GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 20/04/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
GHU19FT
 
0 1   Korea Republic U19
0 1 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
 
Mexico U20   1 0
1 0 
IDNAFT
[18]
3 0 [18] PSIS Semarang
3 0 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
[8]
Persija Jakarta [8] 0 4
0 4 
UKRU21FT
[11]
1 0 [11] Stal Kamianske U21
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[12]
Zirka Kirovohrad U21 [12] 0 0
0 0 
VNBFT
[1]
1 1 [1] Dong Thap
1 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Binh Dinh [10] 1 0
1 0 
AUSAFT
[3]
3 0 [3] Melbourne City
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Brisbane Roar [6] 0 2
0 2 
HQ3FT
[6]
0 0 [6] Gangneung City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Changwon City [7] 0 0
0 0 
VNAFT
[12]
0 0 [12] Song Lam Nghe An
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Becamex Binh Duong [4] 0 0
0 0 
VNAFT
[6]
0 0 [6] Thanh Hoa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Can Tho [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[2]
0 0 [2] Avondale Heights
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Pascoe Vale SC [5] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[1]
0 0 [1] Bentleigh greens
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Heidelberg United [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[8]
0 0 [8] Melbourne Knights
0 0 
FT
1-5(0-4)
(0-4)
[4]
Green Gully Cavaliers [4] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[6]
0 0 [6] Centenary Stormers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
The Gap [7] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[4]
0 0 [4] Brisbane Knights
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[3]
University of Queensland [3] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[11]
0 0 [11] Adelaide Panthers
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[1]
Metrostars SC [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[7]
0 0 [7] Port Melbourne
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Oakleigh Cannons [6] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Gimhae City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Busan Transportation Corporation [8] 0 0
0 0 
C1U19FT
[C-1]
0 0 [C-1] Chelsea FC U19
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[G-1]
FC Porto U19 [G-1] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Vietnam U19
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Morocco U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
4 0 [3] PFK Aleksandriya U21
4 0 
FT
1-5(0-2)
(0-2)
[2]
Dinamo KyivU21 [2] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk U21
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
FC Vorskla U21 [8] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[4]
0 0 [4] Karpaty U21
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Illichivets U21 [5] 0 0
0 0 
IDNAFT
[15]
0 0 [15] PSMS Medan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Perseru Serui [16] 0 0
0 0 
TQAFT
[14]
0 0 [14] Henan Jianye
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
Chongqing SWM Motors [12] 0 0
0 0 
ARMAFT
[2]
0 0 [2] Alashkert
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Pyunik [5] 0 0
0 0 
ARMAFT
[4]
0 0 [4] Banants
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Gandzasar Kapan [3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[14]
1 0 [14] Hapoel Ramat Gan
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Hapoel Marmorek lrony Rehovot [12] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
1 0 [15] Maccabi Herzliya
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Ironi Nir Ramat HaSharon [11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Petah Tikva
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Ironi Nesher [16] 0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Ahi Nazareth
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
Hapoel Afula [8] 0 0
0 0 
ISRBFT
[9]
1 0 [9] Hapoel Bnei Lod
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[10]
Hapoel Kfar Saba [10] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
0 1 [7] Chernomorets Odessa U21
0 1 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[10]
Veres Rivne U21 [10] 1 0
1 0 
MASFAFT
 
0 0   Johor FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Pahang   0 0
0 0 
MASFAFT
 
0 0   Felda United
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
PKNP FC   0 1
0 1 
THAFT
[15]
0 0 [15] Bangkok Glass
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Bangkok United FC [2] 0 0
0 0 
UZBAFT
[3]
0 0 [3] Navbahor Namangan
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Kuruvchi Bunyodkor [2] 0 0
0 0 
ASIWFT
[A-1]
0 0 [A-1] China (w)
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[A-4]
Thailand (w) [A-4] 0 0
0 0 
UAEAFT
[10]
0 0 [10] Al-Dhafra
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Al Ahli(UAE) [5] 0 0
0 0 
UAEAFT
[9]
0 0 [9] Dabba Al-Fujairah
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Emirates Club [11] 0 0
0 0 
UAEAFT
[3]
0 1 [3] Al-Wasl
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Hatta [12] 1 0
1 0 
BHRAFT
[6]
5 0 [6] Al-Hadd
5 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[4]
Manama Club [4] 0 2
0 2 
BHRAFT
[8]
3 0 [8] East Riffa
3 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[10]
Al-Ittihad(BHR) [10] 0 0
0 0 
BHRAFT
[9]
0 0 [9] Al-Ahli(BHR)
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[5]
Al-Shabbab [5] 0 0
0 0 
C1U19FT
[F-1]
3 1 [F-1] Manchester City U19
3 1 
FT
4-5(2-5)
(2-5)
[D-1]
Barcelona U19 [D-1] 1 2
1 2 
SVKAFT
[12]
2 0 [12] Tatran Presov
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Nitra [6] 0 4
0 4 
CZEBFT
[5]
1 0 [5] Trinec
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Vitkovice [15] 0 3
0 3 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Altinordu
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Manisaspor [17] 0 1
0 1 
UZBAFT
[11]
2 0 [11] Qizilqum Zarafshon
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Neftchi Fargona [12] 0 3
0 3 
ALGAFT
[13]
4 0 [13] OM Medea
4 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
MC Oran [6] 0 3
0 3 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] ES Setif
0 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
2 0 [1] CS Constantine
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
USM Libreville [5] 0 3
0 3 
ALGAFT
[4]
1 0 [4] MC Alger
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
NA Hussein Dey [3] 0 1
0 1 
ALGAFT
[14]
1 0 [14] biskra
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Paradou AC [8] 0 1
0 1 
ALGAFT
[10]
0 0 [10] CR Belouizdad
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
JS kabylie [11] 0 2
0 2 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] USM EL HARRACH
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[12]
DRB Tadjenant [12] 0 1
0 1 
ALGAFT
[7]
3 0 [7] USM Bel Abbes
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
JS Saoura [2] 0 2
0 2 
POLAFT
[15]
1 1 [15] LKS Nieciecza
1 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[12]
Slask Wroclaw [12] 1 1
1 1 
POLBFT
[16]
3 1 [16] Ruch Chorzow
3 1 
FT
0-6(0-0)
(0-0)
[14]
Pogon Siedlce [14] 1 1
1 1 
GEOAFT
[7]
2 0 [7] FC Kolkheti Poti
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Lokomotiv Tbilisi [8] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] FK Vozdovac Beograd
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
FK Napredak Krusevac [7] 0 0
0 0 
DENBFT
[9]
1 0 [9] Fremad Amager
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Herfolge Boldklub Koge [5] 0 0
0 0 
DENBFT
[8]
0 0 [8] Thisted FC
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[4]
Viborg [4] 0 0
0 0 
DENBFT
[6]
0 0 [6] Fredericia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Nykobing Falster [7] 0 0
0 0 
DENBFT
[12]
0 0 [12] Skive IK
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Vendsyssel [3] 0 1
0 1 
DENBFT
[11]
0 0 [11] Brabrand
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Esbjerg [2] 0 1
0 1 
DUBFT
[15]
0 0 [15] Greuther Furth
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
VfL Bochum [6] 0 0
0 0 
DUBFT
[17]
1 0 [17] Eintracht Braunschweig
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Arminia Bielefeld [4] 0 1
0 1 
ESTAFT
[5]
0 0 [5] Tartu JK Maag Tammeka
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 0 [7] WSG Wattens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Liefering [5] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
0 0 [9] FAC Team Fur Wien
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
TSV Hartberg [2] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] SV Ried
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
AUTBFT
[10]
1 1 [10] FC Blau Weiss Linz
1 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
FC Magna Wiener Neustadt [3] 1 1
1 1 
ASIWFT
[B-1]
0 0 [B-1] Japan (w)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Australia (w) [B-2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[7]
0 0 [7] SV Meppen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Sportfreunde Lotte [16] 0 0
0 0 
POLBFT
[8]
0 0 [8] GKS Tychy
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[17]
Gornik Leczna [17] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Cherno More Varna
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Slavia Sofia [7] 0 0
0 0 
MLTAFT
[7]
0 0 [7] Sliema Wanderers FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Mosta FC [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[13]
0 0 [13] Naxxar Lions
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[9]
Senglea Athletic [9] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 0 [11] Tarxien Rainbows F.C
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
St. Andrews [12] 0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 0 [2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
Kayserispor [9] 0 0
0 0 
TDBFT
[6]
0 0 [6] IK Brage
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
GAIS Goteborg [8] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Bonner
0 0 
FT
0-3(1-0)
(1-0)
 
Rot-Weiss Oberhausen   0 0
0 0 
PHAFT
[9]
4 1 [9] Nantes
4 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Rennes [5] 1 2
1 2 
 
RMNAFT
[6]
0 0 [6] Dinamo Bucuresti
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
ACS Poli Timisoara [11] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-11]
0 0 [1-11] West Ham U23
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1-1]
Arsenal U23 [1-1] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-8]
0 0 [1-8] Manchester United U23
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1-9]
Everton U23 [1-9] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] Ajaccio Gfco
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[20]
Tours [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[1]
0 0 [1] Reims
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Ajaccio [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] Chateauroux
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Chamois Niortais [15] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Lorient
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Valenciennes [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 0 [18] Bourg Peronnas
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Nimes [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[14]
0 0 [14] Lens
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[4]
Le Havre [4] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Sochaux
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Stade Brestois [5] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Clermont
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[13]
Orleans US 45 [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[19]
0 0 [19] Quevilly
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[8]
Paris FC [8] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] USL Dunkerque
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Red Star FC 93 [1] 0 0
0 0 
PH3FT
[5]
0 0 [5] Boulogne
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Pau FC [10] 0 0
0 0 
PH3FT
[9]
0 0 [9] Lyon Duchere
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Creteil [17] 0 0
0 0 
PH3FT
[13]
0 0 [13] Entente Sannois
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
GS Consolat Marseille [16] 0 0
0 0 
PH3FT
[4]
0 0 [4] Rodez Aveyron
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Cholet So [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[12]
0 0 [12] Concarneau
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[7]
Avranches [7] 0 0
0 0 
PH3FT
[11]
0 0 [11] Chambly Fc
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Grenoble [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[20]
0 0 [20] FC Utrecht (Youth)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Fortuna Sittard [2] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] FC Eindhoven
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[9]
Almere City FC [9] 0 0
0 0 
HLBFT
[3]
0 0 [3] NEC Nijmegen
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
AZ Alkmaar (Youth) [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[10]
0 1 [10] MVV Maastricht
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
FC Oss [15] 1 0
1 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] Volendam
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Jong Ajax (Youth) [1] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] RKC Waalwijk
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
Go Ahead Eagles [17] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] De Graafschap
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
SC Telstar [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] Jong PSV Eindhoven (Youth)
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[13]
Dordrecht [13] 0 0
0 0 
HLBFT
[8]
0 0 [8] Cambuur Leeuwaarden
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[19]
Helmond Sport [19] 0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sparta Praha
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Baumit Jablonec [3] 0 0
0 0 
DENBFT
[1]
0 0 [1] Vejle
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Roskilde [10] 0 0
0 0 
DUAFT
[9]
0 0 [9] Borussia Monchengladbach
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[16]
VfL Wolfsburg [16] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Zaglebie Lubin
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Lech Poznan [1] 0 0
0 0 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Zulte-Waregem
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Kortrijk [7] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Saint Gilloise
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Westerlo [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[8]
0 0 [8] Kapfenberg
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[1]
FC Wacker Innsbruck [1] 0 0
0 0 
ANHBFT
[8]
4 0 [8] Millwall
4 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
Fulham [3] 0 1
0 1 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Coventry City
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[16]
Stevenage Borough [16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-3]
0 0 [A-3] Pisa
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[A-7]
Pontedera [A-7] 0 0
0 0 
POLBFT
[4]
0 1 [4] Stal Mielec
0 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[11]
Odra Opole [11] 1 0
1 0 
IREAFT
[3]
0 0 [3] Waterford United
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
Bray Wanderers [10] 0 0
0 0 
IREAFT
[1]
0 0 [1] Dundalk
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[4]
Derry City [4] 0 0
0 0 
IREBFT
[4]
0 0 [4] Shelbourne
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Salthill Devon Galway [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[2]
Connahs Quay Nomads FC [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[17]
0 0 [17] Leganes
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Deportivo La Coruna [18] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Cordoba
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[22]
Sevilla Atletico [22] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] Real Oviedo
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Real Valladolid [5] 0 0
0 0 
PHAFT
[11]
1 0 [11] Dijon
1 0 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[3]
Lyon [3] 0 2
0 2 
 
IREAFT
[6]
0 0 [6] Shamrock Rovers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Limerick FC [9] 0 0
0 0 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Cork City [2] 0 0
0 0 
IREBFT
[6]
0 0 [6] Finn Harps
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Cabinteely FC [7] 0 0
0 0 
IREBFT
[9]
0 0 [9] Wexford (Youth)
0 0 
FT
7-0(1-0)
(1-0)
[10]
Athlone Town [10] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Carmarthen [12] 0 0
0 0 
BDNAFT
[4]
2 0 [4] Sporting Braga
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Maritimo [7] 0 3
0 3 
URUAFT
[16]
0 0 [16] El Tanque Sisley
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Defensor Sporting Montevideo [4] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-8]
0 0 [A-8] Inti Gas Deportes
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[A-5]
Universitario De Deportes [A-5] 0 0
0 0 
PARAFT
[4]
0 0 [4] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Independiente F.B.C. [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[12]
2 0 [12] Argentinos juniors
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[28]
Olimpo Bahia Blanca [28] 0 3
0 3 
BRBFT
[15]
0 0 [15] Juventude
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Oeste [11] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Real Atletico Garcilaso
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[B-3]
Sport Huancayo [B-3] 0 0
0 0 
CHIAFT
[7]
1 1 [7] Union Espanola
1 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Huachipato [9] 1 1
1 1 
CHIBFT
[3]
0 0 [3] Barnechea
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[14]
San Marcos de Arica [14] 0 0
0 0 
VENAFT
[12]
0 1 [12] Trujillanos
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Zulia FC [13] 1 0
1 0 
BRBFT
[8]
0 0 [8] Sao Bento
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
CSA-AL [2] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 1 [7] General Diaz
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Olimpia Asuncion [1] 1 0
1 0 
MEXAFT
[10]
0 0 [10] Puebla
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[2]
Club America [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[16]
1 0 [16] Estudiantes La Plata
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Belgrano [13] 0 3
0 3 
ECUAFT
[7]
0 0 [7] Sociedad Deportiva Aucas
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Tecnico Universitario [11] 0 0
0 0 
BRBFT
[5]
0 0 [5] SC Paysandu Para
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Londrina PR [10] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-7]
4 1 [B-7] Deportivo Municipal
4 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[B-1]
EM Deportivo Binacional [B-1] 1 2
1 2 
USAFT
[Tay-1]
1 0 [Tay-1] FC Kansas City
1 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[Tay-5]
Vancouver Whitecaps [Tay-5] 0 1
0 1 
MEXAFT
[15]
4 0 [15] Atlas
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Chivas Guadalajara [17] 0 2
0 2 
USWFT
[4]
0 0 [4] Portland Thorns FC (w)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Washington Spirit (w) [8] 0 0
0 0 
NGAU21Hoãn
[12]
0 0 [12] FK Anzhi Youth
0 0 
0-0
[16]
FK Ural Youth [16] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất