GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 24/04/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
TQCFT
 
2 0   Wuhan Chufengheli FC
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Guangzhou Fuli FC   0 1
0 1 
TQCFT
 
0 0   Shenyang City Public
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Henan Jianye   0 0
0 0 
TQCFT
 
0 0   Liaoning FC
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
 
Dalian Aerbin   0 1
0 1 
TQCFT
 
0 0   Dalian Boyang
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Tianjin QuanJian   0 0
0 0 
TQCFT
 
0 0   Sichuan Annapurna
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Changchun Yatai   0 0
0 0 
MAPLFT
[11]
0 0 [11] UKM FC
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[5]
Sabah [5] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Sparta Praha U19
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[5]
0 0 [5] North Pine United
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[4]
Brisbane Knights [4] 0 0
0 0 
TQCFT
 
0 0   Suzhou Dongwu
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
 
Hebei HX Xingfu   0 0
0 0 
AFCCFT
[H-3]
0 0 [H-3] Johor FC
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[H-2]
Song Lam Nghe An [H-2] 0 0
0 0 
AFCCFT
[H-4]
0 0 [H-4] Tampines Rovers FC
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[H-1]
Persija Jakarta [H-1] 0 0
0 0 
GHU21FT
 
0 0   Myanmar U21
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Thailand U21   0 0
0 0 
MAPLFT
[10]
0 0 [10] Pulau Pinang
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Terengganu B [9] 0 0
0 0 
MAPLFT
[4]
0 0 [4] MISC-MIFA
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[3]
PDRM [3] 0 0
0 0 
UZBAFT
[12]
0 0 [12] Neftchi Fargona
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Metallurg Bekobod [7] 0 0
0 0 
AFCCFT
[B-1]
0 0 [B-1] Al-Ahed
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-4]
Manama Club [B-4] 0 0
0 0 
QATCFT
 
0 0   Al Shamal
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
 
Al Markhiya   0 0
0 0 
AFCCFT
[A-2]
0 0 [A-2] Al Quwa Al Jawiya
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Al-Suwaiq [A-4] 0 0
0 0 
AFCCFT
[A-3]
0 1 [A-3] Malkia
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[A-1]
Al-Jazeera [A-1] 1 0
1 0 
POLBFT
[17]
0 0 [17] Gornik Leczna
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Chrobry Glogow [9] 0 0
0 0 
LITAFT
[1]
0 0 [1] Suduva
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
FK Palanga [5] 0 0
0 0 
UZBAFT
[4]
0 0 [4] Kuruvchi Bunyodkor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Qizilqum Zarafshon [11] 0 0
0 0 
ALGAFT
[16]
0 0 [16] USM Blida
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[10]
CR Belouizdad [10] 0 0
0 0 
ALGAFT
[12]
0 0 [12] DRB Tadjenant
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
MC Alger [4] 0 0
0 0 
ALGAFT
[8]
0 0 [8] Paradou AC
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[9]
ES Setif [9] 0 0
0 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] MC Oran
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
CS Constantine [1] 0 0
0 0 
ALGAFT
[2]
0 0 [2] JS Saoura
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[5]
USM Libreville [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[7]
0 0 [7] USM Bel Abbes
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
USM EL HARRACH [15] 0 0
0 0 
ALGAFT
[3]
0 0 [3] NA Hussein Dey
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
biskra [14] 0 0
0 0 
ALGAFT
[11]
0 0 [11] JS kabylie
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
OM Medea [13] 0 0
0 0 
BULCFT
 
0 0   Slavia Sofia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Botev Plovdiv   0 0
0 0 
AFCCFT
[B-3]
0 0 [B-3] Al-Jaish Damascus
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-2]
Al Zawraa [B-2] 0 0
0 0 
CZEBFT
[4]
0 0 [4] Hradec Kralove
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[13]
Olymp.Hradec Kralove [13] 0 0
0 0 
ISRBFT
[11]
0 0 [11] Ironi Nir Ramat HaSharon
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
Hapoel Bnei Lod [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[10]
0 0 [10] Hapoel Kfar Saba
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[13]
Hapoel Petah Tikva [13] 0 0
0 0 
ISRBFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Marmorek lrony Rehovot
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Maccabi Herzliya [15] 0 0
0 0 
ISRBFT
[16]
0 0 [16] Ironi Nesher
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[14]
Hapoel Ramat Gan [14] 0 0
0 0 
AUTBFT
[1]
0 0 [1] FC Wacker Innsbruck
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
TSV Hartberg [2] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] FC Liefering
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
FC Blau Weiss Linz [10] 0 0
0 0 
AUTBFT
[8]
0 0 [8] Kapfenberg
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[7]
WSG Wattens [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] FC Magna Wiener Neustadt
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[18]
0 0 [18] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[4]
Stal Mielec [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[15]
0 0 [15] OKS Stomil Olsztyn
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[16]
Ruch Chorzow [16] 0 0
0 0 
LITAFT
[3]
0 0 [3] Trakai
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Kauno Zalgiris [7] 0 0
0 0 
NORBFT
[10]
0 0 [10] Ham-Kam
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sandnes Ulf [3] 0 0
0 0 
TDBFT
[4]
0 0 [4] Helsingborg
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
AFC Eskilstuna [3] 0 0
0 0 
TDBFT
[16]
0 0 [16] IFK Varnamo
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Varbergs BoIS FC [11] 0 0
0 0 
DENBFT
[7]
0 0 [7] Nykobing Falster
0 0 
FT
3-3(1-3)
(1-3)
[4]
Viborg [4] 0 0
0 0 
QATCFT
 
0 0   Al Shahaniya
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Al-Khuraitiat   0 0
0 0 
NPAFT
[9]
0 0 [9] Bloemfontein Celtic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Chippa United [8] 0 0
0 0 
NPAFT
[10]
0 0 [10] Lamontville Golden Arrows
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[3]
Kaizer Chiefs [3] 0 0
0 0 
NPAFT
[15]
0 0 [15] Ajax Cape Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Baroka FC [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 0 [20] Tours
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[19]
Quevilly [19] 0 0
0 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Le Havre
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[17]
Nancy [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] Paris FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Chateauroux [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 0 [12] Valenciennes
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
Sochaux [10] 0 0
0 0 
PHBFT
[13]
0 1 [13] Orleans US 45
0 1 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[18]
Bourg Peronnas [18] 1 0
1 0 
PHBFT
[5]
0 0 [5] Stade Brestois
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Clermont [6] 0 0
0 0 
PHBFT
[15]
0 0 [15] Chamois Niortais
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[16]
Ajaccio Gfco [16] 0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[1]
Reims [1] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 1 [2] Nimes
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Lorient [7] 1 0
1 0 
C1FT
[E-1]
3 0 [E-1] Liverpool
3 0 
FT
5-2(2-0)
(2-0)
[C-1]
AS Roma [C-1] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
[6]
0 0 [6] Derby County
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[2]
Cardiff City [2] 0 4
0 4 
ANHBFT
[17]
2 0 [17] Nottingham Forest
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[22]
Barnsley [22] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Oldham Athletic
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[10]
Southend United [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Shrewsbury Town
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[9]
Peterborough United [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Doncaster Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Blackburn Rovers [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Rochdale
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Plymouth Argyle [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Bristol Rovers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Bradford City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[23]
Milton Keynes Dons [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Morecambe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Cambridge United [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Newport County
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Accrington Stanley [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Coventry City
0 0 
FT
2-4(2-3)
(2-3)
[7]
Lincoln City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Yeovil Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Forest Green Rovers [21] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Livingston
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Inverness [5] 0 0
0 0 
IRELCFT
 
0 0   Shelbourne
0 0 
FT
7-2(4-0)
(4-0)
 
Drogheda United   0 0
0 0 
IRELCFT
 
0 0   Shamrock Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Longford Town   0 0
0 0 
WALAFT
[11]
0 1 [11] Prestatyn Town FC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Barry Town AFC [9] 1 0
1 0 
LIBFT
[G-3]
3 0 [G-3] Deportivo Lara
3 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[G-4]
Millonarios [G-4] 0 3
0 3 
BRBFT
[9]
3 0 [9] Atletico Clube Goianiense
3 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[12]
Guarani SP [12] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 1-11]
2 0 [Nhóm 1-11] Harrisburg Islanders
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-9]
Nashville [Nhóm 1-9] 0 5
0 5 
USBFT
[Nhóm 1-13]
0 0 [Nhóm 1-13] Atlanta United FC II
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-3]
Charleston Battery [Nhóm 1-3] 0 1
0 1 
LIBFT
[F-1]
0 0 [F-1] Santos
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[F-3]
Estudiantes La Plata [F-3] 0 0
0 0 
LIBFT
[B-1]
2 0 [B-1] Atletico Nacional Medellin
2 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[B-2]
Bolivar [B-2] 0 2
0 2 
BRBFT
[1]
0 0 [1] Fortaleza
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[16]
CRB AL [16] 0 0
0 0 
COLBFT
[9]
0 0 [9] Atletico FC
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[6]
Deportes Quindio [6] 0 0
0 0 
MAPLHoãn
[8]
0 0 [8] Darul Takzim II
0 0 
0-0
[12]
Kuantan FA [12] 0 0
0 0 
LATAHoãn
[7]
0 0 [7] Metta/LU Riga
0 0 
0-0
[4]
FK Liepaja [4] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by ketquatrandau.net . All rights reserved - Kết quả bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất