GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 21/04/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
NHATAFT
[10]
1 0 [10] Shimizu S-Pulse
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
FC Tokyo [2] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[13]
1 0 [13] SKA Khabarovsk Youth
1 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[3]
Dinamo Moscow Youth [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[11]
3 0 [11] Northcote City
3 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Kingston City [12] 0 3
0 3 
NHATAFT
[1]
1 0 [1] Hiroshima Sanfrecce
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Sagan Tosu [17] 0 3
0 3 
NHATAFT
[7]
1 0 [7] Vegalta Sendai
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[8]
Jubilo Iwata [8] 0 2
0 2 
HQAFT
[10]
0 0 [10] Chunnam Dragons
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[7]
Gangwon FC [7] 0 1
0 1 
HQAFT
[9]
0 0 [9] FC Seoul
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Daegu FC [12] 0 2
0 2 
HQBFT
[4]
1 0 [4] Busan I Park
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
FC Anyang [10] 0 2
0 2 
AUSSLFT
[3]
1 0 [3] Adelaide City FC
1 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[9]
Croydon Kings [9] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[10]
1 0 [10] Para Hills Knlghts SC
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
West Adelaide SC [6] 0 4
0 4 
NHATBFT
[20]
2 0 [20] Kyoto Sanga
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Roasso Kumamoto [12] 0 3
0 3 
NHATBFT
[15]
1 0 [15] Tokyo Verdy
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Mito Hollyhock [16] 0 3
0 3 
HQBFT
[6]
2 0 [6] Daejeon Citizen
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Seongnam FC [1] 0 0
0 0 
HQBFT
[7]
1 0 [7] Gwangju Football Club
1 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[9]
Suwon City [9] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Cheonan City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Daejeon Korail [5] 0 0
0 0 
HQ3FT
[4]
0 0 [4] Mokpo City
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
IDNAFT
[1]
1 1 [1] Persipura Jayapura
1 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[10]
Mitra Kukar [10] 1 2
1 2 
AUSFWPFT
[1]
2 0 [1] Bayswater City
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[12]
Floreat Athena [12] 0 3
0 3 
AUSFWPFT
[8]
1 0 [8] Armadale SC
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[11]
Subiaco AFC [11] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[5]
2 0 [5] Inglewood United
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Forrestfield United [13] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[7]
0 0 [7] Stirling Lions
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[3]
Perth Glory (Youth) [3] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[2]
3 0 [2] Cockburn City
3 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Sorrento F.C. [10] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[4]
1 0 [4] Perth SC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Balcatta FC [9] 0 3
0 3 
AUSQSLFT
[10]
0 0 [10] SWQ Thunder
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Sunshine Coast FC [14] 0 2
0 2 
NHATAFT
[3]
2 0 [3] Kawasaki Frontale
2 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[11]
Kashima Antlers [11] 0 3
0 3 
NHATAFT
[14]
0 0 [14] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Consadole Sapporo [5] 0 2
0 2 
NHATAFT
[13]
2 0 [13] Yokohama Marinos
2 0 
FT
4-4(3-4)
(3-4)
[12]
Shonan Bellmare [12] 0 1
0 1 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Vissel Kobe
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Nagoya Grampus [18] 0 4
0 4 
HQAFT
[8]
0 0 [8] Pohang Steelers
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Sangju Sangmu Phoenix [4] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[2]
0 0 [2] Albany Creek
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Bayside United FC [8] 0 0
0 0 
TQAFT
[10]
1 0 [10] Hebei HX Xingfu
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Beijing Renhe [11] 0 1
0 1 
TQBFT
[4]
0 0 [4] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Meizhou Hakka [2] 0 0
0 0 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Yanbian
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[11]
Heilongjiang Lava Spring [11] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[10]
4 0 [10] FK Tosno Youth
4 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[11]
Amkar Perm(R) [11] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Panionios U20
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Panathinaikos U20   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   AEK Athens U20
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Levadiakos U20   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Kerkyra U20
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Asteras Tripolis U20   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[5]
0 0 [5] North Pine United
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Mount Gravatt Hawks [12] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[4]
0 0 [4] Queensland Lions SC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Far North Queensland Bulls [9] 0 0
0 0 
CZEBFT
[13]
0 0 [13] Olymp.Hradec Kralove
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   PAE AtromitosU20
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Platanias U20   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Marila Pribram U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Banik Ostrava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Frydek-Mistek U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Tescoma Zlin U19
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
 
Sigma Olomouc U19   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[1]
1 1 [1] Grange Thistle SC
1 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Taringa Rovers [9] 1 1
1 1 
AUSNSWFT
[6]
3 0 [6] Sutherland Sharks
3 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[2]
A.P.I.A. Leichhardt Tigers [2] 0 2
0 2 
IDNAFT
[4]
4 0 [4] Madura United
4 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[17]
Arema Malang [17] 0 4
0 4 
VNBFT
[9]
1 0 [9] Binh Phuoc
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Viettel [2] 0 4
0 4 
VNBFT
[8]
1 0 [8] Cong An Nhan Dan
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Dak Lak [7] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[8]
2 0 [8] Rubin Kazan (R)
2 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
FK Rostov Youth [9] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[4]
1 0 [4] Lokomotiv Moscow Youth
1 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
Ufa Youth [7] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[14]
2 1 [14] Arsenal Tula Youth
2 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Zenit St.Petersburg Youth [6] 1 1
1 1 
GREU20FT
 
0 0   Apollon Smirnis U20
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Olympiakos Piraeus U20   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Brno U19
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Hradec Kralove U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slovacko U19
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Opava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Teplice U19
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
 
Viktoria Plzen U19   0 0
0 0 
AUSNSWFT
[8]
0 0 [8] Hake Ya Dong in Sydney City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Sydney United [4] 0 2
0 2 
AUSNSWFT
[3]
1 0 [3] Blacktown City Demons
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Marconi Stallions [5] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[3]
3 0 [3] Moreton Bay United
3 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[7]
Gold Coast United [7] 0 3
0 3 
AUSQSLFT
[13]
0 0 [13] Magpies Crusaders
0 0 
FT
5-3(0-3)
(0-3)
[12]
Redlands United FC [12] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[1]
0 0 [1] Western Pride
0 0 
FT
6-1(4-1)
(4-1)
[8]
Brisbane Roar (Youth) [8] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[9]
1 0 [9] Dandenong Thunder
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
FC Bulleen Lions [14] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[13]
4 1 [13] Hume City
4 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
South Melbourne [10] 1 1
1 1 
NHATBFT
[21]
1 0 [21] Ehime FC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Ventforet Kofu [8] 0 4
0 4 
TBN3FT
[C-15]
0 0 [C-15] CD Alcoyano
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[C-16]
SCR Pena Deportiva [C-16] 0 0
0 0 
SINAFT
[8]
0 0 [8] Singapore Warriors
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Tampines Rovers FC [5] 0 0
0 0 
VNBFT
[6]
3 0 [6] Pacifico Xining
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Huda Hue [3] 0 4
0 4 
AUSNSWFT
[12]
0 0 [12] Sydney FC (Youth)
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Manly United [11] 0 0
0 0 
NGBFT
[7]
0 0 [7] Sibir Novosibirsk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[19]
Tyumen [19] 0 0
0 0 
ESTAFT
[9]
0 0 [9] FC Kuressaare
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Nomme JK Kalju [1] 0 0
0 0 
ESTAFT
[8]
0 0 [8] Viljandi Tulevik
0 0 
FT
0-6(0-0)
(0-0)
[3]
FC Flora Tallinn [3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Pardubice U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Dynamo Ceske Budejovice U19   0 0
0 0 
TNKBFT
[10]
2 1 [10] Elazigspor
2 1 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[13]
Adanaspor [13] 1 2
1 2 
AUSSLFT
[2]
1 0 [2] Campbelltown City SC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Adelaide Comets FC [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[16]
2 0 [16] Gamba Osaka
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Cerezo Osaka [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[5]
0 0 [5] Fagiano Okayama
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
FC Gifu [13] 0 1
0 1 
VNAFT
[9]
0 0 [9] Hoang Anh Gia Lai
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
SHB Da Nang [7] 0 0
0 0 
POLBFT
[15]
1 0 [15] OKS Stomil Olsztyn
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Puszcza Niepolomice [10] 0 1
0 1 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Genclerbirligi
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[16]
Osmanlispor FC [16] 0 1
0 1 
TNKAFT
[18]
0 1 [18] Kardemir Karabukspor
0 1 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[13]
Bursaspor [13] 1 1
1 1 
AUSFWPFT
[14]
0 0 [14] ECU Joondalup
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[6]
ECU Joondalup [6] 0 0
0 0 
THAFT
[16]
0 0 [16] Navy FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Air Force Central [18] 0 1
0 1 
TBNAFT
[9]
4 0 [9] Eibar
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Getafe [8] 0 1
0 1 
 
DUBFT
[5]
4 0 [5] Jahn Regensburg
4 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[12]
St. Pauli [12] 0 3
0 3 
DUBFT
[11]
3 0 [11] SV Sandhausen
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Darmstadt [10] 0 1
0 1 
DUBFT
[8]
0 0 [8] Union Berlin
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Heidenheimer [13] 0 0
0 0 
NGBFT
[1]
0 0 [1] Gazovik Orenburg
0 0 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[6]
Dinamo St Petersburg [6] 0 0
0 0 
NGBFT
[3]
0 0 [3] Yenisey Krasnoyarsk
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[15]
Tom Tomsk [15] 0 0
0 0 
POLBFT
[18]
0 1 [18] Olimpia Grudziadz
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Chojniczanka Chojnice [2] 1 0
1 0 
UKRAFT
[11]
0 0 [11] Stal D.
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Zirka Kirovohrad [10] 0 0
0 0 
UKRAFT
[12]
0 0 [12] Chernomorets Odessa
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[5]
PFC Oleksandria [5] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Ubon UMT United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Chainat FC [11] 0 0
0 0 
VNAFT
[2]
0 0 [2] Than Quang Ninh
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Nam Dinh FC [14] 0 0
0 0 
BLRAFT
[11]
0 0 [11] Luch Minsk
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
Slutsksakhar Slutsk [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[20]
0 0 [20] West Bromwich(WBA)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Liverpool [4] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[9]
0 0 [9] Olimpik Donetsk Reserves
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[6]
Zorya U21 [6] 0 0
0 0 
IDNAFT
[3]
0 0 [3] PSM Makassar
0 0 
FT
4-3(3-3)
(3-3)
[11]
Pstni [11] 0 0
0 0 
IDNAFT
[6]
0 0 [6] Persib Bandung
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Pusamania Borneo FC [13] 0 0
0 0 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Guangzhou Fuli FC
0 0 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[2]
Shandong Luneng [2] 0 0
0 0 
TQAFT
[16]
0 0 [16] Guizhou Hengfeng Zhicheng
0 0 
FT
2-5(1-3)
(1-3)
[13]
Changchun Yatai [13] 0 0
0 0 
TQBFT
[15]
0 0 [15] Inner Mongolia Zhongyou
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[13]
Dalian Chaoyue [13] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] Rot-Weiss Erfurt
0 0 
FT
0-6(0-4)
(0-4)
[14]
SG Sonnenhof Grossaspach [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Wurzburger Kickers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Chemnitzer [19] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Werder Bremen (Youth)
0 0 
FT
2-4(2-0)
(2-0)
[11]
Carl Zeiss Jena [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] Hansa Rostock
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
SV Wehen Wiesbaden [4] 0 0
0 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] SC Paderborn 07
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[9]
Unterhaching [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] Magdeburg
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Fortuna Koln [8] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   FSV Mainz 05 (Youth)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
SV Rochling Volkling   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   FSV Frankfurt
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Eintracht Stadtallendorf
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
TSG Hoffenheim (Youth)   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TuS Koblenz
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Koln (Youth)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Erndtebruck   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wegberg-Beeck
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
 
Viktoria koln   0 0
0 0 
NGBFT
[14]
0 0 [14] Spartak Moscow II
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[11]
Volgar-Gazprom Astrachan [11] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] FK Inter Baku
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Zira FK [4] 0 0
0 0 
BULAFT
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Vereya [6] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slavia Praha U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
MFK Karvina U19   0 0
0 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Boluspor
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Istanbulspor [9] 0 0
0 0 
TDBFT
[1]
0 0 [1] Orgryte
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Halmstads [5] 0 0
0 0 
THAFT
[8]
0 0 [8] Chonburi Shark FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Muang Thong United [6] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Stuttgarter Kickers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
SC Freiburg (Youth)   0 0
0 0 
TNKBFT
[18]
0 0 [18] Gaziantepspor
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[12]
Eskisehirspor [12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Robur Siena S.S.D.
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-15]
Cuneo [A-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Gavorrano
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-1]
Alessandria [A-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Lucchese
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-14]
Olbia [A-14] 0 0
0 0 
GEOAFT
[9]
0 0 [9] FC Sioni Bolnisi
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Panetolikos U20
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Lamia U20   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   PAOK Saloniki U20
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
SKODA Xanthi U20   0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
ITAFT
[17]
4 0 [17] Spal
4 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
AS Roma [3] 0 1
0 1 
 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Salernitana
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[7]
Cittadella [7] 0 0
0 0 
ITBFT
[4]
0 0 [4] Palermo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Avellino [15] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Brescia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Cesena [13] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[21]
Pro Vercelli [21] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Cremonese
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[18]
Ascoli [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Parma
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Carpi [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Foggia
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Bari [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Novara
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[5]
Venezia [5] 0 0
0 0 
PHBFT
[17]
0 0 [17] Nancy
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[11]
AJ Auxerre [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[2]
0 0 [2] Avenir Sportif Beziers
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[8]
Stade Lavallois MFC [8] 0 0
0 0 
NGBFT
[20]
0 0 [20] Fakel
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[12]
Volga Olimpiets [12] 0 0
0 0 
ARMAFT
[1]
0 0 [1] Shirak
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[6]
Ararat Yerevan [6] 0 0
0 0 
AZEAFT
[5]
0 0 [5] Standard Sumqayit
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Qarabag [1] 0 0
0 0 
BLRAFT
[2]
0 0 [2] Dinamo Minsk
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
FC Gomel [14] 0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] Trans Narva
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[6]
JK Tallinna Kalev [6] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Pas Giannina Youth
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Larissa FC U20   0 0
0 0 
FINAFT
[1]
0 0 [1] HJK Helsinki
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
KuPs [2] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] Inter Turku
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[11]
TPS Turku [11] 0 0
0 0 
FINAFT
[10]
0 0 [10] SJK Seinajoen
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Honka Espoo [7] 0 0
0 0 
FINAFT
[4]
0 1 [4] Lahti
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Ilves Tampere [5] 1 0
1 0 
CZEAFT
[5]
0 1 [5] Sigma Olomouc
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Banik Ostrava [14] 1 0
1 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Trabzonspor
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Sivasspor [7] 0 0
0 0 
MASFAFT
 
0 0   Perak
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
Selangor PKNS   0 0
0 0 
MASFAFT
 
0 0   Selangor
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Kuala Lumpur   0 0
0 0 
THAFT
[3]
0 0 [3] Port FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Prachuap Khiri Khan [4] 0 0
0 0 
UZBAFT
[8]
0 0 [8] Kuruvchi Kokand Qoqon
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Nasaf Qarshi [6] 0 0
0 0 
DUAFT
[7]
1 0 [7] VfB Stuttgart
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Werder Bremen [11] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[8]
1 1 [8] Eintracht Frankfurt
1 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[10]
Hertha Berlin [10] 1 1
1 1 
 
DUAFT
[13]
1 0 [13] Hannover 96
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Bayern Munchen [1] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[17]
3 0 [17] Hamburger SV
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
SC Freiburg [15] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[6]
0 1 [6] RB Leipzig
0 1 
FT
2-5(0-3)
(0-3)
[3]
TSG Hoffenheim [3] 1 2
1 2 
 
NGAFT
[9]
0 0 [9] Rubin Kazan
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Rostov FK [10] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Pogon Szczecin [13] 0 0
0 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[9]
Barry Town AFC [9] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 0 [5] UWIC Inter Cardiff
0 0 
FT
4-3(3-1)
(3-1)
[4]
Bala Town [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Prestatyn Town FC [11] 0 0
0 0 
BHRAFT
[2]
0 0 [2] Al-Najma
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[3]
Malkia [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[14]
3 0 [14] Watford
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Crystal Palace [11] 0 5
0 5 
 
ANHBFT
[24]
6 0 [24] Sunderland A.F.C
6 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[23]
Burton Albion [23] 0 2
0 2 
ANHBFT
[7]
3 0 [7] Preston North End
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Norwich City [14] 0 5
0 5 
ANHBFT
[11]
1 0 [11] Bristol City
1 0 
FT
5-5(2-1)
(2-1)
[18]
Hull City [18] 0 4
0 4 
ANHBFT
[9]
2 0 [9] Brentford
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Queens Park Rangers (QPR) [16] 0 4
0 4 
ANHBFT
[15]
0 0 [15] Sheffield Wednesday
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[20]
Reading [20] 0 0
0 0 
ANHBFT
[21]
1 0 [21] Bolton Wanderers
1 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Wolves [1] 0 1
0 1 
ANHBFT
[6]
3 0 [6] Derby County
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Middlesbrough [5] 0 2
0 2 
ANHBFT
[13]
1 0 [13] Leeds United
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[22]
Barnsley [22] 0 1
0 1 
ANHBFT
[12]
0 1 [12] Ipswich Town
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[4]
Aston Villa [4] 1 0
1 0 
ANHBFT
[19]
1 0 [19] Birmingham City
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Sheffield United [10] 0 2
0 2 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Rochdale
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Bradford City [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Portsmouth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Charlton Athletic [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Bristol Rovers [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Gillingham
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[12]
Blackpool [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Walsall [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Doncaster Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Oxford United [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Shrewsbury Town
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[24]
Bury [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Northampton Town
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Plymouth Argyle [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] AFC Wimbledon
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[21]
Oldham Athletic [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Fleetwood Town
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Southend United
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[23]
Milton Keynes Dons [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Swindon Town
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Grimsby Town [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[19]
Yeovil Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge United
0 0 
FT
4-3(1-2)
(1-2)
[17]
Cheltenham Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Crawley Town [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Mansfield Town
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[20]
Port Vale [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Barnet
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Newport County [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Forest Green Rovers
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[24]
Chesterfield [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Accrington Stanley [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 1 [7] Lincoln City
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Colchester United [13] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Crewe Alexandra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[22]
Morecambe [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Carlisle United
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Luton Town [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Gimnastic Tarragona
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Numancia [7] 0 0
0 0 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Real Zaragoza
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
Almeria [16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Real Sociedad B
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-6]
Mirandes [B-6] 0 0
0 0 
SCOAFT
[10]
0 0 [10] Dundee
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Saint Johnstone [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Motherwell [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Hamilton Academical [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Kilmarnock
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Aberdeen [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Livingston
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
Brechin City [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Queen of South
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[3]
Dundee United [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[1]
0 0 [1] Saint Mirren
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Greenock Morton [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Inverness
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[4]
Dunfermline Athletic [4] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Dumbarton
0 0 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[8]
Falkirk [8] 0 0
0 0 
SCO2FT
[3]
0 0 [3] Arbroath
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Airdrie United [7] 0 0
0 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Stranraer
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
SCO2FT
[10]
0 0 [10] Albion Rovers
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
East Fife [8] 0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 1 [6] Forfar Athletic
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Queen's Park [9] 1 0
1 0 
NGBFT
[18]
0 0 [18] Zenit-2 St.Petersburg
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Kryliya Sovetov [2] 0 0
0 0 
NGBFT
[16]
0 0 [16] Rotor Volgograd
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[17]
Luch Energiya [17] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Glentoran FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield FC
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[2]
Coleraine [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Ballinamallard United [12] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Cliftonville [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
4-2(0-0)
(0-0)
[10]
Warrenpoint Town [10] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon Lurgan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Hibernians FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Balzan FC [1] 0 0
0 0 
MLTAFT
[2]
0 0 [2] Valletta FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Gzira United [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[14]
0 0 [14] Lija Athletic
0 0 
FT
2-6(0-2)
(0-2)
[5]
Floriana F.C. [5] 0 0
0 0 
MLTAFT
[3]
0 0 [3] Birkirkara FC
0 0 
FT
4-2(1-2)
(1-2)
[6]
Hamrun Spartans [6] 0 0
0 0 
TDAFT
[8]
0 0 [8] Ostersunds FK
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Orebro [4] 0 0
0 0 
TDBFT
[7]
0 0 [7] Degerfors
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Landskrona BoIS [12] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[3]
FC Vorskla Poltava [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] FC Copenhagen
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Al Ain [1] 0 0
0 0 
UAEAFT
[2]
0 0 [2] Al Wehda(UAE)
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[8]
Ajman [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[12]
1 0 [12] Celta Vigo
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Valencia [4] 0 2
0 2 
 
BIHAFT
[6]
0 1 [6] Radnik Bijeljina
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
HSK Zrinjski Mostar [1] 1 0
1 0 
BULAFT
[5]
0 0 [5] Botev Plovdiv
0 0 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
[1]
Ludogorets Razgrad [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Grbalj Radanovici
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] FK Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
FK Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] FK Zeta
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
FK Kom [8] 0 0
0 0 
MNEAFT
[9]
0 0 [9] OFK Petrovac
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
FK Rudar Pljevlja [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Hapoel Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Hapoel Bnei Sakhnin FC [9] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Maribor [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-16]
0 0 [D-16] Real Betis B
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[D-3]
FC Cartagena [D-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-11]
0 0 [B-11] SD Amorebieta
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[B-8]
Barakaldo CF [B-8] 0 0
0 0 
PHAFT
[4]
0 0 [4] Marseille
0 0 
FT
5-1(4-0)
(4-0)
[17]
Lille [17] 0 1
0 1 
 
SCO2FT
[2]
0 0 [2] Alloa Athletic
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[4]
Ayr United [4] 0 0
0 0 
BDNAFT
[17]
2 0 [17] Pacos de Ferreira
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Belenenses [12] 0 1
0 1 
BDNBFT
[17]
0 0 [17] CF Uniao Madeira
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
SC Covilha [15] 0 0
0 0 
BLRAFT
[7]
0 0 [7] FC Torpedo Zhodino
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
FC Torpedo Minsk [15] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 1 [11] NK Celik
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Borac Banja Luka [9] 1 0
1 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] FK Krupa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] Vitez
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[8]
Mladost Doboj Kakanj [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[1]
0 0 [1] Ferencvarosi TC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Paksi SE Honlapja [6] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Budapest Honved
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Ujpesti [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Vasas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Mezokovesd-Zsory [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Diosgyor VTK
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Videoton Puskas Akademia [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Szombathelyi Haladas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Balmazujvarosi FC [11] 0 0
0 0 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Maccabi Petah Tikva FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Maccabi Haifa [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] Mladost 069 Podgorica
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
FK Buducnost Podgorica [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] Concordia Chiajna
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
CS Voluntari [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[16]
0 0 [16] FK Rad Beograd
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] Habitpharm Javor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Zemun [11] 0 0
0 0 
SVKAFT
[11]
0 0 [11] FK Senica
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Sport Podbrezova [8] 0 0
0 0 
SVKAFT
[10]
0 0 [10] Zlate Moravce
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Michalovce [9] 0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] Synot Slovacko
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Dukla Prague [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians 1905
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Vysocina jihlava [12] 0 0
0 0 
CZEBFT
[2]
0 0 [2] Marila Pribram
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Hradec Kralove [4] 0 0
0 0 
CZEBFT
[14]
0 0 [14] FK MAS Taborsko
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
SC Znojmo [9] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Nea Salamis
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[7]
Doxa Katokopias [7] 0 0
0 0 
UZBAFT
[5]
0 0 [5] Lokomotiv Tashkent
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Sogdiana Jizak [10] 0 0
0 0 
CHIAFT
[12]
0 0 [12] Municipal Iquique
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Palestino [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-19]
0 0 [D-19] Lorca Deportiva FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-12]
Jumilla [D-12] 0 0
0 0 
POLBFT
[9]
0 1 [9] Chrobry Glogow
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
GKS Katowice [6] 1 0
1 0 
TBNBFT
[11]
0 1 [11] Tenerife
0 1 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[1]
SD Huesca [1] 1 0
1 0 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] Albacete
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
CF Reus Deportiu [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-21]
0 0 [A-21] Ecija Balompie
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[D-14]
Granada CF B [D-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-10]
0 0 [D-10] Ejido
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[D-2]
UD Marbella [D-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-13]
0 0 [D-13] UCAM Murcia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[D-18]
Merida AD [D-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Leioa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-17]
Arenas Club de Getxo [A-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-2]
0 2 [A-2] Deportivo La Coruna B
0 2 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[A-7]
Celta vigo b [A-7] 2 0
2 0 
ITAFT
[11]
6 0 [11] Sassuolo
6 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Fiorentina [8] 0 2
0 2 
 
NGAFT
[14]
0 0 [14] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Ural Sverdlovsk Oblast [11] 0 0
0 0 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Gornik Zabrze
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Wisla Plock [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] Bytovia Bytow
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Rakow Czestochowa [5] 0 0
0 0 
POLBFT
[12]
0 0 [12] Podbeskidzie Bielsko-Biala
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Miedz Legnica [1] 0 0
0 0 
BIAFT
[19]
0 0 [19] Oud Heverlee
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[14]
Mouscron Peruwelz [14] 0 0
0 0 
GEOAFT
[3]
0 0 [3] Dila Gori
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
FC Metalurgi Rustavi [6] 0 0
0 0 
LATAFT
[6]
0 0 [6] Jelgava
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Caramba/Dinamo Rigaja [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Brann
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Stabaek [12] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Mlada Boleslav
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Tescoma Zlin [13] 0 0
0 0 
CYPAFT
[8]
0 0 [8] Ermis Aradippou
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
AEP Paphos [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[12]
0 0 [12] Alanyaspor
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[1]
Galatasaray [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[15]
0 0 [15] Wadi Degla SC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
hrbe [7] 0 0
0 0 
EGYAFT
[5]
0 0 [5] Smouha SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
El Daklyeh [14] 0 0
0 0 
EGYAFT
[17]
0 0 [17] Tanta
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
EL Masry [3] 0 0
0 0 
LITAFT
[2]
0 0 [2] FK Zalgiris Vilnius
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Stumbras [6] 0 0
0 0 
FAFT
 
4 0   Manchester United
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Tottenham Hotspur   0 3
0 3 
 
ARGAFT
[18]
3 0 [18] San Martin San Juan
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[22]
Lanus [22] 0 3
0 3 
ARGAFT
[25]
4 3 [25] Temperley
4 3 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[14]
Velez Sarsfield [14] 3 1
3 1 
DUAFT
[4]
0 0 [4] Borussia Dortmund
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[5]
Bayer Leverkusen [5] 0 0
0 0 
 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Mattersburg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
SKN St. Polten [10] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Austria Wien [7] 0 0
0 0 
UAEAFT
[7]
0 0 [7] Al-Jazira(UAE)
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[6]
Al-Sharjah [6] 0 0
0 0 
BULAFT
[4]
0 0 [4] Beroe Stara Zagora
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Sofia [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] Rijeka
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
ZNK Osijek [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Ashkelon
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Hapoel Acco [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Radnicki Nis
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Crvena Zvezda [1] 0 0
0 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] ND Gorica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Krsko Posavlje [7] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] St. Gallen
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Thun [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[8]
0 0 [8] Grasshopper
0 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
[7]
Lugano [7] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-10]
0 1 [Dong-10] Montreal Impact
0 1 
FT
3-5(3-1)
(3-1)
[Tay-2]
Los Angeles FC [Tay-2] 1 0
1 0 
BDNAFT
[16]
0 0 [16] Feirense
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Vitoria Guimaraes [9] 0 0
0 0 
BHRAFT
[7]
0 0 [7] Al-Riffa
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Al-Muharraq [1] 0 0
0 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Fehervar Videoton
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Debrecin VSC [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Bnei Yehuda Tel Aviv [6] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] FC Viitorul Constanta
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
PHAFT
[13]
4 0 [13] Amiens
4 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Strasbourg [15] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[20]
2 0 [20] Metz
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Caen [16] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[18]
1 0 [18] Toulouse
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Angers [14] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[12]
0 0 [12] Guingamp
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[2]
Monaco [2] 0 2
0 2 
 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Khimki [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Sint-Truidense
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[15]
KAS Eupen [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 0 [12] Red Star Waasland
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Lierse [18] 0 0
0 0 
CHIBFT
[16]
0 0 [16] Santiago Wanderers
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Deportes La Serena [7] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 0 [3] Danubio FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Rampla Juniors FC [15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Ottawa Fury
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-15]
North Carolina [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
ARGBFT
[3]
0 0 [3] San Martin Tucuman
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Guillermo Brown [16] 0 0
0 0 
CZEAFT
[16]
0 0 [16] Brno
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[18]
0 0 [18] Al Nasr Cairo
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Enppi [6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-18]
0 0 [A-18] Prato
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-16]
Arezzo [A-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Monza
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-10]
Giana [A-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-11]
0 0 [A-11] Piacenza
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-12]
Pro Piacenza [A-12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-2]
0 1 [A-2] Carrarese
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-17]
Pistoiese [A-17] 1 0
1 0 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Korona Kielce
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
Jagiellonia Bialystok [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Racing Genk
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Anderlecht [2] 0 0
0 0 
IREBFT
[5]
0 0 [5] Longford Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
UC Dublin [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[5]
0 0 [5] Talleres Cordoba
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[23]
Gimnasia La Plata [23] 0 1
0 1 
ARGBFT
[23]
0 0 [23] Nueva Chicago
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
CA Brown Adrogue [4] 0 0
0 0 
ANHBFT
[2]
0 0 [2] Cardiff City
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[17]
Nottingham Forest [17] 0 3
0 3 
ITAFT
[6]
2 0 [6] AC Milan
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[20]
Benevento [20] 0 2
0 2 
 
IREAFT
[8]
0 1 [8] Sligo Rovers
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
St. Patricks Athletic [5] 1 0
1 0 
IREBFT
[8]
0 0 [8] Cobh Ramblers
0 0 
FT
1-5(0-4)
(0-4)
[1]
Drogheda United [1] 0 0
0 0 
BRAFT
[18]
0 0 [18] Bahia BA
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Santos [15] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-6]
0 0 [A-6] Club Guabira
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[A-2]
Bolivar [A-2] 0 0
0 0 
URUAFT
[6]
0 0 [6] Liverpool URU
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Racing Club Montevideo [13] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 1 [11] Wanderers FC
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
CA River Plate [5] 1 0
1 0 
USAFT
[Tay-6]
0 0 [Tay-6] Houston Dynamo
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[Dong-9]
Toronto FC [Dong-9] 0 2
0 2 
MARAFT
 
0 0   Wydad Casablanca
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Kawkab de Marrakech   0 0
0 0 
TBNCFT
 
3 0   FC Barcelona
3 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Sevilla   0 2
0 2 
 
BDNAFT
[18]
4 0 [18] Estoril
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Benfica [2] 0 3
0 3 
BRBFT
[6]
0 0 [6] Avai FC SC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[17]
Brasil de Pelotas [17] 0 0
0 0 
BRBFT
[18]
0 0 [18] Goias
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Figueirense [4] 0 0
0 0 
BRBFT
[12]
0 0 [12] Guarani SP
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Sampaio Correa [13] 0 0
0 0 
BRBFT
[16]
0 0 [16] CRB AL
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Vila Nova [3] 0 0
0 0 
URUAFT
[8]
0 0 [8] CA Progreso
0 0 
FT
1-0(0-1)
(0-1)
[16]
El Tanque Sisley [16] 0 0
0 0 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Caracas FC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[5]
Deportivo La Guaira [5] 0 0
0 0 
VENAFT
[17]
0 0 [17] Deportivo Anzoategui
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Estudiantes Caracas SC [16] 0 0
0 0 
VENAFT
[8]
0 0 [8] Aragua FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Deportivo Lara [6] 0 0
0 0 
CHIBFT
[2]
0 0 [2] Santiago Morning
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Cobreloa [9] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Valledupar FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
Fortaleza F.C [8] 0 0
0 0 
COLAFT
[8]
1 1 [8] Patriotas FC
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
La Equidad [11] 1 4
1 4 
URUAFT
[7]
0 0 [7] Cerro Montevideo
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Torque [14] 0 0
0 0 
CHIAFT
[6]
0 0 [6] Colo Colo
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Temuco [13] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Sporting Cristal
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[A-7]
Dep.San Martin [A-7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
1 0 [17] Banfield
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Godoy Cruz Antonio Tomba [2] 0 1
0 1 
USWFT
[1]
0 0 [1] North Carolina Women
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Utah Royals (w) [6] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-4]
1 0 [Dong-4] New York Red Bulls
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[Dong-8]
Chicago Fire [Dong-8] 0 1
0 1 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Orsomarso
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Llaneros FC [14] 0 0
0 0 
ECUAFT
[10]
0 0 [10] Guayaquil City
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Universidad Catolica [3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-2]
0 0 [B-2] The Strongest
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-5]
Sport Boys Warnes [B-5] 0 0
0 0 
PARAFT
[2]
0 0 [2] Cerro Porteno
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
3 De Febrero [12] 0 0
0 0 
BRAFT
[2]
0 0 [2] Flamengo
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
America MG [7] 0 0
0 0 
BRBFT
[20]
0 0 [20] Criciuma
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Ponte Preta [14] 0 0
0 0 
MEXAFT
[14]
1 0 [14] Queretaro FC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Pachuca [9] 0 1
0 1 
MEXAFT
[12]
3 0 [12] CDSyC Cruz Azul
3 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Monarcas Morelia [8] 0 3
0 3 
COLAFT
[3]
3 0 [3] Deportes Tolima
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Millonarios [9] 0 2
0 2 
PERAFT
[B-5]
0 0 [B-5] FBC Melgar
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[B-2]
Deportivo Union Comercio [B-2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[3]
0 0 [3] San Lorenzo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[26]
Chacarita juniors [26] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
0 0 [2] Universidad de Concepcion
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Everton CD [16] 0 0
0 0 
COLAFT
[16]
0 0 [16] Atletico Bucaramanga
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[2]
Dep.Independiente Medellin [2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] FC Cincinnati
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-4]
Pittsburgh Riverhounds [Nhóm 1-4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-11]
0 0 [Nhóm 1-11] Harrisburg Islanders
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-3]
Charleston Battery [Nhóm 1-3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-13]
0 0 [Nhóm 1-13] Atlanta United FC II
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-2]
Louisville City FC [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
CHIBFT
[11]
0 0 [11] Union San Felipe
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Valdivia [8] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] CD El Nacional
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Independiente Jose Teran [6] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-5]
1 0 [Dong-5] Orlando City
1 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[Tay-10]
San Jose Earthquakes [Tay-10] 0 1
0 1 
USAFT
[Dong-3]
0 0 [Dong-3] Columbus Crew
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[Dong-6]
New England Revolution [Dong-6] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-8]
0 0 [Nhóm 1-8] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-1]
Real Monarchs [Nhóm 2-1] 0 0
0 0 
PARAFT
[8]
0 1 [8] Guarani CA
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Libertad [3] 1 0
1 0 
USAFT
[Tay-3]
1 0 [Tay-3] FC Dallas
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Dong-7]
Philadelphia Union [Dong-7] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-17]
0 1 [Nhóm 2-17] OKC Energy FC
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-9]
St.Louis Lions [Nhóm 2-9] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 1 [Nhóm 2-7] Colorado Springs Switchbacks FC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-14]
Seattle Sounders B [Nhóm 2-14] 1 0
1 0 
USWFT
[3]
0 0 [3] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Sky Blue FC (w) [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
0 0 [3] Monterrey
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[18]
Lobos BUAP [18] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
3 0 [13] Club Leon
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Club Tijuana [6] 0 3
0 3 
BLVAFT
[A-3]
0 1 [A-3] Oriente Petrolero
0 1 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[A-5]
Real Potosi [A-5] 1 0
1 0 
COLAFT
[1]
1 0 [1] Atletico Nacional Medellin
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Deportiva Once Caldas [7] 0 1
0 1 
PERAFT
[B-8]
4 0 [B-8] Academia Deportiva Cantolao
4 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[B-6]
Sport Boys [B-6] 0 4
0 4 
USAFT
[Tay-9]
1 0 [Tay-9] Real Salt Lake
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[Tay-12]
Colorado Rapids [Tay-12] 0 4
0 4 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Portland Timbers Reserve
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-10]
Reno 1868 [Nhóm 2-10] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-2]
1 1 [Nhóm 2-2] Phoenix Rising FC
1 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-6]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-6] 1 2
1 2 
MEXAFT
[11]
0 0 [11] Necaxa
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Tigres UANL [5] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] CSyD Dorados de Sinaloa
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Cafetaleros de Tapachula [8] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-7]
3 0 [Tay-7] LA Galaxy
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[Dong-1]
Atlanta United [Dong-1] 0 3
0 3 
CZEU19Hoãn
 
0 0   Sparta Praha U19
0 0 
0-0
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
USBHoãn
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] Indy Eleven
0 0 
0-0
[Nhóm 1-16]
Toronto FC II [Nhóm 1-16] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất