GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 20/08/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
AUSNSWFT
[2]
1 1 [2] Blacktown City Demons
1 1 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[3]
Rockdale City Suns [3] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[11]
0 1 [11] Brisbane Roar (Youth)
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Redlands United FC [9] 1 0
1 0 
AUSVPLFT
[5]
2 1 [5] Green Gully Cavaliers
2 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[7]
Pascoe Vale SC [7] 1 0
1 0 
AUSVPLFT
[9]
1 1 [9] FC Bulleen Lions
1 1 
FT
3-5(2-1)
(2-1)
[1]
Heidelberg United [1] 1 0
1 0 
AUSVPLFT
[2]
0 0 [2] South Melbourne
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[10]
Kingston City [10] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[8]
0 0 [8] Hume City
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
North Geelong Warriors [14] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[12]
0 0 [12] Melbourne Knights
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
St Albans Saints [13] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[4]
0 0 [4] Bentleigh greens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Oakleigh Cannons [6] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[16]
1 0 [16] Ohira Tochigi UVA SC
1 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[11]
0 0 [11] Port Melbourne
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Avondale Heights [3] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Azul Claro Numazu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Gainare Tottori [13] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[16]
0 0 [16] Grulla Morioka
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[14]
Gamba Osaka U23 [14] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[15]
Cerezo Osaka U23 [15] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[13]
0 0 [13] Mio Biwako Shiga
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Vanraure Hachinohe FC [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Nara Club
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[3]
Run Mel Aomori [3] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[6]
0 0 [6] Imabari FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Urayasu SC [14] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[12]
0 0 [12] Veertien Kuwana
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[8]
Ryutsu Keizai University [8] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[4]
0 0 [4] Bayswater City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Mandurah City [14] 0 0
0 0 
SEAFT
[B-2]
1 0 [B-2] Indonesia U22
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-5]
Timor Leste U22 [B-5] 0 2
0 2 
SEAWFT
[2]
0 0 [2] Vietnam (w)
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Myanmar (w) [3] 0 1
0 1 
SVTGWFT
 
1 0   Canada University (w)
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Ireland University (W)   0 1
0 1 
TQAFT
[10]
3 0 [10] Changchun Yatai
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Tianjin QuanJian [5] 0 6
0 6 
IDNAFT
 
4 0   Bhayangkara Surabaya United
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Sriwijaya FC   0 1
0 1 
AUSQSLFT
[5]
1 0 [5] Brisbane Olympic United FC
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Brisbane Strikers [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[6]
2 0 [6] Viktoria Zizkov
2 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[15]
Vitkovice [15] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[10]
3 0 [10] Dukla PrahaU21
3 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[12]
FCBohemians1905 U21 [12] 0 4
0 4 
CZEU21FT
[1]
2 0 [1] TepliceU21
2 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[11]
Sparta PrahaU21 [11] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[6]
1 0 [6] Kavina U21
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Synot SlovackoU21 [5] 0 2
0 2 
CZEU21FT
[3]
1 0 [3] FC Viktoria PlzenU21
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Mlada BoleslavU21 [7] 0 2
0 2 
NHATBFT
[11]
1 0 [11] Fagiano Okayama
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Matsumoto Yamaga FC [8] 0 3
0 3 
NHATBFT
[13]
2 0 [13] Montedio Yamagata
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
JEF United Ichihara Chiba [9] 0 3
0 3 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Thespa Kusatsu
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
Zweigen Kanazawa FC [18] 0 0
0 0 
NHATBFT
[14]
1 0 [14] Ehime FC
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Machida Zelvia [15] 0 3
0 3 
NHATBFT
[3]
0 0 [3] Nagoya Grampus
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[2]
Avispa Fukuoka [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[17]
1 0 [17] FC Gifu
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[20]
Kamatamare Sanuki [20] 0 2
0 2 
NHATBFT
[16]
2 0 [16] Kyoto Sanga
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
Oita Trinita [12] 0 1
0 1 
NHATBFT
[7]
3 0 [7] Yokohama FC
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Mito Hollyhock [10] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[7]
1 1 [7] Yokogawa Musashino
1 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Verspah Oita [10] 1 1
1 1 
NHATWFT
[3]
0 0 [3] INAC (w)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Albirex Niigata (w) [9] 0 0
0 0 
NHATWFT
[8]
0 0 [8] AS Elfen Sayama Women's
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
IGA Kunoichi (w) [10] 0 0
0 0 
NHATAFT
[11]
1 0 [11] Vissel Kobe
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Yokohama Marinos [6] 0 2
0 2 
NHATBFT
[4]
0 0 [4] Tokushima Vortis
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[21]
Renofa Yamaguchi [21] 0 5
0 5 
NHATBFT
[6]
2 0 [6] Tokyo Verdy
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
V-Varen Nagasaki [5] 0 2
0 2 
CZEU21FT
[4]
0 0 [4] Hradec KraloveU21
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[8]
Ceske BudejoviceU21 [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[8]
2 0 [8] Odense BK
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Midtjylland [2] 0 2
0 2 
NHATBFT
[1]
0 0 [1] Shonan Bellmare
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Roasso Kumamoto [19] 0 0
0 0 
HQAFT
[9]
0 0 [9] Daegu FC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[11]
Sangju Sangmu Phoenix [11] 0 2
0 2 
HQAFT
[10]
1 0 [10] Incheon United
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 1
0 1 
HQBFT
[7]
1 0 [7] Suwon City
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ansan Mugunghwa FC [3] 0 2
0 2 
HQBFT
[10]
3 0 [10] Daejeon Citizen
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Seoul E-Land FC [8] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
0 0 [12] Real Sport Clube
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Sporting CP B [5] 0 0
0 0 
HLAFT
[10]
0 0 [10] Excelsior SBV
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Feyenoord [5] 0 0
0 0 
TQBFT
[1]
0 0 [1] Dalian Aerbin
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Shijiazhuang YongChang FC [3] 0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Russia University (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
South Africa University (w)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Japan University (w)
0 0 
FT
14-0(3-0)
(3-0)
 
Colombia University(w)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Chinese Taipei University (w)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
USA University (w)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Argentina University Women
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
Korea Republic University (w)   0 0
0 0 
DUBFT
[3]
1 0 [3] Nurnberg
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[5]
Union Berlin [5] 0 1
0 1 
DUBFT
[8]
0 0 [8] Holstein Kiel
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[17]
Greuther Furth [17] 0 0
0 0 
DUBFT
[18]
3 0 [18] Ingolstadt
3 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[12]
Jahn Regensburg [12] 0 2
0 2 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Wuhan ZALL
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[10]
Xinjiang Ticai [10] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persib Bandung
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
 
Gresik United   0 0
0 0 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Guangzhou Fuli FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Shandong Luneng [3] 0 0
0 0 
TQAFT
[13]
0 0 [13] Henan Jianye
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Chongqing Lifan [9] 0 0
0 0 
TQBFT
[9]
0 1 [9] Beijing BeiKong
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Inner Mongolia Zhongyou [12] 1 0
1 0 
DUC3FT
[18]
0 1 [18] Wurzburger Kickers
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Hansa Rostock [6] 1 0
1 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[14]
Carl Zeiss Jena [14] 0 0
0 0 
NGAFT
[16]
0 0 [16] Amkar Perm
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Zenit St. Petersburg [1] 0 0
0 0 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] Tobol Kostanai
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
FK Taraz [8] 0 0
0 0 
KAZAFT
[3]
1 0 [3] Ordabasy
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
FK Atyrau [7] 0 4
0 4 
ANHAFT
[2]
3 0 [2] Huddersfield Town
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Newcastle United [17] 0 4
0 4 
 
HLAFT
[9]
0 0 [9] AFC Ajax
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Groningen [12] 0 3
0 3 
HLAFT
[2]
0 0 [2] FC Utrecht
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
Willem II [15] 0 2
0 2 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Anderlecht
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[5]
Sint-Truidense [5] 0 2
0 2 
DENBFT
[5]
2 0 [5] Herfolge Boldklub Koge
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Nykobing Falster [8] 0 0
0 0 
DENBFT
[7]
1 0 [7] Esbjerg
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Thisted FC [2] 0 2
0 2 
DENBFT
[9]
1 0 [9] Fredericia
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Roskilde [4] 0 1
0 1 
DENBFT
[11]
3 0 [11] Skive IK
3 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[1]
Vejle [1] 0 3
0 3 
DENBFT
[12]
4 0 [12] Fremad Amager
4 0 
FT
0-6(0-1)
(0-1)
[10]
Viborg [10] 0 1
0 1 
DENBFT
[3]
1 0 [3] Vendsyssel
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
Brabrand [6] 0 2
0 2 
SEAFT
[B-3]
0 1 [B-3] Thailand U22
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-6]
Cambodia U22 [B-6] 1 2
1 2 
SEAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Philippines U22
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[B-1]
Vietnam U22 [B-1] 0 0
0 0 
SEAWFT
[5]
0 0 [5] Malaysia (w)
0 0 
FT
0-6(0-1)
(0-1)
[1]
Thailand (w) [1] 0 1
0 1 
PHAFT
[13]
2 0 [13] Lille
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
Caen [12] 0 2
0 2 
 
ARMAFT
[5]
2 0 [5] Ararat Yerevan
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
FC Pyunik [3] 0 1
0 1 
AZEAFT
[8]
0 0 [8] FC Kapaz
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Zira FK [1] 0 0
0 0 
TDAFT
[8]
4 1 [8] Ostersunds FK
4 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
AIK Solna [3] 1 1
1 1 
TDAFT
[2]
2 0 [2] Djurgardens
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Halmstads [15] 0 4
0 4 
TDBFT
[4]
1 0 [4] Helsingborg
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
GAIS Goteborg [10] 0 3
0 3 
TDBFT
[1]
1 0 [1] Brommapojkarna
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
IFK Varnamo [9] 0 1
0 1 
NPAFT
[7]
1 0 [7] Bloemfontein Celtic
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Kaizer Chiefs [9] 0 0
0 0 
NPAFT
[15]
1 0 [15] Platinum Stars
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Maritzburg United [2] 0 1
0 1 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] Neman Grodno
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Dinamo Minsk [1] 0 2
0 2 
DUAFT
[10]
1 0 [10] SC Freiburg
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Eintracht Frankfurt [9] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Wisla Plock
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Legia Warszawa [5] 0 2
0 2 
GEOAFT
[9]
1 0 [9] FC Kolkheti Poti
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Lokomotiv Tbilisi [4] 0 1
0 1 
IREAFT
[3]
1 0 [3] Derry City
1 0 
FT
0-4(0-4)
(0-4)
[2]
Dundalk [2] 0 1
0 1 
KAZAFT
[4]
3 1 [4] Irtysh Pavlodar
3 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Kaisar Kyzylorda [6] 1 5
1 5 
NGBFT
[8]
3 0 [8] Spartak Moscow II
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[19]
Rotor Volgograd [19] 0 1
0 1 
BIBFT
[2]
0 0 [2] KFCO Wilrijk
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Tubize [7] 0 4
0 4 
KAZAFT
[2]
1 0 [2] FC Kairat Almaty
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[9]
FC Shakhtyor Karagandy [9] 0 1
0 1 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Zeta
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
FK Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
3 1 [6] FC Sion
3 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Luzern [4] 1 1
1 1 
TSAFT
[9]
1 0 [9] Grasshopper
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
St. Gallen [5] 0 2
0 2 
TSAFT
[3]
0 0 [3] Basel
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Lugano [8] 0 2
0 2 
TSBFT
[9]
2 0 [9] Aarau
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Vaduz [4] 0 3
0 3 
UKRAFT
[9]
3 0 [9] Zirka Kirovohrad
3 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[8]
Zorya [8] 0 2
0 2 
UKRAFT
[10]
5 0 [10] FC Karpaty Lviv
5 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
PFC Oleksandria [11] 0 1
0 1 
DENAFT
[4]
2 0 [4] Hobro
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Lyngby [13] 0 2
0 2 
BRAFT
[2]
2 0 [2] Gremio (RS)
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Atletico Paranaense [7] 0 2
0 2 
NGAFT
[10]
0 0 [10] Dynamo Moscow
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
FC Ufa [7] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[14]
1 0 [14] FC Terek Groznyi Youth
1 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[9]
Arsenal Tula Youth [9] 0 1
0 1 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Red Bull Salzburg
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[10]
SKN St. Polten [10] 0 2
0 2 
AUTAFT
[3]
3 0 [3] LASK Linz
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Rheindorf Altach [9] 0 2
0 2 
HLAFT
[18]
2 0 [18] NAC Breda
2 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[3]
PSV Eindhoven [3] 0 1
0 1 
HLAFT
[13]
3 0 [13] Sparta Rotterdam
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
PEC Zwolle [6] 0 2
0 2 
SLOAFT
[10]
3 0 [10] Ankaran Hrvatini Mas Tech
3 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[1]
NK Olimpija Ljubljana [1] 0 1
0 1 
ANHAFT
[9]
4 0 [9] Tottenham Hotspur
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[12]
Chelsea [12] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[5]
3 1 [5] Marseille
3 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Angers [7] 1 2
1 2 
 
BDNAFT
[12]
1 0 [12] Vitoria Setubal
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
GD Chaves [15] 0 2
0 2 
BLRAFT
[14]
1 0 [14] FC Torpedo Minsk
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[13]
Slavia Mozyr [13] 0 0
0 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[8]
GOSK Gabela [8] 0 1
0 1 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] Academy Pandev
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
FK Skopje [9] 0 0
0 0 
MKDAFT
[3]
0 0 [3] Pelister Bitola
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Rabotnicki Skopje [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[4]
0 0 [4] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Pobeda Prilep [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Sigma Olomouc
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[16]
Brno [16] 0 1
0 1 
CZEAFT
[13]
0 0 [13] Baumit Jablonec
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[12]
Dukla Prague [12] 0 1
0 1 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] Vysocina jihlava
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[2]
0 0 [2] FK Graffin Vlasim
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[16]
SK Slovan Varnsdorf [16] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
0 0 [1] Dynamo Ceske Budejovice
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[5]
Hradec Kralove [5] 0 1
0 1 
TDBFT
[3]
2 0 [3] Falkenberg
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Atvidabergs [14] 0 2
0 2 
TDBFT
[13]
0 1 [13] Norrby IF
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Dalkurd FF [2] 1 0
1 0 
CHIAFT
[11]
0 1 [11] Municipal Iquique
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Curico Unido [13] 1 1
1 1 
VENAFT
[14]
0 0 [14] Aragua FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[10]
Estudiantes Merida FC [10] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
1 0 [9] Slavia Sofia
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Etar [6] 0 1
0 1 
COLAFT
[9]
2 0 [9] America de Cali
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Millonarios [8] 0 0
0 0 
BLRAFT
[3]
1 0 [3] BATE Borisov
1 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[12]
Krumkachy [12] 0 0
0 0 
FINAFT
[6]
1 0 [6] Vaasa VPS
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Ilves Tampere [4] 0 0
0 0 
FINAFT
[12]
0 0 [12] Jyvaskyla JK
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[3]
1 0 [3] KuPs
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
IFK Mariehamn [8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
2 0 [11] FC Viitorul Constanta
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
CS Universitatea Craiova [2] 0 2
0 2 
TDAFT
[7]
1 0 [7] IFK Goteborg
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Hacken [6] 0 0
0 0 
TDAFT
[4]
1 0 [4] IK Sirius FK
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
IFK Norrkoping FK [5] 0 0
0 0 
ITAFT
[16]
1 0 [16] Atalanta
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
AS Roma [7] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[8]
3 0 [8] Borussia Monchengladbach
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
FC Koln [12] 0 2
0 2 
 
AZEAFT
[3]
0 0 [3] FK Gilan Gabala
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Standard Sumqayit [4] 0 1
0 1 
POLAFT
[12]
0 0 [12] LKS Nieciecza
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Lech Poznan [3] 0 0
0 0 
BLRAFT
[8]
0 0 [8] Dinamo Brest
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[2]
Shakhter Soligorsk [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[7]
0 0 [7] Kortrijk
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
ICEAFT
[12]
0 0 [12] Akranes
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
IBV Vestmannaeyjar [11] 0 0
0 0 
ISRAFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Acco
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Hapoel Bnei Sakhnin FC [3] 0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 0 [13] Sogndal
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Kristiansund BK [14] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Odd Grenland
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Sandefjord [8] 0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Tromso IL
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[11]
Aalesund FK [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Rosenborg
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Haugesund [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Stabaek
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[4]
Molde [4] 0 0
0 0 
NORBFT
[16]
0 0 [16] FK Arendal
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Fredrikstad [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[3]
0 0 [3] Sandnes Ulf
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Floro [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 0 [15] Elverum
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[10]
Jerv [10] 0 0
0 0 
NORBFT
[13]
0 0 [13] Asane Fotball
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Ullensaker/Kisa IL [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[8]
0 0 [8] Mjondalen IF
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Strommen [7] 0 0
0 0 
NORBFT
[2]
0 0 [2] Start IK
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Tromsdalen [11] 0 0
0 0 
CYPAFT
[4]
0 0 [4] Nea Salamis
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Anorthosis Famagusta FC [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Aarhus AGF
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Brondby IF [5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[10]
1 0 [10] Athletic Bilbao
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Getafe [11] 0 3
0 3 
 
GREAFT
[2]
0 1 [2] AEK Athens
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Panaitolikos Agrinio [15] 1 0
1 0 
GREAFT
[8]
0 0 [8] Levadiakos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
PAOK Saloniki [9] 0 0
0 0 
GREAFT
[14]
0 0 [14] Kerkyra
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Panionios [4] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[6]
Chikhura Sachkhere [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] Dunajska Streda
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[11]
MSK Zilina [11] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] Dynamo Kyiv
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[7]
Stal D. [7] 0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] FC Vorskla Poltava
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Illichivets [6] 0 0
0 0 
COLBFT
[16]
0 2 [16] Universitario de Popayan
0 2 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[4]
Llaneros FC [4] 2 0
2 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Eskisehirspor
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Elazigspor [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Real Oviedo
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[2]
Rayo Vallecano [2] 0 0
0 0 
BDNAFT
[2]
0 0 [2] FC Porto
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
Moreirense [13] 0 2
0 2 
NGAFT
[3]
0 0 [3] Rostov FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Krasnodar [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 2 [8] Rudes
0 2 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[2]
Hajduk Split [2] 2 0
2 0 
TNKAFT
[10]
0 0 [10] Kayserispor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Goztepe [14] 0 0
0 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Altinordu
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Ankaragucu [11] 0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
0 1 [8] Mattersburg
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[4]
Austria Wien [4] 1 0
1 0 
ECUAFT
[4]
0 0 [4] CD El Nacional
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[7]
Liga Dep. Universitaria Quito [7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Delfin SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Club Sport Emelec [6] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
0 0 [4] Toluca
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Necaxa [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Saprissa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Universidad de Costa Rica [8] 0 0
0 0 
CRCAFT
[5]
0 0 [5] Perez Zeledon
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Limon FC [6] 0 0
0 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] Sloboda
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
HSK Zrinjski Mostar [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] NK Siroki Brijeg
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[3]
Mladost Doboj Kakanj [3] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Borac Banja Luka
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
BULAFT
[11]
0 0 [11] FC Dunav Ruse
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[3]
Ludogorets Razgrad [3] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] Peruwelz
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[15]
KAA Gent [15] 0 0
0 0 
ICEAFT
[9]
0 0 [9] Vikingur Olafsvik
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[8]
Breidablik [8] 0 0
0 0 
ICEAFT
[6]
0 1 [6] Vikingur Reykjavik
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
KA Akureyri [7] 1 0
1 0 
ISRAFT
[14]
0 0 [14] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Beitar Jerusalem [1] 0 0
0 0 
NORAFT
[16]
0 0 [16] Viking
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[2]
Brann [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
CS Voluntari [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[13]
0 0 [13] Radnik Surdulica
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Zemun [8] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] Domzale
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
NK Aluminij [7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
2 0 [2] FC Barcelona
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[19]
Real Betis [19] 0 1
0 1 
 
EUW19FT
[B-2]
0 0 [B-2] France (w) U19
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[A-2]
Spain (w) U19 [A-2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Gimnastic Tarragona
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Almeria [5] 0 0
0 0 
GREAFT
[6]
0 0 [6] Platanias FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Panathinaikos [5] 0 0
0 0 
CHIAFT
[3]
0 0 [3] Everton CD
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
O.Higgins [16] 0 0
0 0 
ITAFT
[19]
1 1 [19] Crotone
1 1 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[1]
AC Milan [1] 1 3
1 3 
 
ITAFT
[11]
0 0 [11] Lazio
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Spal [12] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[13]
2 0 [13] Sassuolo
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Genoa [10] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[2]
0 0 [2] Inter Milan
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[20]
Fiorentina [20] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[6]
0 0 [6] Sampdoria
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Benevento [14] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[8]
2 0 [8] Bologna
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Torino [9] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[15]
2 0 [15] Udinese
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Chievo [5] 0 2
0 2 
 
TNKAFT
[11]
0 0 [11] Fenerbahce
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[4]
Trabzonspor [4] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Alanyaspor
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Akhisar Bld.Geng [5] 0 0
0 0 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Gaziantepspor [10] 0 0
0 0 
PHAFT
[1]
0 1 [1] Paris Saint Germain (PSG)
0 1 
FT
6-2(2-1)
(2-1)
[16]
Toulouse [16] 1 4
1 4 
 
BDNAFT
[17]
0 1 [17] Aves
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Sporting Braga [5] 1 0
1 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] ZNK Osijek
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[6]
Inter Zapresic [6] 0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Slaven Koprivnica [5] 0 0
0 0 
BRAFT
[6]
1 0 [6] Cruzeiro (MG)
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Sport Club Recife PE [8] 0 0
0 0 
BRAFT
[12]
0 0 [12] Bahia BA
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Vasco da Gama [16] 0 4
0 4 
BRAFT
[19]
1 0 [19] Avai FC SC
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Sao Paulo [17] 0 3
0 3 
BRAFT
[11]
4 0 [11] Ponte Preta
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Botafogo RJ [9] 0 4
0 4 
BLVAFT
[11]
0 0 [11] Real Potosi
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[10]
Bolivar [10] 0 0
0 0 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Bogota FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Boyaca Chico [7] 0 0
0 0 
PARAFT
[12]
0 0 [12] Sol de America
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[5]
Rubio nu [5] 0 0
0 0 
BDNAFT
[6]
0 0 [6] Maritimo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Boavista FC [18] 0 1
0 1 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] Granada CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Albacete [10] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Faure Za Amarilla
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Universidad Catolica [12] 0 0
0 0 
VENAFT
[16]
0 0 [16] Trujillanos
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Atletico Venezuela [15] 0 0
0 0 
VENAFT
[5]
0 0 [5] Deportivo Metropolitano
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[1]
Mineros de Guayana [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[20]
5 0 [20] Deportivo La Coruna
5 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Real Madrid [1] 0 1
0 1 
 
COLAFT
[12]
0 0 [12] Jaguares de Cordoba
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Envigado FC [18] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
2 0 [2] Universidad de Chile
2 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[14]
Huachipato [14] 0 2
0 2 
PARAFT
[2]
0 0 [2] Olimpia Asuncion
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[3]
Guarani CA [3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[7]
0 0 [7] San Jose
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Oriente Petrolero [2] 0 0
0 0 
 
BRAFT
[4]
1 0 [4] Palmeiras
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[15]
Chapecoense SC [15] 0 4
0 4 
BRAFT
[14]
3 0 [14] Coritiba PR
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Santos [3] 0 1
0 1 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Barcelona SC(ECU) [10] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-2]
3 0 [Dong-2] New York City Football Club
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Dong-10]
New England Revolution [Dong-10] 0 1
0 1 
USWFT
[4]
0 0 [4] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[7]
FC Kansas City (w) [7] 0 0
0 0 
COLAFT
[1]
0 0 [1] Atletico Junior Barranquilla
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Deportiva Once Caldas [16] 0 3
0 3 
COLAFT
[3]
3 0 [3] Atletico Nacional Medellin
3 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[7]
Alianza Petrolera [7] 0 5
0 5 
 
VENAFT
[18]
0 0 [18] Zamora Barinas
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[12]
Deportivo Anzoategui [12] 0 0
0 0 
VENAFT
[7]
0 0 [7] Monagas SC
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[17]
Portuguesa FC [17] 0 0
0 0 
 
COLBFT
[8]
0 1 [8] Real Santander
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Deportivo Rionegro [1] 1 0
1 0 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] Guadalupe FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Alajuelense [7] 0 0
0 0 
BLVAFT
[6]
0 0 [6] Blooming
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Club Guabira [8] 0 0
0 0 
ARGCFT
[39]
0 1 [39] River Plate
0 1 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[30]
Instituto [30] 1 0
1 0 
USAFT
[Tay-2]
0 0 [Tay-2] Seattle Sounders
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Tay-10]
Minnesota United FC [Tay-10] 0 2
0 2 
AUSBPLHoãn
[3]
0 0 [3] Queensland Lions SC
0 0 
0-0
[10]
Logan Lightning [10] 0 0
0 0 
UZBCHoãn
 
0 0   Nasaf Qarshi
0 0 
0-0
 
Lokomotiv Tashkent   0 0
0 0 
UZBCHoãn
 
0 0   Dinamo Samarqand
0 0 
0-0
 
Kuruvchi Bunyodkor   0 0
0 0 
LATAHoãn
[1]
0 0 [1] Spartaks Jurmala
0 0 
0-0
[8]
SK Babite Dinamo [8] 0 0
0 0 
SRBAHoãn
[4]
0 0 [4] Partizan Belgrade
0 0 
0-0
[7]
FK Napredak Krusevac [7] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
[2]
0 0 [2] FC Vorkuta
0 0 
0-0
[4]
SC Scarborough Ontario [4] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất