GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 23/07/2016

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
NHATJFLFT
[9]
0 1 [9] Honda Lock SC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Mio Biwako Shiga [7] 1 0
1 0 
NHATJFLFT
 
1 0   Urayasu SC
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Fagiano Okayama B   0 1
0 1 
AUSVPLFT
[2]
2 0 [2] Avondale Heights
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Port Melbourne [6] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
 
0 0   Melbourne Victory FC (Youth)
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[10]
South Melbourne [10] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[10]
3 0 [10] Croydon Kings
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Adelaide Panthers [8] 0 4
0 4 
AUSSLFT
 
1 0   Adelaide Raiders SC
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Campbelltown City SC [2] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[3]
0 0 [3] Adelaide City FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Adelaide Blue Eagles   0 1
0 1 
AUSSLFT
[7]
2 0 [7] West Adelaide SC
2 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[9]
West Bay [9] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
[2]
1 0 [2] Albany Creek
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Peninsula Power   0 0
0 0 
NGBFT
[17]
0 0 [17] Luch Energiya
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[20]
Fakel [20] 0 4
0 4 
AUSQSLFT
[9]
0 0 [9] Brisbane Roar (Youth)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Far North Queensland Bulls   0 0
0 0 
TQAFT
 
0 0   Yanbian
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[6]
Guangzhou Fuli FC [6] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
 
0 0   Capalaba Reserve
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
 
Logan Lightning   0 0
0 0 
AUSBPLFT
 
0 0   Mitchelton FC
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
North Pine United [5] 0 0
0 0 
AFF16FT
[B-3]
0 0 [B-3] Cambodia U16
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[A-1]
Thailand U16 [A-1] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
 
0 0   Rochedale Rovers
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
University of Queensland   0 0
0 0 
AUSNSWFT
[6]
0 0 [6] Sutherland Sharks
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
South Coast Wolves [8] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[3]
0 0 [3] Moreton Bay United
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Brisbane Olympic United FC [2] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[6]
0 0 [6] Brisbane City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
North Queensland Fury [12] 0 0
0 0 
VNBFT
[7]
0 0 [7] Dak Lak
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Viettel [2] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[10]
0 0 [10] SWQ Thunder
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[7]
Gold Coast United [7] 0 0
0 0 
ICCFT
 
0 0   Melbourne Victory
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Juventus   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   SKA Khabarovsk
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Khimki [13] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
 
0 0   PCYC Parramatta Eagles
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Bonnyrigg White Eagles [9] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[12]
0 0 [12] Hume City
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Green Gully Cavaliers [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[18]
0 0 [18] Nagoya Grampus
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Ventforet Kofu   0 0
0 0 
NHAT3FT
[7]
0 0 [7] Yokohama SCC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Grulla Morioka [16] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[1]
0 0 [1] Honda FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Ryutsu Keizai Dragons [12] 0 0
0 0 
IDNAFT
[12]
0 0 [12] Bali United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Mitra Kukar [10] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   Nam Dinh FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
Pacifico Xining [6] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[6]
0 0 [6] Adelaide Olympic
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[1]
Metrostars SC [1] 0 0
0 0 
NHATAFT
[3]
0 0 [3] Kawasaki Frontale
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Tokyo [2] 0 0
0 0 
NHATAFT
[11]
0 0 [11] Kashima Antlers
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[14]
Urawa Red Diamonds [14] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   Dong Nai Berjaya
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[8]
Binh Phuoc [8] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   Ca Mau
0 0 
FT
1-0(2-0)
(2-0)
 
Phu Yen FC   0 0
0 0 
NHATAFT
[1]
0 0 [1] Hiroshima Sanfrecce
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Vissel Kobe [6] 0 0
0 0 
NHATAFT
 
0 0   Avispa Fukuoka
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[17]
Sagan Tosu [17] 0 0
0 0 
NHATAFT
 
0 0   Omiya Ardija
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Albirex Niigata   0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Kashiwa Reysol
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[16]
Gamba Osaka [16] 0 0
0 0 
NHATAFT
[13]
0 0 [13] Yokohama Marinos
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Jubilo Iwata [8] 0 0
0 0 
NHATAFT
[7]
0 0 [7] Vegalta Sendai
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Shonan Bellmare [12] 0 0
0 0 
HQAFT
[10]
0 0 [10] Chunnam Dragons
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[2]
Suwon Samsung Bluewings [2] 0 0
0 0 
HQAFT
[8]
0 0 [8] Pohang Steelers
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[11]
Incheon United [11] 0 0
0 0 
HQAFT
[4]
0 1 [4] Sangju Sangmu Phoenix
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Gwangju Football Club   1 0
1 0 
HQBFT
[3]
0 0 [3] Ansan Mugunghwa FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Chungju Hummel   0 0
0 0 
HQBFT
 
0 0   Daegu FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
FC Anyang [10] 0 0
0 0 
HQBFT
[8]
0 0 [8] Seoul E-Land FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Daejeon Citizen [7] 0 0
0 0 
VNAFT
[6]
0 0 [6] Sanna Khanh Hoa
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Dong Thap   0 0
0 0 
VNAFT
[3]
0 0 [3] Can Tho
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Sai Gon FC [12] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   CLB TPHCM
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Huda Hue [3] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 1   Norwich City
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Rubin Kazan   1 0
1 0 
UKRU21FT
 
0 0   FC Dnipro Dnipropetrovsk U21
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Volyn U21   0 0
0 0 
TQBFT
[16]
0 0 [16] Xinjiang Tianshan Leopard
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Qingdao Huanghai F.C.   0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Dalian Aerbin
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[13]
Dalian Chaoyue [13] 0 0
0 0 
THAFT
 
0 0   Osotspa Saraburi FC
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[9]
Sukhothai [9] 0 0
0 0 
THAFT
[7]
0 0 [7] Ratchaburi FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Navy FC [16] 0 0
0 0 
AFF16FT
[B-1]
0 0 [B-1] Vietnam U16
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[A-2]
Australia U16 [A-2] 0 0
0 0 
TQAFT
 
0 0   Hangzhou Greentown
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
Tianjin Teda [8] 0 0
0 0 
TQAFT
 
0 0   Liaoning FC
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[1]
Shanghai East Asia FC [1] 0 0
0 0 
TQBFT
[1]
0 0 [1] Wuhan ZALL
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Shenzhen JiaZhaoye [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   VfB Stuttgart
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Brno   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[7]
0 0 [7] Nurnberg (Youth)
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[4]
SV Schalding Heining [4] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[8]
0 0 [8] Schweinfurt 05 FC
0 0 
FT
4-3(2-1)
(2-1)
 
Bayern Hof   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[15]
0 0 [15] Wacker Burghausen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Greuther Furth (Youth) [18] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
 
0 0   Unterhaching
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[14]
VfR Garching [14] 0 0
0 0 
THAFT
[13]
0 0 [13] Chainat FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Suphanburi FC [11] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   York City
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Bolton Wanderers   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Werder Bremen
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
TSV 1860 Munchen   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Watford
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Anzhi Makhachkala   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Dynamo Moscow
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Neftekhimik Nizhnekamsk   0 0
0 0 
NGBFT
[18]
0 0 [18] Zenit-2 St.Petersburg
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Tyumen [19] 0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] Trans Narva
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
JK Sillamae Kalev   0 0
0 0 
ICEBFT
 
0 0   Leiknir F
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
UMF Selfoss [12] 0 0
0 0 
FINAFT
[10]
0 0 [10] SJK Seinajoen
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[4]
Lahti [4] 0 0
0 0 
FINBFT
[4]
0 0 [4] Jaro
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
KPV [2] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-9]
0 0 [A-9] Sudet
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-2]
SC KuFu-98 [A-2] 0 0
0 0 
MASLFT
 
0 0   PDRM
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Felda United   0 0
0 0 
MASLFT
[3]
0 0 [3] Perak
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Terengganu [4] 0 0
0 0 
MASLFT
[11]
0 0 [11] kelantan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Pahang [2] 0 0
0 0 
THAFT
[12]
0 0 [12] BEC Tero Sasana
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[2]
Bangkok United FC [2] 0 0
0 0 
MASLFT
[6]
0 0 [6] Kedah
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
PBDKT T-Team   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Vitesse Arnhem
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
FC Porto   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   AZ Alkmaar
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Hertha Berlin   0 0
0 0 
NORAFT
[2]
0 0 [2] Rosenborg
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[5]
Haugesund [5] 0 0
0 0 
MASLFT
 
0 0   Pulau Pinang
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Selangor [9] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Brentford
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Kaiserslautern   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
1 0   Barnsley
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Everton   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Lazio
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Spal   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Rotherham United
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Sunderland A.F.C   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Peterborough United
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Leeds United   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Scunthorpe United
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Hull City   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
1 0   Preston North End
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Stoke City   0 2
0 2 
GHCLBFT
 
0 0   Bristol Rovers
0 0 
FT
1-5(0-4)
(0-4)
 
Swansea City   0 0
0 0 
NGBFT
 
1 0   FK Ruan Tosno
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Mordovya Saransk   0 4
0 4 
NGBFT
[4]
3 0 [4] Spartak Tambov
3 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[7]
Sibir Novosibirsk [7] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-6]
0 0 [B-6] Brattvag
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-9]
Byasen Toppfot [B-9] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Lysekloster
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[C-9]
Lorenskog [C-9] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-13]
0 0 [C-13] Forde
0 0 
FT
1-5(1-0)
(1-0)
[C-5]
Fana [C-5] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-11]
0 0 [B-11] Gjovik Lyn
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[B-10]
Strindheim IL [B-10] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Fyllingsdalen
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[C-1]
Floro [C-1] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Frigg
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[C-14]
Sola [C-14] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Egersund
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-7]
Vidar [C-7] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Elverum
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[B-4]
Brumunddal [B-4] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Tynset
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-5]
Stjordals Blink [B-5] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Nybergsund IL Trysil
0 0 
FT
3-4(2-2)
(2-2)
[B-2]
Ham-Kam [B-2] 0 0
0 0 
TDAFT
[9]
4 0 [9] Malmo FF
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Kalmar [6] 0 4
0 4 
TDAFT
[3]
1 0 [3] IFK Norrkoping FK
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Gefle IF   0 0
0 0 
TDAFT
 
2 0   Falkenberg
2 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[4]
Orebro [4] 0 0
0 0 
TDBFT
[7]
2 0 [7] Degerfors
2 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[1]
Orgryte [1] 0 1
0 1 
UKRAFT
 
4 0   Stal D.
4 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
FC Karpaty Lviv [9] 0 4
0 4 
UKRU21FT
[6]
0 0 [6] Zorya U21
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[9]
Olimpik Donetsk Reserves [9] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
SV Ried   0 3
0 3 
GHCLBFT
 
0 1   Lokeren
0 1 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
 
Newcastle United   1 1
1 1 
GHCLBFT
 
0 0   Cardiff City
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
St. Pauli   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   West Ham United
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Karlsruher SC   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   CSKA Sofia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Udinese   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[16]
0 0 [16] SV Seligenporten
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Bayern Munchen (Youth) [1] 0 0
0 0 
NGBFT
[11]
2 0 [11] Volgar-Gazprom Astrachan
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Shinnik Yaroslavl [8] 0 0
0 0 
NGBFT
[14]
3 0 [14] Spartak Moscow II
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Kuban Krasnodar [9] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] NK Celik
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
NK Metalleghe-BSI   0 0
0 0 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Saxan Ceadir Lunga   0 0
0 0 
MDVAFT
[6]
0 1 [6] Speranta Nisporeni
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Dinamo-Auto [4] 1 0
1 0 
TDBFT
 
0 0   Atvidabergs
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
 
Ljungskile   0 0
0 0 
DENAFT
[15]
0 0 [15] Esbjerg
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[4]
FC Copenhagen [4] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   LAN Hu Hu
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Bayern Munchen   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
1 1   KAS Eupen
1 1 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
 
Malaga   1 1
1 1 
GHCLBFT
 
1 0   Fiorentina
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Panaitolikos Agrinio   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Bologna
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Terek Grozny   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Augsburg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Sparta Rotterdam   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Spartak Nalchik
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Sokol   0 1
0 1 
LITAFT
 
0 0   Utenis Utena
0 0 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
[2]
FK Zalgiris Vilnius [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
1 0 [13] Gaz Metan Medias
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
FCM Targu Mures   0 1
0 1 
TSAFT
[7]
0 0 [7] Lugano
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Luzern [3] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Lorient
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Guingamp   0 0
0 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Yenisey Krasnoyarsk [3] 0 0
0 0 
NGASCFT
 
1 0   CSKA Moscow
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Zenit St. Petersburg   0 0
0 0 
POLAFT
[2]
1 0 [2] Jagiellonia Bialystok
1 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
 
Ruch Chorzow   0 0
0 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] Sloboda
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Olimpik Sarajevo   0 0
0 0 
ESTAFT
 
0 0   FCI Tallinn
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
 
Rakvere FC Flora   0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Szombathelyi Haladas
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Mezokovesd-Zsory [8] 0 1
0 1 
HUNAFT
[10]
2 0 [10] Diosgyor VTK
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Ujpesti [5] 0 1
0 1 
LATAFT
[7]
0 1 [7] Metta/LU Riga
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
BFC Daugavpils   1 0
1 0 
MDVAFT
[1]
0 0 [1] Sheriff Tiraspol
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
FC Olimpia Balti [8] 0 0
0 0 
NORAFT
[8]
0 0 [8] Molde
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Sarpsborg 08 [4] 0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   Syrianska FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[15]
IK Frej Taby [15] 0 0
0 0 
SLOAFT
 
0 0   FC Koper
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
NK Aluminij [8] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Bordeaux
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
 
Athletic Bilbao   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Rennes
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Angers   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Arminia Bielefeld
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
 
FC Koln   0 0
0 0 
ICCFT
 
0 0   Celtic FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Leicester City   0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] FC Vorskla Poltava
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Chernomorets Odessa [12] 0 0
0 0 
UKRAFT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kyiv
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[5]
PFC Oleksandria [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Sturm Graz
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[1]
Red Bull Salzburg [1] 0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
0 0 [8] Rheindorf Altach
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Wolfsberger AC [9] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Numancia
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Atletico Madrid   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nantes
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Aston Villa   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   PEC Zwolle
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
 
Southampton   0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] Slaven Koprivnica
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[10]
HNK Cibalia [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Sport Podbrezova
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
TJ Spartak Myjava   0 0
0 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] MSK Zilina
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[7]
MFK Ruzomberok [7] 0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] Trencin
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
FK Senica [11] 0 0
0 0 
TSBFT
[2]
0 0 [2] Schaffhausen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Wil 1900 [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchatel Xamax
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Servette [3] 0 0
0 0 
TDBFT
[5]
0 0 [5] Halmstads
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Angelholms FF   0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   Dalkurd FF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
IFK Varnamo [16] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Real Sociedad
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Villarreal   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Rio Ave
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Sporting Gijon   0 0
0 0 
PERAFT
[B-5]
2 0 [B-5] Real Atletico Garcilaso
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[B-1]
FBC Melgar [B-1] 0 4
0 4 
GHCLBFT
 
0 0   Real Betis
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Fulham   0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Feyenoord
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Valencia   0 1
0 1 
BISCFT
 
1 1   Club Brugge
1 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Standard Liege   1 1
1 1 
RMNAFT
[5]
1 1 [5] FC Astra Giurgiu
1 1 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[6]
Dinamo Bucuresti [6] 1 2
1 2 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Concordia Chiajna [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
 
1 0   Metalac Gornji Milanovac
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Borac Cacak [15] 0 2
0 2 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] FK Vozdovac Beograd
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Spartak Zlatibor Voda [5] 0 0
0 0 
SRBAFT
[9]
0 0 [9] Radnik Surdulica
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[14]
Habitpharm Javor [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[10]
0 0 [10] Mladost Lucani
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
FK Rad Beograd [16] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
1 0 [5] St. Gallen
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Young Boys [1] 0 3
0 3 
IREBFT
[8]
4 0 [8] Cobh Ramblers
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
UC Dublin [2] 0 1
0 1 
SLOAFT
 
2 0   Radomlje
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
NK Olimpija Ljubljana [1] 0 1
0 1 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Legia Warszawa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Slask Wroclaw [12] 0 1
0 1 
BIHAFT
[2]
0 1 [2] FK Zeljeznicar
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Sarajevo [3] 1 0
1 0 
HUNAFT
[3]
1 0 [3] Budapest Honved
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Ferencvarosi TC [1] 0 2
0 2 
IREAFT
 
3 0   Longford Town
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Sligo Rovers [8] 0 2
0 2 
GHCLBFT
 
0 0   Sporting Lisbon
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Lyon   0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 0 [8] Inter Zapresic
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
ZNK Osijek [4] 0 1
0 1 
BRAFT
[3]
1 0 [3] Corinthians Paulista (SP)
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Figueirense   0 4
0 4 
BRBFT
 
1 0   Tupi Juiz de Fora MG
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Atletico Clube Goianiense [8] 0 0
0 0 
BRBFT
[5]
1 0 [5] Vila Nova
1 0 
FT
3-4(1-3)
(1-3)
 
Ceara   0 3
0 3 
COLAFT
[13]
1 1 [13] Aguilas Doradas
1 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[19]
Boyaca Chico [19] 1 1
1 1 
COLBFT
[7]
0 0 [7] Expreso Rojo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Cucuta [1] 0 0
0 0 
VENAFT
[8]
0 0 [8] Aragua FC
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[13]
Zulia FC [13] 0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   Vasco da Gama
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Bragantino   0 0
0 0 
PERAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Sporting Cristal
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[A-6]
UTC Cajamarca [A-6] 0 0
0 0 
VENAFT
[5]
0 0 [5] Deportivo La Guaira
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Portuguesa FC [9] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-5]
0 0 [Tay-5] Portland Timbers
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[Tay-6]
LA Galaxy [Tay-6] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] FC Cincinnati
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-2]
Louisville City FC [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-5]
0 0 [Nhóm 1-5] Red Bull New York Reserve
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[Nhóm 1-3]
Charleston Battery [Nhóm 1-3] 0 0
0 0 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Orsomarso
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Deportivo Rionegro   0 0
0 0 
COLAFT
[15]
0 1 [15] Alianza Petrolera
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Atletico Bucaramanga [16] 1 0
1 0 
PARAFT
[2]
0 1 [2] Cerro Porteno
0 1 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[7]
General Diaz [7] 1 0
1 0 
NASLFT
[5]
0 0 [5] Jacksonville Armada
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Ottawa Fury   0 0
0 0 
MEXBFT
[4]
0 0 [4] Zacatepec
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
CSyD Dorados de Sinaloa [2] 0 0
0 0 
BRAFT
 
0 0   Santa Cruz PE
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Coritiba PR   0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   Bahia BA
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Luverdense   0 0
0 0 
COLAFT
[18]
0 0 [18] Deportivo Pasto
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Atletico Junior Barranquilla [6] 0 0
0 0 
VENAFT
[7]
0 1 [7] Estudiantes Merida FC
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Carabobo FC [1] 1 0
1 0 
MEXAFT
[12]
0 0 [12] CDSyC Cruz Azul
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Pumas U.N.A.M. [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
 
0 0   Jaguares Chiapas FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
Pachuca [9] 0 0
0 0 
COLAFT
[2]
0 0 [2] Dep.Independiente Medellin
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
La Equidad [11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Pittsburgh Riverhounds
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[Nhóm 1-12]
Charlotte Independence [Nhóm 1-12] 0 0
0 0 
USWFT
 
0 0   Western New York Flash (w)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
FC Kansas City (w)   0 0
0 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Sky Blue FC (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Washington Spirit (w) [8] 0 0
0 0 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Sol de America
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[4]
Libertad [4] 0 0
0 0 
NASLFT
[6]
0 0 [6] Indy Eleven
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
FC Edmonton [7] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-10]
0 0 [Dong-10] Montreal Impact
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[Dong-7]
Philadelphia Union [Dong-7] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-6]
0 0 [Dong-6] New England Revolution
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Dong-8]
Chicago Fire [Dong-8] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-2]
0 0 [Dong-2] Columbus Crew
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[Dong-5]
Orlando City [Dong-5] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-9]
0 0 [Dong-9] Toronto FC
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[Dong-11]
DC United [Dong-11] 0 0
0 0 
NASLFT
[8]
0 0 [8] Puerto Rico FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Rayo OKC   0 0
0 0 
NASLFT
 
0 0   Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[4]
New York Cosmos [4] 0 0
0 0 
CNDAFT
 
0 0   Toronto Atomic Selects SC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Italia Shooters   0 0
0 0 
BRBFT
[7]
0 1 [7] SC Paysandu Para
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[16]
CRB AL [16] 1 0
1 0 
BRBFT
[11]
0 0 [11] Londrina PR
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Sampaio Correa [13] 0 0
0 0 
NASLFT
 
0 0   Minnesota United FC
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Fort Lauderdale Strikers   0 0
0 0 
MEXAFT
[8]
0 0 [8] Monarcas Morelia
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[14]
Queretaro FC [14] 0 0
0 0 
MEXAFT
[5]
0 1 [5] Tigres UANL
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Atlas [15] 1 0
1 0 
MEXBFT
[11]
0 1 [11] Venados FC
0 1 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[5]
Alebrijes de Oaxaca [5] 1 0
1 0 
MEXBFT
[7]
0 0 [7] Celaya FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Loros Universidad   0 0
0 0 
MEXBFT
[8]
0 1 [8] Cafetaleros de Tapachula
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
FC Juarez [13] 1 0
1 0 
MEXAFT
[13]
0 0 [13] Club Leon
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Necaxa [11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-6]
0 0 [Nhóm 2-6] Swope Park Rangers
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-5]
Orange County Blues FC [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] San Antonio
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[Nhóm 2-15]
Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-9]
0 0 [Nhóm 2-9] St.Louis Lions
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-7]
Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-7] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-17]
0 0 [Nhóm 2-17] OKC Energy FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-16]
Tulsa Roughneck [Nhóm 2-16] 0 0
0 0 
COLAFT
 
0 0   Fortaleza F.C
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Atletico Nacional Medellin [1] 0 0
0 0 
PERAFT
 
0 0   Univ.Cesar Vallejo
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
 
Juan Aurich   0 0
0 0 
USWFT
[4]
0 0 [4] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Houston Dash Women's [7] 0 0
0 0 
MEXBFT
[9]
0 1 [9] Tampico Madero
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Lobos BUAP   1 0
1 0 
CRCAFT
 
0 0   AD San Carlos
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Cartagines Deportiva SA [12] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-4]
1 0 [Tay-4] Houston Dynamo
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Tay-7]
Vancouver Whitecaps [Tay-7] 0 1
0 1 
USAFT
[Tay-12]
1 0 [Tay-12] Colorado Rapids
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Tay-2]
FC Dallas [Tay-2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[17]
2 0 [17] Chivas Guadalajara
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Monterrey [3] 0 2
0 2 
MEXAFT
[2]
3 0 [2] Club America
3 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[1]
Toluca [1] 0 1
0 1 
USWFT
[3]
1 0 [3] Seattle Reign (w)
1 0 
FT
5-2(2-0)
(2-0)
[5]
Orlando Pride (w) [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
3 0 [3] Alajuelense
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Municipal Liberia [11] 0 2
0 2 
KAZAHoãn
[8]
0 0 [8] FC Shakhtyor Karagandy
0 0 
0-0
[1]
Lokomotiv Astana [1] 0 0
0 0 
LATAHoãn
 
0 0   Caramba/Dinamo Riga
0 0 
0-0
[2]
FK Ventspils [2] 0 0
0 0 
GHCLBHoãn
 
0 0   PSV Eindhoven
0 0 
0-0
 
West Bromwich(WBA)   0 0
0 0 
SRBAHoãn
 
0 0   Novi Pazar
0 0 
0-0
[8]
Vojvodina Novi Sad [8] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất