GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 23/04/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
IDNAFT
[14]
0 0 [14] Bhayangkara Surabaya United
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Persela Lamongan [7] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-6]
0 0 [CFL-6] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[CFL-7]
Slavia PrahaU21 [CFL-7] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-4]
0 0 [MSFL-4] Kavina U21
0 0 
FT
6-1(2-0)
(2-0)
[CFL-5]
Slovan LiberecU21 [CFL-5] 0 0
0 0 
HQWFT
[5]
0 0 [5] KSPO FC (w)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Boeun Sangmu (w) [7] 0 0
0 0 
HQWFT
[1]
0 0 [1] Hyundai Steel Red Angels (w)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Gyeongju FC W [3] 0 0
0 0 
HQWFT
[2]
0 1 [2] Suwon FMC (w)
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Changnyeong Women's [8] 1 0
1 0 
HQWFT
[4]
0 0 [4] Gumi Sportstoto (w)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Seoul Amazones (w) [6] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-9]
0 0 [CFL-9] Dukla PrahaU21
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[MSFL-8]
Fotbal Trinec U21 [MSFL-8] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-2]
0 0 [CFL-2] Sparta PrahaU21
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[CFL-1]
TepliceU21 [CFL-1] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-11]
0 0 [2-11] Newcastle U23
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2-9]
Fulham U23 [2-9] 0 0
0 0 
MAPLFT
[1]
0 0 [1] Felda United
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Felcra FC [2] 0 0
0 0 
MAPLFT
[7]
0 0 [7] Pahang UiTM FC
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[6]
Sarawak [6] 0 0
0 0 
BDNBFT
[18]
2 1 [18] Sporting CP B
2 1 
FT
1-2(2-1)
(2-1)
[13]
SL Benfica B [13] 1 2
1 2 
CROAFT
[8]
4 0 [8] Inter Zapresic
4 0 
FT
1-1(2-1)
(2-1)
[7]
Rudes [7] 0 1
0 1 
QATCFT
 
3 0   Al Mesaimeer Club
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Al-Ahli Doha   0 0
0 0 
C1U19FT
[C-1]
2 0 [C-1] Chelsea FC U19
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[D-1]
Barcelona U19 [D-1] 0 4
0 4 
AFCCFT
[C-1]
1 0 [C-1] Al Faisaly
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-3]
Al-Ansar (LIB) [C-3] 0 4
0 4 
RMNAFT
[8]
3 1 [8] Botosani
3 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Sepsi [12] 1 6
1 6 
BLRAFT
[9]
0 0 [9] Dnepr Mogilev
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Shakhter Soligorsk [6] 0 1
0 1 
AFCCFT
[C-2]
0 0 [C-2] Dhufar
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Al-Wahda Damascus [C-4] 0 1
0 1 
POLAFT
[11]
1 0 [11] Lechia Gdansk
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Cracovia Krakow [10] 0 0
0 0 
CROAFT
[10]
1 1 [10] HNK Cibalia
1 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[6]
Slaven Koprivnica [6] 1 1
1 1 
ISRBFT
[1]
1 1 [1] Hapoel Tel Aviv
1 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Hapoel Hadera [2] 1 4
1 4 
ISRBFT
[6]
0 0 [6] Beitar Shimshon Tel Aviv
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
Hapoel Katamon Jerusalem [3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Ahi Nazareth
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Hapoel Rishon Lezion [4] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Olympiakos Nicosia FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[11]
Alki Oroklini [11] 0 1
0 1 
EGYAFT
[13]
0 0 [13] Tala Al Jaish
0 0 
FT
4-5(1-2)
(1-2)
[10]
El Mokawloon El Arab [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[15]
0 0 [15] Zwickau
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[3]
Karlsruher SC [3] 0 0
0 0 
NGAFT
[2]
0 0 [2] Spartak Moscow
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[8]
Terek Grozny [8] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 0 [8] Lokomotiv Plovdiv
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Septemvri Simitli [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
0 1 [11] Hapoel Raanana
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Ashdod MS [12] 1 0
1 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Odd Grenland
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[4]
Sarpsborg 08 [4] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahce
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[14]
Antalyaspor [14] 0 0
0 0 
TDAFT
[9]
0 0 [9] Malmo FF
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[14]
Brommapojkarna [14] 0 0
0 0 
TDAFT
[3]
0 0 [3] IFK Norrkoping FK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
IK Sirius FK [15] 0 0
0 0 
TDAFT
[13]
0 0 [13] Elfsborg
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[5]
Djurgardens [5] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Aarhus AGF
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Hobro [7] 0 0
0 0 
QATCFT
 
0 0   Al-Wakra
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
 
Qatar SC   0 0
0 0 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] FK Vitebsk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
BATE Borisov [1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[5]
0 0 [5] FC Astra Giurgiu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-3]
0 0 [2-3] Southampton U23
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2-8]
Middlesbrough U23 [2-8] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-12]
0 1 [2-12] West Bromwich U23
0 1 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[2-1]
Blackburn Rovers U23 [2-1] 1 0
1 0 
ANHU23FT
[2-5]
0 0 [2-5] Aston Villa U23
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2-4]
Norwich City U23 [2-4] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-2]
0 0 [1-2] Swansea City U23
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1-5]
Sunderland U23 [1-5] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-6]
0 0 [1-6] Leicester City U23
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[1-12]
Derby County U23 [1-12] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-6]
0 0 [2-6] Reading U23
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[2-7]
Stoke City U23 [2-7] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-10]
0 0 [2-10] Wolves U23
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[2-2]
Brighton U23 [2-2] 0 0
0 0 
HLBFT
[11]
0 0 [11] Den Bosch
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Emmen [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Haifa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Beitar Jerusalem [2] 0 0
0 0 
TSBFT
[3]
0 0 [3] Servette
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Neuchatel Xamax [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[8]
0 0 [8] Misr Elmaqasah
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Al-Ittihad Alexandria [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Frosinone
0 0 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[1]
Empoli [1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Albinoleffe
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-1]
Reggiana [B-1] 0 0
0 0 
DUBFT
[3]
0 0 [3] Holstein Kiel
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Nurnberg [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Royal Antwerp
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[13]
Lokeren [13] 0 0
0 0 
ARGBFT
[19]
0 0 [19] Deportivo Riestra
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Aldosivi Mar del Plata [2] 0 0
0 0 
ITAFT
[12]
2 0 [12] Genoa
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[19]
Verona [19] 0 3
0 3 
 
ITA3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Catania
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[C-2]
Trapani [C-2] 0 0
0 0 
PHBFT
[3]
0 0 [3] Ajaccio
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Lens [14] 0 0
0 0 
IRELCFT
 
0 0   Waterford United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Cork City   0 0
0 0 
ANHAFT
[8]
2 0 [8] Everton
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Newcastle United [10] 0 1
0 1 
 
TBNAFT
[16]
3 0 [16] Athletic Bilbao
3 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[15]
Levante [15] 0 3
0 3 
 
BDNAFT
[1]
2 0 [1] FC Porto
2 0 
FT
5-1(4-1)
(4-1)
[15]
Vitoria Setubal [15] 0 1
0 1 
PARAFT
[11]
0 1 [11] Deportivo Santani
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Sol de America [6] 1 0
1 0 
ARGAFT
[11]
0 0 [11] Colon de Santa Fe
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[19]
Patronato Parana [19] 0 0
0 0 
BRAFT
[12]
1 0 [12] Sport Club Recife PE
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Botafogo RJ [11] 0 3
0 3 
COLBFT
[16]
0 0 [16] Real Santander
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Cucuta [1] 0 0
0 0 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Mineros de Guayana
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[1]
Carabobo FC [1] 0 0
0 0 
ARGBFT
[25]
0 0 [25] Santa Marina Tandil
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[18]
Ferrol Carril Oeste [18] 0 0
0 0 
PARAFT
[10]
0 0 [10] Sportivo Luqueno
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Deportivo Capiata [9] 0 0
0 0 
ARGBFT
[5]
0 0 [5] Sarmiento Junin
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Atletico Rafaela [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[6]
2 0 [6] Independiente
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Defensa Y Justicia [8] 0 4
0 4 
COLAFT
[18]
1 0 [18] Deportivo Pasto
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[19]
Boyaca Chico [19] 0 0
0 0 
CZEU21Hoãn
[MSFL-6]
0 0 [MSFL-6] SK Sigma OlomoucU21
0 0 
0-0
[CFL-11]
Ceske BudejoviceU21 [CFL-11] 0 0
0 0 
CZEU21Hoãn
[CFL-8]
0 0 [CFL-8] Marila Pribram U21
0 0 
0-0
[MSFL-2]
Zlin U21 [MSFL-2] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất