GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 20/10/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
NGAU21FT
[13]
0 0 [13] SKA Khabarovsk Youth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
Ufa Youth [7] 0 2
0 2 
IDNAFT
[4]
0 0 [4] Sriwijaya FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Arema Malang [14] 0 0
0 0 
AUSAFT
[5]
4 0 [5] Adelaide United
4 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[4]
Melbourne Victory [4] 0 3
0 3 
EUW17VLFT
[33]
0 0 [33] Latvia (w) U17
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[38]
Slovakia (w) U17 [38] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[44]
0 0 [44] Scotland (w) U17
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
England (w) U17 [7] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[8-1]
0 0 [8-1] Belgium (w) U19
0 0 
FT
7-0(3-0)
(3-0)
[8-3]
Croatia (w) U19 [8-3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   MFK Karvina U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[9]
0 0 [9] Olimpik Donetsk Reserves
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[12]
Zirka Kirovohrad U21 [12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Yokohama FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
Machida Zelvia [3] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[11]
0 0 [11] Stal Kamianske U21
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Chernomorets Odessa U21 [7] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
0 1 [8] FC Vorskla U21
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[4]
Karpaty U21 [4] 1 0
1 0 
VNAFT
[10]
0 0 [10] Song Lam Nghe An
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[4]
XM Hai Phong FC [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[5]
0 0 [5] Spartak Moscow Youth
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Amkar Perm(R) [11] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[10]
4 0 [10] FK Tosno Youth
4 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
FK Rostov Youth [9] 0 3
0 3 
ARMAFT
[4]
4 0 [4] Banants
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Ararat Yerevan [6] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
1 0 [3] PFK Aleksandriya U21
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[10]
Veres Rivne U21 [10] 0 2
0 2 
IDNAFT
[9]
0 0 [9] Bali United
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[13]
Pstni [13] 0 2
0 2 
IDNAFT
 
3 1   Persiba Balikpapan
3 1 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[2]
Barito Putera [2] 1 2
1 2 
UZBAFT
 
0 0   OTMK Olmaliq
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Mashal Muborak   0 2
0 2 
TQAFT
[2]
0 0 [2] Shandong Luneng
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Liaoning FC   0 0
0 0 
EU17VLFT
[12-1]
0 0 [12-1] Sweden U17
0 0 
FT
9-0(6-0)
(6-0)
[12-4]
San Marino U17 [12-4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[12-3]
0 0 [12-3] Cyprus U17
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12-2]
Poland U17 [12-2] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[8]
2 1 [8] Rubin Kazan (R)
2 1 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[3]
Dinamo Moscow Youth [3] 1 1
1 1 
ISRBFT
[13]
2 0 [13] Hapoel Petah Tikva
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Hapoel Rishon Lezion [4] 0 1
0 1 
ISRBFT
[12]
2 0 [12] Hapoel Marmorek lrony Rehovot
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Hapoel Afula [8] 0 0
0 0 
ISRBFT
[2]
3 0 [2] Hapoel Hadera
3 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Hapoel Tel Aviv [1] 0 1
0 1 
ISRBFT
[10]
1 0 [10] Hapoel Kfar Saba
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[7]
Maccabi Ahi Nazareth [7] 0 1
0 1 
ISRBFT
[14]
3 0 [14] Hapoel Ramat Gan
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Hapoel Bnei Lod [9] 0 2
0 2 
MDVAFT
 
1 0   Spicul Chiscareni
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
FC Sfintul Gheorghe [8] 0 1
0 1 
MDVAFT
 
0 0   FC Dacia Chisinau
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
FC Olimpia Balti [7] 0 0
0 0 
UZBAFT
[8]
1 0 [8] Qizilqum Zarafshon
1 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[5]
Lokomotiv Tashkent [5] 0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
1 1 [11] Sogdiana Jizak
1 1 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[6]
Metallurg Bekobod [6] 1 0
1 0 
UZBAFT
 
0 0   Obod Tashkent
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Neftchi Fargona [12] 0 0
0 0 
EGYAFT
[16]
0 0 [16] Enppi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
EL Masry [3] 0 0
0 0 
EGYAFT
[12]
1 0 [12] Petrojet
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[15]
Wadi Degla SC [15] 0 1
0 1 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Ajman [8] 0 1
0 1 
UZBAFT
[7]
0 0 [7] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
 
Dinamo Samarqand   0 0
0 0 
IRNAFT
[2]
0 0 [2] Zob Ahan
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Pars Jonoubi Jam [5] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[E-2]
0 0 [E-2] Germany (w)
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[E-1]
Iceland (w) [E-1] 0 0
0 0 
AZEAFT
[7]
0 0 [7] Sabayi
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
FK Inter Baku [6] 0 0
0 0 
MDVAFT
[4]
0 0 [4] Zimbru Chisinau
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Speranta Nisporeni [6] 0 0
0 0 
QATAFT
[6]
0 0 [6] Al-Sailiya
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Al Rayyan [3] 0 0
0 0 
QATAFT
[8]
0 0 [8] Al Khor SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Al Markhiya [11] 0 0
0 0 
KUWAFT
[1]
0 0 [1] Al Kuwait SC
0 0 
FT
8-1(5-1)
(5-1)
[8]
Al-Ttadamon(KUW) [8] 0 0
0 0 
BULAFT
[11]
0 0 [11] Pirin Blagoevgrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Slavia Sofia [7] 0 0
0 0 
KSAAFT
[4]
0 0 [4] Al-Fateh
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Al-Ettifaq [5] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[8-2]
0 0 [8-2] Austria (w) U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8-4]
Macedonia (w) U19 [8-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[5-2]
0 0 [5-2] Portugal (w) U19
0 0 
FT
7-0(1-0)
(1-0)
[5-4]
Cyprus (w) U19 [5-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[5-1]
0 0 [5-1] Norway (w) U19
0 0 
FT
7-0(2-0)
(2-0)
[5-3]
Northern Ireland (w) U19 [5-3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 1 [13] Gaz Metan Medias
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
CSM Studentesc Iasi [7] 1 0
1 0 
TNKBFT
[13]
0 0 [13] Adanaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Ankaragucu [2] 0 0
0 0 
EGYAFT
[2]
0 0 [2] Ismaily
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[14]
El Daklyeh [14] 0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] USM EL HARRACH
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
FINAFT
[7]
0 0 [7] Ilves Tampere
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
PS Kemi Kings [11] 0 0
0 0 
FINAFT
[6]
0 0 [6] Vaasa VPS
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Lahti [4] 0 0
0 0 
FINAFT
[8]
0 0 [8] Inter Turku
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[3]
0 0 [3] KuPs
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Jyvaskyla JK   0 0
0 0 
FINAFT
 
0 0   HIFK
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[9]
SJK Seinajoen [9] 0 0
0 0 
FINAFT
[2]
0 0 [2] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[10]
IFK Mariehamn [10] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[E-4]
0 0 [E-4] Slovenia (w)
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[E-3]
Czech (w) [E-3] 0 0
0 0 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Zaglebie Lubin
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Piast Gliwice [14] 0 0
0 0 
BLRAFT
 
0 0   Krumkachy
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[16]
FK Gorodeya [16] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 0 [8] Inter Zapresic
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Rudes [7] 0 0
0 0 
MLTAFT
[14]
0 1 [14] Lija Athletic
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Birkirkara FC [3] 1 0
1 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Radnicki Nis [4] 0 0
0 0 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] Vysocina jihlava
0 0 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[7]
Bohemians 1905 [7] 0 0
0 0 
UAEAFT
[7]
0 0 [7] Al-Jazira(UAE)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Al-Wasl [3] 0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] ES Setif
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
USM Libreville [5] 0 0
0 0 
DUBFT
[9]
0 0 [9] Ingolstadt
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Heidenheimer [13] 0 1
0 1 
DUBFT
[1]
3 0 [1] Fortuna Dusseldorf
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Darmstadt [10] 0 4
0 4 
DUC4TFT
 
0 0   Fortuna Dusseldorf (Youth)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Uerdingen KFC 05   0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 1 [4] Trans Narva
0 1 
FT
0-7(0-2)
(0-2)
[2]
FC Flora Tallinn [2] 1 0
1 0 
AUTBFT
[2]
0 0 [2] TSV Hartberg
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
FC Blau Weiss Linz [10] 0 0
0 0 
AUTBFT
[6]
0 0 [6] Austria Lustenau
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
WSG Wattens [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] FC Magna Wiener Neustadt
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[8]
Kapfenberg [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
0 0 [9] FAC Team Fur Wien
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[5]
FC Liefering [5] 0 0
0 0 
JORAFT
[2]
0 0 [2] Al-Jazeera
0 0 
FT
4-1(4-1)
(4-1)
[7]
Al-Ahly [7] 0 0
0 0 
JORAFT
[1]
0 0 [1] Al Wihdat Amman
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Al-Baq's [8] 0 0
0 0 
QATAFT
[7]
0 0 [7] Al-Arabi SC
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Al-Sadd [2] 0 0
0 0 
BULAFT
[13]
0 0 [13] FC Dunav Ruse
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
KSAAFT
[7]
0 0 [7] Al-Taawon
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Al-Faisaly Harmah [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Cremonese
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Brescia [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] Hansa Rostock
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
VfL Osnabruck [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[19]
Chemnitzer [19] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[9]
0 0 [9] FV Illertissen
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
FC Augsburg II [11] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[8]
0 0 [8] Schweinfurt 05 FC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[14]
VfR Garching [14] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[10]
0 0 [10] TSV Buchbach
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
FC Memmingen [5] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Wacker Nordhausen
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
FC Oberlausitz   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SC Verl
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Westfalia Herne   0 0
0 0 
MLTAFT
[13]
0 0 [13] Naxxar Lions
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
St. Andrews [12] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Antalyaspor
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Kasimpasa [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Goztepe
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[12]
Alanyaspor [12] 0 0
0 0 
TDAFT
[5]
0 0 [5] Orebro
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Halmstads   0 0
0 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] Midtjylland
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
KUWAFT
[7]
0 0 [7] Al-Jahra
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Al-Qadsia SC [3] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FSV luckenwalde
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
TSG Neustrelitz   0 0
0 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] Concordia Chiajna
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Monchengladbach AM.
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
 
wiedenbruck   0 0
0 0 
PHBFT
[13]
0 0 [13] Orleans US 45
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Lorient [7] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 1 [20] Tours
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Sochaux [10] 1 0
1 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] Paris FC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[12]
Valenciennes [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Le Havre
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Chateauroux [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] AJ Auxerre
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[19]
Quevilly [19] 0 0
0 0 
PHBFT
[15]
0 0 [15] Chamois Niortais
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[18]
Bourg Peronnas [18] 0 0
0 0 
PHBFT
[17]
0 0 [17] Nancy
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Clermont [6] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Nimes
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[5]
Stade Brestois [5] 0 0
0 0 
HLAFT
[12]
0 1 [12] Groningen
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Willem II [13] 1 0
1 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] Jong PSV Eindhoven (Youth)
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[18]
RKC Waalwijk [18] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] Volendam
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
NEC Nijmegen [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 0 [2] Fortuna Sittard
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
FC Eindhoven [12] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[1]
Jong Ajax (Youth) [1] 0 0
0 0 
HLBFT
[13]
0 0 [13] Dordrecht
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
De Graafschap [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[9]
0 0 [9] Almere City FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Cambuur Leeuwaarden [8] 0 0
0 0 
HLBFT
[16]
0 0 [16] AZ Alkmaar (Youth)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Emmen [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[20]
0 0 [20] FC Utrecht (Youth)
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
MVV Maastricht [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[15]
0 0 [15] FC Oss
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Den Bosch [11] 0 0
0 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] Helmond Sport
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[6]
SC Telstar [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[4]
0 0 [4] Vaduz
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[1]
Neuchatel Xamax [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[4]
0 0 [4] Zamalek
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Smouha SC [5] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
0 1 [4] Gzira United
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Balzan FC [1] 1 0
1 0 
CZEAFT
[12]
0 0 [12] Banik Ostrava
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Sigma Olomouc [4] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-8]
0 0 [A-8] Inti Gas Deportes
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[A-4]
UTC Cajamarca [A-4] 0 0
0 0 
SLOAFT
[2]
0 0 [2] NK Olimpija Ljubljana
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
Triglav Gorenjska [9] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[F-2]
0 0 [F-2] Belgium (w)
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[F-4]
Romania (w) [F-4] 0 0
0 0 
DUAFT
[2]
3 0 [2] Schalke 04
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
FSV Mainz 05 [14] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Gornik Zabrze
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[6]
Korona Kielce [6] 0 0
0 0 
BIAFT
[14]
0 0 [14] Mouscron Peruwelz
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
Standard Liege [5] 0 0
0 0 
AUTBFT
[1]
0 0 [1] FC Wacker Innsbruck
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
SV Ried [4] 0 0
0 0 
ARGBFT
[19]
0 0 [19] Deportivo Riestra
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[13]
Club Atletico Guemes [13] 0 0
0 0 
PHAAFT
[7]
2 0 [7] Saint Etienne
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Montpellier [10] 0 3
0 3 
 
IREAFT
[10]
0 0 [10] Bray Wanderers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Shamrock Rovers [4] 0 0
0 0 
IREAFT
[2]
0 0 [2] Dundalk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Bohemians [8] 0 0
0 0 
IREAFT
[6]
0 0 [6] St. Patricks Athletic
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[1]
Cork City [1] 0 0
0 0 
WALAFT
[11]
0 0 [11] Prestatyn Town FC
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[3]
Bangor City FC [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[13]
0 0 [13] West Ham United
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[15]
Brighton Hove Albion [15] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[8]
0 1 [8] Osasuna
0 1 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[20]
Barcelona B [20] 1 0
1 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] Bari
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[7]
Cittadella [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Warrenpoint Town [10] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
The New Saints [1] 0 0
0 0 
BDNAFT
[18]
2 0 [18] Estoril
2 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[8]
Boavista FC [8] 0 4
0 4 
IREAFT
[9]
0 0 [9] Limerick FC
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Salthill Devon Galway   0 0
0 0 
PERAFT
[A-7]
0 0 [A-7] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
 
Juan Aurich   0 0
0 0 
BRBFT
[7]
0 0 [7] Guarani SP
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Juventude [9] 0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   Nautico (PE)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
ABC RN   0 0
0 0 
BRBFT
[18]
0 0 [18] CRB AL
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[20]
Boa Esporte Clube [20] 0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   Ceara
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[4]
Figueirense [4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-5]
0 0 [Nhóm 1-5] Louisville City FC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-8]
Bethlehem Steel [Nhóm 1-8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[8]
1 0 [8] Monarcas Morelia
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Club Leon [13] 0 3
0 3 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Celaya FC [7] 0 0
0 0 
MEXBFT
[12]
0 0 [12] Correcaminos UAT
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Venados FC [11] 0 0
0 0 
MEXAFT
[15]
1 0 [15] Atlas
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Club Tijuana [6] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-1]
1 0 [Nhóm 2-1] Real Monarchs
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-3]
Sacramento Republic FC [Nhóm 2-3] 0 1
0 1 
WCWVLHoãn
[D-2]
0 0 [D-2] Sweden (w)
0 0 
0-0
[D-1]
Denmark (w) [D-1] 0 0
0 0 
IREAHoãn
 
0 0   Finn Harps
0 0 
0-0
 
Drogheda United   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất