GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 20/08/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
AUSNSWFT
[2]
1 1 [2] Blacktown City Demons
1 1 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[3]
Rockdale City Suns [3] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[8]
0 1 [8] Brisbane Roar (Youth)
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[7]
Redlands United FC [7] 1 0
1 0 
AUSVPLFT
[4]
0 0 [4] Bentleigh greens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Oakleigh Cannons [6] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[8]
0 0 [8] Hume City
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
North Geelong Warriors [14] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[12]
0 0 [12] Melbourne Knights
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
St Albans Saints [13] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[2]
0 0 [2] South Melbourne
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[10]
Kingston City [10] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[5]
2 1 [5] Green Gully Cavaliers
2 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[7]
Pascoe Vale SC [7] 1 0
1 0 
AUSVPLFT
[9]
1 1 [9] FC Bulleen Lions
1 1 
FT
3-5(2-1)
(2-1)
[1]
Heidelberg United [1] 1 0
1 0 
NHATJFLFT
[15]
1 0 [15] Ohira Tochigi UVA SC
1 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[11]
0 0 [11] Port Melbourne
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Avondale Heights [3] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[13]
Cerezo Osaka U23 [13] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[3]
0 0 [3] Azul Claro Numazu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
Gainare Tottori [17] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[15]
0 0 [15] Grulla Morioka
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[16]
Gamba Osaka U23 [16] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[12]
0 0 [12] Veertien Kuwana
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Ryutsu Keizai University [9] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[7]
0 0 [7] Nara Club
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[2]
Run Mel Aomori [2] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[5]
0 0 [5] Imabari FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Urayasu SC [14] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[16]
0 0 [16] Mio Biwako Shiga
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Vanraure Hachinohe FC [6] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
 
0 0   Bayswater City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Mandurah City   0 0
0 0 
SEAFT
[B-2]
1 0 [B-2] Indonesia U22
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-5]
Timor Leste U22 [B-5] 0 2
0 2 
SEAWFT
[1]
0 0 [1] Vietnam (w)
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Myanmar (w) [3] 0 1
0 1 
SVTGWFT
 
1 0   Canada University (w)
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Ireland University (W)   0 1
0 1 
TQAFT
[7]
3 0 [7] Changchun Yatai
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Tianjin QuanJian [3] 0 6
0 6 
IDNAFT
 
4 0   Bhayangkara Surabaya United
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Sriwijaya FC   0 1
0 1 
AUSQSLFT
[1]
1 0 [1] Brisbane Olympic United FC
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Brisbane Strikers [13] 0 0
0 0 
CZEBFT
[13]
2 0 [13] Viktoria Zizkov
2 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[14]
Vitkovice [14] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[16]
3 0 [16] Dukla PrahaU21
3 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[13]
FCBohemians1905 U21 [13] 0 4
0 4 
CZEU21FT
[3]
2 0 [3] TepliceU21
2 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[1]
Sparta PrahaU21 [1] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[10]
1 0 [10] Kavina U21
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
Synot SlovackoU21 [17] 0 2
0 2 
CZEU21FT
[8]
1 0 [8] FC Viktoria PlzenU21
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Mlada BoleslavU21 [6] 0 2
0 2 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Thespa Kusatsu
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Zweigen Kanazawa FC [17] 0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
1 0 [13] Fagiano Okayama
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Matsumoto Yamaga FC [8] 0 3
0 3 
NHATBFT
[3]
0 0 [3] Nagoya Grampus
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[4]
Avispa Fukuoka [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
2 0 [12] Kyoto Sanga
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Oita Trinita [9] 0 1
0 1 
NHATBFT
[18]
1 0 [18] FC Gifu
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[19]
Kamatamare Sanuki [19] 0 2
0 2 
NHATBFT
[15]
1 0 [15] Ehime FC
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Machida Zelvia [16] 0 3
0 3 
NHATBFT
[10]
3 0 [10] Yokohama FC
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Mito Hollyhock [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
2 0 [11] Montedio Yamagata
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
JEF United Ichihara Chiba [6] 0 3
0 3 
NHATJFLFT
[10]
1 1 [10] Yokogawa Musashino
1 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Verspah Oita [13] 1 1
1 1 
NHATWFT
[3]
0 0 [3] INAC (w)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Albirex Niigata (w) [5] 0 0
0 0 
NHATWFT
[8]
0 0 [8] AS Elfen Sayama Women's
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
IGA Kunoichi (w) [10] 0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
1 0 [9] Vissel Kobe
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Yokohama Marinos [5] 0 2
0 2 
NHATBFT
[5]
2 0 [5] Tokyo Verdy
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
V-Varen Nagasaki [2] 0 2
0 2 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Tokushima Vortis
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[20]
Renofa Yamaguchi [20] 0 5
0 5 
CZEU21FT
[4]
0 0 [4] Hradec KraloveU21
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[19]
Ceske BudejoviceU21 [19] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
2 0 [6] Odense BK
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Midtjylland [1] 0 2
0 2 
NHATBFT
[1]
0 0 [1] Shonan Bellmare
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Roasso Kumamoto [21] 0 0
0 0 
HQAFT
[8]
0 0 [8] Daegu FC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[11]
Sangju Sangmu Phoenix [11] 0 2
0 2 
HQAFT
[10]
1 0 [10] Incheon United
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 1
0 1 
HQBFT
[6]
1 0 [6] Suwon FC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Ansan Mugunghwa FC [5] 0 2
0 2 
HQBFT
[10]
3 0 [10] Daejeon Citizen
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Seoul E-Land FC [8] 0 0
0 0 
BDNBFT
[20]
0 0 [20] Real Sport Clube
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[15]
Sporting CP B [15] 0 0
0 0 
HLAFT
[11]
0 0 [11] Excelsior SBV
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Feyenoord [4] 0 0
0 0 
TQBFT
[1]
0 0 [1] Dalian Aerbin
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Shijiazhuang YongChang FC [3] 0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Argentina University Women
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
Korea Republic University (w)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Chinese Taipei University (w)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
USA University (w)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Japan University (w)
0 0 
FT
14-0(3-0)
(3-0)
 
Colombia University(w)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Russia University (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
South Africa University (w)   0 0
0 0 
DUBFT
[1]
1 0 [1] Nurnberg
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[10]
Union Berlin [10] 0 1
0 1 
DUBFT
[3]
0 0 [3] Holstein Kiel
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[16]
Greuther Furth [16] 0 0
0 0 
DUBFT
[7]
3 0 [7] Ingolstadt
3 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[8]
Jahn Regensburg [8] 0 2
0 2 
TQBFT
[5]
0 0 [5] Wuhan ZALL
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[11]
Xinjiang Tianshan Leopard [11] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persib Bandung
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
 
Gresik United   0 0
0 0 
TQAFT
[5]
0 0 [5] Guangzhou Fuli FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Shandong Luneng [6] 0 0
0 0 
TQAFT
[14]
0 0 [14] Henan Jianye
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Chongqing Lifan [10] 0 0
0 0 
TQBFT
[8]
0 1 [8] Beijing BeiKong
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[10]
Inner Mongolia Zhongyou [10] 1 0
1 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[15]
Carl Zeiss Jena [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[10]
0 1 [10] Wurzburger Kickers
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Hansa Rostock [5] 1 0
1 0 
NGAFT
[13]
0 0 [13] Amkar Perm
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Zenit St. Petersburg [2] 0 0
0 0 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] Tobol Kostanai
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
FK Taraz [10] 0 0
0 0 
KAZAFT
[3]
1 0 [3] Ordabasy
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Atyrau [8] 0 4
0 4 
ANHAFT
[17]
3 0 [17] Huddersfield Town
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Newcastle United [13] 0 4
0 4 
 
HLAFT
[5]
0 0 [5] FC Utrecht
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Willem II [14] 0 2
0 2 
HLAFT
[2]
0 0 [2] AFC Ajax
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Groningen [13] 0 3
0 3 
BIAFT
[3]
0 0 [3] Anderlecht
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[9]
Sint-Truidense [9] 0 2
0 2 
DENBFT
[5]
2 0 [5] Herfolge Boldklub Koge
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Nykobing Falster [9] 0 0
0 0 
DENBFT
[4]
1 0 [4] Esbjerg
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Thisted FC [2] 0 2
0 2 
DENBFT
[10]
4 0 [10] Fremad Amager
4 0 
FT
0-6(0-1)
(0-1)
[7]
Viborg [7] 0 1
0 1 
DENBFT
[6]
1 0 [6] Fredericia
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
Roskilde [8] 0 1
0 1 
DENBFT
[3]
1 0 [3] Vendsyssel
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Brabrand [11] 0 2
0 2 
DENBFT
[12]
3 0 [12] Skive IK
3 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[1]
Vejle [1] 0 3
0 3 
SEAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Philippines U22
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[B-3]
Vietnam U22 [B-3] 0 0
0 0 
SEAFT
[B-1]
0 1 [B-1] Thailand U22
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-6]
Cambodia U22 [B-6] 1 2
1 2 
SEAWFT
[5]
0 0 [5] Malaysia (w)
0 0 
FT
0-6(0-1)
(0-1)
[2]
Thailand (w) [2] 0 1
0 1 
PHAFT
[17]
2 0 [17] Lille
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
Caen [12] 0 2
0 2 
 
ARMAFT
[6]
2 0 [6] Ararat Yerevan
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Pyunik [5] 0 1
0 1 
AZEAFT
[7]
0 0 [7] FK Kapaz Ganca
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Zira FK [3] 0 0
0 0 
TDAFT
[3]
2 0 [3] Djurgardens
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Halmstads [15] 0 4
0 4 
TDAFT
[5]
4 1 [5] Ostersunds FK
4 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
AIK Solna [2] 1 1
1 1 
TDBFT
[7]
1 0 [7] Helsingborg
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
GAIS Goteborg [9] 0 3
0 3 
TDBFT
[1]
1 0 [1] Brommapojkarna
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
IFK Varnamo [6] 0 1
0 1 
NPAFT
[16]
1 0 [16] Platinum Stars
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Maritzburg United [5] 0 1
0 1 
NPAFT
[9]
1 0 [9] Bloemfontein Celtic
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Kaizer Chiefs [6] 0 0
0 0 
BLRAFT
[6]
0 0 [6] Neman Grodno
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo Minsk [2] 0 2
0 2 
DUAFT
[12]
1 0 [12] SC Freiburg
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Eintracht Frankfurt [3] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Wisla Plock
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Legia Warszawa [1] 0 2
0 2 
GEOAFT
[9]
1 0 [9] FC Kolkheti Poti
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Lokomotiv Tbilisi [5] 0 1
0 1 
IREAFT
[8]
1 0 [8] Derry City
1 0 
FT
0-4(0-4)
(0-4)
[6]
Dundalk [6] 0 1
0 1 
KAZAFT
[4]
3 1 [4] Irtysh Pavlodar
3 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Kaisar Kyzylorda [7] 1 5
1 5 
NGBFT
[11]
3 0 [11] Spartak Moscow II
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[20]
Rotor Volgograd [20] 0 1
0 1 
BIBFT
[3]
0 0 [3] KFCO Wilrijk
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Tubize [8] 0 4
0 4 
KAZAFT
[2]
1 0 [2] FC Kairat Almaty
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[6]
FC Shakhtyor Karagandy [6] 0 1
0 1 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Zeta
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
FK Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
1 0 [6] Grasshopper
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
St. Gallen [5] 0 2
0 2 
TSAFT
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Lugano [4] 0 2
0 2 
TSAFT
[10]
3 1 [10] FC Sion
3 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Luzern [7] 1 1
1 1 
TSBFT
[6]
2 0 [6] Aarau
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Vaduz [4] 0 3
0 3 
UKRAFT
[9]
3 0 [9] Zirka Kirovohrad
3 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[4]
Zorya [4] 0 2
0 2 
UKRAFT
[11]
5 0 [11] FC Karpaty Lviv
5 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
PFC Oleksandria [8] 0 1
0 1 
DENAFT
[7]
2 0 [7] Hobro
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Lyngby [12] 0 2
0 2 
BRAFT
[4]
2 0 [4] Gremio (RS)
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Atletico Paranaense [11] 0 2
0 2 
NGAFT
[12]
0 0 [12] Dynamo Moscow
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
FC Ufa [6] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[15]
1 0 [15] FC Terek Groznyi Youth
1 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[13]
Arsenal Tula Youth [13] 0 1
0 1 
AUTAFT
[5]
3 0 [5] LASK Linz
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Rheindorf Altach [8] 0 2
0 2 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] Red Bull Salzburg
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[10]
SKN St. Polten [10] 0 2
0 2 
HLAFT
[15]
2 0 [15] NAC Breda
2 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 1
0 1 
HLAFT
[18]
3 0 [18] Sparta Rotterdam
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
PEC Zwolle [6] 0 2
0 2 
SLOAFT
[10]
3 0 [10] Ankaran Hrvatini Mas Tech
3 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[2]
NK Olimpija Ljubljana [2] 0 1
0 1 
ANHAFT
[5]
4 0 [5] Tottenham Hotspur
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Chelsea [4] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[3]
3 1 [3] Marseille
3 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Angers [19] 1 2
1 2 
 
BDNAFT
[14]
1 0 [14] Vitoria Setubal
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
GD Chaves [6] 0 2
0 2 
BLRAFT
[14]
1 0 [14] FC Torpedo Minsk
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[15]
Slavia Mozyr [15] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[10]
GOSK Gabela [10] 0 1
0 1 
MKDAFT
[5]
0 0 [5] Academy Pandev
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
FK Skopje [10] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] Pelister Bitola
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Rabotnicki Skopje [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
Pobeda Prilep [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] Vysocina jihlava
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Baumit Jablonec
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[10]
Dukla Prague [10] 0 1
0 1 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Sigma Olomouc
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[14]
Brno [14] 0 1
0 1 
CZEBFT
[8]
0 0 [8] FK Graffin Vlasim
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[12]
SK Slovan Varnsdorf [12] 0 0
0 0 
CZEBFT
[4]
0 0 [4] Dynamo Ceske Budejovice
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[10]
Hradec Kralove [10] 0 1
0 1 
TDBFT
[10]
0 1 [10] Norrby IF
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Dalkurd FF [2] 1 0
1 0 
TDBFT
[4]
2 0 [4] Falkenberg
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Atvidabergs [16] 0 2
0 2 
CHIAFT
[11]
0 1 [11] Municipal Iquique
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Curico Unido [16] 1 1
1 1 
VENAFT
[18]
0 0 [18] Aragua FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[16]
Estudiantes Merida FC [16] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
1 0 [9] Slavia Sofia
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
Etar [12] 0 1
0 1 
COLAFT
[3]
2 0 [3] America de Cali
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Millonarios [10] 0 0
0 0 
BLRAFT
[1]
1 0 [1] BATE Borisov
1 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[13]
Krumkachy [13] 0 0
0 0 
FINAFT
[12]
0 0 [12] Jyvaskyla JK
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[2]
1 0 [2] KuPs
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
IFK Mariehamn [5] 0 0
0 0 
FINAFT
[8]
1 0 [8] Vaasa VPS
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Ilves Tampere [3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
2 0 [4] FC Viitorul Constanta
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 2
0 2 
TDAFT
[7]
1 0 [7] IK Sirius FK
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
IFK Norrkoping FK [6] 0 0
0 0 
TDAFT
[10]
1 0 [10] IFK Goteborg
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Hacken [4] 0 0
0 0 
ITAFT
[8]
1 0 [8] Atalanta
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
AS Roma [3] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[10]
3 0 [10] Borussia Monchengladbach
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
FC Koln [18] 0 2
0 2 
 
AZEAFT
[2]
0 0 [2] FK Gilan Gabala
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Standard Sumqayit [4] 0 1
0 1 
POLAFT
[15]
0 0 [15] LKS Nieciecza
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Lech Poznan [3] 0 0
0 0 
BLRAFT
[4]
0 0 [4] Dinamo Brest
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Shakhter Soligorsk [3] 0 0
0 0 
BIAFT
[5]
0 0 [5] Kortrijk
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
ICEAFT
[12]
0 0 [12] Akranes
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
IBV Vestmannaeyjar [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Acco
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Hapoel Bnei Sakhnin FC [9] 0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Odd Grenland
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Sandefjord [13] 0 0
0 0 
NORAFT
[11]
0 0 [11] Tromso IL
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[15]
Aalesund FK [15] 0 0
0 0 
NORAFT
[14]
0 0 [14] Sogndal
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Kristiansund BK [7] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Rosenborg
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Haugesund [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Stabaek
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[2]
Molde [2] 0 0
0 0 
NORBFT
[2]
0 0 [2] Start IK
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Tromsdalen [9] 0 0
0 0 
NORBFT
[3]
0 0 [3] Mjondalen IF
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Strommen [11] 0 0
0 0 
NORBFT
[5]
0 0 [5] Sandnes Ulf
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Floro [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[12]
0 0 [12] Asane Fotball
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Ullensaker/Kisa IL [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 0 [15] Elverum
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[13]
Jerv [13] 0 0
0 0 
NORBFT
[16]
0 0 [16] FK Arendal
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Fredrikstad [14] 0 0
0 0 
CYPAFT
[11]
0 0 [11] Nea Salamis
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Anorthosis Famagusta FC [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[11]
0 0 [11] Aarhus AGF
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Brondby IF [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[14]
1 0 [14] Athletic Bilbao
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Getafe [9] 0 3
0 3 
 
GREAFT
[10]
0 0 [10] Levadiakos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
PAOK Saloniki [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[2]
0 1 [2] AEK Athens
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Panaitolikos Agrinio [11] 1 0
1 0 
GREAFT
[14]
0 0 [14] Kerkyra
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Panionios [5] 0 0
0 0 
GEOAFT
[2]
0 0 [2] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[6]
Chikhura Sachkhere [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] Dunajska Streda
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[2]
MSK Zilina [2] 0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] FC Vorskla Poltava
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Illichivets [6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kyiv
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[12]
Stal D. [12] 0 0
0 0 
COLBFT
[8]
0 2 [8] Universitario de Popayan
0 2 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[12]
Llaneros FC [12] 2 0
2 0 
TNKBFT
[11]
0 0 [11] Eskisehirspor
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Elazigspor [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Real Oviedo
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[2]
Rayo Vallecano [2] 0 0
0 0 
BDNAFT
[1]
0 0 [1] FC Porto
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[18]
Moreirense [18] 0 2
0 2 
NGAFT
[9]
0 0 [9] Rostov FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
FC Krasnodar [4] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 2 [9] Rudes
0 2 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[2]
Hajduk Split [2] 2 0
2 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Olympiakos Nicosia FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Doxa Katokopias [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Kayserispor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Goztepe [8] 0 0
0 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Altinordu
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Ankaragucu [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 1 [6] Mattersburg
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Austria Wien [7] 1 0
1 0 
ECUAFT
[3]
0 0 [3] Delfin SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Club Sport Emelec [5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[10]
0 0 [10] CD El Nacional
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[8]
Liga Dep. Universitaria Quito [8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] Bethlehem Steel
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[Nhóm 1-1]
Louisville City FC [Nhóm 1-1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[9]
0 0 [9] Toluca
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Necaxa [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] Perez Zeledon
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Limon FC [10] 0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] Deportivo Saprissa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Universidad de Costa Rica [9] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] Borac Banja Luka
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Sloboda
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
HSK Zrinjski Mostar [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] NK Siroki Brijeg
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
Mladost Doboj Kakanj [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[13]
0 0 [13] FC Dunav Ruse
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[1]
Ludogorets Razgrad [1] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 0 [12] Mouscron Peruwelz
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[4]
KAA Gent [4] 0 0
0 0 
ICEAFT
[8]
0 1 [8] Vikingur Reykjavik
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
KA Akureyri [7] 1 0
1 0 
ICEAFT
[11]
0 0 [11] Vikingur Olafsvik
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Breidablik [6] 0 0
0 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Beitar Jerusalem [2] 0 0
0 0 
NORAFT
[16]
0 0 [16] Viking
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[5]
Brann [5] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
CS Voluntari [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[10]
0 0 [10] Radnik Surdulica
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Zemun [11] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] Domzale
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[8]
NK Aluminij [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[1]
2 0 [1] FC Barcelona
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Real Betis [10] 0 1
0 1 
 
EUW19FT
[B-2]
0 0 [B-2] France (w) U19
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[A-2]
Spain (w) U19 [A-2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[18]
0 0 [18] Gimnastic Tarragona
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[17]
Almeria [17] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] Platanias FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Panathinaikos [8] 0 0
0 0 
CHIAFT
[12]
0 0 [12] Everton CD
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
O.Higgins [3] 0 0
0 0 
URUAFT
[6]
0 0 [6] Wanderers FC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[4]
Danubio FC [4] 0 0
0 0 
URUAFT
[10]
0 0 [10] Liverpool URU
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[8]
CA River Plate [8] 0 0
0 0 
URUAFT
[16]
0 0 [16] Rampla Juniors FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Defensor Sporting Montevideo [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[13]
0 0 [13] El Tanque Sisley
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[3]
CA Penarol [3] 0 0
0 0 
ITAFT
[6]
0 0 [6] Sampdoria
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[20]
Benevento [20] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[17]
1 1 [17] Crotone
1 1 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[7]
AC Milan [7] 1 3
1 3 
 
ITAFT
[5]
0 0 [5] Inter Milan
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Fiorentina [11] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[16]
2 0 [16] Sassuolo
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Genoa [12] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[4]
0 0 [4] Lazio
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Spal [18] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[13]
2 0 [13] Bologna
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Torino [9] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[10]
2 0 [10] Udinese
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[15]
Chievo [15] 0 2
0 2 
 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahce
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Trabzonspor [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Antalyaspor
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Akhisar Bld.Geng [12] 0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
Gaziantepspor [18] 0 0
0 0 
PHAFT
[1]
0 1 [1] Paris Saint Germain (PSG)
0 1 
FT
6-2(2-1)
(2-1)
[16]
Toulouse [16] 1 4
1 4 
 
BDNAFT
[13]
0 1 [13] Aves
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Sporting Braga [4] 1 0
1 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Slaven Koprivnica [6] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] ZNK Osijek
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[5]
Inter Zapresic [5] 0 0
0 0 
BRAFT
[18]
1 0 [18] Avai FC SC
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Sao Paulo [13] 0 3
0 3 
BRAFT
[19]
4 0 [19] Ponte Preta
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Botafogo RJ [10] 0 4
0 4 
BRAFT
[5]
1 0 [5] Cruzeiro (MG)
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Sport Club Recife PE [15] 0 0
0 0 
BRAFT
[12]
0 0 [12] Bahia BA
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Vasco da Gama [7] 0 4
0 4 
BLVAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Real Potosi
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[A-1]
Bolivar [A-1] 0 0
0 0 
COLBFT
[15]
0 0 [15] Bogota FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Boyaca Chico   0 0
0 0 
PARAFT
[9]
0 0 [9] Sol de America
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Rubio nu   0 0
0 0 
BDNAFT
[8]
0 0 [8] Maritimo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Boavista FC [7] 0 1
0 1 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Granada CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Albacete [15] 0 0
0 0 
ECUAFT
 
0 0   Faure Za Amarilla
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Universidad Catolica [2] 0 0
0 0 
VENAFT
[12]
0 0 [12] Trujillanos
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Atletico Venezuela [5] 0 0
0 0 
VENAFT
[17]
0 0 [17] Deportivo Metropolitano
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[7]
Mineros de Guayana [7] 0 0
0 0 
NASLFT
[7]
0 0 [7] FC Edmonton
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Puerto Rico FC [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[19]
5 0 [19] Deportivo La Coruna
5 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Real Madrid [4] 0 1
0 1 
 
COLAFT
[5]
0 0 [5] Jaguares de Cordoba
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Envigado FC [4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
2 0 [2] Universidad de Chile
2 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[7]
Huachipato [7] 0 2
0 2 
PARAFT
[1]
0 0 [1] Olimpia Asuncion
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[3]
Guarani CA [3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-4]
0 0 [B-4] San Jose
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[A-5]
Oriente Petrolero [A-5] 0 0
0 0 
 
BRAFT
[17]
3 0 [17] Coritiba PR
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Santos [3] 0 1
0 1 
BRAFT
[2]
1 0 [2] Palmeiras
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Chapecoense SC [9] 0 4
0 4 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Guayaquil City [6] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-2]
3 0 [Dong-2] New York City Football Club
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Dong-7]
New England Revolution [Dong-7] 0 1
0 1 
USWFT
[4]
0 0 [4] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
FC Kansas City (w) [6] 0 0
0 0 
COLAFT
[15]
0 0 [15] Atletico Junior Barranquilla
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2]
Deportiva Once Caldas [2] 0 3
0 3 
NASLFT
[5]
0 0 [5] Jacksonville Armada
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Miami FC [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[7]
3 0 [7] Atletico Nacional Medellin
3 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[6]
Alianza Petrolera [6] 0 5
0 5 
 
VENAFT
[2]
0 0 [2] Zamora Barinas
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[15]
Deportivo Anzoategui [15] 0 0
0 0 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Monagas SC
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[1]
Portuguesa FC [1] 0 0
0 0 
 
COLBFT
[16]
0 1 [16] Real Santander
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Deportivo Rionegro   1 0
1 0 
CRCAFT
[8]
0 0 [8] Guadalupe FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Alajuelense [2] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-1]
0 0 [B-1] Blooming
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[A-7]
Club Guabira [A-7] 0 0
0 0 
ARGCFT
[50]
0 1 [50] River Plate
0 1 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[19]
Instituto [19] 1 0
1 0 
USAAFT
[Tay-1]
0 0 [Tay-1] Seattle Sounders
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Tay-9]
Minnesota United FC [Tay-9] 0 2
0 2 
AUSBPLHoãn
[3]
0 0 [3] Queensland Lions SC
0 0 
0-0
[10]
Logan Lightning [10] 0 0
0 0 
LATAHoãn
[1]
0 0 [1] Spartaks Jurmala
0 0 
0-0
[9]
SK Babite Dinamo [9] 0 0
0 0 
SRBAHoãn
[2]
0 0 [2] Partizan Belgrade
0 0 
0-0
[8]
FK Napredak Krusevac [8] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
[4]
0 0 [4] FC Vorkuta
0 0 
0-0
[2]
SC Scarborough Ontario [2] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất