]
0 0 [9] Borussia Monchengladbach
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Augsburg [12] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[14]
2 0 [14] FSV Mainz 05
2 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[7]
VfB Stuttgart [7] 0 4
0 4 
 
GHCLBFT
 
0 0   Basel
0 0 
FT
2-4(2-3)
(2-3)
 
Sturm Graz   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Hajduk Split
0 0 
FT
4-1(4-1)
(4-1)
 
FC Zurich   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Red Bull Salzburg
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
FC Viktoria Plzen   0 0
0 0 
ANHAFT
[13]
3 0 [13] West Ham United
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Bournemouth AFC [12] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[6]
0 0 [6] Arsenal
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
[11]
Crystal Palace [11] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[7]
3 0 [7] Burnley
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Manchester United [2] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[9]
0 0 [9] Leicester City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Watford [14] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[8]
2 0 [8] Everton
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[20]
West Bromwich(WBA) [20] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[19]
1 0 [19] Stoke City
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Huddersfield Town [16] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[4]
0 0 [4] Aston Villa
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[22]
Barnsley [22] 0 2
0 2 
ANHBFT
[16]
0 0 [16] Queens Park Rangers (QPR)
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
Middlesbrough [5] 0 0
0 0 
ANHBFT
[20]
3 0 [20] Reading
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Brentford [9] 0 4
0 4 
ANHBFT
[24]
4 0 [24] Sunderland A.F.C
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Hull City [18] 0 2
0 2 
ANHBFT
[14]
2 0 [14] Norwich City
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Sheffield United [10] 0 2
0 2 
ANHBFT
[13]
3 1 [13] Leeds United
3 1 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[8]
Millwall [8] 1 2
1 2 
ANHBFT
[21]
1 0 [21] Bolton Wanderers
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Ipswich Town [12] 0 1
0 1 
ANHBFT
[7]
2 0 [7] Preston North End
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Birmingham City [19] 0 2
0 2 
ANHBFT
[3]
0 0 [3] Fulham
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[23]
Burton Albion [23] 0 2
0 2 
ANHBFT
[1]
3 0 [1] Wolves
3 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[17]
Nottingham Forest [17] 0 3
0 3 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Portsmouth [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Oxford United
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[24]
Bury [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Bristol Rovers
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[11]
Bradford City [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 0 [9] Peterborough United
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[21]
Oldham Athletic [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe United
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[17]
Gillingham [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Plymouth Argyle
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 1 [3] Shrewsbury Town
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[15]
Doncaster Rovers [15] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Northampton Town
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[23]
Milton Keynes Dons [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] AFC Wimbledon
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Blackpool [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Fleetwood Town
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Blackburn Rovers [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[19]
Walsall [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
Exeter City [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Luton Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[22]
Morecambe [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Coventry City
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Swindon Town [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Colchester United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Grimsby Town [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Accrington Stanley
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[20]
Port Vale [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Forest Green Rovers
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[12]
Cambridge United [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Stevenage Borough
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Carlisle United [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Crewe Alexandra
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[3]
Wycombe Wanderers [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Yeovil Town
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[24]
Chesterfield [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Barnet
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Lincoln City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 1 [8] Mansfield Town
0 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[17]
Cheltenham Town [17] 1 0
1 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Real Valladolid
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[22]
Sevilla Atletico [22] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Real Union Irun
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-1]
Athletic Bilbao B [B-1] 0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Motherwell
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Hamilton Academical   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Kilmarnock
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Ross County   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Celtic FC
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Brechin City   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Dundee
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Inverness   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Dunfermline Athletic
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Greenock Morton   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Ayr United
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Arbroath   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   East Fife
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Brora Rangers   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Queen of South
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Partick Thistle   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Alloa Athletic
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Dundee United   0 0
0 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Stranraer
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
BDNBFT
[1]
0 0 [1] Nacional da Madeira
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
SL Benfica B [13] 0 0
0 0 
BDNBFT
[10]
0 0 [10] Cova Piedade
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Gil Vicente [19] 0 0
0 0 
NIRAFT
[2]
0 0 [2] Coleraine
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[1]
Crusaders [1] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[5]
0 0 [5] Cliftonville
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield FC
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[3]
Glenavon Lurgan [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Ballinamallard United [12] 0 0
0 0 
CYPAFT
[7]
0 0 [7] Doxa Katokopias
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Alki Oroklini [11] 0 0
0 0 
EGYAFT
[6]
0 0 [6] Enppi
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Wadi Degla SC [15] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
DRB Tadjenant [12] 0 0
0 0 
ALGAFT
[5]
0 0 [5] USM Libreville
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
NA Hussein Dey [3] 0 0
0 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] MC Oran
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Paradou AC [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
4 0 [2] Atletico Madrid
4 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Girona [10] 0 3
0 3 
 
TBN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Sporting de Gijon B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-10]
Leioa [B-10] 0 0
0 0 
GREAFT
[7]
0 0 [7] Panathinaikos
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[15]
Kerkyra [15] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Mattersburg
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Aarau   0 0
0 0 
ITA3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Feralpisalo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Sambenedettese [B-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-6]
0 0 [B-6] Pordenone Calcio SSD
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-9]
Alma Juventus Fano [B-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Bassano
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[B-15]
Santarcangelo [B-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-16]
0 0 [B-16] Teramo
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[B-17]
Vicenza [B-17] 0 0
0 0 
QATAFT
[4]
0 0 [4] Umm Salal
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[5]
Al-Garrafa [5] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
0 0 [3] Al Rayyan
0 0 
FT
4-2(3-0)
(3-0)
[12]
Al-Khuraitiat [12] 0 0
0 0 
PHAAFT
[9]
1 0 [9] Nantes
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Bordeaux [6] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[7]
1 0 [7] Maritimo
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Belenenses [12] 0 3
0 3 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Saint Gilloise
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Westerlo [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
0 0 [11] Hapoel Raanana
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Bnei Yehuda Tel Aviv [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahce
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Goztepe [6] 0 0
0 0 
UAESCFT
 
0 0   Al-Jazira(UAE)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Al Wehda(UAE)   0 0
0 0 
NPAFT
[1]
0 0 [1] Mamelodi Sundowns
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[15]
Platinum Stars [15] 0 0
0 0 
ISRAFT
[12]
0 0 [12] Ashdod MS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Maccabi Haifa [10] 0 0
0 0 
BHRAFT
[1]
0 0 [1] Al-Muharraq
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Al-Ahli(BHR) [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Real Oviedo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[18]
Almeria [18] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Cordoba
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Albacete [17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] SD Gernika
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-9]
Pena Sport [B-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Arenas Club de Getxo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-13]
CD Izarra [B-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-2]
0 1 [B-2] Real Sociedad B
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-18]
CD Vitoria(SPA) [A-18] 1 0
1 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Spezia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Palermo [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[5]
0 0 [5] Standard Liege
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[15]
KAS Eupen [15] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] Anorthosis Famagusta FC
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[14]
Ethnikos Achnas FC [14] 0 0
0 0 
ANHAFT
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Newcastle United [10] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[15]
1 0 [15] Sheffield Wednesday
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Cardiff City [2] 0 3
0 3 
TBNAFT
[5]
2 0 [5] Villarreal
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Levante [15] 0 2
0 2 
 
ITA3FT
[B-12]
0 0 [B-12] Triestina
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-5]
Ravenna [B-5] 0 0
0 0 
DUAFT
[17]
3 0 [17] Hamburger SV
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[18]
FC Koln [18] 0 3
0 3 
 
HLAFT
[16]
0 0 [16] Roda JC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
FC Twente Enschede [18] 0 0
0 0 
GREAFT
[12]
0 0 [12] AEL Larisa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
AEK Athens [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[7]
0 0 [7] hrbe
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Tala Al Jaish [13] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Spain (w)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Netherland (w)   0 0
0 0 
BRARJFT
[B-3]
0 0 [B-3] Boavista RJ
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-4]
Macae [B-4] 0 0
0 0 
BRARJFT
[B-5]
0 0 [B-5] Portuguesa/RJ
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Madureira [B-6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] ES Setif
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
MC Alger [4] 0 0
0 0 
BDNAFT
[2]
0 0 [2] Benfica
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
GD Chaves [6] 0 0
0 0 
NPAFT
[9]
0 0 [9] AmaZulu
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
Supersport United [7] 0 0
0 0 
NPAFT
[2]
0 0 [2] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Polokwane City FC [12] 0 0
0 0 
ISRAFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Acco
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Hapoel Beer Sheva [1] 0 0
0 0 
BRARSFT
[6]
0 0 [6] Gremio (RS)
0 0 
FT
3-5(3-2)
(3-2)
[2]
Caxias RS [2] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-4]
0 0 [D-4] Mirassol
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
Sao Bento [C-3] 0 0
0 0 
HLAFT
[7]
0 0 [7] ADO Den Haag
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
VVV Venlo [15] 0 0
0 0 
HLAFT
[9]
0 0 [9] PEC Zwolle
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
NAC Breda [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 1 [21] La Hoya Lorca CF
0 1 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[2]
SD Huesca [2] 1 0
1 0 
PHAAFT
[15]
1 0 [15] Strasbourg
1 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[11]
Dijon [11] 0 1
0 1 
 
PHAAFT
[19]
0 0 [19] Troyes
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Lille [17] 0 1
0 1 
 
PHAAFT
[10]
1 0 [10] Montpellier
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[18]
Toulouse [18] 0 4
0 4 
 
PHAAFT
[5]
3 0 [5] Rennes
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Angers [14] 0 2
0 2 
 
PHAAFT
[13]
0 0 [13] Amiens
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
Guingamp [12] 0 2
0 2 
 
BIAFT
[12]
0 0 [12] Red Star Waasland
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
Sint-Truidense [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Oostende
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[7]
Kortrijk [7] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[4]
0 0 [4] Tupi Juiz de Fora MG
0 0 
FT
2-5(2-2)
(2-2)
[12]
Uberlândia [12] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[1]
0 0 [1] Atletico Paranaense
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Gremio Metropolitano Maringa [4] 0 0
0 0 
BRARJFT
[B-1]
0 0 [B-1] Fluminense RJ
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Botafogo RJ [B-2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] CD Lugo
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
Sporting Gijon [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Cesena
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Bari [6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-13]
0 0 [C-13] US Siracusa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-12]
Rende [C-12] 0 0
0 0 
BIAFT
[16]
0 0 [16] Mechelen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
Zulte-Waregem [9] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Roeselare
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
KFCO Wilrijk [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[19]
2 0 [19] Las Palmas
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Valencia [4] 0 5
0 5 
 
HLAFT
[6]
0 0 [6] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
SC Heerenveen [8] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   France (w)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Italy (w)   0 0
0 0 
BDNAFT
[10]
0 0 [10] Portimonense
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
Sporting Braga [4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[8]
0 0 [8] Universidad de Costa Rica
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Guadalupe FC [5] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-1]
0 0 [B-1] Sao Paulo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-2]
Gremio Novorizontin [C-2] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[B-4]
0 0 [B-4] Uruguay (w) U20
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-5]
Bolivia (w) U20 [B-5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Legia Warszawa
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Atletico Nacional Medellin   0 0
0 0 
BRASPFT
[C-4]
0 0 [C-4] Ferroviaria SP
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-3]
Ituano SP [A-3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
2 0 [12] CDSyC Cruz Azul
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Club Leon [13] 0 2
0 2 
MEXAFT
[14]
3 0 [14] Queretaro FC
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Tigres UANL [5] 0 3
0 3 
MEXBFT
[4]
0 0 [4] Zacatepec
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Cimarrones de Sonora [15] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[9]
0 0 [9] Caldense MG
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Cruzeiro (MG) [1] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[B-2]
0 0 [B-2] Venezuela (w) U20
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-3]
Chile (w) U20 [B-3] 0 0
0 0 
NZLAFT
[3]
0 0 [3] Canterbury United
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Auckland City [1] 0 0
0 0 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Southern United
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[6]
Tasman United [6] 0 0
0 0 
NZLAFT
[7]
0 1 [7] Waitakere United
0 1 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[9]
Wellington Phoenix Reserve [9] 1 0
1 0 
NZLAFT
[10]
0 1 [10] Hamilton Wanderers SC
0 1 
FT
3-5(0-2)
(0-2)
[4]
Eastern Suburbs Auckland [4] 1 0
1 0 
MEXAFT
[3]
3 0 [3] Monterrey
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Club Tijuana [6] 0 6
0 6 
MEXBFT
[7]
0 0 [7] Celaya FC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[6]
CF Atlante [6] 0 0
0 0 
MEXBFT
[8]
0 0 [8] Cafetaleros de Tapachula
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Murcielagos [14] 0 0
0 0 
MEXAFT
[9]
0 0 [9] Pachuca
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[18]
Lobos BUAP [18] 0 0
0 0 
ARGTVFT
 
0 0   San Lorenzo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Gimnasia La Plata   0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] Herediano
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Deportivo Saprissa [2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[11]
0 0 [11] Necaxa
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[17]
Chivas Guadalajara [17] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 1 [2] CSyD Dorados de Sinaloa
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Venados FC [11] 1 0
1 0 
NZLAFT
[2]
0 1 [2] Team Wellington
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Hawke's Bay United [8] 1 0
1 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất