GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 20/10/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
BRB
90
[17]
0 0 [17] Guarani SP
0 0 
90
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Juventude [7] 0 0
0 0 
BRBHT
[14]
0 0 [14] CRB AL
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Boa Esporte Clube [11] 0 0
0 0 
BRBHT
[19]
0 0 [19] Nautico (PE)
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[20]
ABC RN [20] 0 0
0 0 
BRB06h30
[3]
0 0 [3] Ceara
0 0 
vs
06h30
[16]
Figueirense [16] 0 0
0 0 
NASL06h30
[3]
0 0 [3] North Carolina
0 0 
vs
06h30
[1]
San Francisco Deltas [1] 0 0
0 0 
MEXA07h00
[5]
0 0 [5] Monarcas Morelia
0 0 
vs
07h00
[6]
Club Leon [6] 0 0
0 0 
MEXB07h00
[7]
0 0 [7] Correcaminos UAT
0 0 
vs
07h00
[9]
Venados FC [9] 0 0
0 0 
MEXB07h00
[6]
0 0 [6] Mineros de Zacatecas
0 0 
vs
07h00
[3]
Celaya FC [3] 0 0
0 0 
MEXA09h00
[10]
0 0 [10] Atlas
0 0 
vs
09h00
[9]
Club Tijuana [9] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[7]
0 0 [7] SKA Khabarovsk Youth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Ufa Youth [5] 0 2
0 2 
IDNAFT
 
0 0   Sriwijaya FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Arema Malang   0 0
0 0 
AUSAFT
[3]
4 0 [3] Adelaide United
4 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Melbourne Victory [8] 0 3
0 3 
EUW17VLFT
[19]
0 0 [19] Scotland (w) U17
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
England (w) U17 [3] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[41]
0 0 [41] Latvia (w) U17
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[24]
Slovakia (w) U17 [24] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[8-1]
0 0 [8-1] Belgium (w) U19
0 0 
FT
7-0(3-0)
(3-0)
[8-3]
Croatia (w) U19 [8-3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   MFK Karvina U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] Olimpic Donetsk U21
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[10]
Zirka Kirovohrad U21 [10] 0 0
0 0 
NHATBFT
[8]
0 0 [8] Yokohama FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[15]
Machida Zelvia [15] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[12]
0 0 [12] Stal Kamianske U21
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Chernomorets Odessa U21 [11] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[1]
0 1 [1] FC Vorskla U21
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[6]
Karpaty U21 [6] 1 0
1 0 
VNAFT
[9]
0 0 [9] Song Lam Nghe An
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[4]
XM Hai Phong FC [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[6]
0 0 [6] Spartak Moscow Youth
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Amkar Perm(R) [13] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[9]
4 0 [9] FK Tosno Youth
4 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
FK Rostov Youth [10] 0 3
0 3 
ARMAFT
[3]
4 0 [3] Banants
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Ararat Yerevan [5] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
1 0 [3] PFK Aleksandriya U21
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[9]
Veres Rivne U21 [9] 0 2
0 2 
IDNAFT
 
3 1   Persiba Balikpapan
3 1 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
 
Barito Putera   1 2
1 2 
IDNAFT
 
0 0   Bali United
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
PS TNI   0 2
0 2 
UZBAFT
[9]
0 0 [9] OTMK Olmaliq
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Mashal Muborak [8] 0 2
0 2 
TQAFT
[4]
0 0 [4] Shandong Luneng
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[16]
Liaoning FC [16] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[12-1]
0 0 [12-1] Sweden U17
0 0 
FT
9-0(6-0)
(6-0)
[12-4]
San Marino U17 [12-4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[12-2]
0 0 [12-2] Cyprus U17
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12-3]
Poland U17 [12-3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[3]
2 1 [3] Rubin Kazan (R)
2 1 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[1]
Dinamo Moscow Youth [1] 1 1
1 1 
ISRBFT
[1]
1 0 [1] Hapoel Kfar Saba
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[3]
Maccabi Ahi Nazareth [3] 0 1
0 1 
ISRBFT
[12]
2 0 [12] Hapoel Marmorek lrony Rehovot
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Hapoel Afula [11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
2 0 [5] Hapoel Petah Tikva
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Hapoel Rishon Lezion [4] 0 1
0 1 
ISRBFT
[8]
3 0 [8] Hapoel Hadera
3 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Hapoel Tel Aviv [2] 0 1
0 1 
ISRBFT
[13]
3 0 [13] Hapoel Ramat Gan
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Hapoel Bnei Lod [14] 0 2
0 2 
MDVAFT
[3]
0 0 [3] FC Dacia Chisinau
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
FC Olimpia Balti [4] 0 0
0 0 
MDVAFT
[9]
1 0 [9] Spicul Chiscareni
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
FC Sfintul Gheorghe [6] 0 1
0 1 
UZBAFT
[12]
1 0 [12] Qizilqum Zarafshon
1 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
1 1 [11] Sogdiana Jizak
1 1 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[10]
Metallurg Bekobod [10] 1 0
1 0 
EGYAFT
[8]
1 0 [8] Petrojet
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[15]
Wadi Degla SC [15] 0 1
0 1 
EGYAFT
[18]
0 0 [18] El Raja
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
EL Masry [2] 0 0
0 0 
UAEAFT
[5]
0 0 [5] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Ajman [10] 0 1
0 1 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[13]
Dinamo Samarqand [13] 0 0
0 0 
IRNAFT
[9]
0 0 [9] Zob Ahan
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Pars Jonoubi Jam [1] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-4]
0 0 [A-4] Germany (w)
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[A-3]
Iceland (w) [A-3] 0 0
0 0 
AZEAFT
[5]
0 0 [5] Sabayi
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
FK Inter Baku [8] 0 0
0 0 
MDVAFT
[5]
0 0 [5] Zimbru Chisinau
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Speranta Nisporeni [8] 0 0
0 0 
QATAFT
[9]
0 0 [9] Al Khor SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Al Markhiya [6] 0 0
0 0 
QATAFT
[5]
0 0 [5] Al-Sailiya
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Al Rayyan [2] 0 0
0 0 
KUWAFT
[1]
0 0 [1] Al Kuwait SC
0 0 
FT
8-1(5-1)
(5-1)
[8]
Al-Ttadamon(KUW) [8] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Pirin Blagoevgrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Slavia Sofia [8] 0 0
0 0 
KSAAFT
[6]
0 0 [6] Al-Fateh
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Al-Ettifaq [13] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[8-2]
0 0 [8-2] Austria (w) U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8-4]
Macedonia (w) U19 [8-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[5-1]
0 0 [5-1] Norway (w) U19
0 0 
FT
7-0(2-0)
(2-0)
[5-3]
Northern Ireland (w) U19 [5-3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[5-2]
0 0 [5-2] Portugal (w) U19
0 0 
FT
7-0(1-0)
(1-0)
[5-4]
Cyprus (w) U19 [5-4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 1 [13] Gaz Metan Medias
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
CSM Studentesc Iasi [8] 1 0
1 0 
TNKBFT
[8]
0 0 [8] Adanaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Ankaragucu [3] 0 0
0 0 
EGYAFT
[1]
0 0 [1] Ismaily
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[12]
El Daklyeh [12] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 0 [11] HIFK
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[6]
SJK Seinajoen [6] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] Inter Turku
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[3]
0 0 [3] Ilves Tampere
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
PS Kemi Kings [10] 0 0
0 0 
FINAFT
[7]
0 0 [7] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
IFK Mariehamn [4] 0 0
0 0 
FINAFT
[2]
0 0 [2] KuPs
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Jyvaskyla JK [12] 0 0
0 0 
FINAFT
[8]
0 0 [8] Vaasa VPS
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Lahti [5] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-34]
0 0 [A-34] Slovenia (w)
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[A-11]
Czech (w) [A-11] 0 0
0 0 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Zaglebie Lubin(N)
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Piast Gliwice [14] 0 0
0 0 
BLRAFT
[15]
0 0 [15] Krumkachy
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
FK Gorodeya [9] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Inter Zapresic
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
Rudes [8] 0 0
0 0 
MLTAFT
[14]
0 1 [14] Lija Athletic
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Birkirkara FC [8] 1 0
1 0 
SRBAFT
[2]
0 0 [2] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Radnicki Nis [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[16]
0 0 [16] Vysocina jihlava
0 0 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[6]
Bohemians 1905 [6] 0 0
0 0 
UAEAFT
[8]
0 0 [8] Al-Jazira(UAE)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Al-Wasl [2] 0 0
0 0 
DUBFT
[9]
0 0 [9] Ingolstadt
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Heidenheimer [16] 0 1
0 1 
DUBFT
[1]
3 0 [1] Fortuna Dusseldorf
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Darmstadt [8] 0 4
0 4 
DUC4TFT
 
0 0   Fortuna Dusseldorf (Youth)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Uerdingen KFC 05   0 0
0 0 
ESTAFT
[5]
0 1 [5] Trans Narva
0 1 
FT
0-7(0-2)
(0-2)
[1]
FC Flora Tallinn [1] 1 0
1 0 
AUTBFT
[2]
0 0 [2] FC Magna Wiener Neustadt
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[7]
Kapfenberg [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] FAC Team Fur Wien
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[5]
FC Liefering [5] 0 0
0 0 
AUTBFT
[6]
0 0 [6] Austria Lustenau
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
WSG Wattens [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] TSV Hartberg
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
FC Blau Weiss Linz [9] 0 0
0 0 
JORAFT
[1]
0 0 [1] Al-Jazeera
0 0 
FT
4-1(4-1)
(4-1)
[5]
Al-Ahly [5] 0 0
0 0 
JORAFT
[2]
0 0 [2] Al Wihdat Amman
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Al-Baq's [8] 0 0
0 0 
QATAFT
[11]
0 0 [11] Al-Arabi SC
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[3]
Al-Sadd [3] 0 0
0 0 
BULAFT
[12]
0 0 [12] FC Dunav Ruse
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Botev Plovdiv [4] 0 0
0 0 
KSAAFT
[7]
0 0 [7] Al-Taawon
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Al-Faisaly Harmah [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Cremonese
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Brescia [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[13]
Chemnitzer [13] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] Hansa Rostock
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
VfL Osnabruck [19] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[2]
0 0 [2] Schweinfurt 05 FC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
VfR Garching [11] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[10]
0 0 [10] TSV Buchbach
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
FC Memmingen [15] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[4]
0 0 [4] FV Illertissen
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
FC Augsburg II [14] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Wacker Nordhausen
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
FC Oberlausitz   0 0
0 0 
MLTAFT
[12]
0 0 [12] Naxxar Lions
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
St. Andrews [13] 0 0
0 0 
TNKAFT
[12]
0 0 [12] Alanyaspor
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Kasimpasa [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 0 [2] Goztepe
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[10]
Kayserispor [10] 0 0
0 0 
TDAFT
[9]
0 0 [9] Orebro
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Halmstads [15] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Midtjylland
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[4]
AC Horsens [4] 0 0
0 0 
KUWAFT
[2]
0 0 [2] Al-Jahra
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
Al-Qadsia SC [4] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FSV luckenwalde
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
TSG Neustrelitz   0 0
0 0 
RMNAFT
[10]
0 0 [10] Concordia Chiajna
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
CS Universitatea Craiova [2] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Monchengladbach AM.
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
 
wiedenbruck   0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 1 [20] Tours
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Sochaux [12] 1 0
1 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] AJ Auxerre
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[19]
Quevilly [19] 0 0
0 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Nimes
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[7]
Stade Brestois [7] 0 0
0 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] Le Havre
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Chateauroux [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[3]
0 0 [3] Paris FC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[10]
Valenciennes [10] 0 0
0 0 
PHBFT
[14]
0 0 [14] Orleans US 45
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Lorient [5] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] Chamois Niortais
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[17]
Bourg Peronnas [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] Nancy
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Clermont [6] 0 0
0 0 
HLAFT
[13]
0 1 [13] Groningen
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Willem II [14] 1 0
1 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] Helmond Sport
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[4]
SC Telstar [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] Jong PSV Eindhoven (Youth)
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[19]
RKC Waalwijk [19] 0 0
0 0 
HLBFT
[9]
0 0 [9] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[1]
Jong Ajax (Youth) [1] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] FC Utrecht (Youth)
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
MVV Maastricht [12] 0 0
0 0 
HLBFT
[6]
0 0 [6] AZ Alkmaar (Youth)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Emmen [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[20]
0 0 [20] Volendam
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
NEC Nijmegen [2] 0 0
0 0 
HLBFT
[11]
0 0 [11] Dordrecht
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
De Graafschap [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[8]
0 0 [8] FC Oss
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Den Bosch [5] 0 0
0 0 
HLBFT
[15]
0 0 [15] Almere City FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Cambuur Leeuwaarden [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[3]
0 0 [3] Fortuna Sittard
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[13]
FC Eindhoven [13] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] Vaduz
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[1]
Neuchatel Xamax [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[6]
0 0 [6] Zamalek
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Smouha SC [3] 0 0
0 0 
MLTAFT
[1]
0 1 [1] Gzira United
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Balzan FC [3] 1 0
1 0 
CZEAFT
[13]
0 0 [13] Banik Ostrava
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Sigma Olomouc [3] 0 0
0 0 
PERAFT
[13]
0 0 [13] Inti Gas Deportes
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[6]
UTC Cajamarca [6] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] NK Olimpija Ljubljana
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
Triglav Gorenjska [9] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-2]
0 0 [A-2] Belgium (w)
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[A-29]
Romania (w) [A-29] 0 0
0 0 
DUAFT
[4]
3 0 [4] Schalke 04
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
FSV Mainz 05 [11] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Gornik Zabrze
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[6]
Korona Kielce [6] 0 0
0 0 
BIAFT
[5]
0 0 [5] Mouscron Peruwelz
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[8]
Standard Liege [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] FC Wacker Innsbruck
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
SV Ried [1] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] Deportivo Riestra
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[25]
Club Atletico Guemes [25] 0 0
0 0 
PHAFT
[4]
2 0 [4] Saint Etienne
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Montpellier [8] 0 3
0 3 
 
IREAFT
[8]
0 0 [8] St. Patricks Athletic
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[1]
Cork City [1] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] Bray Wanderers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Shamrock Rovers [3] 0 0
0 0 
IREAFT
[2]
0 0 [2] Dundalk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Bohemians [6] 0 0
0 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Prestatyn Town FC
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[4]
Bangor City FC [4] 0 0
0 0 
ANHAFT
[17]
0 0 [17] West Ham United
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[10]
Brighton Hove Albion [10] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[1]
0 1 [1] Osasuna
0 1 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[11]
Barcelona B [11] 1 0
1 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Bari
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[11]
Cittadella [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Warrenpoint Town [11] 0 0
0 0 
WALAFT
[11]
0 0 [11] Aberystwyth Town
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
The New Saints [1] 0 0
0 0 
BDNAFT
[18]
2 0 [18] Estoril
2 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Boavista FC [7] 0 4
0 4 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Limerick FC
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Salthill Devon Galway [9] 0 0
0 0 
PERAFT
[7]
0 0 [7] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[14]
Juan Aurich [14] 0 0
0 0 
ALGAHoãn
[5]
0 0 [5] ES Setif
0 0 
0-0
[13]
USM Libreville [13] 0 0
0 0 
WCWVLHoãn
[A-13]
0 0 [A-13] Sweden (w)
0 0 
0-0
[A-9]
Denmark (w) [A-9] 0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   SC Verl
0 0 
0-0
 
W. Rhynern   0 0
0 0 
IREAHoãn
[11]
0 0 [11] Finn Harps
0 0 
0-0
[12]
Drogheda United [12] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất