GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 22/04/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
NHATBFT
[10]
0 0 [10] Albirex Niigata
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Omiya Ardija [17] 0 0
0 0 
NHATBFT
[4]
0 0 [4] Avispa Fukuoka
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[18]
JEF United Ichihara Chiba [18] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[7]
0 0 [7] South Coast Wolves
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Bonnyrigg White Eagles [10] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[1]
0 0 [1] Sydney Olympic
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Rockdale City Suns [9] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[11]
0 0 [11] North Queensland Fury
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[6]
Brisbane City [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Yokohama FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Tochigi SC [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Montedio Yamagata [19] 0 0
0 0 
NHATBFT
[9]
0 0 [9] Tokushima Vortis
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[22]
Kamatamare Sanuki [22] 0 0
0 0 
NHATBFT
[14]
0 0 [14] Zweigen Kanazawa FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Oita Trinita [1] 0 0
0 0 
HQAFT
[3]
0 1 [3] Jeju United
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Jeonbuk Hyundai Motors [1] 1 0
1 0 
AUSSLFT
[5]
0 0 [5] Adelaide United FC (Youth)
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[7]
Adelaide Olympic [7] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Morocco U19
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Mexico U20   0 0
0 0 
NHATBFT
[3]
0 0 [3] Machida Zelvia
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Renofa Yamaguchi [2] 0 0
0 0 
HQBFT
[5]
0 0 [5] Ansan Greeners FC
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[2]
Bucheon FC 1995 [2] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[2]
2 1 [2] Brisbane Olympic United FC
2 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Brisbane Strikers [5] 1 4
1 4 
NHATAFT
[15]
0 0 [15] V-Varen Nagasaki
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Kashiwa Reysol [9] 0 1
0 1 
HQAFT
[11]
2 0 [11] Incheon United
2 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[2]
Suwon Samsung Bluewings [2] 0 1
0 1 
HQAFT
[5]
0 0 [5] Gyeongnam FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Ulsan Hyundai FC [6] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[8]
2 0 [8] West Bay
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Sturt Lions [12] 0 1
0 1 
TQAFT
[15]
1 0 [15] Dalian Aerbin
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Tianjin QuanJian [9] 0 2
0 2 
TQBFT
[7]
0 0 [7] Qingdao Huanghai F.C.
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Beijing BeiKong [8] 0 0
0 0 
NGAFT
[16]
1 0 [16] SKA Khabarovsk
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Dynamo Moscow [12] 0 3
0 3 
NGAU21FT
[2]
0 0 [2] CSKA Moscow (R)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[1]
FK Krasnodar Youth [1] 0 1
0 1 
AUSAFT
[4]
4 0 [4] Melbourne Victory
4 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Adelaide United [5] 0 3
0 3 
AUSBPLFT
[10]
0 0 [10] Acacia Ridge
0 0 
FT
4-3(3-3)
(3-3)
[11]
Virginia United [11] 0 0
0 0 
HQBFT
[8]
2 0 [8] Seoul E-Land FC
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Ansan Mugunghwa FC [3] 0 1
0 1 
CZEBFT
[12]
1 0 [12] Viktoria Zizkov
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Pardubice [3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[5]
0 0 [5] Spartak Moscow Youth
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[15]
FC Terek Groznyi Youth [15] 0 0
0 0 
IDNAFT
[12]
1 0 [12] Bali United
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Barito Putera [2] 0 2
0 2 
GHU19FT
 
0 0   Vietnam U19
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Korea Republic U19   0 0
0 0 
KAZAFT
[3]
0 0 [3] Tobol Kostanai
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Akzhayik Oral [4] 0 0
0 0 
KAZAFT
[12]
0 0 [12] Kyzylzhar Petropavlovsk
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
FK Atyrau [11] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-10]
0 0 [CFL-10] FCBohemians1905 U21
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[MSFL-7]
Vysocina JihlavaU21 [MSFL-7] 0 1
0 1 
TBN3FT
[A-6]
0 1 [A-6] Real Valladol B
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-16]
Pontevedra [A-16] 1 0
1 0 
SINAFT
[7]
0 0 [7] Geylang United FC
0 0 
FT
1-4(0-4)
(0-4)
[6]
Home United FC [6] 0 0
0 0 
SINAFT
[9]
0 0 [9] Hougang United FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Balestier Khalsa FC [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[10]
1 0 [10] Girona
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
RCD Espanyol [13] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] AD Alcorcon
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Osasuna [9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] CD Ebro
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-23]
Real Zaragoza B [A-23] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-8]
0 1 [C-8] Valencia CF Mestalla
0 1 
FT
3-3(3-2)
(3-2)
[C-3]
Elche [C-3] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-13]
0 0 [C-13] Hercules
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-9]
Lleida [C-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-17]
0 0 [C-17] Formentera
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[C-12]
Sabadell [C-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-1]
0 0 [A-1] CF Rayo Majadahonda
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[A-15]
Toledo [A-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-14]
0 1 [C-14] UE Llagostera
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-19]
Baleares [C-19] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Mallorca
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[C-10]
UE Olot [C-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-16]
0 0 [B-16] CD Lealtad
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-13]
CD Izarra [B-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-9]
0 0 [A-9] CD Artistico Navalcarnero
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-12]
AD Union Adarve [A-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-17]
0 0 [D-17] Real Balompedica Linense
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[D-5]
Las Palmas Atletico [D-5] 0 0
0 0 
KAZAFT
[8]
0 0 [8] FC Shakhtyor Karagandy
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
FK Aktobe Lento [6] 0 0
0 0 
KAZAFT
[10]
0 0 [10] FC Zhetysu Taldykorgan
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Irtysh Pavlodar [7] 0 0
0 0 
LATAFT
[8]
0 0 [8] FK Valmiera
0 0 
FT
0-6(0-1)
(0-1)
[1]
Rigas Futbola skola [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Samsunspor
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[16]
Denizlispor [16] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] Helsingor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Silkeborg [11] 0 0
0 0 
TQAFT
[4]
0 0 [4] Jiangsu Suning FC
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[7]
Shanghai Shenhua [7] 0 0
0 0 
VNAFT
[10]
0 0 [10] Quang Nam
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Sanna Khanh Hoa [5] 0 0
0 0 
BDNBFT
[19]
0 0 [19] Gil Vicente
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Nacional da Madeira [1] 0 0
0 0 
ITAFT
[16]
3 0 [16] Cagliari
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Bologna [15] 0 5
0 5 
 
NGBFT
[4]
0 0 [4] Spartak Tambov
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Shinnik Yaroslavl [8] 0 0
0 0 
NGAFT
[7]
0 1 [7] Arsenal Tula
0 1 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[5]
Zenit St. Petersburg [5] 1 0
1 0 
BLRAFT
[13]
0 0 [13] Torpedo-MAZ Minsk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Neman Grodno [4] 0 0
0 0 
KAZAFT
[2]
0 0 [2] FC Kairat Almaty
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[9]
Kaisar Kyzylorda [9] 0 0
0 0 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] Ordabasy
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[1]
Lokomotiv Astana [1] 0 0
0 0 
SLOAFT
[9]
0 2 [9] Triglav Gorenjska
0 2 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[10]
Ankaran Hrvatini Mas Tech [10] 2 0
2 0 
CZEU21FT
[CFL-12]
0 0 [CFL-12] FK Baumit JablonecU21
0 0 
FT
3-3(3-2)
(3-2)
[MSFL-3]
BrnoU21 [MSFL-3] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-4]
0 1 [CFL-4] Hradec KraloveU21
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[MSFL-5]
Banik OstravaU21 [MSFL-5] 1 0
1 0 
CZEU21FT
[CFL-3]
0 0 [CFL-3] Mlada BoleslavU21
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[MSFL-1]
Synot SlovackoU21 [MSFL-1] 0 0
0 0 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[6]
Illichivets [6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] Olimpic Donetsk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
FC Karpaty Lviv [9] 0 0
0 0 
THAFT
[13]
0 0 [13] BEC Tero Sasana
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Sukhothai [10] 0 0
0 0 
THAFT
[5]
0 0 [5] Chiangrai United
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Buriram United [1] 0 0
0 0 
VNAFT
[11]
0 0 [11] CLB TPHCM
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
XM Hai Phong FC [8] 0 0
0 0 
DUBFT
[16]
2 0 [16] Erzgebirge Aue
2 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[7]
MSV Duisburg [7] 0 2
0 2 
DUBFT
[1]
1 0 [1] Fortuna Dusseldorf
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Ingolstadt [9] 0 0
0 0 
DUBFT
[18]
3 0 [18] Kaiserslautern
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Dynamo Dresden [14] 0 1
0 1 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Glasgow Rangers
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Heart of Midlothian [6] 0 0
0 0 
TQBFT
[9]
0 0 [9] Meixian Hakka
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[10]
Zhejiang Yiteng FC [10] 0 0
0 0 
TQBFT
[1]
0 0 [1] Wuhan ZALL
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Xinjiang Tianshan Leopard [16] 0 0
0 0 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Shijiazhuang YongChang FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Liaoning FC [14] 0 0
0 0 
IDNAFT
[9]
0 0 [9] Persebaya Surabaya
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Sriwijaya FC [5] 0 0
0 0 
TQAFT
[3]
0 0 [3] Beijing Guoan
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[5]
Guangzhou Evergrande Taobao FC [5] 0 0
0 0 
TQBFT
[3]
0 0 [3] Hangzhou Greentown
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Shenzhen JiaZhaoye [5] 0 0
0 0 
C1WFT
 
0 0   Manchester City (w)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Lyon (w)   0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Vfr Aalen
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
VfL Osnabruck [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Preuben Munster
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[13]
Hallescher FC [13] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
SSV Ulm 1846   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Uerdingen KFC 05
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Fortuna Dusseldorf (Youth)   0 0
0 0 
ESTAFT
[7]
0 0 [7] Flora Paide
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[2]
Levadia Tallinn [2] 0 0
0 0 
GEOAFT
[4]
0 0 [4] Chikhura Sachkhere
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Samtredia [10] 0 0
0 0 
LATAFT
[3]
0 0 [3] Spartaks Jurmala
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
FK Ventspils [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[9]
0 0 [9] Odense BK
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Lyngby [12] 0 0
0 0 
TQAFT
[1]
0 0 [1] Shanghai East Asia FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Tianjin Teda [8] 0 0
0 0 
THAFT
[9]
0 0 [9] Suphanburi FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Ratchaburi FC [7] 0 0
0 0 
THAFT
[12]
0 0 [12] Nakhon Ratchasima
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Pattaya United [14] 0 0
0 0 
VNAFT
[1]
0 0 [1] T T Hanoi
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Sai Gon FC [13] 0 0
0 0 
ANHAFT
[19]
2 0 [19] Stoke City
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Burnley [7] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[6]
3 0 [6] Arsenal
3 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[13]
West Ham United [13] 0 2
0 2 
 
ITA3FT
[B-12]
0 1 [B-12] Triestina
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-9]
Alma Juventus Fano [B-9] 1 0
1 0 
ITA3FT
[C-13]
0 0 [C-13] US Siracusa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-15]
Bisceglie 1913 [C-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-16]
0 0 [C-16] Paganese
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-9]
ASD Sicula Leonzio [C-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Fondi
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-17]
Catanzaro [C-17] 0 0
0 0 
TNKBFT
[2]
0 0 [2] Ankaragucu
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [7] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[8]
Erzurum BB [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] Red Bull Salzburg
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
Rheindorf Altach [8] 0 0
0 0 
ITAFT
[7]
2 0 [7] Atalanta
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Torino [9] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[14]
1 0 [14] Chievo
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Inter Milan [5] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[4]
1 0 [4] Lazio
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Sampdoria [10] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[13]
2 0 [13] Udinese
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[18]
Crotone [18] 0 0
0 0 
 
ITBFT
[8]
2 0 [8] Perugia
2 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[22]
Ternana [22] 0 1
0 1 
DUC4NFT
 
2 0   Saarbrucken
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Kickers Offenbach   0 4
0 4 
PHAFT
[8]
0 0 [8] Nice
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Montpellier [10] 0 0
0 0 
 
AZEAFT
[7]
2 0 [7] Sabayi
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
FK Kapaz Ganca [8] 0 1
0 1 
MKDAFT
[4]
0 0 [4] Rabotnicki Skopje
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[9]
Pelister Bitola [9] 0 0
0 0 
MDVAFT
[3]
0 1 [3] CSCA-Rapid Chisinau B
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
FC Olimpia Balti [8] 1 0
1 0 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Sfintul Gheorghe [7] 0 0
0 0 
NORBFT
[13]
0 0 [13] Strommen
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Levanger FK [12] 0 1
0 1 
FINAFT
[8]
0 0 [8] IFK Mariehamn
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Vaasa VPS [6] 0 1
0 1 
FINAFT
[3]
0 0 [3] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
PS Kemi Kings [12] 0 2
0 2 
TNKAFT
[15]
2 0 [15] Konyaspor
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Kasimpasa [8] 0 1
0 1 
TNKAFT
[11]
2 0 [11] Akhisar Bld.Geng
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Goztepe [6] 0 3
0 3 
TDAFT
[16]
2 0 [16] Dalkurd FF
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[11]
GIF Sundsvall [11] 0 2
0 2 
TDAFT
[7]
3 0 [7] Hacken
3 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[1]
Hammarby [1] 0 2
0 2 
TDBFT
[9]
1 0 [9] Jonkopings Sodra
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Oster [10] 0 2
0 2 
NPAFT
[14]
1 0 [14] Bidvest Wits
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Polokwane City FC [12] 0 1
0 1 
SVKAFT
[5]
1 0 [5] MSK Zilina
1 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[3]
Dunajska Streda [3] 0 2
0 2 
DUAFT
[12]
4 0 [12] Augsburg
4 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
FSV Mainz 05 [14] 0 1
0 1 
 
NGAFT
[15]
0 0 [15] FK Ruan Tosno
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
Amkar Perm [13] 0 0
0 0 
NGAFT
[3]
0 0 [3] CSKA Moscow
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
FC Krasnodar [4] 0 0
0 0 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[9]
Arka Gdynia [9] 0 0
0 0 
POLBFT
[7]
0 0 [7] Wigry Suwalki
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Zaglebie Sosnowiec [3] 0 0
0 0 
IRNAFT
[9]
0 0 [9] Padideh Mashhad
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[16]
Siah Jamegan Khorasan [16] 0 0
0 0 
IRNAFT
[5]
0 0 [5] Pars Jonoubi Jam
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Naft Tehran [15] 0 0
0 0 
IRNAFT
[13]
0 0 [13] Sepidrood Rasht
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Foolad Khozestan [7] 0 0
0 0 
IRNAFT
[3]
0 0 [3] Esteghlal Tehran
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[6]
Peykan [6] 0 0
0 0 
IRNAFT
[11]
0 0 [11] Tractor Sazi Tabriz
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Sanat-Naft [8] 0 0
0 0 
IRNAFT
[2]
0 0 [2] Zob Ahan
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
Persepolis [1] 0 0
0 0 
IRNAFT
[12]
0 0 [12] Esteghlal Khozestan
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
Sepahan [14] 0 0
0 0 
IRNAFT
[4]
0 0 [4] Saipa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Gostaresh Folad [10] 0 0
0 0 
EGYAFT
[16]
0 0 [16] Enppi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Ismaily [2] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Chelsea
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Southampton   0 4
0 4 
 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Barcelona B
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[2]
Rayo Vallecano [2] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[10]
Avangard [10] 0 0
0 0 
BLRAFT
[10]
0 0 [10] FK Isloch Minsk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
FK Gorodeya [16] 0 0
0 0 
BIBFT
[8]
0 0 [8] Tubize
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[5]
Roeselare [5] 0 0
0 0 
LUXAFT
[11]
0 0 [11] Hamm RM Benfica FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Progres Niedercorn [2] 0 0
0 0 
LUXAFT
[14]
0 0 [14] US Esch
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Hostert [10] 0 0
0 0 
LUXAFT
[5]
0 0 [5] Red Boys Differdange
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
CS Petange [8] 0 0
0 0 
LUXAFT
[6]
0 0 [6] Jeunesse Esch
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Racing Union [7] 0 0
0 0 
LUXAFT
[13]
0 0 [13] Rodange 91
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Victoria Rosport [12] 0 0
0 0 
LUXAFT
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[9]
UNA Strassen [9] 0 0
0 0 
LUXAFT
[4]
0 0 [4] US Mondorf-les-Bains
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Fola Esch [3] 0 0
0 0 
MKDAFT
[8]
0 0 [8] Pobeda Prilep
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
FC Vardar Skopje [2] 0 0
0 0 
MKDAFT
[1]
0 0 [1] FK Shkendija 79
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
FK Korzo Prilep [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Academy Pandev [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[3]
0 0 [3] Sileks
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Renova Cepciste [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] MFK Karvina
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Teplice [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] FC Sion
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Basel [2] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] Young Boys
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[10]
Lausanne Sports [10] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] Luzern
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
FC Zurich [4] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] Chiasso
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Aarau [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 0 [9] Winterthur
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[7]
FC Wil 1900 [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[2]
0 0 [2] Schaffhausen
0 0 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[5]
FC Rapperswil-Jona [5] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] Wohlen
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
Vaduz [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[7]
0 0 [7] Veres
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[2]
Dynamo Kyiv [2] 0 0
0 0 
WALAFT
[3]
0 0 [3] Bangor City FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Newi Cefn Druids [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] Aalborg
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[2]
Midtjylland [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[24]
7 0 [24] Club Atletico Tigre
7 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[4]
CA Huracan [4] 0 2
0 2 
ARGBFT
[17]
0 0 [17] Los Andes
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[22]
All Boys [22] 0 0
0 0 
BRAFT
[20]
0 0 [20] Parana STC PR
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Corinthians Paulista (SP) [3] 0 0
0 0 
URUAFT
[12]
0 0 [12] CA Atenas
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Centro Atletico Fenix [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[20]
4 0 [20] Malaga
4 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Real Sociedad [11] 0 1
0 1 
 
ITA3FT
[C-14]
0 0 [C-14] Reggina
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-19]
USD Akragas [C-19] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-5]
0 0 [B-5] Ravenna
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-17]
Vicenza [B-17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-15]
0 0 [B-15] Santarcangelo
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-13]
Renate AC [B-13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-7]
0 0 [B-7] SudTirol
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[B-4]
Feralpisalo [B-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-18]
0 0 [B-18] Fermana
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-10]
Padova [B-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-4]
0 0 [C-4] US Casertana 1908
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[C-6]
Juve Stabia [C-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Bassano
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-11]
Gubbio [B-11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-6]
0 0 [B-6] Pordenone Calcio SSD
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[B-3]
Sambenedettese [B-3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[5]
Trenkwalder Admira Wacker [5] 0 0
0 0 
SLOAFT
[5]
0 0 [5] NK Publikum Celje
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
NK Olimpija Ljubljana [1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-6]
0 0 [D-6] Extremadura
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[D-4]
Villanovense [D-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-12]
0 0 [B-12] CD Tudelano
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Racing Santander [B-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-15]
0 0 [B-15] Burgos CF
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-18]
CD Vitoria(SPA) [A-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-4]
0 0 [C-4] UE Cornella
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[C-6]
CF Peralada [C-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-19]
0 0 [A-19] Racing de Ferrol
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[A-13]
UD San Sebastian Reyes [A-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-18]
0 1 [B-18] Caudal
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-1]
Athletic Bilbao B [B-1] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Real Union Irun
0 0 
FT
5-4(3-0)
(3-0)
[B-5]
SD Gernika [B-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Ontinyent CF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-18]
Atletico Saguntino [C-18] 0 0
0 0 
PHAFT
[7]
0 0 [7] Saint Etienne
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[19]
Troyes [19] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[11]
0 0 [11] CD Tondela
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[13]
Aves [13] 0 0
0 0 
BDNAFT
[6]
0 0 [6] GD Chaves
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Portimonense [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[2]
0 0 [2] Santa Clara
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
FC Famalicao [14] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 1 [16] Sporting Braga II
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Viseu [3] 1 0
1 0 
BDNBFT
[4]
0 0 [4] Penafiel
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Oliveirense [12] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] Leixoes
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[6]
FC Arouca [6] 0 0
0 0 
BDNBFT
[10]
0 0 [10] Cova Piedade
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Varzim [11] 0 0
0 0 
AZEAFT
[3]
0 1 [3] FC Neftci Baku
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
FK Gilan Gabala [2] 1 0
1 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] Sarajevo
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
NK Siroki Brijeg [4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] Sloboda
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
GOSK Gabela [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] Hajduk Split
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
MDVAFT
[1]
0 0 [1] Sheriff Tiraspol
0 0 
FT
5-2(1-1)
(1-1)
[4]
Dinamo-Auto [4] 0 0
0 0 
MDVAFT
[5]
0 0 [5] Zimbru Chisinau
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Speranta Nisporeni [6] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[13]
0 0 [13] FK Backa Backa Palanka
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
SRBAFT
[15]
0 0 [15] Borac Cacak
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[10]
Mladost Lucani [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] Trencin
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Slovan Bratislava [2] 0 0
0 0 
CZEBFT
[6]
0 0 [6] Dynamo Ceske Budejovice
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[7]
FK Banik Sokolov [7] 0 0
0 0 
CZEBFT
[8]
0 0 [8] FK Graffin Vlasim
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Opava [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] SK Slovan Varnsdorf
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Usti nad Labem [10] 0 0
0 0 
TNKBFT
[1]
0 0 [1] Caykur Rizespor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Giresunspor [11] 0 0
0 0 
TNKBFT
[6]
0 0 [6] Balikesirspor
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Umraniyespor [4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[8]
0 0 [8] O.Higgins
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[11]
Curico Unido [11] 0 0
0 0 
CHIBFT
[15]
0 0 [15] CD Magallanes
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
CD Copiapo S.A. [10] 0 0
0 0 
MARAFT
 
0 1   Renaissance Sportive de Berkane
0 1 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
 
FAR Forces Armee Royales   1 0
1 0 
ANHAFT
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[18]
Swansea City [18] 0 1
0 1 
 
ITBFT
[17]
1 0 [17] Pescara
1 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[10]
Spezia [10] 0 1
0 1 
TDAFT
[2]
0 0 [2] AIK Solna
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
IFK Goteborg [10] 0 1
0 1 
TDAFT
[12]
1 0 [12] Trelleborgs FF
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Kalmar [6] 0 0
0 0 
TDBFT
[13]
0 0 [13] Norrby IF
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
Gefle IF [14] 0 0
0 0 
TDBFT
[2]
1 0 [2] Falkenberg
1 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[15]
IK Frej Taby [15] 0 1
0 1 
EGYAFT
[12]
3 0 [12] Petrojet
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
EL Ahly [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] Cadiz
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sporting Gijon [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] CD Lugo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[21]
La Hoya Lorca CF [21] 0 2
0 2 
TBN3FT
[D-8]
0 0 [D-8] Recreativo Huelva
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[D-9]
C.D. San Fernando Isleno [D-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-10]
0 0 [A-10] CD Guijuelo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-20]
G. Segoviana [A-20] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-11]
0 0 [D-11] Badajoz
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[D-1]
Real Murcia [D-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-17]
1 0 [B-17] Osasuna B
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-9]
Pena Sport [B-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Ponferradina
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[A-11]
Rapido de Bouzas [A-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Villarreal B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-7]
CF Badalona [C-7] 0 1
0 1 
TBN3FT
[B-7]
0 1 [B-7] UD Logrones
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[B-3]
Sporting de Gijon B [B-3] 1 1
1 1 
DUAFT
[18]
0 0 [18] FC Koln
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[2]
Schalke 04 [2] 0 0
0 0 
 
HLCFT
 
4 0   AZ Alkmaar
4 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Feyenoord   0 3
0 3 
NGAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Moscow
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Ufa [6] 0 1
0 1 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Wisla Krakow
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Legia Warszawa [3] 0 0
0 0 
BLRAFT
[8]
0 0 [8] Dinamo Brest
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
FK Vigvam Smolevichy [12] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
4-4(3-2)
(3-2)
[5]
Standard Liege [5] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] FC Saburtalo Tbilisi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Torpedo Kutaisi [5] 0 0
0 0 
GREAFT
[9]
0 0 [9] Panaitolikos Agrinio
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Lamia [13] 0 2
0 2 
GREAFT
[1]
0 0 [1] AEK Athens
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Levadiakos [11] 0 1
0 1 
GREAFT
[8]
2 0 [8] Panionios
2 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Panathinaikos [7] 0 1
0 1 
GREAFT
[4]
0 0 [4] PAE Atromitos
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[16]
Platanias FC [16] 0 1
0 1 
GREAFT
[14]
1 0 [14] Apollon Smirnis
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Olympiakos Piraeus [3] 0 1
0 1 
GREAFT
[10]
0 0 [10] Pas Giannina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
AEL Larisa [12] 0 1
0 1 
GREAFT
[15]
0 0 [15] Kerkyra
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[6]
Asteras Tripolis [6] 0 0
0 0 
GREAFT
[2]
1 0 [2] PAOK Saloniki
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
SKODA Xanthi [5] 0 2
0 2 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Tromso IL
0 0 
FT
4-1(4-1)
(4-1)
[16]
Sandefjord [16] 0 1
0 1 
NORAFT
[5]
0 0 [5] Haugesund
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Stromsgodset [13] 0 1
0 1 
NORAFT
[2]
0 0 [2] Rosenborg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Start IK [15] 0 0
0 0 
NORAFT
[11]
0 0 [11] Lillestrom
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ranheim IL [3] 0 2
0 2 
NORAFT
[10]
0 0 [10] Kristiansund BK
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Bodo Glimt [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[11]
0 0 [11] Nest Sotra
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Ullensaker/Kisa IL [4] 0 0
0 0 
NORBFT
[7]
0 0 [7] Sogndal
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[14]
Kongsvinger [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[2]
2 0 [2] Viking
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[5]
Asane Fotball [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[1]
0 0 [1] Aalesund FK
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[15]
Tromsdalen [15] 0 0
0 0 
NORBFT
[8]
0 0 [8] Jerv
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Mjondalen IF [9] 0 0
0 0 
NORBFT
[16]
1 0 [16] Floro
1 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[6]
Notodden FK [6] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
FK Spartak Zlatibor Voda [5] 0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
1 1 [6] Slovan Liberec
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Slavia Praha [2] 1 2
1 2 
TNKAFT
[4]
0 0 [4] Besiktas JK
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Randers FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Sonderjyske [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[20]
3 0 [20] Rosario Central
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Racing Club [7] 0 5
0 5 
TBNAFT
[19]
2 0 [19] Las Palmas
2 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[14]
Alaves [14] 0 2
0 2 
 
ITA3FT
[C-11]
0 0 [C-11] A.S Andria Bat
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-8]
Matera [C-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-7]
0 0 [C-7] AC Monopoli
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-10]
Virtus Francavilla [C-10] 0 0
0 0 
COLBFT
[12]
0 0 [12] Universitario de Popayan
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Bogota FC [15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-3]
0 0 [A-3] CF Talavera de la Reina
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-5]
Atletico de Madrid B [A-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-22]
0 0 [A-22] coruxo FC
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[A-24]
Carceda [A-24] 0 0
0 0 
BDNAFT
[14]
3 0 [14] Moreirense
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Rio Ave [5] 0 2
0 2 
BULAFT
[13]
0 0 [13] FC Dunav Ruse
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Etar [12] 0 0
0 0 
SRBAFT
[2]
0 0 [2] Partizan Belgrade
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Cukaricki Stankom [3] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] Domzale
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
NK Rudar Velenje [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 1 [9] Macara
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Liga Dep. Universitaria Quito [1] 1 0
1 0 
MEXAFT
[1]
2 0 [1] Toluca
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Veracruz [16] 0 2
0 2 
MEXBFT
[3]
0 1 [3] Leones Univ Guadalajara
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Alebrijes de Oaxaca [5] 1 0
1 0 
C1WFT
 
0 0   Chelsea FC (w)
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
VfL Wolfsburg (w)   0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] NK Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Istra 1961 Pula [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[1]
Hapoel Beer Sheva [1] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] Almagro
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[24]
Flandria [24] 0 0
0 0 
RMNAFT
[7]
0 0 [7] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
0 0 [9] FAC Team Fur Wien
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[4]
SV Ried [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 1 [10] Granada CF
0 1 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[18]
Cultural Leonesa [18] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Real Madrid Castilla
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-4]
Fuenlabrada [A-4] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Oostende
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[17]
KFCO Wilrijk [17] 0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Valerenga
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Molde [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] Nordsjaelland
0 0 
FT
3-4(1-3)
(1-3)
[1]
Brondby IF [1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[3]
5 0 [3] Union La Calera
5 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[5]
Universidad de Chile [5] 0 4
0 4 
EGYAFT
[4]
0 0 [4] Zamalek
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Alasyoty Sports [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[3]
0 0 [3] Charleroi
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
KAA Gent [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[15]
1 0 [15] Atletico Tucuman
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Union Santa Fe [9] 0 2
0 2 
ARGBFT
[8]
0 1 [8] Villa Dalmine
0 1 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Deportivo Moron [11] 1 0
1 0 
CHIBFT
[5]
0 0 [5] Nublense
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
Coquimbo Unido [4] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-3]
0 0 [A-3] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[A-6]
UTC Cajamarca [A-6] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
2 0 [2] Atletico Madrid
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Real Betis [6] 0 5
0 5 
 
ITAFT
[1]
3 0 [1] Juventus
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Napoli [2] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[6]
0 0 [6] Bordeaux
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Paris Saint Germain (PSG) [1] 0 1
0 1 
 
ARGBFT
[20]
0 0 [20] Estudiantes de San Luis
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Independiente Rivadavia [14] 0 0
0 0 
BRAFT
[5]
0 1 [5] Fluminense RJ
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Cruzeiro (MG) [13] 1 0
1 0 
BRAFT
[1]
0 0 [1] Atletico Mineiro
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Vitoria BA [14] 0 0
0 0 
BRAFT
[19]
0 0 [19] Ceara
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Sao Paulo [6] 0 0
0 0 
BRAFT
[16]
0 0 [16] Chapecoense SC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Vasco da Gama [9] 0 0
0 0 
BRAFT
[4]
2 0 [4] Palmeiras
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Internacional RS [10] 0 2
0 2 
BLVAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Nacional Potosi
0 0 
FT
4-3(3-3)
(3-3)
[B-4]
Blooming [B-4] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
7-0(7-0)
(7-0)
[A-7]
Universitario de Sucre [A-7] 0 0
0 0 
COLAFT
[10]
2 0 [10] Envigado FC
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Atletico Huila [5] 0 1
0 1 
COLBFT
[7]
0 0 [7] Expreso Rojo
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Barranquilla FC [13] 0 0
0 0 
URUAFT
[2]
0 0 [2] CA Penarol
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Nacional Montevideo [1] 0 0
0 0 
URUAFT
[10]
0 1 [10] Boston River
0 1 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[8]
CA Progreso [8] 1 0
1 0 
BDNAFT
[3]
1 0 [3] Sporting Lisbon
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Boavista FC [8] 0 5
0 5 
VENAFT
[18]
0 0 [18] Deportivo Metropolitano
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Atletico Venezuela [11] 0 0
0 0 
CSUWFT
[A-2]
0 0 [A-2] Chile (w)
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[B-5]
Argentina (w) [B-5] 0 0
0 0 
ARGBFT
[12]
0 0 [12] Quilmes
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[21]
Boca Unidos [21] 0 0
0 0 
ARGBFT
[10]
0 2 [10] Gimnasia Jujuy
0 2 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Club Atletico Guemes [13] 2 0
2 0 
CHIBFT
[1]
0 0 [1] Cobresal
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Puerto Montt [13] 0 0
0 0 
COLBFT
[3]
0 0 [3] Union Magdalena
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[2]
Deportivo Pereira [2] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] Delfin SC
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[4]
Club Sport Emelec [4] 0 0
0 0 
VENAFT
[7]
0 0 [7] Estudiantes Merida FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Deportivo Tachira [10] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-11]
2 0 [Tay-11] Seattle Sounders
2 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[Tay-8]
Minnesota United FC [Tay-8] 0 0
0 0 
CHIAFT
[1]
3 0 [1] Universidad Catolica
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Audax Italiano [15] 0 5
0 5 
CHIBFT
[12]
0 0 [12] Melipilla
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[6]
Rangers Talca [6] 0 0
0 0 
COLBFT
[11]
0 0 [11] Real Cartagena
0 0 
FT
4-2(3-0)
(3-0)
[5]
Cortulua [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[27]
1 0 [27] Arsenal de Sarandi
1 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[10]
River Plate [10] 0 4
0 4 
COLAFT
[14]
0 0 [14] Jaguares de Cordoba
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Deportivo Cali [4] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Alianza Lima
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[A-2]
Sport Rosario [A-2] 0 0
0 0 
USWFT
[5]
0 0 [5] Orlando Pride (w)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Houston Dash Women's [7] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-1]
0 0 [B-1] San Jose
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[B-7]
Aurora [B-7] 0 0
0 0 
ARGBFT
[6]
0 0 [6] Instituto
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Agropecuario de Carlos Casares [9] 0 0
0 0 
CSUWFT
[A-1]
0 0 [A-1] Colombia (w)
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[B-1]
Brazil (w) [B-1] 0 0
0 0 
BRAFT
[8]
0 0 [8] Gremio (RS)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Atletico Paranaense [17] 0 0
0 0 
COLAFT
[17]
0 1 [17] America de Cali
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[6]
Atletico Junior Barranquilla [6] 1 0
1 0 
USAFT
[Tay-4]
0 0 [Tay-4] Portland Timbers
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Dong-2]
New York City Football Club [Dong-2] 0 2
0 2 
ECUAFT
[2]
0 0 [2] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Deportivo Cuenca [12] 0 0
0 0 
ARGAFT
[1]
3 0 [1] Boca Juniors
3 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[21]
Newells Old Boys [21] 0 5
0 5 
CHIAFT
[4]
0 0 [4] CSD Antofagasta
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
San Luis Quillota [14] 0 0
0 0 
COLAFT
[15]
5 0 [15] Alianza Petrolera
5 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Aguilas Doradas [13] 0 3
0 3 
VENAFT
[9]
0 0 [9] Portuguesa FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Zamora Barinas [2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
3 0 [4] Santos Laguna
3 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[7]
Pumas U.N.A.M. [7] 0 3
0 3 
BLVAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Destroyers
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[B-3]
Royal Pari FC [B-3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-15]
0 0 [Nhóm 2-15] Los Angeles Galaxy II
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-5]
Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
COLAFT
[12]
3 0 [12] Independiente Santa Fe
3 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[20]
Deportivo Rionegro [20] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] Fresno FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-8]
San Antonio [Nhóm 2-8] 0 0
0 0 
TBN3Hoãn
[D-7]
0 0 [D-7] UD Melilla
0 0 
0-0
[D-15]
Cordoba B [D-15] 0 0
0 0 
ANHU23Hoãn
[1-7]
0 0 [1-7] Liverpool U23
0 0 
0-0
[1-10]
Chelsea U21 [1-10] 0 0
0 0 
ITA3Hoãn
[C-5]
0 0 [C-5] Cosenza Calcio 1914
0 0 
0-0
[C-12]
Rende [C-12] 0 0
0 0 
ITA3Hoãn
[A-19]
0 0 [A-19] Arzachena
0 0 
0-0
[A-6]
Livorno [A-6] 0 0
0 0 
BULAHoãn
[11]
0 0 [11] Pirin Blagoevgrad
0 0 
0-0
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
VENAHoãn
[14]
0 0 [14] Academia Puerto Cabello
0 0 
0-0
[15]
Monagas SC [15] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất